ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนผูรู้คับ
  • หมาผมเป็นไรไม่รู้ มันเป็นจุดด่างที่ตัว เต็มเลยคล้ายขนหลุดแล้วเป็นวงกลมหมาผมอายุ42 วันคับ
  • พาไปวัดเลย จัดส่งไปเผาเลย มันเป็นโรคที่รักษาไม่หายแล้ว รอตายอย่างเดียว เสียใจด้วยนะ
  • :o001: ขอรูปด้วยสิครับ
  • คุณนัท พาไปหาหมอ เลยครับ
    อย่าเสียเวลารอถาม หมาอายุ แค่ 42 วัน และคุณก็ให้รายละเอียดน้อย หาหมอดีกว่า
    เป็นหนัก เดี๋ยวลำบาก ถ้าหายมันก็ฟื้นเร็ว สัก 2 อาทิตย์ ขนก้ขึ้นเต็มเกือบเหมือนเดิม แล้ว

คุณผี เอ๋ย
    นึกถึงใจเขาใจเราบ้างดิ
    วันที่คุณเคยมีปัญหา คุณ ก็ ต้องเคยถาม จิงไม๊?
  • ไปหาหมอเลยครับ ตามพี่จุ๊ฟ ไปเลย
  • รุปไม่ขึ้นจ้า
  • ไปหาหมอเลยครับอย่าปล่อยไว้ ของผมก็เป็นตอนนี้เริ่มดีขึ้นแล้วครับ
  • กูไม่รู้
  • ขอบคุณคับ
  • พี่มาร์คถ้าได้มาอ่าน ช่วยตอบด้วยนะครับ

ถ้าพี่มาร์คว่าง ช่วยตอบด้วยนะครับ

ผมไปหาหัวข้อกัดไก่แล้ว

มันไม่มี ทำยังไงครับถึงจะได้ไม่ให้มันไล่ไก่

มันไล่ตะปบเลยครับ สอนไม่จำซักที

(ไม่อยากตั้งกระทู้เดี๋ยวโดนเหมือนหลายคนที่ลองดี)

ขอบคุณพี่มาร์คมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
  • 5555+ ไอ้เต๋อ เขาไม่อยากให้มึงตั้งกระทู้มึงก็แจมเขาไปทั่ว อยากดังจริงๆด้วยว่ะ เฮ้อ อยากเห็นหน้าจริงๆว่ะ ว่าหล่อแค่ไหน จะพาไปประกวดเอเอฟ 5555555