ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาไงกับ เอ๋สุราษฎร์ดีครับ
  • จากกระทู้นี้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9994&page=1
    โหวตหน่อยก็ดีครับ 1. เชื่อว่าไอ้เอ๋เป็นคนบริสุทธิ์ไม่ได้โกง

2. เชื่อว่าไอ้เอ๋โกงแน่ ผิดชัวร์

3. ไม่แน่ใจ

คนดีควรส่งเสริม คนไม่ดีก็อย่าให้ลอยหน้าลอยตาในสังคมเลยครับ
    แล้วบัดดี้คุณเอ๋ ว่าไงกันบ้างละ คุณคิม คุณเนม TNT คุณเก่งสมุย ไอ้ไก่
    ที่ไม่อยากให้มันรุนแรงไม่ได้กลัวเพราะมันเป็นเรื่องเฉพาะคน
    สายกัดยังไงก็คือสายกัดอย่าให้มันเสียหายโดนทำลายเพราเอ๋เลย
    ที่ไม่อยากลงคลิปเพราะมันจะโดนคนอื่นที่เกี่ยวข้องด้วยครับ
    แต่ขอเอาเป็นรูปคนดังแห่งเวปพิทบูลโซนลงดีกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    243.jpg 11K
  • ติดตามครับ...
    คนไม่ดี ต้องได้รับการลงโทษจากสังคมครับ
  • เสียชื่อคนสุราษหมดเลยครับ...
  • เอาเลยคุณซาตาน คนสุราษฎณ์เห็นด้วย
  • ผมชี้ๆ ปากแบนๆ ดั้งไม่ค่อยมี หน้าตี๋ ผิวขาว-เหลือง
    สูงประมาณ 170 ซม.อายุประมาณ 40 ปี
    มีเมีย ชื่อ อีอ้อ + ลูกสาวประมาณ 12 ขวบ

ชอบพูดคุณ....อย่างนั้นอย่างนี้ ขี้โม้ปนกวนตีนนน
    ชอบโม้มากหลอกมือใหม่ๆ อวดอ้างเรื่องประสบการณ์
    เรื่องรถที่ตัวเองไม่มีวาสนา......จาได้ครอง...
    ชอบท้าทุกเรื่อง.......ยกเว้นเรื่องจ่ายเงินค่าหนี้
  • ไอ้ตัวเหี้ยเอ๋นี้ละครับ ที่ทำให้ชื่อเสียง ของคนเลี้ยงพิทในสุราษฎร์ต้องเสียหาย มึงทำอะไรไว้ระวัง ผลกำตกมาอยู่กับลูกเมียมึง
  • .. มันอะไรนักหนา เนี้ยมีปัญหามาที่บ้านได้.....ผมไม่ยากออกมาแก้ตัวก็เพราะแก้ตัวไปอะไรๆมันก้ไม่ดีขึ้นมาเพราะคิดแต่ในแง่ลบ..
    ผมไปค้างใครก็โทรมาได้.....ไม่ได้หลบไปไหนเช้าๆก็เข้าสวนกลับมาก็บ่ายๆ แล้วที่บอกเป็นหนีเป็นแสนๆช่วยลงบอกหน่อยได้ไหมว่ามันของใครกัน..
    ทำไหมต้องเอาครอบครัวผมเข้าไปยุ่งให้ความเกรงใจกันหน่อยไม่ได้ร้ายแรงอะไร ...มันไม่มากไปหน่อยแล้วเหรอครับ..
    ช่วยดูกันหน่อยเถอะผมไปทำอะไรใครโทรมาด่าได้เลย...ผิดก็ว่าไปตามผิดสร้างกระแสกันขึ้นมาให้เป็นเรื่องใหญ่โต กันเอง.. ...แบบนี้มันไม่ใช่แล้วครับ
    เป็นปัญหาส่วนตัว แล้วเอามารวมกันจนมั่วไปหมด..
  • โทรไปก็ไม่รับ ไปหาก็ไม่อยู่ให้อีอ้อรับหน้าแทน กูอยากถีบปากมึงซะจริงอย่าทำเป็นเฒ่า มีเรื่องขึ้นมาใคร่จะช่วยมึง นอกจากลูกกับเมียมึง เลิกซะที่เถอะสันดาน โกหก หลอกลวง ตอแหล สร้างภาพ ทุกคนเค้ารู้แล้วว่าเนื้อแท้มึงมันเป็นยังไง
  • คุยแก้ตัวยังไงก็ฟังไม่ขึ้นหรอก ก็ท่านเล่นจงใจโกงจริงๆนิ ไม่เชื่อถามน้าผีท่านอืื่นดิ
    ทางที่ดี ก็รีบใช้หนี้ไปซะแล้วอย่าทำอีก เผื่ออะไรจะดีขึ้น
  • เมื่อก่อนเห็นตอบกระทู้บ่อยจังแต่ไม่เอารูปหมาตัวเองโชว์ ชอบไปเอารูปหมาคนอื่นมาโปรโมทตัวเองเพื่อสร้างภาพกิ้กก๊อกไปวันๆ

แล้วพอมาวันนี้ทำให้คนอื่นเขาเดือดร้อน แล้วยังมาว่าเขาไม่ดีอีกนี้นะนิสัยมึง ( ไอ้เหี้ยเอ๋ ) ที่พิทบูลโซนมันไม่ดีหลอกแล้วมึงเอาลูกหมาของ

มึงเข้ามาขายในนี้ทำไม่ หน้าตัวเมียอย่างมึงจะทำอะไรเที่ยวนี้มีคนสนใจแน่ๆ สัตว์หน้าอย่างดาวซินโดม
  • เลวจิงมึงไอ้เอ๋ เสียชื่อคนใต้จิงมึง โกงเขาไปได้ ไอ้ ห่...
  • ..โทรมาต้อนไหน ไปหาก็ไม่อยู่...5555555 ( วันไหนบอกหน่อยดิ จะรอ ) พูดเรื่องจริงหน่อย.
    ขอบใจที่ลงรูปให้ วันงานอย่าลืมมาแล้วกันมีคนอยากเจอเยอะ..ขอบใจอีกครั้ง.. :015:

( หมายเหตุนี่ไม่ได้เป็นการแก้ตัว ... ) :013:
  • ไอ้เอ๋ หนอยมึงอย่าทำเป็นเนียน สันดานมึงกูรู้ดี จนตรอกซิมึงจึงโผล่มาจากรูอีอ้อ
    กูว่าวันงานเข้ามากกว่า มีเขาอยากเจอมึงเยอะกว่าแน่ๆ
    มึงแน่จริงจ่ายตังค์กูให้ครบก่อนสิ ไอ้เหี้ย สันดาน.......ไอ้ขี้โกง.......โกงทุกที่ทีมีโอกาสโกง
  • ไอ้เหี้ยเอ๋ จ่ายเขาให้หมดๆๆไปซะทีสิ เวปนี้เขาจะได้คุยสร้างสรรค์กันบ้าง
    รำคาญกับมึงจริงๆ ไอ้ตัวปัญหา
  • มึงไม่จ่ายกู กูก็จะเป็นผีจองล้างจองผลาญมึงไปเรื่อยๆ
    ไอ้ขี้โกงงงงงงงงงงงงงงงง
  • ตนสุราษฎร์ ไม่เอาเอ๋เทศบาล 5

ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา ไม่เอา
    ออกไป ออกไป ออกไป ออกไป ออกไป ไป ไป ไป
    ฮุย ฮุย ฮุย ฮุย ฮุย ชิ้ว ชิ้ว ชิ้ว........ไม่เอา เสียชื่อ ไป ไป................................ไม่เอา
  • CommentAuthorwarrior CommentTime1 ชั่วโมงก่อน
    ..โทรมาต้อนไหน ไปหาก็ไม่อยู่...5555555 ( วันไหนบอกหน่อยดิ จะรอ ) พูดเรื่องจริงหน่อย.
    ขอบใจที่ลงรูปให้ วันงานอย่าลืมมาแล้วกันมีคนอยากเจอเยอะ..ขอบใจอีกครั้ง..

( หมายเหตุนี่ไม่ได้เป็นการแก้ตัว ... )
    วันที่1 /11 / 52 บ้านตึกตาขุน มึงได้เจอกับพวกกูแน่ ข้อหากัดและทรมานสุนัข ให้เมียและลูกมึงเตรียมเงินไปประกันตัวด้วย
    มึงได้เจอสมใจอยากแน่ ไอ้เหี้ยเอ๋
  • ขอบคุณคุณ Satann ที่ช่วยตามครับตอนนี้ผมเข้าใจแจ้งแล้วว่าเค้าเป็นไงลูกอีช่างผลัดครับตอนแรกบอกไม่เกินวันอาทิดจ่ายหมดแน่ต่อมาวันจันที่เหลือจ่ายครบ
    สุดท้ายแม่งก็ไม่ยอมจ่ายคนอ่ะไรโคตะระหน้าด้านเลย แต่อย่างที่บอกครับกัดไม่ปล่อยแน่ ให้สมกับที่บิทบลูไม่จ่ายก็อย่าหวังจะขายใครอีกได้แล้วที่สำคัญก็คงไม่มีปัญญาหาหมาไปปล่อยต่อได้อีกเช่นกันเพราะผมจะตามไปทุกที่ที่มีแม่งเลยเอาแบบว่าทำมาหากินไม่ได้เลยทีเดียว
    ที่สำคัญตัวเองไม่เคยออกมาคุยกับผมสักครั้งส่งแต่ผู้หญิงมาสมเป็นลูกผู้ชายจริงๆ
    ถึงคุณ Huahinbullyด้วยครับว่าตอนี้ผมเข้าใจความรู้สึกคุณอย่าแจ่มแจ้งเลยครับ
  • เป็นไงเหี้ยเอ๋ เจอของจริงแล้ว กล้าๆหน่อย กูอยากเห็นคลิปจังคงจะดังกันใหญ่
  • เออโดนซะมั้งก็ดี จัดกัดหมาโชว์ไม่สกรีนคนโชว์เพาเวอร์ แล้วเป็นไงคลิปหลุด ตายห่ากันทั้งทีมแน่มึง
    จาก ด็อกแมนคนหนึ่ง
    ปล.ไม่เคยเจอยังงี้เลย เขาเล่นกันไม่เห็นต้องโม้เลย งานเข้าละเอ๋เอ๋ย..ตายยกก๊วน....
  • จากข้อความของเอ๋ทีว่า
    ทำไหมต้องเอาครอบครัวผมเข้าไปยุ่งให้ความเกรงใจกันหน่อยไม่ได้ร้ายแรงอะไร ...มันไม่มากไปหน่อยแล้วเหรอครับ..

.....กูขอถามมึงหน่อยว่ามึงโกงเงินกู กูก็มีลูกเมียต้องรับภาระกินใช้ เงินก็เป็นปัจจัยที่จำเป็นของครอบครัวกูเหมือนกัน และมึงชอบธรรมตรงไหนที่มาโกงเงินกูหน้าด้านๆ
    และมึงยังมาขอโน่นขอนี่ ห้ามไม่ให้แตะครอบครัวมึง
    ก็ได้........แต่มึงก็จ่ายมาให้ครบไวๆและเลิกโกงคนอื่นๆด้วยซิวะ ไอ้สัตว์เอ่
  • ลองไปดูกัน เขาปรึกษาหารือกันคึกคัก.....แต่ฉลาดน้อยน่ะ

http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=324&qid=312
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=326&qid=314
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=323&qid=311
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=319&qid=307
  • นี่ ไอ้ tonlove ไอ้เอ๋มันก็โอนเงินให้มรึงไปแล้ว 2000 บาท กูว่ามันไม่คิดโกงมึงหรอก มึงควรจะเบาๆลงบ้าง มีทางถอยให้คนอื่นเค้าบ้าง คุยกัน เหลือแค่พันกว่าบาท มึงก็อย่าซีเรียสมากกับเงินแค่นี้ มึงอยากได้เงินหรือมึงอยากทำลายคน....
    วันนี้เค้าโอนเงินให้ผมแล้วครับแต่ แค่ สองพัน ผมถามว่าทำไมไม่ให้ให้หมดเพราะเงินมันก็ไม่ได้เยอะมากมายและผมก็มั่นใจว่าเค้าคงขายหมาผมไปแล้วด้วยเลยออกจา งง กันไม่เลิกว่าเอาเงินไปไรหมดเค้าว่าที่เหลืออีก 1260โอนภายในวันจันเงินอีกแค่นี้เองเค้าบอกว่าไม่มีเงินไม่รู้จาผ่อนฝันไปถึงเมื่อไหร่ดีนะครับที่ของผมแค่ 3260(จาไม่ลดแม้แต่บาทเดียวครับ)เลยรอไม่นานมาก (แต่จริงๆแล้วไม่ใช่เรื่องที่น่ารอครับหมดค่าโทรศัพท์ไปหลายบาท)ไม่นับของคนอื่นๆอีกที่เค้าโทรมาคุยกับผมไม่รู้นานเท่าไหร่แล้วยังได้ไม่ครบ ในที่นี้ต้องขอขอบคุณ คุณมาร์คและเว็บพิทบลูมากครับเพราะถ้าไม่มีเว็บนี้ผมคงไม่ได้เงินคืน(บางส่วน) รอดูวันจันอีกทีครับแล้วผมจะมาupdateให้ฟัง ขอบคุณทุกคนครับ
    ปล.กูก็เกลียดไอ้เอ๋ แต่ถ้ามันก็ไม่คิดโกงก็ สงสารมันว่ะ
  • เอ๋ชักศึกเข้าบ้านสะงั้น 5555
  • ทำทุเรศโครตๆ เลยวะ
  • ใครบอกว่าไอ้เอ๋ไม่คิดโกง คิดผิดคิดใหม่ได้ ลองถ้าไม่มีใครออกมาช่วยประณามมันหนักๆ ป่านนี้มันคงนอนยิ้มแก้มตุ่ยปากห้อยเชิดไปแล้วทั้งหมดชัวร์
    ไม่เชื่อลองดูได้ ไอ้เอ๋มันยังอยู่นี่
    สงเคระห์มัน ซัก10,000 เป็นไงล่ะผีตัวใต้รูป
  • วันนี้ผมได้ไปรู้จักกับฝรั่งชาวอังการี....นำเข้าพิทบูล.
    น่าจะเป็นสายกัดเขาเองเลี้ยงขายอยู่ที่ฮังการี72ตัว.
    จะนำเข้ามาไทย30ตัวเพื่อบรีดขายกำลังหาซื้อที่ครับ
    ได้จังหวะจะชวนไปเมาส์กันหน่อยวันงาน.....
    พูดไทยไดบ้างนิดหน่อยภาษาใบ้อย่างเดียว..555555
    โดย warrior วันที่ 07 ต.ค. 2552 : 22:17:06 น. IP : 180.183.176.115

มรึงอย่าไปโกงเค้านะโว้ย ไอ้เหี้ยเอ๋ ฝรั่งฮังการี ไรของมรึงอ่ะ เสียภาพพจน์ คนไทยหมด
    โกงคนไทยด้วยกันก็พอแล้ว ไอ้ห่า .... กูเสียวแทนไอ้ฮังการีของมึงจัง ... กลัวจะมานั่งขอทานหาเงินค่าเครื่องบิน กลับฮังการีารี
  • ไอ้เอ๋มึงโดนแน่
  • หายไปไหนละไอ้เอ๋ มัวหลบอยู่ในรู้อีอ้อทำไม ดอ ทำเป็นปากดีระวังปากห้อยๆของมึงเอาไว้ สุราษไม่มีใครเอามึง นอกจากไอ้เหี้ย เก่งแต่ปาก สมุย-ไอ้ไก่อ่อน หน้าโง่ รองดูว่าวันงานพวกมึงจะได้มั้ย
  • งานเข้าอีกเเล้วกูไรฟ๊ะเนี้ย อยากทราบว่าค่าประกันเเพงมะครับเดียวตังไปไม่พอผมกัวติดคุก5555555+กี่หมื่นครับอย่าให้ถึงเเสนนะครับกระเป๋าผมเล็กขอบคุณนะครับพี่เป็นห่วง ขอบคุณมั๊กมาก
  • ถ้าในกรณีโดนจับกุมในวันอาทิตย์น่าว่าจะโดนขังก่อนนะครับ แล้วก็ส่งศาลวันจันทร์แล้วก็จ่ายค่าปรับที่ศาลเลยครับคุณไก่ ข้อหาทารุณกรรมสัตว์ พนัน อาจมีการตรวจฉี่ถ้าม่วงก็ซวยไป
    ส่วนโทษก็แล้วแต่ดุลพินิจของศาลครับ แต่ถ้าเกิดโดนทีวีเข้าไปถ่ายด้วยร่วมจับกุมพร้อมเจ้าพนักงานก็คงเป็นข่าวไปทั่วประเทศครับ คงสร้างความภูมิใจให้แก่พ่อแม่และวงศ์สกุลครับ lawer
  • ระวังกันนะเว้ย ใครอยู่กับไอ้เอ๋ ตอนนี้ดวงกำลังตก
  • ไอ้ไก่อ่อน อ้อนตีน......
    มึงรักไอ้เอ๋มากกว่าพ่อมึงอีกใช่ไหม จึงปากดีเช่นนี้
    มึงเปิดร้านอยู่ดอนสัก เดี๋ยวกูจะจัดให้ตามคำเชิญ เปิดร้านรอ..ดีๆนะมึง มีอะไรก็เตรียมไว้รับกูด้วย
    มึงจะได้กลับไปเกิดใหม่หัดดูดนมแม่อีกครั้ง จะได้ลึกซึ้งว่าพ่อที่แท้คือไอ้เหี้ยเอ๋ไง

และบัดนี้กูว่าอย่าดีแต่ปากจะไปงานยังไม่มีปัญญา ได้แต่ขอติดรถคนอื่นอยู่เลย มาทำเป็นคุยเงินประกันตัว
    อย่าร้องหาแม่นะมึง....โดน
  • เอ้านิ่กูไปกวนตีนไครเเล้วหราครับ ผิดอีกเเล้วกูเเต่ถ้าจะมาก้ขอให้รีบนิดนะครับไอ้นักเลงในรู กูก้อยุ่ของกูถ้ามึงจะหาเรื่องกูก็ไม่มีปัญหาที่กูต้องกัวอะไร ถ้าจะให้ดีมาวันนี้เลยนะครับเเล้วเรื่องรถกูไม่มีมันก้คือเรื่องของกูกุว่ามึงจะหาเรื่องกูก้อย่าไปอ้างคนอื่นเเต่กูเห้นการออกมาของพวกมึงเป้นเรื่องตลกไปเเล้วว่ะหาเรื่องชาวบ้านไปวันๆกุว่านะการที่มิงทำตัวเป้นอัทพาลน่ะมันจะทำให้คนอื่นเค้ามองคนที่เค้าดีๆในจังหวัดไม่ดีนะ (จะมาก็มาเลยนะวันนี้พรุ่งนี้ไม่ต้องมานะกูจะสักผ้า)
  • สุดยอดของเวป สุดยอดของหมา หาไม่ได้ในเวปอื่น ใจไม่ถึงอย่าเข้ามานะครับ PITBULLZONE เหมือนป๋ามาร์คว่า "สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ " เวลาพิสูจน์ได้ครับ
  • ใช่เลย
  • ดังดีนะครับ ขนาดเลี้ยงหมากับเค้าเเค่ตัวเดียวยังไม่เคยไปเทสไม่เเมท ยังดังเร้วงี้สงไสไม่นานเปิดฟาร์มขายกับเค้าได้สบายเลยมีคนช่วยโปรโมทกันไหญ่
  • น้องไก่ไปกินนม แล้วนอนเถอะนะ เขาจะเหยียบเมฆคุยกัน
  • วันงานที่ไหน เมื่อไหร่ยังไง ขอไปด้วยอยากดังอยากออกทีวี
    งานนี้สงสัย มีแต่ผีขี้คุย คนจริงเค้าไม่แหวกหญ้าให้งูตื่น

ส่วนไอ้น้องไก่ คนที่เห็นในรูป น้องทำถูกต้องแล้วทำอะไรก็ได้คิดจะพูดจะทำอะไรก็ขอให้คิดดูให้ดีก่อน
    แต่การที่น้องออกมาต่อปากต่อคำกับผี มันไม่ใช่เรื่องดี เพราะผีพวกนี้เราว่าเค้าไปเค้าก็ไม่รู้สึก

ส่วนไอ้คนที่ทวงตังค์ ผ่านเว๊ปมันก็ไม่น่าจะเอามาเป็นประเด็นแต่ที่ทำก็ถูกต้องแล้ว คนอื่นจะได้รู้ว่าที่แท้จริง
    คนแบบ เอ๋ สุราด คือคนโกงเงินคนอื่น แต่ผีอย่างพวกเราควรมีเหตุผลหน่อย พูดไรไปแล้วต้องทำให้ได้
    เหมือนวันงานที่เค้าจะมีการ แมตหมากัน หรือ กัดหมากัน หากผีคิดจะเอาเจ้าหน้าที่ไปจับขอให้ทำจริงๆเถอะครับ
    เพราะหากผีทำไม่จริงไม่มีการแจ้งความไม่มีการจับกันผมเนี้ยแระจะด่าผีให้ยับเลย ยังไงรายงานความคืบหน้าด้วยน่ะผี

ส่วนผีที่เลือดร้อนจะตามไปถึงบ้านใครนั้นช่วยทำให้จริงด้วย ผมจะรอดูเหมือนกัน ว่าผีใต้จะแน่แค่ไหน มีจะมีใครเป็นศพหรือใครเป็นอะไรไหม
    เค้าท้าคุณแล้ว คุณผี รีบๆไปหาเค้าเลย น่ะ
  • ไม่ต้องกลัวเดียวจัดให้
  • ออ..ที่ตาขุนกรูไปมาแล้วบ้านของ (บอย) พวกกรูมาแล้วบ้านมันมีน้ำตกในบ้านด้วย
    เดวกรูจัดให้ สวนยาง หลังบ้านไอบอยพอใด้วิ่งละ ไอควายทั้งหลาย (ไอเอ๋ ไอเก๊ง)
    ไอ2ตัวนี้เดวกรูจัดให้เป็น พิเศษ (แต่เมียไอเก็ง กูขอ นมมันใหญ่มากๆๆๆกูชอบๆ)
  • Ghost8 มึงมีปัญหาทางจิตหรือเปล่าหรือผัวมึงไม่ได้เอาตูดมึง หรือแม่มึงโดนหมาเรียงคิว มึงเอาสมองส้นตีนไหนคิดถึงโพสอย่างนั้น ถ้ามึงคิดว่าสิ่งที่เหี้ยเอ๋ทำมันดี ถูกต้องมึงก็ไปยืนเลยฝั่งโน้น กูก็ยอมรับคนอย่างไอ้ไก่ ไอ้เก่ง ว่ามันคนจริงรักพวกพ้วง แต่ไอ้สัว์เอ๋กูขอได้มั้ย สิ่งที่กูทำไปข้อมูลที่กูให้ไปไม่ใช่เพื่อตัวกูเอง แต่เพื่อสังคมพิทบูลของเรา ดีก็ว่าดียกย่องชื่นชม แต่ถ้าเหี้ยระยำหลอกลวงปลิ้นไปวันๆ
    แบบไอ้เอ๋รับไม่ได้จริงๆ กูยอมรับว่าเคยคบไอ้เอ๋เป็นเพื่อน เชื่อมัน รักมัน ไว้ใจมันแต่มัน็ยังมาทำกับกูได้ โอเคกูมันโง่เอง ใครไม่เคยเจอไม่รู้หรอก เหมือนเวลาที่เมียไอ้เก่ง กับเมียไอ้ไก่รู้ว่าโดนไอ้เอ๋ไปแอบเย่อเมียมันตอนมันมันไม่อยู่แล้วรู้สึกอย่างไร กูเบื่อแล้ว พอที เอ๋ มึงสุดยอดจริงๆ กูขอมอบ CH แกรนแชมเปี้ยนRomให้มึงเลย
  • รอดู ครับ และก็คงมีใครอีกหลายคนที่รอดูอยู่เหมือนผม
    ผมไม่ใช่ว่าน่ะ ตำรวจไทยน่ะไม่ได้เรื่อง(ไม่ใช่ทุกคนหรือเหมารวม)ตำรวจดีๆก็มีมาก
    แจ้งความกับตำรวจไปบางครั้งก็ทำเป็นไม่สนใจ แถวอำเภอตาขุน ผมถามลูกน้องที่เค้าอยู่ที่สุราดเค้าบอกว่าที่นั้น
    มีทั้งการกัดหมา เล่นวัวชน เล่นการพนันอย่างมากมายและตำรวจที่นั้นก็รู้เห็นเป็นใจบางครั้งตำรวจยังร่วมด้วยเลย(น้องเค้าเล่ามา)
    ตำรวจยังไปตีไก่ในบ่อนเถื่อน หากจะนำเจ้าหน้าเข้าไปคงต้องประสานดีๆแล้วล่ะครับเพราะเจ้าหนีที่บางคนมักจะทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น
    มีน้องใน สนง ของผมโดนกรีดกระเป๋า ไปแจ้งความตำรวจถามว่าแจ้งเรื่องอะไรแล้วน้องเค้าบอกว่าแจ้งความโดนกรีดกระเป๋า
    ตำรวจถามต่อว่าแจ้งดำเนินคดี หรือบันทึกประจำวัน หรือแจ้งบัตรหาย แล้วก็เฉยไป แล้วตำรวจร้อยเวรก็บอกว่างั้นแจ้งบัตรหายส่วนเงินที่หายไปไม่ต้องใส่น่ะ ดูที่ตำรวจทำ ส่วนคุณผีแจ้งความนะ แจ้งไว้เลยและก็ลงพื้นที่ไปกับคุณเจ้าหน้าที่ด้วยเลยนะ ผมจะรอดูผลงานของผีใต้ ว่าแน่แค่ไหน หากเก่งจริงของนับถือเลย
  • ไม่ได้มีปัญหาทางจิต แค่อยากเห็นในสิ่งที่พวกผีอย่างคุณพูดกัน พวกคุณอ่านภาษาไทยไม่ถูกหรอ
    คนอย่างคุณ เอ๋ เราก็รู้กันหมดแล้ว คบได้พวกเราก็คบ คบไม่ได้พวกเราก็ไม่คบ และที่ผมมาแสดงความคิดเห็น
    คุณว่าผิดหรอ มันมีที่ให้พิมพ์ผมก็ขอพิมพ์ คุณพิมพ์ได้ผมก็ขอพิมพ์มั้ง และก็อยากจะดูว่าคุณแน่อย่างที่พวกคุณบอกหรือป่าว
    ก็แค่นั้นเอง ผีใต้ เก่งจริงหรอ?
  • หรางมีไว้ขังหมา กะคนไม่มีตังค์ทั้งน้าน แน่จริงลองดู ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เห็นข้อ... ความล่าสุดแล้วนะ ...รู้สึกว่าไม่สบายใจ ผมทำอะไรให้พวกคุณเดือดร้อน ถ้าเป็นไปได้อย่าเอ่ยถึงผมได้ไม.. .บ้างทีความอดทนของผมจะน้อยกว่าที่คุณคิด...อย่างเร็วขับรถแค่ไม่เกินชั่วโมงก็ถึงที่คุณแล้ว...

พี่ บอย
  • ..ผมสรุปแล้วคุณเป็นคนไม่ดี ขอบคุณครับที่เอื้อเฟือคำพูด..ที่แสนจะสุภาพ

ขอบคุณมาก.. พี่ บอย
  • ไอ้เหี้ยเอ๋ มึกดังกว่าไอ้หยกคอมสาระแนอีกนะมึง
  • มาจนได้นะไอ้เอ๋ สุดยอดจริงๆมึงนี่ เกมส์นี่เพิ่งเริ่มโว๊ย ที่ดูนะโจทย์เพียบเลยนะมึง มีหน้ามาว่าคนอื่นไม่ดีอีก แล้วตัวเองโพสไปอ้างบอยอ้างเก่งสมุย กับเก่ง กูไม่ยุ่งหรอก กิ๊กเค้ามีบุญคุณกับกู บอยงานนี้กูขอนะเราคนเคยกินเหล้าแก้วเดียวกัน ว่ากันตามเนื้อผ้านะ เรื่องนี้ไม่เกี่ยวเรื่องกัดหรือโชว์ แต่ต้องการแฉคนเลวๆให้สังคมรับรู้ ไม่มีผลประโยชน์อื่นเลย ท่านที่ตามอ่านอยู่ก็ใช้วิจารณญาณเอาเอง ต่อไปจะเอาเอ๋ล้วนๆเน้นๆเลย คนอื่นไม่เกี่ยว แต่ถ้าจะเอาก็บอก พอเป็นผีก็ว่า ล็อกอินก็รับไม่ได้ แล้วให้ทำไงครับ
    ไฟล์แนบ
    ae72.jpg 47K
  • เห็นด้วยกับท่านผีที่จะเอาเมียไอ้ไก่ ถ้าท่านพร้อมกระทำเมื่อไรโพสต์บอกผมด้วย ผมก็อยากเอาเมียมันอย่างแรง ส่วนไอ้เหี้ยเอ๋ ไอ้ไก่อ่อน ท่านพร้อมกระทืบเมื่อไรบอกด้วย เย็ดแม่คนดีๆในสุราษเสียชื่อหมด
  • ความคิดเห็นที่ 6
    ผมดังไปเเล้วครับพี่ รูปผมไปโชว์หราอยุ่พิทบุลโซนโน้น 5555+ เฮ้อ มนุษย์หนอมะมนุษย์ คนดีก็หน้าเคารพดีนะครับเเต่พวกคนกลุ่มน้อยที่นิสัยไม่ดีพวกนี้ทำตัวได้เลวจริงๆผมเพ ิ่งเข้ามาชอบพิทบูลเเท้ๆอารายกันก็ไม่รู้เเต่ก็มันดีนะพี่งงๆดีรุ้สึกเป็นห่วงกันจัง เลยนะครับให้ระวังโดนจับบ้างให้ระวังโดนหลอกเรื่องตังบ้างสารพัดจะคิดกันได้เเต่ผมจะ คิดไปทางด้านดีนะครับว่าคนไทยด้วยกันคงเป็นห่วงกันด้วยใจจริงหรือจะไม่ใช่ก็ไม่เเน่ใ จนะครับเเต่ถ้าผมโดนหลอกหรือโกงผมจะไม่โทดไครนะครับเพราะผมจะคิดสะว่าตัวเองโง่เองไม ่รอบครอบไม่โทดโน้นโทดนี้อ้างนรกชังหรือสวรรเเกล้ง555+พิมเยอะไปละพอก่อนเดียวโดนพวก ชนกลุ่มน้อยด่าอีก

โดย ไก่ ศรีราชา วันที่ 13 ต.ค. 2552 : 11:39:18 น. IP : 118.173.9.27

ดูพวกมันโม้กัน ท่าสวยอย่างแรง