ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโทษต่อพี่มาร์ค
  • พี่มาร์คถ้าได้มาอ่าน ช่วยตอบด้วยนะครับ

ถ้าพี่มาร์คว่าง ช่วยตอบด้วยนะครับ

ผมไปหาหัวข้อกัดไก่แล้ว

มันไม่มี ทำยังไงครับถึงจะได้ไม่ให้มันไล่ไก่

มันไล่ตะปบเลยครับ สอนไม่จำซักที

(ไม่อยากตั้งกระทู้เดี๋ยวโดนเหมือนหลายคนที่ลองดี)

ขอบคุณพี่มาร์คมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
  • เฮ้ยเล่นแบบนี้ แล้วพี่จะไปต่อยังงัยวะเนี่ย :001:

เปลี่ยนชื่อเข้ามาต่อว่า ปลอมชื่อให้ใกล้เคียง ไปป่วนเพื่อให้คนเข้าใจผิด
    แล้วอยู่ๆก็มาบอกลา หายไปดื้อๆแบบนี้

พี่พูดไปแล้วว่าตอนบ่ายจะเอามาเฉลย ว่าน้องเป็นใคร
    ถ้าไม่ทำ พี่ก็เละแน่ กองเชียร์รอลุ้นตรึม ขาซาดิสทั้งนั้น
    หาทางให้ลงหน่อยซิเว๊ยยยยย
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

พี่จะบอกอะไรให้อย่างนะครับ เราลูกผู้ชาย
    การขอโทษยามทำผิด ไม่ทำให้เสียฟอร์มหรอกครับ
    พี่กลับรู้สึกว่าเป็นการกระทำที่ ยิ่งใหญ่และสง่างามเสียด้วย
    พี่เองก็พูดจาขวานผ่าซาก ที่น้องโกรธจึงไม่ใช่เรื่องแปลก

พี่ไม่ได้ต้องการประจาณใคร เมื่อทำผิดแล้วสำนึกผิด
    พี่ก็ไม่เคยคิดซ้ำเติม พร้อมให้อภัอยากให้สนุกสนานในบอร์ดนี้ต่อไปครับ

แต่การมาบอกลาเฉยๆ ไม่แน่ใจว่าเป็นการขอโทษหรือเปล่า
    หากเพื่อนๆ ในบอร์ดไม่ติดใจ ต้องการให้จบผมก็จบแค่ตรงนี้ครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขออนุญาติไปกินข้าวสักยี่สิบนาที เดี๋ยวมาครับ :030:
  • มวยล้ม ไม่เอานะ ทีหลังเด๋วแม่งก้อมาป่วนอีก

มาไอ้น้องมา มาขอโทษทุกๆ กระทู้ที่เข้าไปป่วนซะดีดี

จบแบบนี้ ป้าไม่ปลื้ม
  • เป็นครั้งแรกที่กล้าลองดี สงสัยจะเจออะไรเข้าไป เลยลาจาก กรรมตามทันเร็วจริงๆ

ปล่อยมันไปเถอะ ยังไงมันก็ต้องผวาว่าจะมีใครมาจัดการมันเหมือนเดิม

อโหสิหวะ จะถือว่า เหมือนลมพัดผ่านก็แล้วกัน

ใครอยากจะลองดีแบบมันอีกก็เชิญเลยครับ

ผมไม่รับประกันความปลอดภัย 5555+
  • พี่พร ไปตอบกระทู้เก่า เรื่องกรงด้วย
    แซวไว้ หลาย ทู้เลย ตอบด้วยครับ หลายท่านข้องจายยยยยยยยยยย

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8533&page=1#Item_7

ผมว่า ปล่อยไปเป็นตัวอย่าง แบบนี้ บ่อยๆไม่ดี เดี๋ยวแม่งลามเหมือน ปาหินใส่กระจก
    เดี๋ยวก็ป่วนคนอื่นอีก ความเสียหาย ความเข้าใจผิด ไอ้คนที่ทำไม่รู้มันเอาอะไรคิดก่อนทำ
  • .........จบง่ายไปว่ะ ทำชั่วไว้เยอะ งี้ต้อง(ปะ-ชา-ทัน).........
    ......... :060::060::060::060::060::060::060::060:
  • เฮ้ยยยยๆๆๆๆๆ ไรวะอ่านเรื่อง MAFIA_ กะ ไอ่ yakuza_kill_mafia ตั้งแต่เที่ยง พอจบ ป๊าดดด มาท้ายสุด ลาก่อนเธอ ลิเกเลิกได้ไงอะ

น้องครับน้อง พี่มาร์คเค้าก็ไม่อยากทำให้ใครต้องอายหรอกนะครับ พี่รู้นิสัยพี่ชายคนนี้ดี แต่ถ้าไม่สำนึกมันก็ต้องทำ เพราะกองเชียร์ตามดูอยู่แน่นเลยตอนนี้ เวลาน้องทำ น้องก็ออกมาทำต่อหน้าสาธารณะ เวลาขอโทษเราก็ควรออกมาขอโทษในที่สาธารณะ ออกมาขอโทษพี่ๆเพื่อนๆเค้าเถอะครับ จะให้ประจานไปทำไม หรือว่าน้องอยากหาทางออกอะไร มากกว่านี้ก็ MSN กะพี่ได้นะ linekurrupt@hotmail.com
  • ขอโทษจริงๆครับ ต่อไปจะไม่มากวนบอร์ดนี้อีกแล้วครับ

ทำไปเพราะความโกรธ โปรดให้อภัยด้วยครับ
  • จะสำนึกผิดด้วยการไม่ปรากฏตัวอีกแล้วครับ

ขอโทษจริงๆ เด็กๆก็แบบนี้ อโหสิกันเถอะครับ
  • ติดตามดูมานานแล้ว จบแบบนี้ก็ดี

จะได้สิ้นเรื่องสิ้นราวกัน
  • ก็อย่างที่พี่มาร์คบอก ถ้าเค้าขอโทษแล้วก็แล้วไป

พี่มาร์คเค้าก็ไม่อยากหาเรื่องเด็กๆหรอก

ให้เค้ากลับไปเลี้ยงหมาเค้าให้ดีๆเถอะ

อย่าเสียเวลามากวนคนอื่นเลย โหสิหวะน้อง
  • เห็นชื่อมาเฟีย(ตัวปลอม)เข้ามาตอบป่วนกระทู้ต่างๆ ไม่ทันดูทีแรกนึกว่าเป็นคุณมาร์ค เสียศรัทธาไปนิดหน่อย
    พอพี่ๆน้องๆมาเฉลยว่ามันเป็นตัวปลอมมา ถึงบางอ้อ..

ถึงยากูซ่า...ดีแล้ว รู้จักขอโทษเขา เอาชื่อเขามาใช้หวังทำลายชื่อเสียงมันไม่ใช่ลูกผู้ชาย ทีหลังอย่าทำอีกก็แล้วกัน
    จบดีแล้วก็ดีแล้ว วันหลังจะได้เข้ามาขอความรู้พี่ๆน้องๆในนี้อีกได้
  • ที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไปครับ พี่เองก็ยอมรับว่าพูดแรงเกินไป
    น้องเพิ่งมาใหม่คงยังไม่รู้จักนิสัยพี่จึงรับไม่ได้ การโกรธพี่คงไม่แปลกครับ

ชื่อ Yakuza Killer Mafia_ อะไรพวกนี้ก็เลิกใช้มันไปเถอะครับ
    ใช้ชื่อเดิมที่เคยใช้ก็ดีอยู่แล้ว หลายคนมาใหม่ๆก็เคยโดนซะอ่วม แต่หลังๆก็กลายเป็นคนสนิทกันก็เยอะ
    แต่ไม่ต้องห่วง เรื่องที่ผ่านมา พี่ไม่เอามาเป็นอารมณ์อีกแล้ว คิดว่าขำๆ เพราะเจอมาหนักกว่านี้เยอะครับ

ก็หวังว่า ทุกท่านคงเห็นด้วยกับผมนะครับ การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้อภัยครับ
    สังคมเรายังต้องการคนมาร่วมสร้างให้แข็งแรงยิ่งๆขึ้นไป
    ผิดพลาดนิดผิดพลาดหน่อยมันธรรมดา คงไม่มีใครต้องการซ้ำคนที่กำลังล้มใช่ไหมครับ

ยินดีต้อนรับกลับมาสนุกสนานร่วมกันเหมือนเดิมครับ :063::039:
  • พี่มาร์ค ไม่เฉลยจริงๆหรอ:024::024::024:
  • พี่มาร์คเค้าให้โอกาสคน เค้าไม่เฉลยหรอกครับ รู้ไปก็ทำให้เสียเพื่อนไปอีกคน อย่าทำเลยครับ
  • ทำผิดแล้ว มาขอโทษ แบบนี้ นี้ละผุ้ชายตัว เยี่ยมไอ้น้อง

ทำผิดแล้วขอโทผู้ใหญ่เขาก้เอ้ดดู ไม่เอาความมันทุกคนทำผิดกันได้

แต่มีไอ้..ช. อยู่1คน ไอ้นี้ทำผิดช้ำแล้วช้ำเล่ามันยังไม่เคยมาขอโทษ สุดท้ายมันก้หนีตลอดชีวิต

สู้ต่อไปไอ้น้องเอ็งต้องเจออาไรอีกเยอะ
  • อย่าเลยครับ

ให้โอกาสเขาเถอะ ความจริงน้องเขาก็ไม่ได้เลวร้ายอะไร พี่ก็ดันไปพูดแรงกับเขาด้วย
    อารมณ์ชั่ววูบและความคะนอง เป็นกันทุกคน สมัยรุ่นๆพี่ก็คงเป็นแบบเขา พออายุมากขึ้นก็นิ่งขึ้นครับ

บทเรียนครั้งนี้ พี่มั่นใจว่าในอนาคต เขาจะเป็นกำลังสำคัญของสังคมของเรา :039:
  • อยากรู้ครับ เฉลยหน่อย

ต่อไปเเม่งจะได้ไม่มี ผีปัญญาอ่อนเข้ามาอีก

ให้รกบอร์ด....
  • ขอต้อนรับ น้องคนนี้สู่สังคม พิทบูลโซน อย่างเต็มตัวครับ

คนแบบนี้ น่าสรรเสริญครับ ผิด ก็รู้จัก ขอโทษกัน

ได้คุยกับน้องเค้า น้องเค้าก็ ยอมรับว่าเป็นอารมณ์ชั่ววูบ

คนแบบนี้ ผมถือว่า คบได้ครับ ผิดแล้วรู้จักสำนึกครับ คนแบบนี้แหละ ที่สังคมของเราต้องการ

ก็ขอให้เพื่อนๆทุกๆคนให้อภัยน้องชาย หรือเพื่อนคนนี้ด้วยนะครับ

เจอกันตามงานก็เข้ามาทักทายกันได้ครับนะครับน้อง

ส่วนเรื่องเฉลย ก็ขอให้เพื่อนๆพี่น้องทุกท่าน อย่ากดดัน มาเฟียเลยนะ ตรงนั้นไม่ใช่สาระสำคัญครับ เรามามีเพื่อนร่วมกันเพิ่มขึ้นอีกสักคนดีกว่านะครับ ถือว่าเราได้ใจเพื่อนมาอีกคน:063::043::040:
  • มีเพื่อนเพิ่มอีกร้อยก็ยังน้อยไป มีศตรูเพิ่มอีกหนึ่งก็เยอะไปแล้วจร๊าๆๆๆๆ

น้องปุ๊สุดสวย ถ้าเราจะมองหาคนที่ไม่เคยทำอะไรผิด เราจะเจอแต่ความว่างเปล่าครับ
    เพราะทุกคนต่างก็เคยทำผิดพลาดกันมาแล้วทั้งนั้น จริงไหมจ๊ะ :005::005::005:
  • 5555++++
    วันนี้ สนุกจริงๆ
    เล่นเอาผมนั่งเฝ้าบอร์ดทั้งวันเลย

สงสัยต้องขึ้นบัญชี pitbullzone เป็นยาเสพติดประเภทที่ 6 ละมั้งเนี่ย:012:
  • มันส์จริงๆเลยตั่งแต่เข้ามาเล่นบอร์ดนี้ได้ครบทุกรสชาติ
    อภัยให้เขาไปเหอะทุกคนก็เคยทำผิด
  • เพิ่งกลับจากวัดลำกระดาน

ไปถวายน้ำปานะพระทั้งวัด จิตใจผ่องใสมั่กๆ

ขออนุโมทนาในการกลับเนื้อกลับตัวยอมขอโทษ พี่ๆ เค้านะจ๊ะ

บอร์ดนี้มีอะไร ดีดี มากมาย จงเลือกเอาสิ่งที่ดีงามมาใช้ให้เป็นประโยชน์

คนดีชอบแก้ไข คนจัญไรชอบแก้ตัว
  • สายเลือดพิทบลูยิ่งแก่ยิ่งนิ่งใช่มั้ยเฮีย
  • :006::063: พี่ มาร์ค พี่นี่ ยังสุดยอด จริงๆ เห็นด้วยที่พี่ให้อภัย เค้า นับถือ นับถือ.ส่วนคนป่วนก็ ดีครับ ผิดก็ขอโทษ แก้ไขปรับปรุงซะ.
  • อืม..จบลงได้ด้วยดี :006:
  • การให้ที่ดีที่สุด คือการให้อภัย

จิงมั้ยคัฟ พี่น้อง ชาว พิทบูลโซน.....:063::063::063:
  • :m001::m001::m001::m001::m001:
  • มันควรจะแจ้ง ต่อสาธารณะ ประจานแม่งไปเลย ทำได้ไงวะ ตอนทำไมคิด
    มันควรจะแจ้ง ต่อสาธารณะ ประจานแม่งไปเลย ทำได้ไงวะ ตอนทำไมคิด ตอนนี้เหลือช้างซ่าอีกตัว
  • :013:อยากรู้จังว่าคือใคร??? พีมาร์คนี้ใจกว้างยิ่งกว่าทะเลซะอีกน่ะครับ คนแบบนี้ผมไม่แปลกใจเลยครับที่มีหลายๆคนนับถือ ผมก็คนนึง:063::063:
  • คิดว่าน่าจะเป็นไอ้หมาพันธ์ทางนะ ถ้าพิทจริงมันก็ยอมรับแบบพิทซิ อ้อ มันเลี้ยงพุดเดิ้ลน่ะ เอา ให้อภัยมัน
  • มาไม่ทัน เเล้วพี่มาร์ค ไปว่าอะไรเขาตอนไหนอ่ะ:o018:
  • :019:จบดีค่ะ...นับถือน้ำใจง้านคำขอโทดจะมีไว้ทำไมถ้าไม่ใช้เมื่อเรารู้ว่าผิด:019:
  • ป๋าเราก็พ่อพระเหมือนเดิม เวบดีๆๆจึงอยู่กับเรานานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เยี่ยมคับพี่มาร์ค
    ได้ใจผมอีกแล้ว...
    ปล. อยากให้ scubapit มาดำน้ำที่ตรังบ้างจัง
    ที่นี่ก็สวยไม่แพ้ที่ไหนนะคับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆครับพี่น้อง

พวกเรามาช่วยกันทำให้เว็บนี้ให้มีแต่เพื่อนๆ และอบอวลไปด้วยมิตรภาพดีไหมครับ
    แต่ขอมิตรภาพแบบใสๆ ด้วยน้ำใจ ไม่เคลือบน้ำตาลนะครับ
    เราเลี้ยงหมาเพราะเรา อยากมีเพื่อน อยากมีอะไรทำ รวมถึงอยากมีสังคม คนที่ม่ความคิดคล้ายๆกัน

เป็นเพื่อนกัน ต้องกล้า ตักเตือน เสนอแนะ สนับสนุน ช่วยเหลือ และให้อภัย ซึ่งกันและกัน
    ผมเชื่อว่าหลายหัวย่อมดีกว่าหัวเดียว แต่หลายหัวนั้น ต้องเป็นหัวที่จริงใจ มันถึงจะมีความสุข

ที่นี่ถึงจะเป็นเพียงสังคมคนรักหมา เล็กๆ ในโลกไซเบอร์
    แต่หลายสิ่งหลายอย่างที่เราได้เรียนรู้จากที่นี่ มันสามารถนำไปประยุกต์ใช้กับชีวิตประจำวันได้จริง
    เราไม่ต้องการครอบงำความคิดของผู้ใด เราจึงเปิดให้ทุกท่านมีความอิสระเสรี ที่จะนำเสนอ เปิดโอกาสให้แสดงความคิดของท่าน
    แต่ท่านก็ต้องพร้อมรับผิดชอบในผลกระทบที่จะเกิดขึ้น เว็บของเราจึงเดินหน้ามาได้อย่างมั่นคงกว่าสิบปีแล้ว
    เรามีคนรุ่นใหม่ๆก้าวเข้ามา หลายท่านเจริญเติบโต มีความแข็งแกร่ง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน กลายเป็นกำลังของสังคมที่ใหญ่ขึ้นต่อไป

แต่ผมไม่ค่อยชอบคนประเภทต่อหน้า ใช่ครับพี่ ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน คือเลียแมร่งทั้งวัน เลียกันจนเปื่อย
    แต่ลับหลัง ...........
    กับพวกผู้ใหญ่ มีทั้งคุณวุฒิ มีทั้งวัยวุฒิ แต่ทำตัวปากว่าตาขยิบ เห็นผิดอยู่เต็มตาแต่เพิกเฉย ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น และมีพฤติกรรมใส่ร้ายป้ายสี เอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่น ตลอดเวลา
    เพราะพฤติกรรมเหล่านั้น มันหล่อหลอม สร้างพฤติกรรมผิดๆ ให้แก่เยาวชน จนทำให้พวกเขาคิดว่าพฤติกรรมเหล่านี้เป็นเรื่องปกติธรรมดาในสังคมไทยไปแล้ว

หลายท่านไม่กล้าแม้แต่จะย่างกรายเข้ามาในบอร์ดนี้ บางท่านกล้ามา แต่ก็ไม่กล้าแสดงตน และคงไม่ต้องอธิบายนะครับว่าเพราะอะไร
    ผมไม่เคยสนใจว่าจำนวนคนที่เข้ามาเว็บนี้จะมากจะน้อยแต่อย่างใด ผมสนแต่เพียงว่า คนที่มาเล่นบอร์ดนี้ต้องเป็นคนประเภทคุณภาพ
    ผมไม่ต้องการคนดี คนเสียสละ ผมขอแค่เพียง ท่านเป็นคนรักความถูกต้องและเป็นธรรม ที่สำคัญต้อง เคารพสิทธิของคนอื่น และรักษาสิทธิของตัวเอง
    ทำได้เพียงเท่านี้สังคมไทย สงบ แน่นอน

ท้ายที่สุดเว็บนี้จึงมีแต่คนจริงครับผม :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    Stat1.jpg 48K
  • ขอปรมมือ ให้กับทั้ง ผู้ให้ และ ผู้รับ เลยครับ

พี่ เค้าให้ใจแล้ว น้อง ก็ กลับมา ร่วมทุก ร้วมสุขใน พิทบลูโซนกันต่อ

เรื่องเล็กน้อย ความเห็นที่แตกต่าง มี ได้ทุกสังคม ทุกชนชั้น
    แต่จะทำอย่างไรให้เราอยู่ร่วมกันได้ และมีความสุขร่วมกัน

ยังไงก็ต้อนรับกลับมาครับ.......เรื่องมันส์ๆ ยังมีอีกเยอะ
  • สวัสดีครับ LEON
    เคยไปมาแล้วครับ แต่เมื่อหลายปีแล้ว ที่ทะเลตรังขอบอกว่าสวยมากๆเลยครับ
    ที่หลีเป๊ะ อาดัง ราวี ไว้ว่างๆจะไปเยี่ยมเยียนใหม่ มีโอกาสก็ไปร่วมเฮฮาปาร์ตี้กันบนเรือนะครับ
    เผื่อจะชวนMAFIA_กะ YAKUZA_KILL_MAFIAไปด้วย จะได้ร่วมมันส์กันหน่อย ป๋าตัวเล็กนิดเดียวน้อง 555:060:
    ไฟล์แนบ
    00011.jpg 107K
  • ขอไปผาสำนึกตนก่อนนะครับ แล้วจะกลับมาใหม่เมื่อพร้อมครับ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ แต่อย่าชมมากเดี๋ยวเหลิง ฮ่าๆๆๆ

ความลับเรื่อง ใจ ความจริงก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ มันมีหลักคิดอยู่นิดเดียว
    เมื่อก่อน ผมก็เหมือนกับเราๆท่านๆในที่นี้ละครับ คือ มี รัก โลภ โกรธ หลง อยากมี อยากได้ เหมือนกัน

หรือที่เราเรียกมันว่า กิเลส และไอ้กิเลสตัวแสบนี้ก็เป็นสิ่งคู่ตัวตามปกติวิสัยของมนุษย์ทุกคนและไม่มีทางหนีพ้น
    แต่พออายุเริ่มมากขึ้น ผ่านประสบการณ์มากขึ้น เราได้เรียนรู้มากขึ้น มีความพร้อมมากขึ้น ความคิดก็เปลี่ยนไป ใช้สติมากขึ้น ลดกิเลสให้น้อยลง

ดังนั้นความดีเลวของคน มันขึ้นอยู่ที่ว่าใครสามารถข่ม "กิเลส" ของตัวเองได้มากกว่ากันเท่านั้น

ผมมีข้อสัณนิฐานอยู่หนึ่งอย่างว่า ทุกคนเกิดมาล้วนอยากเป็นคนดีของสังคม แต่ที่ยังทำไม่ได้เพราะเขายังไม่พร้อมครับ
    คนที่ยังไม่มี การจะให้เขามาเสียสละ จึงเป็นเรื่องยาก แต่ไม่ใช่หมายความว่า เขาเป็นคนไม่ดีนะครับ เขายังไม่พร้อมมากกว่า
    แต่คนที่มีแล้วไม่รู้จักพอ ยังกอบโกยด้วยวิธีการที่ผิดๆ อันนี้เขาเรียกว่าสันดานครับ เราต้องแยกจากกันให้ออก

สิ่งที่สามารถเอาชนะกิเลสได้ก็คือ สติครับ หากเราต้องตั้งสติให้มั่น
    กิเลสก็ไม่สามารถครอบงำให้เราทำอะไรที่ไม่ถูกไม่ควร ทำเพียงแค่นี้เราก็เป็นคนดีของสังคมได้แล้ว
    ตัวผมเองหากข่มกิเลสได้ทุกข้อแล้ว คงต้องหนีไปบวชแน่ๆ ฮ่าๆๆๆ

ผมไม่กล้าพูดนะว่า ผมเป็นคนดี ผมยังมีกิเลสอีกหลายตัว ที่ยังไม่สามารถเอาชนะมันได้
    ดังนั้นพวกท่านคงจะเห็นว่า ข้อเสียของผมก็มีไม่น้อย ที่แสดงออกมาต่อหน้าสาธารณะ และเยาวชนไม่ควรเอาเยี่ยงอย่าง เพียบบบบบบ
    เพียงแต่ข้อเสียหลายๆข้อของผม ไม่ไปสร้างความเดือดร้อนให้ใคร ผมก็เลยมีเพื่อนเยอะแบบที่เห็น

แต่ผมจะไม่พยายามสร้างภาพวางตัวเป็น เทพ ที่มีแต่ด้านดี ทำตัวบริสุทธิ์ผุดผ่อง โดยไม่มีข้อเสียแน่ๆ
    เพราะคนแบบนี้ไม่มีจริงในโลกหรอกครับ ใครที่ทำตัวแบบนี้ ขอให้เชื่อเลยว่าสิ่งที่ท่านเห็น มันคือสิ่งลวงตา ลวงโลก ทั้งนั้น
    ขนาดพระองค์ดังๆ ที่ต่อหน้าทำตัวเป็นผู้ทรงศีลบริสุทธิ์ เบื้องหลังยังแปดเปื้อนด้วยข้อหาเสพเมถุนเลย

ยามโกรธผมก็โวยวาย ยามพอใจผมก็ยิ้ม ใครด่ามาผมก็ด่าไป คำหยาบก็ยังมีหลุดออกมาบ้าง จะให้หวานจ๋อยทั้งวันคงเป็นไปไม่ได้แน่
    ดังนั้น วันนี้ผมคือ ตัวตนที่เป็นตัวแทนของมนุษย์จริงๆ ในโลกใบนี้ครับ :030::030::030:
  • :o001: จบง่ายดีแฮะ คนขอโทษ หายากกว่าคนโกรธ นะครับ
  • อนุโมทนาบุญด้วยคนค่ะ:006::006::006:
  • ยินดีคับคุณ Yut_scubapit
    แต่จะดีเหรอคับถ้ามากับ Mafia_ แล้วก็ Yakuza_kill_mafia 555+
  • มาร์คเป็นนักเลงที่ใช้ได้คนหนึ่ง มีเรื่องลุย หากยอมรับผิดอย่างลูกผู้ชายเขาก้พร้อมจะให้อภัย จบได้จบ หากไม่สุดจะเหี้ยจริงๆมาร์คไม่เคยห่าใครนะ ตรงไปตรงมา เยี่ยม
  • น้าผีเล่นชมกันซึ่งๆหน้าแบบี้ผมก็เขินแย่ซิครับ:030:

ใครกันนี่ชักอยากรู้แล้ว บอกใบ้ให้หน่อยดิ :005:
  • พี่มาร์คเค้าใจกว้างจริง เรื่องที่ผ่านไปแล้วก็ให้มันผ่านไปเถอะครับ อย่าไปใส่ใจ คนเรามีผิดพลาดกันได้ครับ
  • กระทู้นี้พี่มาร์คมาตอบเยอะจริงๆ แสดงความเป็นลูกผู้ชายโดยแท้

มีน้ำใจ ผิดแล้วรู้จักขอโทษ ขอโทษแล้วรู้จักให้อภัย

สุดยอดลูกผู้ชายจริง ขอปรบมือให้ทั้งสองคนครับ