ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP DATE เจ้า LUCKY พร้อมเปิด ผสมครับ
  • 1ปี 6ปี เดือน แล้วครับ :005:
    อ้อใครสนใจผสม ก้ 081-1775882 ครับ:005:
    มีใบเพ็ดในครับแต่ไม่มี UKC นะครับ :006:
    ไฟล์แนบ
    524.jpg 85K
    418.jpg 117K
    324.jpg 101K
    247.jpg 79K
    167.jpg 87K
  • แหล่มไปเลยพี่ยอด ล่ำได้อีก อะ 555+ งามแท้ๆ
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    108.jpg 76K
    95.jpg 115K
    89.jpg 100K
    714.jpg 86K
    614.jpg 104K
  • อ้อ ไอ้หมาเวงนี่เองที่ตอนแรกเล่นละครว่าจะขาย แล้วไป ๆ มา ๆ ไม่ได้ขายเพราะบอกว่าหมาร้องไห้เสียใจปัญญาอ่อน ตอนนั้นโดนด่า

สนั่นบอร์ดใน ความกระล่อน+เรียกเรตติ้งให้หมาตัวเอง+ความไร้สาระว่าหมาร้องไห้ได้ โดนด่าจนหายไปพักใหญ่

.........นี่กลับมาเพราะคิดว่าเคนเขาลืมแล้วอะดิ 5555+ เอ้าใครอยากผสมก็รีบ ๆ มาจองคิวด่วน พ่อหมาร้องไห้เป็นด้วยนะ

ฮิ้ว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ หมาเทพ ร้องไห้ได้ หมาผสมไป รับรอง ลูกหมาร้องไห้ได้ทุกตัว ก๊าก ๆ ๆ

ป.ล. ช่วยมาผสมกับมันหน่อยเหอะ จิง ๆ ผมก็สงสารมันนะตอนนั้นอุตส่าห์สร้างเรื่องจะขายหมา แปบ ๆ อีกที บอกหมาร้องไห้ไม่ขาย

แปบ ๆ อีกที เปิดรับผสม 55555+ ฮาโคตร ๆ ๆ
  • :020:
    ไฟล์แนบ
    1510.jpg 71K
    1411.jpg 84K
    1311.jpg 111K
    1211.jpg 111K
    1117.jpg 120K
  • เป็นหมา เมดอินไทยแลนด์ ที่สวยมากๆเลยครับข้าน้อยขอคาราวะ :022:
  • เปิดราคาเท่าไรอ่ะคับ
  • สวยดีทีเดียว ขอราคาประกอบการตัดสินใจด้วยค่ะ
  • :057::057::057:
    แน่น ๆ ไปเลยครับ !! :063:
  • สวยครับล่ำๆ ขอค่าผสมด้วยครับ
  • เออปั้มลูกให้พ่อเมิงเยอะ ๆ ล่ะ ไม่งั้นเดี๋ยวเมิงจะโดนประกาศขายอีก ทีนี้เมิงได้น้ำตาไหลอีกรอบแน่ ก๊าก ๆ ๆ
  • เบ่อเริ่ม กระดูกควาย เยี่ยมจริงๆ
  • เคยวัดหัวไหมครับพี่ยอด สวยครับ แน่นมากๆ ถ้าบอกราคาให้ทราบแจ๋วเลยครับพี่
  • ไอ่ห่า หมาเปิดให้ปี้แม่งไม่ลงเพ็ดดีกรี ราคาปี้ก็ไม่ลง มึงใช่ Breeder อาชีพหรือป่าวว๊ะ ถ้าไม่ใช่มึงอย่าเอามาลงให้ชาวบ้านเค้าด่าดีกว่า ให้มันอยู่บ้านไล่ปี้หมาขี้เรื้อนแถวบ้านมึงดีกว่า...ไอ่หอกเอ๋ย
  • ไม่เห็นถ่ายรูปตอนฮุบปากบ่างครับอยากเห็นบ็อกหน้าครับตอนไม่อ้าปากครับ เห็นแต่อ้าปากทุกรูปเลย กะมุมหัว และบ๊อกปวกไม่ถูกครับ
  • อ๋อ หมาตัวนี้มันหุบปากไม่ได้ เกิดมาก็อ้าปากค้างเลย แต่มันร้องไห้ได้น๊ะ...อิ อิ อิ สุดยอดหมาเทพ ( หมาเหี้ยอะไรก็ไม่รู้ เกิดมาก็อ้าปากได้เลย )
  • สวยมากๆๆครับพี่ เอา Kevin มาอัพเดทให้ดูบ้างสิพี่ มีแต่หมาสวยๆๆทั้งนั้นเลยน่ะครับ:005:
  • ชอบจริงๆ เตี้ย ล่ำ หัวโตๆ วันก่อนเคยเห็นโพสไว้ มีแม่พันธุ์ 2 ตัว ที่จะผสมกับเจ้า ลัคกี้ ไม่เพาะแล้วหรอครับ.รอดูผลงานเจ้าลัคกี้อยู่:005::005::063:
  • ชอบความเห็นพี่ผีคนนี้เลยก็อบมาให้อ่านอีกรอบ คาดว่าเจ้าของคงจะกลัวคนอ่านเลยพยายามเอารูปมาดัน

นี่ครับ..............................................................

อ้อ ไอ้หมาเวงนี่เองที่ตอนแรกเล่นละครว่าจะขาย แล้วไป ๆ มา ๆ ไม่ได้ขายเพราะบอกว่าหมาร้องไห้เสียใจปัญญาอ่อน ตอนนั้นโดนด่า

สนั่นบอร์ดใน ความกระล่อน+เรียกเรตติ้งให้หมาตัวเอง+ความไร้สาระว่าหมาร้องไห้ได้ โดนด่าจนหายไปพักใหญ่

.........นี่กลับมาเพราะคิดว่าเคนเขาลืมแล้วอะดิ 5555+ เอ้าใครอยากผสมก็รีบ ๆ มาจองคิวด่วน พ่อหมาร้องไห้เป็นด้วยนะ

ฮิ้ว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ หมาเทพ ร้องไห้ได้ หมาผสมไป รับรอง ลูกหมาร้องไห้ได้ทุกตัว ก๊าก ๆ ๆ

ป.ล. ช่วยมาผสมกับมันหน่อยเหอะ จิง ๆ ผมก็สงสารมันนะตอนนั้นอุตส่าห์สร้างเรื่องจะขายหมา แปบ ๆ อีกที บอกหมาร้องไห้ไม่ขาย

แปบ ๆ อีกที เปิดรับผสม 55555+ ฮาโคตร ๆ ๆ

ไม่รู้ว่าจริงเปล่าแต่ถ้าจริงนี่ ฮาดี อิ อิอิ
  • มรึงเป็นซ่นตีนอะไรของมึงวะไอ้ผีตัวบน มึงน่ะปัญญาอ่อนกว่าหมาซะอีก ไอ้ควายโง่ อิจฉาเขามีปมด้อยอะไรหรือเปล่าวะ
    เขาลงแค่วันเดียวมีคนโทไปขอเขาผสมแล้ว 4-5 ราย ไอ้ควาย ของดีน่ะยังไงมันก้ดี ไอ้ซ่นตรีน 5555555
  • ทองแท้ไม่ต้องกลัวไฟ...
    หมาสวย ดีครับ...
  • :012: เหอๆ ขอตอบคุณผีแทนพี่ยอดละกัน โทรคุยกะแก แกว่าขี้เกียจตอบเด๋วแม่งป่วนไม่เลิก ไอ้ที่ว่าจะขายเพราะตอนนั้นแกมีปัญหาจริงๆแล้วก็ขายแล้วด้วย เพราะผมเป็นคนซื้อมาเอง
    ตอนที่แกเคลียปัญหาจบ แกก็มาขอซื้อคืนไปแล้ว แล้วผมก็ขายคืนแกไป ผมกะแกเหมือนพี่น้องกันใครเดือดร้อนก็ช่วยเหลือกัน ไม่คิดอะไรมากครับ โอเคเคลียนะครับ ถ้าสงสัยยังไงโทรถามผมได้ 086-1514014 นี่เบอร์ผมครับ
    ส่วนเรื่องหมาร้องไห้นี่ ถ้าพวกคุณเลี้ยงมันอย่างเอาใจใส่จริง ไม่ดีแต่ปากจะรู้ว่ามันยิ้มและร้องไห้เป็นนะครับ หมาก็สิ่งมีชีวิตเหมือนกูๆท่านๆนี่ละครับ
    :022::061::059::018: เรื่องค่าผสมนี่ผมว่าลองโทรไปคุยกะตายอดก่อนครับ :005::008:
  • ไม่น่าเขื่อเลย
    ผ่านไปเล้ว ปี ครึ่ง หร๋อ เนี่ย

หล่อ แน่นปึก เลย
    สวยครับ ชอบ ด้วย

ป่าช้า แถวไหนเนี่ย ผีออกมา บานเลย ...........
  • สนใจมากคับ คุณยอดอยู่ชลบุรีคับไกล้ๆเอง เปิดเท่าไรคับบบบบบบบ
  • มีรูปพ่อแม่ ลัคกี้
    ไหมคับอยากเห็น