ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากโชว์พัฒนาการหมาของผม
  • ชื่อ ไทเกอร์ (เพราะเ
  • ไม่เห็นมีครับ
  • เสือกจิงเมิงนี่

ter23
  • โชว์พัฒนาการเหรอ...กูไม่เห็นถนนซักเส้นเลย ไอ่ห่า...เอ้ยยยยยย
  • สงสัยยังเอารูปลงไม่ได้ ลดขนาดไฟล์แล้วพยายามดูว่าลดแล้วมันเหลือเท่าไหร่

บางครั้งลดขนาดไม่เป็นถึงแม้ลดแล้วแต่ก็เกินกว่าที่จะ โพส ได้น่ะครับ ยังไงก็พยายามดูใหม่น่ะ

มีไรไม่เข้าใจถามได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00017.jpg 94K
  • a
    ไฟล์แนบ
    612.jpg 31K
  • กว่าจะลงได้ ชื่อ ไทเกอร์ครับ ซื้อมา 3000 บาท หมาเกิด 2/50
    ไฟล์แนบ
    166.jpg 6K
  • 1 เดือนผ่านไป
    ไฟล์แนบ
    246.jpg 33K
  • วันเวลาผ่านไป
    ไฟล์แนบ
    320.jpg 30K
  • เห็นของคนอื่นแล้วอิจฉา ของเราดูไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    417.jpg 46K
  • เริ่มพอดูได้ หลังจากหมด F1 ไปหลายกระสอบ อายุ 2 ปี
    ไฟล์แนบ
    520.jpg 26K
  • รูปล่าสุด 2 ปี 4 เดือน
    ไฟล์แนบ
    613.jpg 31K
  • ไม่น่าเชื่อว่าจะสวยได้ขนาดนี้เมื่อเทียบกับตอนเด็กๆนี่เเหละคือพิทบลู
    น่าภูมิใจจริงๆ
  • โหพี่ เลี้ยงได้เจ๋งมาก หมาผมก้ราคาระดับนี้แหละตอนนี้6เดือนละตัวก้ยังกะเปี๊ยกเดียวหน้าแหลมๆ เฉียดตัวอื่นไม่ได้เลยหมองหมด ตอนนี้หน้าตา+หุ่นมันคล้ายๆหมาพี่รูปที่5(ปลอกคอแดง)มากเลย ** ถามอะไรหน่อยครับ ตอนนี้ผมเลี้ยงอัลโปหมาเด็ก+ไข่ดิบ มันโอเคมั้ยครับ??(หมาผมกินเยอะมากนะแต่ไม่ค่อยโตอ่ะ) อยากเลี้ยงf1แต่บ้านอยุ่บ้านนอกอ่ะ ก้เลยเอาอาหารตลาดๆแบบนี้ไปก่อน ใครพอจะให้คำแนะนำได้ช่วยผมทีนะครับ ขอบคุณ