ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลองดูนะหมายักษ์
  • น่าเลี้ยงมากๆ

น่าจะมีใครคิดเอาสายพันธุ์ทั้งหมดมารวมกันเพื่อพัฒนาหมาที่สุดยอดเกิดขึ้น

ใครรวยช่วยทำหน่อยนะครับ

รวมพิทบูลด้วย
    ไฟล์แนบ
    84.jpg 77K
    67.jpg 50K
    513.jpg 80K
    412.jpg 91K
    315.jpg 115K
  • เปิดกระทู้ให้น้าผีด่าอีกแล้วครับท่าน!!!!

: (~
  • ด่าเรื่องอะไรครับ สงสัย จั๊ง จัง
  • เหอๆ:o037:เชิญมึงตามสบายเลยครับท่าน............
    กุไม่ด่ามึงคืนหรอก 555555+
    :o028::o028::o028:
  • สมองครับ
  • เอาสายพันธุ์ ทั้งหมดมารวมกัน เฮ้อ...กระทู้ขยะ
  • ไม่เห็น น่าด่าตรงไหน มันคือการทดลองน่ะ...กว่าจะได้พิทพูลมาก็ต้องผสมกะหลายๆพันมาไม่ใช่เหรอ...
    ใครที่จทำได้นี่ต้องมีตัง+เวลาว่าง มากๆเลยนะครับ...
  • มึงจะเอาไปขี่เหรอ
  • มีหลายพันธุ์ นิสัยแต่ละพันธุ์ก็แตกต่างกันไป ชอบทางไหนเอาซักทาง อย่าฟุ้งซ่าน
  • ก็แค่ขำๆอะไรนักหนาครับพี่ๆคิดมากเยี่ยวเหลือง
  • กว่าจะเป็นพันธุ์แท้แต่ละพันธุ์ต้องใช้เวลา คนตั้งกระทู้บื้อหรือตั้งขำๆว่ะ ผีๆก็บอกกันแล้วว่าโดนสอยแน่ๆ
  • คนที่ทำแบบนั้นได้คงมีตัง แล้วก็ว่างมากด้วย
  • อ้าว เฮ้ย นั่นเต๋อ เพื่อนรักนี่หว่า คิดถึงแกจัง นึกว่ายังทำใจไม่ได้ 555 เพื่อนกูรักมึงว่ะ