ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*การต่อสู้ระหว่างเจ้าของ กับ หมา pitbull
  • :o027:พอดีหมาผมโดนมอเตอร์ไซค์ชนมา ผมเลยจะเอายาทาให้มัน เลยเกิดการต่อสู้ **ผมโมโหเลยเอาทาหัวมันเลย**ป-ล โทดทีนะครับเอามาให้ดู ขำๆๆกัน:o025:
    ไฟล์แนบ
    4566.jpg 70K
  • สุนัข เปนอะไรมากไหมคับ
  • ยังไหวครับ ยังไหว

ถ้ายังรักก็ต้องยังไหวครับ
  • ยังคึกได้อยู่เลยครับ ตั้งเเต่เลี้ยงหมามา ฟันธง พิตบูล สุด ยอด สุด ในการเล่น มันพลังไม่หมด
  • ผมโดนมันกะโดด งับเสื้อขาดสองตัวละ
    ทุกวันนี้เวลาเข้าไปจูงมันต้องถอดเสื้อ
    ใส่เสื้อทีไรมันนึกว่าชวนมันเ่ล่นทุกที
  • ดูหน้ามันถึก ขนาดนี้ มันคงไม่เป็นไรหรอกผมว่าอ่ะ เหอๆๆ