ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูก้า เก้าเดือน
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    DSC009312.JPG 92K
  • :016:อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    DSC00932.JPG 92K
  • :006:อยู่กำแพงเพชรว่างๆวิ่งขับไก่เล่น
    ไฟล์แนบ
    DSC00976.JPG 76K
  • สวัดดีครับคนกำแพงเพชรเหมือนกัน...........:015:
  • ทำไมมันหัวเล็กจัง ตัวก็เล็กๆ ผมก็กลัวว่าหมาผมจะเป็นแบบนี้เหมือนกัน
  • แต่ยังไงก็รักมันให้มากๆนะครับ อย่าไปคิดอะไรมาก ใครจะว่าอย่างไงก็ช่าง ผมก็โดนมาเหมือนกัน อย่าไปคิดมากครับ
  • อย่าไปคิดมากครับ บางทีมันก็สมส่วนของมันแล้ว แต่ยังไงมันก็รักเราด้วยนะครับ
  • ของผม ตัวเล็ก หัวเล็ก น้ำหนักน้อย
    แต่ไม่ซีเรียสครับ
  • หมาบ้านตัดหูชัดๆ ผีฟันธง

เสียใจด้วยนะที่ถูกหลอกขาย
  • อย่าไปซีเรียสครับ ใครว่าอะไรก็ช่าง หมาของเรา