ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลาก่อนมาเฟีย
  • เป็นหมาดำที่ผมเผ้าดูพัฒนาการเร่อยๆ ตั้งแต่เห็นการตัดหูแล้ว ผมคิดว่าโตมาสวยแน่ๆ แล้วก็สวยได้ใจจริงๆ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เขาหลับสบายแล้ว
    อาทิตย์/โปลิศ
  • เสียใจด้วยน่ะคร่ะ

มาเฟียสบายแล้วไม่ต้องมาทนทรมาน

มีพบก็ต้องมีจากเป็นเรื่องธรรมชาติ ที่ทุกคน ทุกชีวิตต้องเจอคร่ะ

สู้ๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณอีกครั้งน่ะครับ สำหรับน้าผี และพี่อาทิตย์/โปลิศ ที่เฝ้าติดตามพัฒนาการของมาเฟีย

ตอนนี้เค้าหลับสบายแล้ว แต่ทุกคนเค้าก็ยังคิดถึงมาเฟียอยู่ ดู คลิปวีดีโอที่ถ่ายตอนเล่นด้วยกัน

ดูรูปตอนมันป่วยแล้วมันเหงาจับจิต อมยิ้มเวลาเหงมันมีความสุข

เหงาเวลาเหงมันป่วย หลับให้สบายน่ะ มาเฟีย :m009:
  • :024:เสียใจด้วยครับ
  • นี่แหละครับ ที่ผมต้องการ ขอบคุณครับ พี่ มาร์ค
    ผมคิดในใจแล้วว่าคุณพี่คงไม่ได้นิ่งนอนใจในการตอบแต่คงจะหาข้อมูลอยู่เพราะมันเกี่ยวข้องกับ สินค้า F 1 โดยตรงเลย...
    -- บทเศร้า ขอพักก่อนได้ไหมครับ....เศร้ามาหลายคอมเม้นล่ะ
    -- แล้ว ยาฉีด 1เข็มที่มี ยาฆ่าพยาธิ+ยาฆ่าเห็บหมัด+ยาฆ่าพยาธิหนอนหัวใจ...จะมีผลข้างเคียงกับสุนัขยังไงครับ
    -- จะมีพืชตามธรรมชาติไหมครับ ที่จะใช้ฆ่าพญาธิได้ โดยไม่มีผล หรือมีผล ข้างเคียงน้อยมากๆ สำหรับสุนัข... ( ห้ามบอกว่าเหล้าขาว )...
    -- มีใครมีความเห็นอื่นอีกไหมครับ เรื่องที่เกี่ยวกับที่จะทำให้หมาของเราอยู่กับเราได้นานๆๆๆๆ... กว่าจะเลี้ยงให้โต กว่าจะสอนให้รู้เรื่อง กว่าจะใช้งานได้ โหหห ต้องลงทุนทั้ง เงิน ทั้งกาย+ใจ เลย... อยากให้หมา อยู่กับเรานานๆ ครับ :063::065:

( การมีชีวิตอยู่ต่อไป...เป็นเรื่องที่น่าอภิรมย์...อย่างยิ่ง!!! )

F1 ไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่อุบลบ้างเหรอครับ...:004:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • ไปสู่สุคตินะเพื่อนยาก.....แล้วพวกเราจะคิดถึงนาย...............ตลอดไป
  • เราก็อยากมีตัวแทนทั่วประเทศละครับ แต่ถ้าร้านเขาไม่ต้องการเราก็ไม่รู้จะทำอย่างไร
    บางพื้นที่จึงใช้การส่งตรงเข้าไปครับ
  • น้องเอ็มว่างๆเข้ามาคุยหน่อย....หายเศร้ายังละ.:011::033: