ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลับมาแล้ว มีทติ้งกลางทะเล
  • สนุกสนาน เฮฮา ตามปะสา คนรักพิทบูล
    ไฟล์แนบ
    DSC04739rs.jpg 91K
  • กลุ่ม สกูบ้าสาว
    ไฟล์แนบ
    DSC04741.jpg 84K
  • ข่าวล่าสุด เสื้อสกูบ้าพิททีม ที่จัดทำเพียง 50 ตัวในโลก ราคาประมูลล่าสุดพุ่งไปที่ 1,500 บาทเรียบร้อยแล้ว ฟันกำไรเหนาะๆ เห็นๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04740.jpg 68K
  • อย่าแหย่เสือหลับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04729.jpg 93K
  • ใครเอ่ย ?

ทายถูกรับรางวัลได้ที่ คุณวินัย
    ไฟล์แนบ
    DSC04725.jpg 50K
  • รูป ช้า จัง เลย ปุเสื่อรอชม อยู่เนี่ย
  • จะเอาเสื้อ สกุบ้า

ขอชื้อ ต่อ ตัวสีเหลือง ที่เฮียเหลียงใส่นะครับ
    เพราะสีนี้ไม่ค่อยเห็นนะจะเอาสีเหลืองนะคร้าบ

มีอีกไหมครับสนใจอย่างแรง
  • นางเงือกล่ะ........?
    อยากเห็น
  • รอกล้องผมสักครู่
  • เตรียมปาดค่ะ

ปาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.....

รอชมแบบเกาะกรทู้อิอิ
  • เยเย้เย้ คงสนุกกันน่าดู ได้แต่ดูตาปริบๆ ............

เสื้อสวยมาก ถูกใจ ชอบๆๆๆๆ
  • 555 มาแล้วเว้ยภาพหลับ หลับจริงไม่ได้แสตนอิน เสื้อสีเหลืองมีตัวเดียวครับอยู่กับผมไม่ขาย ถูกใจให้ฟรี เฮียใหญ่ เฮียพลาดแล้วขอบอกมันส์มาก งานนี้มีเงือกสาวแสนสวยเพิ่มใหม่ 2หน่วยกับอีก 1 ฉลามคือ ฉลาม มุ๊ แกดำได้พริ้วมาก ขึ้นๆ ลงๆ ซ้ายๆ ขวาๆ จนบัดดี้อย่างผม ตามากองรวมกัน(มันอยู่ตรงไหนว่ะ) 555
  • ขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยครับที่ไม่ได้ไปพอดีแฟนไม่สบายครับเลยต้องอยู่ดูครับ โอกาศหน้ามีหวังว่าคงได้แก้ตัวครับ:o004:
  • หนุกหนานครับ ทริปแรก กับ Meeting Scubapit
    ขอบคุณทุก ๆ คนคร๊าบที่ให้การตอนรับอย่างเป็น
    กันเอง :006:

ขอบคุณคุณยุทธในฐานะผู้ประสานสิบทิศ :006:
    ขอบคุณพี่มาร์คที่รวมเดินทางไปกับผม :006:
    ขอบคุณเฮียเหลียงที่พาผมไปเคาะสนิมและดูแลผม
    เป็นอย่างดี :063:
  • พี่จุ๊บ เงือก มันรูปร่างอย่างไร รู้แค่ว่าเป็นเพศหญิง
    ไอ้ตัวกลมๆที่ผมลงรูปให้ดูนั่นใช่หรือเปล่า :030:
  • ทนอีกนิดนะพี่น้อง รอรูปจากกล้อง ธีรพัง เหลียวรักกวาง เด็ดๆเพียบ
  • เวลาเฮียเหลียง มาเที่ยวทางเหนือ
    รบกวนใส่เสื้อสีเหลืองตัวนี้มาเลยครับ
    ผมจะพาไปแอ่ว หนุกๆ รับรองตื่นเต้นกว่าดำน้ำอีก เหอๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ijckace66c7fb8ab98bea.jpg 55K
    552-.jpg 71K
  • ป๋า อยากได้เสื้อ บ้างอ่ะ สีเหลือม่ายเอา กัว ไปหา ปลัด ที่เหนือ บ่ได้
    เอ...แต่ใส่แล้วหน้า ต้องแดงๆ แบบเฮียเหลียงด้วยป่ะ นอนแบบนี้หมดแรง เมื่อคืน ทำไรมาหร๋อ
    เออ แล้วปีกไก่ บนหัวเฮียเหลียง ใครกินไปอะ มันตั้งเด่ เหมือนหูพิทเลย

กลับแกล้ม ก็น่าอะย่อย นางเงือก ก็ สวยๆทั้งน๊านเลย................
    รอดู รูป สุดหล่อ สุดสวย ครับ
  • 555555555555+ ฮา แอ่วเหนือ
  • ว๊ากกก

มาช้าไปหน่อยเดียว

ป๋าว่าใคร ตัวกลมอ่ะ :012::012:
  • เป็นสมาชิกเหมือนกันอยากรู้ข่าวสารบ้าง อย่างไปเทียวด้วยจัง ทำงานประจำไม่ค่อยมีเวลาคุยกันเพื่อนสมาชิกคนอืนเลย
    ล้าหลังเลยยยยย