ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-ขายลูกชายไอ้โต้
  • อยู่นครสวรรค์
  • ก็สวยพอใช้ได้นะ
  • โซ่ใหญ่จัง สงสารอ่ะ บ้านเราไม่เห้นต้องล่ามเลย มันโชคดีมากๆเรย แต่ต้นไม้เราเยินหมด (ต้องทำใจ)
  • โซ่ล่ามควายหรือนั่น

เอาแค่ เล็กๆก็พอแล้วมั้ง
  • ผมเห็นโซ่ก็ตกใจว่าสุนัขพันธ์แรงมากขนาดนั้นเชียว ยังกะโซ่ล่ามช้าง
  • เอาโซ่ถ่วงไว้กลัวมันสูงรึงัย:o018:
  • ตอนนี้รอบหัวเท่าไหร่ ครับ

สนใจอยู่ครับ
  • :012:มันจะตายเพราะโซ่ ก่อนแน่นอนครับเปลี่ยนเถอะครับสงสานมันครับ :025:
  • อยากให้เจ้าของหมาแม่งเอาโซ่มาห้อยคอตัวแม่งเองสัก 1 ชั่วโมงแม่งจะได้รู้ สงสารมันมั่งนะโว้ยย
  • มันหนักโซ่หรือขาหลังมันตึงเองครับ
  • :063:สนใจครับราคาแรงไหมครับช่วยแจ้งด้วยครับ
  • พอดี เพิ่งเปิดมาเห็นครับ

หมาตัวนี้ สวยนะ ใครอยากได้ กดไปเลยครับ

รับรอง ไม่ผิดหวัง คอนเฟิร์ม