ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำอวยพรให้น้องถุงทองหน่อยครับ
  • :m097:ครบ 4 เดือนพอดีครับ:o068:
    ไฟล์แนบ
    23233.JPG 39K
  • โตไวไวนะ และอย่าสร้างปัญหาให้เจ้านายนะ ไอ้ถุง
  • มันหาว ง่วงนอน ไปปลุกมันถ่ายรูปทำมาย.....

โตขึ้น ใส่โซ่ ปลอกคอ แบบพิทบลู เสริมหล่อ หน่อยนะ ถุงทอง
  • ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป โตขึ้นยังมีความปวดหัวรอเราอยู่ โฮ่ๆๆ
  • น้องถุงทองน่ารักเน๊อะ เลี้ยงในบ้านหรอ
  • ถุงทองน่ารักดีครับ ขอให้โตเร็วๆนะครับ สู้ๆครับ
  • ขอบคุณทุกคนที่มาอวยพรครับ
    ทว่า...ทุกวันนี้ผมก็ปวดหัวจะแย่อยู่แล้ววครับ
    :o037:เหอๆ:o037:
  • กุเซ็งจะตายแล้วมึงเล่นเอามันขึ้นบ่อยๆ
    มึงบ้าไหม หมามึงก้อใช้ได้นะ
    แต่กุไม่อยากดูบ่อยๆ
  • เออฟายบ้าเห่อวะ
  • เฮ้อ.......ถุงทองอีกละ อะไรๆก็ถุงทอง ไปที่ไหนก็ถุงทอง กูโครตจะสะอิด สะเอียนเลยว่ะ อยากจะอ้วก
    หมามึงหน้าตาก็ดีอะนะ แต่กูรู้สึกเบื่อ และคงมีอีกหลายๆคนก็คงรู้สึกเหมือนกัน ทำเป็นโชว์เรียกเรทติ้ง
    เปลี่ยนเป็น ถุงบิดา มารดา มึงบ้างไม่ได้หรือ อ้วกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ไอ้ควายยยยยยยยย
  • ผมว่าเค้าจะเอาหมามาโชว์มันหนักกะบาลส่วนไหนของคุณวะ หรือว่าไปทำให้พ่อแม่มึงตาย

ถ้าทำให้มึงเดือดร้อนก็ขอโทษแทนน้องเค้าด้วย ถ้ามึงไม่อยากดูมึงก็อย่าดูสิวะไอ้โง่

พ่อแม่ไม่สั่งสอนหรือไง ไอ้เหี้ย ต้องใช้คำด่าแบบนี้ใช่ไหม มึงถึงจะเข้าใจ
  • ขอให้น้องถุงทองสู้ต่อไป สู้เพื่อพ่อ 555+
  • ขอบคุณทุกคำอวยพรนะครับ ใครที่เบื่อก็อย่ามาดูนะครับ แต่ใครที่ร่วมเชียร์ก็ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • ไม่ได้อยากดูหรอกนะ
    แต่เอารุปขึ้นซะทุกกระทุ้เลย
    ทีหลังน่ะจะตอบกระทู้ใครรุปไม่ต้องลงก็ได้นะ
    มันน่ารำคาญมากๆ
  • ดีใจกับถุงทองด้วยครับ ที่มีเจ้านายรักมากแบบนี้

สู้ต่อไปครับ ขอให้กำลังใจ อย่าเพิ่งหงุดหงิดกับคำวิจารณ์ เวลาจะช่วยพิสูจน์เองครับ :063::039:
  • เฮ้ย...ป๋า ดันไปบ้าตามมันอีก......วู้ส์