ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้พี่ๆที่โทรมาครับ(หมาแดง)
  • เห็นโทรมาสอบถามกันหลายท่านครับผม บอกอยากดูคลิปเจ้า C4 ผมเลยจัดให้ครับ เพื่อง่ายต่อการตัดสินใจครับผม ดูภาพนิ่งมันไม่มันส์ครับ 017: ท่านใดที่ชอบความเป็นพิทบลูจริงๆผมรับรองว่าไม่ผิดหวังครับสำหรับเจ้าตัวเมียตัวนี้ 70 วันนี้ครับผม ชอบเล่นกิจกรรมกับเจ้าของมากครับ พี่ๆท่านใดดูแล้วถ้าตกลงท่านใดจะเอาจริงๆรีบติดต่อผมมาเลยนะครับผม ท่านใดจองก่อนก็คงได้ก่อนละครับผม โตขึ้นถึงไม่สวยอะไรมากมาย แต่ถ้าชอบพิทบลูที่นิสัยผมรับรองว่าเลี้ยงแล้วไม่อายใครครับผม:005: สนใจสอบถามได้ที่:009:0872251761 ทั้งภาพนิ่งและคลิปผมถ่ายเมื่อเช้าครับสดๆร้อนๆเลยครับ:013:
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    S4020863.jpg 111K
    S4020859.jpg 93K
    S4020854.jpg 96K
  • สวยดีครับ
  • ลืมลงคลิปป่าวพี่ หมาสวยมากครับ ติดตามมานานแล้วเนี่ย

แต่ไม่มีตังค์ อิอิ ขายได้เร็วๆนะครับ
  • ขอให้ขายหมดไวๆๆน่ะครับ เห็นลงปล่อยล่ะตัวนี้ เอาใจช่วยครับ
  • http://www.youtube.com/watch?v=MRzTPIizRUI โทษที่ครับผมโหลดอยู่ครับ คลิปเจ้า C4 ครับผม:005:
  • http://www.youtube.com/watch?v=aX7b3rcivZk ถ้าชอบพิทบลูที่นิสัยตัวนี้รับรองว่าไม่ผิดหวังครับ จี๊ดๆ:017:
    ไฟล์แนบ
    S4020855.jpg 112K
  • เจ้า c4 นี่แข็งแรงน่าดู หมาสวยครับ ชอบ จมูกแดงๆ :021:
  • เมื่อกี้โทรไปแล้ว ตอน 11.04 นาที ว่าจะถามราคา

แต่ไม่รับ สาย สวยดี ครับ

มองหาหมาแดงอยู่ ครับ

หมาในรูปนี้คือ หมาไอดอล ของผมที่ทำให้ผมอยากเลี้ยงพิทบูล
    ไฟล์แนบ
    pitbull2.jpg 37K
  • ตัวข้างบนสวยมากครับ
  • ตัวข้างบนตอนเด็กๆมันหน้าตาอย่างนี้ หรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    2-1.jpg 33K
  • ท่าทางจะดุด้วยนิ
    ไฟล์แนบ
    2-8.jpg 32K
  • ตัวนี้ ผมก็ช๊อบชอบบบบบบบบบบ
    ตัวล่างของกะป๋มเอง
    สรุปแดงแดง ชอบหมดเลย....................
    ไฟล์แนบ
    S5000817.JPG 43K
    S5000385.JPG 66K
  • สวยมากเลย c4 แต่งบน้อยอดไป
    ของคุณlerzchaiก็สวยนะชอบจังแบ่งขายป่าวครับ ถ้าราคาไม่แรงงบน้อยจริงๆ
  • ง่าาา.....
    จูล่งของผมมันโตแล้วครับ (7 เดือนกว่าๆแล้ว 47 kg)
    พอดีเห็นตัวโหดๆที่คุณ PupPyMaFia ลงรูป มันมีสีขาวที่หน้าอกรูปลูกศรชี้ลง กับสีขาวนิดๆที่นิ้วเท้าข้างหลัง เหมือนเจ้าจูล่งของผมเลย
    ผมเลยลงรูปจูล่งตอน40 วันให้ดู กะจะอำว่าเป็นตัวเดียวกันซะหน่อย ...โทษทีครับ

เจ้าซีโฟร์ (C4) ตัวนี้ใครได้ไปอย่าลืม มาอัพเดตหน่อยนะครับ ท่าทางจะใหญ่ไม่เบา เผื่อได้มาเป็นลูกสะใภ้ในอนาคต เอิ๊กๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG0204A.jpg 56K
  • ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ
  • ฉายเเววเเต่เด็กเลยนะเจ้า C4 :006:
  • พี่ค่ะราคาเท่าไรอ่ะบอกด้วยได้ไหม
  • มีงบ8000บาทคับสนใจจริงๆหมาถูกใจคับชอบจริงๆแต่งบไม่ถึงสักวันคงได้ครอบครอง