ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่หาแล้วครับ
  • ไม่หาแล้วครับ
  • เหตุผลละคับ
  • ได้หมดเวรหมดกรรม กับนายเดิม
    หมดรัก ก็หาคนรักใหม่

คนที่จะเลี้ยงใหม่ ผมขอร้องอย่าทำกับเพื่อนสี่ขาอย่างงี้อีกเลย.......
  • เวง ของ กัง
    ลื้อ ทาม อาลาย
  • โถ เพิ่ง 7 เดือนหมดความน่ารักแล้วเหรอนาย
    เอามาผมจะเอาไปเฝ้าสวนคงไม่ว่ากันนะ
    อย่างน้อยมันก้ออยู่อย่างอิสระ รั้วรอบขอบชิด
    ให้ไหม
    086 - 4683148
    จ. สุรินทร์
    ผมจะให้เพื่อนที่ อยู่กุงเทพติดรถมาด้วยเพราะมันจะกลับสุรินทร์พอดี
    ผมเลี้ยงเอง
  • หมาตัวนี้สวย อนาคตไกล แน่นอน เพียงแค่อยู่ช่วงยืดตัว ฟันธง !
  • เฮ้ออออออออ
    ไฟล์แนบ
    J8186111-70.jpg 77K
  • จะว่าเจ้าของก็ไม่ถูก น่ะครับ

ทุกคนย่อมมีเหตุผล แต่เหตุผลอะไรนั้นค่อยฟังเอาน่ะครับ

ขอให้ได้นายใหม่ไวๆและรักหมาน้อยตัวนี้ กว่าเดิมน่ะครับ
  • ขอเหตุผลหน่อยน๊า..

ไมไม่เลี้ยงเค้าต่อล่ะ

โตขนาดนี้แยกจากเจ้าของ คงเศร้าน่าดูอ่า....
  • น่าสงสารหมานะครับ มันมีนายเดียว แต่นายมันไม่รักมัน เกิดมาชาติเดียวมันก็มีนายแค่คนเดียว น่าสงสารจริงๆ