ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นลูกๆๆ ของ BLUE ZEEN ลูกของ LIL50+BIGSHOT
  • ไครมีลูก ของ BLUE ZEEN รบกวนลงรูปให้ดูได้ไหมครับอยากเห็นพัฒนาการ ว่าจะใหญ่ขนาดไหน
    และจะยังเป็น compact อยู่หรือป่าว

ขอบคุณครับ
  • อันนี้ลูก Blue zeen กับอีนาง Beeb ถ่ายตอน 3 เดือนครึ่ง มันจะคอมแพ็คเหรอเปล่าผมยังดูไม่เป็นครับรอมันโตกว่านี้หน่อย
    ไฟล์แนบ
    twe.jpg 95K
    yey2.jpg 113K
  • สวยคับบบบบบบบบบบบ เตี้ยล้ำ
  • ผมว่าคุณได้ของดีไว้แล้วครับเลี้ยงดีๆๆๆแจ่มแน่ครับ:005::063:
  • แต่เลี้ยงดียังไงก็ไม่สวยเท่าเจ้าลักกี้แน่นอนครับพี่ยอด แต่อย่างน้อยก็เป็นญาติกันน่ะครับ Herricane เป็นตาครับ
  • วสยดีนะครับสวยดี เตี้ยเจ็งเลยตัวใหญดี
  • เห็นคอเจ้าตัวนี้แล้วนึกถึงไมค์ไทสันเลย
  • น่ารักมากเลยครับ คุณ HOOKER เลี้ยงไงบอกหน่อยได้ไหม อยากได้หุ้นแบบนี้บ้างจัง
    ปกติชอบหมาแดง ไม่ค่อยชอบเลยหุ่นแบบนี้ แต่พอเห็นเจ้า BLUE ZEEN ตัวจิงเท่านั้นแหละครับ โครตชอบเลย หมาไรไม่รู้ เห่าไม่เป็น จะเล่นอยางเดียว อยากกับปีศาจหมูจิ๋ว อิอิ

ตอนนี้เลยมีลูกเจ้า BLUE ZEEN คอกล่าสุด งอก มา1 ตัว แต่คงไม่สวยเท่าของคุณ hooker ครับ
    แต่อยากเลี้ยงให้เขาอ้วนๆๆ ตันๆๆ แบบคุณบ้าง น่ารักดี เอาไว้เอนเตอร์เทน อิอิ ให้คนในบ้านมีความสุขในความน่ารักของมันเหมือนพ่อมันกัยพี่เขาที่ชื่อวอชิงตัน ก็น่ารักมาก
    ไฟล์แนบ
    222.JPG 47K
    1111.JPG 35K