ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผีเกย์อ้วนตุ๊ดขายพระเเดกคือใคร
  • อ้าว ozaka ....ไฉน ทีนี้ถึงเงียบไปล่ะ

....ozaka ผู้เกรียนเทพแห่งบอร์ดพิทบลูโซน......งานเข้าแล้วมึง ...

สมน้ำหน้า ไม่รู้จักผู้หลักผู้ใหญ่....ทำตัวเองนะมึง
  • สงสัยตอนที่มันด่าคนอื่น ฉอด ๆ ๆ ๆ มันคงเล่นที่ร้านเกมส์หรือร้านเนท

เวลาคงหมดแล้วไม่มีตังค์ต่อเวลาน่ะ พรุ่งนี้คงขอตังค์แม่มาเล่น แล้วจะมาตอบกระทูภายหลังน่ะ ทุ้ย ๆ ๆ ๆ ๆ ไอ้อิ๊บอ๋าย
  • โอซาก้าถ้าทำผิดแล้วขอโทษ พี่แกก็คงไม่ติดใจหรอก
    แต่ถ้าแน่ใจว่าพี่เขาทำเขาตามด่าเราจริงก็หาหลักฐานมา
    อย่ากล่าวหาลอยๆมันจะเสียคนนะ เดี๋ยวมันจะอายหมา
    mass FDP.
  • เงียบวะ โอซากา เมือว่านยัง ดิ้นเป็นหมาโดนน้ำร้อนลวกอยู่เลย สงสัยจะย้ายบ้านนี้ มึงงานนี้ตูดบานแน่ อุวะฮอาฮ่า
  • ที่ดิ้นนั้นพ่อมึงครับ ขอด่าคนเสือกทีเถอะครับ
  • ไอสัส
    ozaka
    พ่อแม่ มิงไม่มี ไง ตายห่าไปแล้วหรอ...

อ่านแล้ว อดด่ามิงไม่ได้
    พ่อ+แม่ ล่อเค้าอยุ่นั่นแหละ
    สันดาน หมา

กู เดก อย. ไม่เคยรุ้จักกับพี่เค้าหรอกสาบานได้
    แต่อดทนดูพฤติกรรมมิงไม่ไหว
    บุพการีมิงรู้จักมั้ย..
  • กลับมาปากเก่งได้อีกครั้งแล้วครับ โอซาก้า เมื้อ วานยังกลัวจนหัวหดไข่สั่นขี้แตกอยู่เลย บุพการี มันไม่มีหรอกครับ เพราะตอนเด็กๆมันโดนบุพการีมันอัดตูดมันเลยมีแต่ ผัว ฮาวะ อุวะอาฮ่า