ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
  • ผมเลี้ยงพิทบูล 2 ตัวอยู่ด้วยกัน ปล่อยอิสระในบริเวณบ้านครับ
    ตัวผู้อายุ 6 เดือนครึ่ง แต่ตอนนี้มันผอม กินอาหารน้อย แล้วก็มีเลือดออกที่เหงือกบางครั้ง ไม่ทราบว่ามันจะเป็นโรคอะไร
    ส่วนตัวเมียอายุ 5 เดือนครึ่ง กินเก่งและซนมาก ตอนนี้ดูว่ามันจะอ้วนแล้ว ไม่แน่ใจว่าจะมีพยาธิรึป่าวครับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ
  • ตัวผู้อ่ะ ไปหาหมอได้เลยครับ ถ้าเป็นโรคติดต่อต้องแยกกันอยู่ซักระยะหนึ่งด้วยนะ
  • เฮ้ย...หยกไม่รู้ซักเรื่องได้ไม๊ว๊ะ กูเห็นมึงใครมีปัญหามามึงตอบได้หมด มึงนี่มัน...สุโค่ย เจงๆ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆ อะไรเล่ามาแซวกันได้ พี่ผี
  • พยาธิในกระแสโลหิต ฟันธง
  • บอกแล้วว่ากูไม่รู้
  • พี่มาร์คถ้าได้มาอ่าน ช่วยตอบด้วยนะครับ

ถ้าพี่มาร์คว่าง ช่วยตอบด้วยนะครับ

ผมไปหาหัวข้อกัดไก่แล้ว

มันไม่มี ทำยังไงครับถึงจะได้ไม่ให้มันไล่ไก่

มันไล่ตะปบเลยครับ สอนไม่จำซักที

(ไม่อยากตั้งกระทู้เดี๋ยวโดนเหมือนหลายคนที่ลองดี)

ขอบคุณพี่มาร์คมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
  • ไอ้เต๋อ เอ้ย ไอ้เต๋อ มึงหล่อจิงจิงว่ะ ตูเริ่มชอบมึงแล้วซิ 55555