ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณ HOOKER หมาสวยจัง
  • เลี้ยงไงบอกหน่อยจ้า
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8437&page=1
    ไฟล์แนบ
    yr22.jpg 53K
    hd32.jpg 59K
    ytr2.jpg 71K
  • น่ารักมากเลยครับ คุณ HOOKER เลี้ยงไงบอกหน่อยได้ไหม อยากได้หุ้นแบบนี้บ้างจัง
    ปกติชอบหมาแดง ไม่ค่อยชอบเลยหุ่นแบบนี้ แต่พอเห็นเจ้า BLUE ZEEN ตัวจิงเท่านั้นแหละครับ โครตชอบเลย หมาไรไม่รู้ เห่าไม่เป็น จะเล่นอยางเดียว อยากกับปีศาจหมูจิ๋ว อิอิ

ตอนนี้เลยมีลูกเจ้า BLUE ZEEN คอกล่าสุด งอก มา1 ตัว แต่คงไม่สวยเท่าของคุณ hooker ครับ
    แต่อยากเลี้ยงให้เขาอ้วนๆๆ ตันๆๆ แบบคุณบ้าง น่ารักดี เอาไว้เอนเตอร์เทน อิอิ ให้คนในบ้านมีความสุขในความน่ารักของมันเหมือนพ่อมันกัยพี่เขาที่ชื่อวอชิงตัน ก็น่ารักมาก
    ไฟล์แนบ
    2222.JPG 47K
    11112.JPG 35K
  • พี่ PHULUCKY คับ ช่วยแอ็ดเมลผมหน่อยพี่

god-in-hell@hotmail.com :013:
  • สวัสดีครับคุณ Phulucky ที่อยากรู้ว่ามันกินอะไรผมมีมาบอกครับ เจ้าชีโตส ก่อนกินผมจะปล่อยออกมาวิ่งเล่นซัก 10 นาทีครับ อาหารก็ให้กินเอฟวัน 1 แก้ว(แก้วน้ำ) นม1แก้ว ไข่ต้ม 1 ใบ กล้วยน้ำว้า 1 ใบ โครงไก่สับสักหนึ่งกำมือแบบกลางๆ ต่อหนึ่งมื้อ เวลาให้มันกินผมเอาฉามทิ้งไว้เลยครับ จนมันกินหมดไม่หมดก็ไว้อย่างนั้น มันไม่มีไรทำเดินไปเดินมามันก็กิน ตอนเย็นซัก 6 โมงก็ให้กินอีกมื้อ(ก่อนกินให้มันออกมาวิ่งเล่นก่อนน่ะครับ) แบบนี้ครับ(ผมให้กินเท่านี้ตั้งแต่2เดือนกว่าเดือนจนเกือน 4 เดือน ท่ามันโตขึ้กว่านี้ผม อาจเพิ่มอีก)
  • เออพี่ครับแล้วอย่าโพสหัวข้อแบบนี้เลยครับ เดี๋ยวคนหมั่นใส้ผมโดนด่าอีก
  • ขอบคุณมากครับคุณhooker แต่หมาน่ารักแบบนี้ ไม่ต้องกลัวหรอกครับ