ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาไงกับ เอ๋สุราษฎร์ดีครับ
  • ถูกแล้ว ซาตาน เขาหลอกเอาเมล์ของพวกมืง 555

ไอควายทั้งหลายแมงโง้ iควายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไครจะส่งให้พวกมืงทางเมล์ ต้องให้พวกมืงไปดู YouTube เอาเองนะไอควายๆๆๆๆๆๆ

ที่มันขอเมล์ ของพวกมืงมันจะไปเล้นมืงนันละ ไอควายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    kh;kjgk.jpg 31K
  • ถาม..........โกงเค้าเป็นดาวซินเอ๋ แล้วโง่กว่าดาวซินเอ๋เป็นอะไร
    เฉลย........ เป็น Satann งัย555555555555
    เป็นกูโง่แล้วกูจะปิดเงียบเลย ยิ่งพูดยิ่งอาย กูอายแทนมึงว่ะ Satan/////*///

ไอ้เรื่องเมล์ถึงได้ไปก็คงทำได้แค่เรื่องตื่นๆ โง่แบบนี้จะทำอารายได้เยอะ
  • สบายใจย่างแรง ...รถก็ไม่มีให้ล้าง

บายใจโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    joyflhk.jpg 29K
  • จากการประมวลผลทั้งหมด

ไอ้เอ๋ไม่เคยออกมาพูดอย่างจริงจังเรื่องหนี้ ===> แสดงว่ายอมรับว่า โกงหนีหนี้

มีแต่ออกมาว่าคนที่โพส ====> ไอ้เอ๋ผิด มันเลยทำได้แค่ด่า ทั้งๆที่ตัวเองโครตเหี้ย

พี่ มาร์ค ให้ออกมาเคลีย ===> ไอ้เอ๋โกงจริงๆ แล้วจะเอาอะไรมาแก้ตัว

ไอ้เอ๋ขอพี่มาร์คปิดกระทู้นี้ ======> ไอ้เอ๋โกงจริง แล้วจะช่วยมันทำไม

ไอ้เอ๋อยากรู้คนโพสหน้ามัน =====> ทำไมต้องเราเรื่องที่กูโกงและหนีหนี้มาบอกด้วย
    เลยโกงคนอื่นต่อไม่ได้เลย แล้วจะหลอก ใครต่อ
    ดี

นี้ละครับรายละเอียดทั้งหมด ของไอ้เหี้ยโครตโกง เอ๋
  • คุณต้นผมส่งไปให้แล้วนะครับ ส่วนอีกท่านช่วยล็อคอินหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    333333333333.jpg 48K
  • ยังไม่ได้ครับ คุณ Satann
  • ออนเอ็มมั้ยครับ แอ้ดไปแล้ว สงสัยไฟล์ใหญ่ ผมออนอยู่
  • ออนอยู่ครับ
  • รับแอ้ดด้วยครับ
  • อยากดูตอนจบไวๆ ตอนนี้ตัวปลอมเริ่มเยอะ
    คุณซาตาน จัดให้หน่อย....ขอร้อง
  • บอกใช้เงินให้วันนี้ ไหง ปิดเครื่องหนีทุกเบอร์เลยล่ะครับเนี่ย เซง จาง
  • คุณ satann รบกวนแอดใหม่ครับ
  • ความคิดเห็นที่ 28
    รักกันจริงก็เข้ามาเล่ม ถ้าแอบแผงก็ออกไปเถอะ

โดย saitron วันที่ 15 ต.ค. 2552 : 12:59:56 น. IP : 222.123.76.73

ความคิดเห็นที่ 29
    สวัสดีพี่ นกทุ่งใหญ่ ..เซียนตัวจริงนะเนี้ย ...5555
    มาครั้งนี้ต้องสนุกกว่าเก่าแน่นอน...ครับ

โดย warrior วันที่ 15 ต.ค. 2552 : 21:45:24 น. IP : 180.183.176.135

ความคิดเห็นที่ 30
    ทำปากดีทิ้งเบอร์โทรไว้ให้โทรไปหาบอกว่าโทรไปก็รับ ไม่ปิดเครื่องแล้วไงวันนี้โทรไปไม่รับ เก่งแต่จริงๆๆนะ เรื่องพิมพ์เนี่ย รอเงินที่เหลืออยู่

โดย เจ้าหนี วันที่ 15 ต.ค. 2552 : 23:08:29 น. IP : 180.183.5.93

ความคิดเห็นที่ 31
    ลืมไปว่าไม่ได้ไม่รับแต่ ปิดเครื่องหนีไปเลย ไม่รู้จะอ้างเหตุผลว่าไรอะดิ......รู้ทันใช่มะ

โดย เจ้าหนี้ วันที่ 15 ต.ค. 2552 : 23:11:22 น. IP : 180.183.5.93

นก บอย เก่ง ไก่ เนตร ช่วยเอ๋จ่ายหน่อยสิ แล้วก็จบ เอ๋ก็ได้เครียร์ตัวเองด้วย ขอคนละพันก็พอ
  • พี่นกคร้าฟฟฟฟ พี่อยู่บนหื้งนะดีแล้ว อย่ามาเปลืองตัวกับไอ้เอ๋อเลย อยู่ให้น้องเขาไว้ยกมือไหว้เถอะครับ
    พี่ก็รู้ว่าไอ้เอ๋อนิสัยอย่างไร ลับหลังพี่มันก็ด่าทั้งนั้นแหละครับ ว่าทำหมาไม่เป็นบ้าง อ่อน เล่นมาตั้งนาน
    พี่ดูมันสิ เขาทวงหนี้มัน กลับทำเอ๋อหาว่าคนอื่นมากลั่นแกล้ง อิจฉา เกลียดพวกสายกัด ทั้งที่ความจริง
    ทุกคนที่เริ่มเล่นพิทบูลก็รู้ว่าพิทบูลมาจากการกัดหมา แล้วมันก็มาแตกย่อยไปว่าใครชอบแบบไหน บลูลี่
    เรดโนส รัสเซีย สายกัด ก็ว่ากันไป แตกต่างกันแต่ไม่เห็นต้องแตกแยกนี่ครับ กลุ่มของเอ๋ก็เหมือนกันอยากให้
    เข้าใจเสียใหม่ ที่เขาออกมาทวงหนี้เอ๋ ด่าว่าในพฤติกรรมของเอ๋ ก็เพราะเขารับไม่ได้กับการกระทำที่ฉ้อโกง โอ้อวด
    หลอกลวง ซึ่งไม่ได้เกี่ยวกับการเล่นสายกัดเลย อาจมีบางครั้งที่ผีซึ่งก็ไม่รู้ว่าเป็นใครมาด่าว่าก็ไม่รู้เพราะไม่ได้มีแค่คนเดียว
    ก็ลองตรองดูนะครับ นี่ตอนนี้ทิ้งเบอร์โทรไว้ให้โทรแต่ก็โทรไม่ติดสักเบอร์ แล้วจะให้ทำไม เอ๋ กูสงสาวลูกกับเมียแกว่ะ
    ทำไมต้องมี พ่อ-ผัว ที่น่าสมเพชแบบนี้ เอ๋อ แค่จัดการเคลียร์หนี้ให้หมด เลิกนิสัยเลวๆ สังคมพิทบูลก็พร้อมจะให้โอกาสเสมอ....
  • ขอเลื่อน วันงานออกไปไม่มีกำหนด ครับ.

ขอบคุณ

สุราษฎร์ พิทบูล

โดย warrior วันที่ 16 ต.ค. 2552 : 8:11:30 น. IP : 180.183.176.140

http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=330&qid=318

อ้าว แล้วทำไมละเหี้ยเอ๋ ปากกล้าแล้วทำไมขาสั่นล่ะ มึงแน่จริงมึงจัดสิ
  • พี่นกคร้าฟฟฟฟ พี่อยู่บนหื้งนะดีแล้ว อย่ามาเปลืองตัวกับไอ้เอ๋อเลย อยู่ให้น้องเขาไว้ยกมือไหว้เถอะครับ
    พี่ก็รู้ว่าไอ้เอ๋อนิสัยอย่างไร ลับหลังพี่มันก็ด่าทั้งนั้นแหละครับ

กลุ่มของเอ๋ก็เหมือนกันอยากให้เข้าใจเสียใหม่ ที่เขาออกมาทวงหนี้เอ๋ ด่าว่าในพฤติกรรมของเอ๋ ก็เพราะเขารับไม่ได้กับการกระทำที่ฉ้อโกง โอ้อวดหลอกลวง ซึ่งไม่ได้เกี่ยวกับการเล่นสายกัดเลย อาจมีบางครั้งที่ผีซึ่งก็ไม่รู้ว่าเป็นใครมาด่าว่าก็ไม่รู้เพราะไม่ได้มีแค่คนเดียว
    ก็ลองตรองดูนะครับ
    ---------------..------------------------
    คุณมาบอกว่าคุณมีเจตนาที่จะทวงเงินเอ๋อย่างเดียวไม่เกี่ยวข้องกับคนอื่น แต่พอพวกผีของคุณเข้ามาด่าบุคคลอื่นหยาบๆคายๆแล้วคุณมาบอกไม่เกี่ยวกับคุณ ขนาดคุณเข้ามาชี้แจงตรงนี้คุณยังมาเป็นผีเลย และ้พรรคพวกของคุณก็มาเป็นผีด่าคนอื่นแต่พอมีผีตัวอื่นมาด่าคุณบ้างก็เริ่มร้อนต้องออกมาชี้แจง คุณเองนั่นแหละที่ต้องลองตรองดูให้ดี ถ้าพวกผีของคุณไม่ใช้คำพูดต่ำๆ กับคนที่ไม่เกี่ยวข้องก่อนก็คงไม่มีใครอยากยุ่งกับเรื่องนี้หรอก

การที่มีคนอื่นเข้ามาว่าพวกคุณไม่ใช่ว่าเขาเทิดทูนบูชาเอ๋กันหรอก แต่เพราะพวกคุณไปดึงเขาลงมาให้ต่ำกับพวกคุณเอง
    ถ้าเป็นเรื่องเฉพาะบุคคลก็ขอให้เป็นอย่างนั้นจริงตามที่พูดแล้วกัน
  • ไอ้ผีเขาเลิกจัดแล้วมึง เขากลัวมึง กลัวรู้ว่ามึงเป็นใคร ไอ้ ซาตาน เลี้ยงสายกัดแต่ไม่กล้าเล่นกลัวแพ้ ดีแล้วกูว่าพวกมึงหยุดกันได้แล้ว
  • ..อเล็กมันนั้นแหละไม่กล้ามาหาไอ้ เอ๋ เพราะ มันมีปัญหาอยู่เรื่องใบอะไรของพวกมันไอ้เอ๋มันเลยเรื่องสายเต้ย
    กูว่าอย่าไปเสือกเรื่องนั้นดีกว่า วะ.
  • โถ่ ไอ้เวร กูไม่มีสายกัดสักตัว มั่วแล้วมึง กูว่าไอ้เอ๋มันกลัวเจอเจ้าหนี้มากกว่า
    แล้วที่ผี รู้แล้ว ว่าใคร แล้วเป็นใครล่ะ ไม่จริงอย่ามั่ว ไม่ใชเพื่อนเล่นมึงนะโว๊ย
    ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน เป็นหนี้ก็จ่าย เป็นผู้ร้ายก็กลับตัวซะ
    แล้วท่านๆคิดว่าผมมาเปลืองตัวให้ผีด่าทำไม คนหน้าด้านมันไม่เคยสนใจอยู่แล้ว
    ตอนนี้กลายเป็นมันเบี้ยวหนี้เสียเฉยๆ บอกว่าไม่มีอะไรจะเสียแล้ว อ้าว...เป็นไปได้คนเรา..
    ไฟล์แนบ
    171255110455.gif 73K
  • ด่ากันต่อกูก็อยากรุ้เหมือนกันว่าเรื่องทั้งหมดจะจบยังไง
  • ไอ้พวกควายเอ้ยจะไม่ได้เลี้ยงหมากันเเล้วยังจะกัดกันไม่เลิก
  • คนอื่นเค้าก้มองหมาพันนี้เป้นหมาเลวไปเเล้วยังจะให้คนเค้ามองว่าคนที่เลี้ยงหมาพันนี้เลวเหมือนหมาอีก ไอ้ควายยยยยยยยยยยยยยยย
  • สายกัดก็ไม่ได้เลี้ยงยังเสือกอีกมึง ด่าเขาไปทั่ว.ไอ้ควายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :013:ยาวไปๆๆๆๆๆๆๆ:033:
  • เคยเลี้ยงครับสายกัด แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาเลี้บงสายเดี่ยวแล้ว
    กลัวไอ้เอ๋มันกัดน่ะ
    ไฟล์แนบ
    453.gif 15K
  • เรืองเงียบเเล้วหรือ คนไทยขี้ลืมเดียวก้ลืมกันเเล้ว นิสัยคนไทย ขี้โม้ ขี้โอ่ ขี้อิจฉา ขี้เกลียด ขี้โกง ขี้ตู่ เเล้วก็ขี้เห็นเเก่ตัว
  • มันเสียมั้ย อย่างนี้มันเสียมั้ย เอ๋มึงขับถจากคาร์แคร์มึงที่พุนพิน แล้วไปที่สะพานข้ามแม่น้ำตาปี ไปที่สะพานเก่าข้างรางรถไฟ แล้วโดดน้ำตายเสียดีกว่า ....
    ความคิดเห็นที่ 16
    เอาแล้วไงคับท่าน นี้เละไม่มีสัญญาอะไร อยู่ๆกัดบ้างไม่กัดบ้าง ไม่ใช่งงงงง แต่ผมนะพี่ หลายคน แงงมากนะคับ มันไม่ใช่มือโปรหรือเด็กหัดเล่น นะพี่ อย่าล่อกันเล่นๆ ผมไม่ได้รับโทรศัพท์จากใครทั้งนั้น เจ้าของหมาก้อผึ่งโทรคุยกัน ยืนยันว่าวันเวลาเหมือนเดิม ไม่กัดก้อบอกมาตรงๆเลยครับท่าน เสียเวลา

โดย JEEN วันที่ 17 ต.ค. 2552
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=323&qid=311
    ไฟล์แนบ
    12122.jpg 35K
  • โอเคครับ ถ้าไม่มีเหี้ยเอ๋มาเกี่ยวก็ไม่มีปัญหาครับ ผมก็ทำได้แค่นี้ละครับ คนอื่นๆถ้าโดนเฉี่ยวๆไปมั้งก็ขออภัยครับ
    เรื่องแมทก็เชิญกันตามสบายครับ ยังไงก็ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีไม่มีฝนครับ
    ไฟล์แนบ
    20090917135.jpg 27K
  • เอ๋เค้าผลัดวันประกันพรุ่งครับเมื่อวานบอกว่าจะจ่ายหลังห้าโมง (เค้าบอกว่าเค้าทำงานเลิกห้าโมง งงว่าเค้าทำงานไรวันเสาร์) ไม่จ่ายไม่รับ คงเป็นคอนเซปเค้ามั้ง ที่บ้านเค้ามีสวนยาง(ที่เค้าบอก)เค้าคงเอายางพาราที่กีดทุกวันมาฉาบหน้าทุกวันถึงได้หนาขนาดนี้มั้ง
  • ช่วยกรุณาขึ้นกระทู้ใหม่หน่อยหากยังได้เงินไม่ครบ
    คนอื่นๆจะได้รู้กำพืชไอ้เอ๋แบบจะๆ
    และงาน 1/11/52 มันไม่เลื่อนชัวร์ แค่มันปล่อยข่าวลวงน่ะ