ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากพี่มาร์คครับ
  • รูปนี้ที่ผมส่งประกวด
    ไฟล์แนบ
    20090801212813_reIMG_3470.jpg 76K
  • ณ ลานอีเว้นฮอลล์ชั้น 1 อัมรินทร์พลาซ่า วันที่ 22-23 สิงหาคม 2552

ขอขอบคุณท่านที่ส่งภาพมาร่วมการประกวด

หมดเขตรับภาพวันที่ 10 สิงหาคม 2552 นี้

เราจะแจ้งผลรอบคัดเลือกให้ท่านทราบในวันที่ 13 สิงหาคม 2552 นี้

ท่านสามารถเช็ครายชื่อและภาพที่เข้ารอบได้ที่ www.freedom-agency.com

การตัดสินรอบสุดท้าย

เป็นการตัดสินโดยให้ผู้ที่มาร่วมงาน True Explorer 1 and Amrin Plaza Present: Amarin Freedom Dog Party 2009

ในวันเสาร์และอาทิตย์ที่ 22-23 สิงหาคม 2550 ณ ศูนย์การค้าอัมรินทร์พลาซ่า ร่วมโหวตลงคะแนนให้ภาพแต่ละภาพ

โดยท่านสามารถได้ใบลงคะแนน 1 ท่านต่อ 1 ใบ เมื่อท่านมาลงทะเบียนเข้างานเท่านั้น

ท่านสามารถพาเพื่อนมาร่วมงาน เพื่อร่วมโหวตภาพได้ตั้งแต่วันที่ 22-23 สิงหาคม 2552

ภาพที่ได้คะแนนสูงที่สุด 3 อันดับแรก จะได้รับรางวัล

โดยจะประกาศผลในวันอาทิตย์ที่ 23 สิงหาคม 2552 เวลา 16:00 น .ค่ะ

ซึ่งท่านจะต้องพาน้องหมาในรูปมาร่วมงานวันที่ 23 กรกฏาคม เวลา 15:00 น. เพื่อลุ้นรับรางวัลนะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกิจกรรมที่ ร่วมจัดขึ้นมาเพื่อคนที่รักสุนัขทุกท่านจากใจจริงนะคะ

ขอบคุณค่ะ
  • จัดโดยTrue Vision กับ นิตยสารในเคลือ Amarin
    ไฟล์แนบ
    image003.jpg 8K
  • http://www.freedom-agency.com/web/index.php
    รายละเอียดต่างๆเพิ่มเติมได้ตามเวบเลยครับ
  • มีรูปตัวข้างบนไหมครับ อยากดูอีก ลายคล้ายๆกันกะถุงทองของผมเลยครับ
  • นี่ครับ
    ไฟล์แนบ
    reIMG_3443.jpg 70K
  • รับทราบครับ
  • อยากรู้ว่า พันธุ์อื่นๆ เค้าจะมีกิจกรมมมันๆอย่างนี้บ้างไหม ฮ่าๆๆ

บางคนไม่เคยเห็นคงอึ้ง กิมกี่ ไปเลยมั้งผมว่า