ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผีเกย์อ้วนตุ๊ดขายพระเเดกคือใคร
  • อยากรู้เหมือนกันว่าเกย์ตุ๊ดขายพระเเดกที่ชอบปลอมเป็นผีมาด่าชาวบ้านนิสัยทรามคือคัย?????????ใครรู้ช้วยบอกที (ล่อเป้า)ทำกับเค้าไว้เยอะ
    ไฟล์แนบ
    7_118.jpg 28K
    3zad4.jpg 24K
    03rd6.jpg 29K
    1_displayสสสสส.jpg 21K
    1_display.jpg 21K
  • .
    ไฟล์แนบ
    njfd5.jpg 27K
    n3dd3.jpg 29K
    A1002992.jpg 59K
    10_83.jpg 25K
    7sgd8.jpg 18K
  • .
    ไฟล์แนบ
    สีรีรสีสีร.jpg 16K
  • .
    ไฟล์แนบ
    สสสสสสสสส.jpg 19K
  • .
    ไฟล์แนบ
    สสสส.jpg 20K
    สสสรสี.jpg 64K
    รสรีสี.jpg 85K
    รร.jpg 25K
  • เเบบนี้ใครเอาบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    17114_304193.jpg 28K
    17114_304192.jpg 20K
    17114_304191.jpg 32K
    17114_304190.jpg 26K
  • ดูสาระในกระทู้แล้วก็อ่อนใจ น่าจะโพสต์เนื้อหาสาระที่สร้างสรรค์กว่านี้บ้าง
  • .
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 47K
    03.jpg 43K
    02.jpg 45K
    01.jpg 32K
    0012.jpg 51K
  • :m024::m024::m024:เป็นกระเทยที่สวยที่ เกย์ตุ๊ดอ้วนขายพระเเดกไฝ่ฝัน....:m015::m015::m015::m015:
    ไฟล์แนบ
    poy_marsfeb7.jpg 48K
    06.jpg 41K
  • อ๋อมันคือไอ้ตุ๊ดโอซาก้านี้เอง555555+นึกว่าใคร
  • ลงทุนสมัครชื่อใหม่เพียงเพื่อทำแค่นี้เองหรือครับ

เศร้า จัง :001::002:

ปีใหม่แล้วครับ เริ่มอะไรใหม่ๆกันดีกว่าไหม :063:
  • มันเป็นใครไม่รู้แต่ที่แน่ๆ มึงอะคือ ไอ้หนึ่ง NewLine (จากผีเซียนคอม)
  • ไม่มีสาระเอาเสียเลย

แต่เอ๊ะ มาสมัครใหม่ หรือว่า คนเก่าในบอร์ดสมัครใหม่เนี่ย

ป่วนจริงๆ
  • ตุ๊ดแบบนี้ใช่เปล่าว่ะ
    ไฟล์แนบ
    29458_18969.jpg 76K
  • นี้ของจริง
    ไฟล์แนบ
    552000005268502.jpg 22K
  • :m019: :m019: แบบนี้ดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    552000001477801.jpg 33K
    xgoxbwi5t8uz2uj99v17.jpg 45K
    c_2008122593006.jpg 39K
  • ไหงเป็นคุณหนึ่งไปได้ละเนี่ยแกออกมาสาบานแล้วนะว่าไม่เคยเป็นผีไปด่าใคร### 'งง ???
  • เก็บสมองและ2มือกับ10นิ้ว ไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า มาตั้งกระทู้ที่ไม่มีสาระอะไรเลย
    ให้มันรกบอร์ดเปลืองเนื้อที่ sever เปล่า (เจ้าของกระทู้โปรดใช้วิจารนยานในการตั้งกระทู้สักนิด)
  • อีตุ๊ดโอซากาไง คอนธง!!!ละมึงอะเป็นเหี้ยอะไร
  • ตุ๊ดอะไรครับคุณผีตัวบนกัดเป็นหมาเลยนะครับ เมื่อวานก่อนแม่คุณยังบอกว่าผม ใช้ใด้อยู่เลยนะครับ ลองไปถามดูตุ๊ดที่ไหนกัน คุณไม่ใด้ยินเหลอแม่คุณนี้ร้องซี๊ดซาดทั้งคืน ไอ้ควายเอ้ยมึงนี้นะไอ้แก่ แก่แล้วยังปัญญาอ่อนให้เด็กมาคอยด่าคอยว่าอยู่เลยวควายเอาเวลาไปทำมาดาแดกเลี้ยงแม่มึงนู้น ควายชัดๆ แสดงความเห็นเหี้ยๆแบบนี้ใครก็รู้ว่ามึงไอ้ลาวแก่แถวอยุทธยา เขามีแต่คนกรุ่งเก่า แต่มึงนี้ลาวเก่า สงสารแม่มึงจริงๆ ไม่ล็อกอินเข้ามาตั้งกระทู้ปัญญาอ่อนของมึงแบบนี้ ทุกคนรู้มั้ยครับที่มันตั้งกระทู้มาเพราะว่ามันแค้นผมที่ผมออกมาเปิดโปงมันเรื่องควายๆของมันที่ผมมาเสนอเรื่องพระแล้วมีคนว่าผมก็เข้าใจบางคนที่ไม่เข้าใจ และไม่ชอบ ผมก็จบแล้วแต่ไอ้เหี้ยนี้ไม่จบแอบโทรมาหาผมด้วยความโรภมากของมัน นัดมาเจอที่บ้านผมเลยแต่พอมันมาแล้วไม่พอกับพระก็โมโหผมมันเลยมาคอยด่าผมในกระทู้แบบแนวผีนี้แหละครับที่เขาบอกว่าเขามีจริงๆเรื่องผีดีผีเลวมาคอยทำเรื่องไร้สาระให้เป็นที่เสื่อมเสียกับสมาคนผีที่คอยจับผิดนเลวในบอร์ด ถึงขนาดสร้างไอดีใหม่ถึงขนาดเข้ามาเป็นผีสร้างเรื่องทำเป็นว่ามีคนรุมด่าผมเรืองชองผมท่าพี่ๆที่โตแล้วและเข้าใจผมคือว่ามันไม่ใช่เรื่องใหญ่หรือเรื่องที่ไม่น่าให้อภัยใด้เลยนะครับผมไม่เคยป่วนครับแต่ให้เหี้ยนี้แก่แล้วแต่ยังทำตัวปัญญาอ่อนอยู่ มันอยู่ที่อยุทธยาครับแต่ผมจำชื่อมันไม่ใด้ เนี้ยครับหมาของมัน
  • เนี้ยครับหมาที่มันเอามาแลกกับพระผม
    ไฟล์แนบ
    100_0372 (Small).JPG 53K
    100_0374 (Small).JPG 48K
    100_0376 (Small).JPG 49K
  • :020: ท่าผมเหี้ยผมเลว มันก็เหี้ยและเลวเหมือนกัน โปรดให้ความยุธติธรรมและความเป็นกลางสักนิดนะครับผมลูกผู้ชายครับ ล็อกอิน ทุกครั้ง เดียวดูนะครับว่าท่ามีผีมาด่าผม ในด้านล่างกระทู้นี้ ก็ไม่ใช่ใครหลอกครับ ก็มันนี้แหละครับไอ้แก่ นี้เองแหละครับ ทำเหมือนมีผีด่าหลายคน แต่ไม่มีใครหลอกครับ ไอ้เหี้ยนี้คนเดียวแหละครับ เดียวคอยดูนะครับมันต้องโมโห และแปลงร่างเป็นผีออกมาด่าผม :020: ไอ้นี้มันสร้างเรื่องเก่งครับ ดูอย่างมัน ตั้งกระทู้ แบบนี้มาให้คนเขาตีกันสิครับมันใช่คนดีมั้ย ปีใหม่ทำตัวใหม่ได้แล้วครับ ไอ้แก่ ปัญญาอ่อน :019:
    ไฟล์แนบ
    Red+Hot+Chili+Peppers++socks+on (Small).jpg 57K
  • กูไม่ได้สนใจเรื่องของมึง ไม่ต้องมาพูดให้ใครฟังเพราะไม่มีคนอยากรู้ กูอยากด่าตุ๊ดแบบมึงอะ ตุ๊ดจัญไรขายพระแลกหมา จัญไรจริงๆ อีตุ๊ดไม่มีปัญญาชื้อก็บอกแม่มึงไปขายตูดแลกก็ได้นะแต่คงไม่มีคนเอา ก๊ากก
  • คนดีๆเค้าไม่มีภาพเหี้ยๆแบบนี้หรอกคะ โรกจิต พวกผิดเพศ ของแท่ ฟันธง!!!
    แถมเอาพระมาแลกกับหมาเอาสมองส่วนไหนคิดนี้ จัญไรต้องยกให้ โอสาก้า รางวันจัญไรแห่งปี
  • นั้นไงลงแป๊ปเดียวมันลงตามตูดมาเลย5555กูว่าแล้วไอ้แก่ยุธยาต้องโมโหด่ากลับทันควัน5555น่าสมเพศไอ้ความเอ้ยพยายามเขียนไม่ให้เขาจับใด้ว่าเป็นคนเดียวกันมึงนี้เก่งนะแสดงอารมใด้ดีในเวลาแปปเดียวอย่างดาราเลยอะมึงนี้ตุ๊ดหรือปล่าวไอ้ควายรูปที่มึงเอามางอะจังไรกว่าอีกรูปที่กูลงมีในgoogleแต่รู้ที่มึงเอามาลงเนี้ยต้องใช้เวลาตัดต่อแต่งภาพเลยนะไอ้สัสตัวเหี้ยเลยแหละมึงอะ ชอบสร้างความแตกแยก ตั้งกระทู้เหี้ยชึ้นมาให้คนเขาตีกัน ไอ้ควายทำเป็นให้คนอื่นมาด่ากูที่แท้ก็มึงนี้แหละไอ้สัสท่าไม่ใช่มึงแล้วใครจะมาเดือดร้อนทำเหี้ยอะไรละไอ้สัสไปตายสะไอ้เหี้ยแก่
  • ไม่พอใจก็เจอกันที่บ้านใด้เลยนะไอ้สัสมึงเคยมานิเดียวหวดกันหน้าบ้านเลยไอ้สัส (คนอื่นไม่เกี่ยวอย่าเสือกเรื่องของคนไม่ใช่เรื่องของหมากูเห็นเสือกมีคนเก่านักเลงเสือกกันจังเลย ใครไม่เกี่ยวขอความกรุณาอย่ายุ่งนะครับ หรือใครที่ไม่พอใจจริงก็นัดๆกันรวมกันมาทีเดียวเลยครับ) ด่ากันในบอร์ดมันไม่เจ็บหลอกครับ หรือว่าท่ากลัวเสียเวลาก็ไปทำมาหากินกันต่อครับ เรื่องมันไร้สาระครับ ดูมันนะลงปุ๊บตอบปับ มันเฝ่ารอดูกระทู้ที่มันตั้งอยู่ครับมันไม่ใด้ทำงานหลอกครับมันขายของชำที่บ้านเลยมีเวลาเล่นคอมร์ไอ้ความยเอ้ยไปดูร้านไปไอ้สัสเดียวเด็กขโมยขอลไปแดกจะเสียใจนะมึงอะ ใครไม่เกี่ยวอย่าเสือกนะครับใครเสือกพ่อตายนะครับ ผมถือว่าผมบอกแล้วมันเป็นเรื่องของมันกับผม2คน คนที่ไม่มีอะไรทำก็ออกไปดูกระทู้ที่มีประโยชน์สร้างสรรณเลยครับ ตอบไวๆนะไอ้สัสแล้วไม่ต้องแอบมาเป็นผีใด้แล้วไอ้เหี้ยเพราะใครๆก็รู้ว่ามึงเป็นใคร อายเขาไอ้สัสโตแล้ว เอาขำๆดีมั้ยไปหาที่ต่อยกันครายเครียดที่ตลาดมั้ย ผมแพ้ผมอายคุณแพ้คุณอ้ายกันไปเลยเอามั้ย อย่าพูดเรื่องปืนนะจะยงจะยิงอะไรน่ะมันฟังแล้วจะอ๊วกแตกปัญญาอ่อน ปืนเขามีกันทั้งนั้นแหละครับอย่าเอาเรื่องปื่นมาคู่เด็กนะครับ หรือไม่กล้าต่อยกับเด็ก ตอบไวๆเลยมึงอะ อ้ายเหี้ยแก่ยุธยา
  • แม๋ไอ้สัสทำเป็นปลอมเป็นผู้หญิง มี คะ ด้วย กูจำมึงได้ไอ้สัสพยายาม พิมพ์ไม่ให้เหมือนแต่กูจำมึงได้ไอ้สวะ ( มึงชอบด่าว่า จัญไรแห่งปี โท่ไอ้แก่แล้วยังควายอีก )5+5+5+ กูจำมึงได้ไอ้แก่ อยุธยา หมามันชื่อ ไดร์โว้ อะ 5+5+5+5 กูจำมึงได้ ฮามากนะมึงเนี้ย5+5+5 เร็วๆตอบมาอีกพยายาม พิมพ์อย่าให้จับใด้สิ
  • แม๋ด่ากูว่าคนธรรมดาเขาไม่มีรูปแบบนี้หลอก ฟันธง ธงพ่อมึงอะดิ ไอ้สัสด่า ไม่ดู รูปตัวเองเลยไอ้สัส ดำปิ๊ดเลยอะ แล้วเยอะสะด้วย เป็น10ภาพ กูมีภาพเดียวทำบ่น5+5+5+ มึงอะโครตจังไรเลยอะ ไอ้เฒ่าอยุธยา เอ้าลุยๆๆสู้ๆๆๆ อย่ายอมแพ้ไอ้แก่ปัญญาอ่อน :013: อุ้ยๆๆๆโมโหอะดิไอ้แก่55+5+ :011::012::025::026::028::027: 5+5+5+5+5+
  • กูไม่ยอมมึงหลอกนะ ไอ้สัส มาว่ากูก่อน กูไม่เคยไปว่าอะไมงก่อนเลยนะไอ้แก่ปัญญาอ่อน ยาวก็ยาวไอ้สัส
  • ทำไมต้องปลอม ค่ะ พอดีเราเป็นชาวพุธอะคะ คนพูธเค้าไม่ทำนิสัย จัญไร ขายพระแดกหรอกคะ แค่อยากเสือกออกความเห็นอะคะ อย่าด่าคนจัญไร
  • นี้มึงไม่เจ็บ....................นะเนี้ย
    ดิ้นเป็นหมาขี้เรื่อนโดนน้ำร้อนลวกเลย
    อีเกย์เอ็ย เคยมีผีเอาหลักฐานว่ามึงเป็น
    เกย์ มานี้ ตอนเด็กๆมึงคงโดนพ่อมึงสอย
    ตูดสินะเลยเก็บกดเป็ยเกย์ 555+ ฮาวะ
  • ตอนปี ใหม่ หรือมีมิตติ้ง ทำไม่ไม่มาว้า ไม่กล้ามาหรอ มีคนอยากเห็นหน้าเยอะนะ ว่าเด็กระยำแบบมึงหน้าตาเป็นไง มึงแจ้งเกิดแล้ว เราดีใจด้วย เก่งจริงคราวหน้ามามิสติ้งสิ อย่าเอาแต่เก็บตูดไว้ให้หมาที่บ้านอัด เอามาให้หมาพวกกูอัดบ้างจะได้
    ขี้สบาย เย้!!!..
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8854&page=1#Item_0

ใช่คนนี้เปล่า
  • จะ ค่ะ หรือ คะ เอาให้แน่ ไม่เนียนเลย ไอ้แก่ เอาใหม่ เอาให้เนียน
  • มีคนเขียนคร้ายกันนะครับในบอร์ดนี้ไม่มีใครเขียนคำนี้บ่อยๆ จันไร จัญไร จังไร แต่กูเห็นที่ด่าอยู่บ่อยๆก็มึงนี้แหละ จัญไร จัญไรประจำปี มึมึงคนเดียวนี้แหละ เอาเรื่องพุทธศาสนา มาอ้าง มึงอะตัวดีเลยไอ้สัส แอบโทรมาหา ( เออคือว่าเดียวพี่จะไปดูพระที่บ้านน้องนะท่าพี่ชอบใจเดียวเอาหมาไปเลย ) นี้แหละคำพูดของมึง อย่าแอบอ้างผู้หญิงมาเป็นตัวช้วยเลย เสียหายสถาบัน ผู้หญิงเขาหมด ผู้หญิงเขาไม่มาอ่านกระทู้แบบนี้ให้เสียเวลาเขาหลอก แล้วเขาคงไม่ทำตัง จังไร เหมือนที่มึงชอบด่า หลอกนะไอ้แก่ไอ้เฒ่าไอ้ควายไอ้ปัญญาอ่อน ( พี่ไฃๆอ่านดีๆนะครับว่าใครเริ่มด่าใครก่อนใครหาเรื่องก่อน ) พี่ๆพิจรณา ด้วยแล้วกัน
  • เรื่องเปนไงมาไงวะ ไอ้หนูโอซาก้า (ขอเสือกหน่อยเหอะ)
  • ใช่ครับพี่ มันนั้นแหละ นั้นแหละในลิ้งค์เลย
  • เป็นไอ้มาร์ค ไอ้มาณ์ค ไอ้มาร์ด ไง
  • *** ดีคร๊าบๆๆทุกท่านๆๆๆ ก่อนอื่นต้องขอเข้ามาร่วมวงก่อนเลยนะ

ที่ทุกท่านเห็นในรูปเป็นหมาของคุณมานพจิงคร๊าบๆๆผมไม่เถียง

แต่อย่าเอามาอ้างๆๆ ให้คนอื่นเสียหายนะกับคนอื่นๆๆ

คุณ ozaka บอกด้วยนะคร๊าบๆๆว่าหมาตัวนั้นมันไม่ได้อยู่กับคุณในตอนนี้

** เรื่องมันมีอยู่ว่าคุณมานพ กำเงินไป4-5หมื่นเพื่อจะไปซื้อพระของคุณ ozaka

และคุณมานพไปไหนก็จะหอบหิ้วเจ้าไดโว้ไปด้วย พอไปถึงก็เอาหมาลงไปด้วย

คุณozakaก็ได้ขอถ่ายรูปไว้ แต่คุณมานพดูพระแล้วไม่ชอบก็เลยไม่เอา และก็

ไม่ได้เอาหมาไปแลกด้วย คุณมานพบอกผมว่าไม่เคยคิดจะเอาหมาไปแลกเลยนะ

และคุณมานพบอกอีกว่ายังไงคุณช่วงลงเบอร์โทรกลับด้วยนะคร๊าบๆๆๆ

ผมเองรู้สึกงงว่าทำไมถึงทำแบบนี้.......และถ้าคุณozaka คิดว่าคุณมานพเป็นผี

พิสุทได้ไหมๆๆ จาดมาเลยๆๆ เอาให้หงายกันไปข้างนึง ผมเองก็รักความถูกต้อง

และผมเองก็มีตัวตน
    ไฟล์แนบ
    100_0374 (Small)2.JPG 48K
  • จัดไปคับ อีกอย่าง พี่ผมไม่ได้เปนเกย์นะ มีลูกมีเมียแล้ว อย่างที่พี่คินบอก พิสูจน์เลยคับ อย่าหว่านแห ถ้า มันไม่จิงคนอื่นจะเดือดร้อน
    โน๊ต ...FDP...
  • ** ผมเคยเห็นด่ากันหลายกระทู้ก็ไม่อยากยุ่ง แต่พ่อด่าไปเล่นถึง พ่อถึงแม่แล้วก็รับไม่ได้เหมือนกัน

จะด่าก็่ด่ากันไป อย่าลามไปถึงพ่อแม่นะคร๊าบๆๆ คุณจะทะเลาะอะไรกันไม่รู้อย่าเอาพ่อแม่มาเกี่ยว

ท่านไม่รู้เรื่องก่รทำอะไรไม่ดีของคุณ คิดก่อนจะพิมออกมาจะดีมากนะคร๊าบๆๆ ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกันนะ
  • สวัสดีปีใหม่ พี่นพและน้องโน๊ต พี่เปลี่ยนชื่อแล้วนะโทรหาพี่บ้างดิยังไม่ได้เติมตังค์เลย อ้อลืมสวัสดีไอ้เด็กเหี้ยแห่งปีมึงอย่ากวนส้นตีนให้มันมากนักกูอ่านแล้วเริ่มคันส้นตีนตะหงิดๆ แล้วนะมึง
  • ozaka เเน่ใจหรอ ว่าผีที่ด่าเอ็งเป็นเรา
    พอดีเพิ่งกลับจากข้างนอกมาเห็น ก็ตกใจ
    ขอบอกนะโอซาก้า ถ้าเราจะทะเลาะกับใคร
    ชอบซึ้งหน้าว่ะ หรือว่าเอ็งจะลองดูซักเหนื่อย
    เดี๋ยวจัดให้ เเละขอบอกเอ็งอีกอย่างนะ
    ตั้งเเต่เล่นพิทบูลโซน เราไม่เคยเป็นผ๊ซักครั้งเลย
  • เเละถ้าเอ็งพิสูจน์ได้ว่าเราเป็นผีไปด่าเอ็ง
    เราจะนอนให้สมาชิกทั้งพิทบูลโซนเหยียบ
    แต่ถ้าไม่มีข้อพิสูจน์ได้ว่าผ๊ตัวเราและไม่มีการขอโทษ
    เราคงไม่ต้องคุยอะไรกันเเล้วนะ เราขอพูดเเค่นี้เเหล่ะ
  • งานงอกแล้ว osaka

เงียบกริบเลย เจอทั้งหลักฐานทั้งพยาน เถียงไม่ออกเลย
  • ** ผมว่าเดียวก็รู้ใครถูกใครผิด คนถูกก็คงสบายไป

แต่คนผิดเดียวสังคมจะตัดสินเอง.......

งานนี้มันส์แน่คร๊าบๆๆผลออกมายังไงรอชมดีกว่า
  • บอกได้คำเดียวไอ้น้อง..งานช้างเข้า..ยังไงออกมาเคลียด้วยก็ดีนะคับ..อีกอย่างลูกผู้ชายหน่ะกล้าทำกล้ารับ..คำขอโทษจะทำให้เราอยู่ในสังคมนี้ต่อไปได้
    เออ พี่เปา รู้เรื่องอีตื๋อแล้ว เสียดายหว่ะ กินแห้วอีกแล้วเซงเลย เฮ้อ......
  • ผมอ่าน ๆ ดูแล้ว นี่ไม่ใช่เรื่องเล็ก ๆ แล้วนะเนี่ย ............ ท่าจะยาวครับ และปัญหาคือต่างฝ่ายต่างรู้บ้านกันแล้วด้วยอะสิ

และปัญหาอีกข้อคือ อีกฝ่ายใส่ไปชุดใหญ่แล้วนี่ล่ะ น่าคิด
  • พี่นพอย่างที่บอกคับ เค้าไปไหนแกจะเอาไอ้โว้ไปตลอด ไม่จำเป็นที่จะต้องเอาหมาไปแลก ความจิงเป็นไงผมก็ไม่รู้นะ แต่ที่รู้ๆ ถ้าพี่นพแกเอาหมาไปแลกพระจริงๆ ผมว่าถึงขั้นบ้านแตกแน่ๆ
    เพราะเมีย กับ ลูกแก รักไอ้โว่มาก ๆ ไม่ได้จะเข้าข้างใครนะครับ อย่างที่บอก ความจริงเป็งไง ต่างคนต่างรู้กันดี ไอ้โว่มันป็นหมาที่น่ารัก บางทีน่ารักกว่าคนเลวๆ บางคนซะอีก หลายคนก็รู้ว่าผมเคยเจออะไรมา ถ้าติดตามกัน อยากให้คิดกันสักนิด จะทำอะไร ให้อยู่ในความถูกต้อง ใช้สติ คิด พิจารณา ดีๆ ก่อนจะตัดสินคนอื่น น้อง โอซาก้า ออกมาเคลียด้วย อย่างที่บอกครับ
    ถ้าหว่านแหอย่างนี้ มันไม่ดีกับทั้งสองฝ่าย ..จบ
    โน๊ต...FDP...
  • ผมคนหนึ่งที่ได้รู้จักพี่นพผมว่าพี่เขาไม่ใช่คนแบบนั้นนะคับ
    แก่รักหมาของแก่มาก แก่คงไม่ทำแบบนั้นหลอกคับ