ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยดูให้หน่อยคับมันติดหมาไทยก่อน
  • ช่วยดูลูกมันให้หน่อยมีทั้งพ่อและแม่ด้วยว่ามันจะโตรึป่าว
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0062.jpg 49K
    ภาพ0052.jpg 47K
    ภาพ0003.jpg 49K
    แนนซี่ค่ะ4.jpg 18K
    กัปตัน4.jpg 69K
  • มะรุดิ
    คงจะเป็นเหมือนๆของผมมั้ง..
    ไฟล์แนบ
    588886.JPG 47K
  • ลืมบอกไป4ดือนครับ
  • :m110:อีกครับ:m110:
    แบร่.........
    ไฟล์แนบ
    8882.JPG 58K
  • :013:ลิ้นยาวเหมือน คามิเลี่ยนเลย:013:
  • :o034:ลูกหมากี่เดือนแล้วคับ? รออีกหน่อยชัดแน่คับ:o034:
  • น่าจะออกพิทบูลอยู่หรอก ไม่ต้องห่วง ของแบบนี้ ต้องใช้เวลา
  • รูปแม่ไม่ชัดเจนนะครับ พ่อมันอ่ะ พิต แน่ๆ

แต่รูปแม่ผมสรุปไม่ได้เลย ส่วนตัวลูกดูจากรูป

ไม่น่าจะอายุถึง 4 เดือนเลย น่าจะ 2-3 เดือนครับ
  • ไม่โตอะดีแล้วออกงานวัดได้ หมาแคระ
    ผสมหมายังไงวะ ไม่ดูห่าไรเลย ไม่ใช่พันธ์แท้มรึงจะไปผสมมันทำไม
    เด๋วก็มีข่าวไม่ดีเกี่ยวกับพิตบูลอีก กัดเจ้าของตายทีวะ
    พ่ออ่ะแท้ แต่แม่ไม่แท้ ดูลูกก็รู้
  • เค้าว่าผสมข้ามสายพันธุ์ หมาจะแอ๊บนะ เช่น เป็นโรคผิวหนัง ขนร่วงไม่ก็ขนผิดปกติไม่สวย
    ดูจากตีงมันแล้วตีงใหญ่เหมือนพ่อน่ะ แต่ตัวนี่ไม่แน่ ต้องดูกันไป