ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากไปมิตติ้งโคราชแล้ว หายไปเลยพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 160K
  • สวยงามอะไรขนาดนี้ครับพี่โจ้ นั้นสิพี่โจ้ พี่ไก่ป๋าทอม เงียบไปเลย ผมก็รอเหมื่อนพี่โจเลยครับผม ;;) ต่อสายตรงหาพี่ไก่เจรจาให้ผมด้วยนะครับพี่โจ้
  • คิดถึงบรรยากาศตอนมิตติ้งตรง ข้างลานย่าโมครับ อบอุ่นดี ได้เจอพี่ๆน้องๆ
  • เช่นกันครับพี่โจ้ สงสัยต้องไปเร่งพี่ไก่แล้วพวกเราพี่โจ้ จัดไปก่อนเดียวน้องตามไปสมทบอีกคนครับพี่ :-D :-D
  • พี่น้องทางโคราชครับ ใครที่ชอบชนไก่ ...ไปใหกำลังจัยฉาน เดิ้งเด้อ...ไอ้งูดิน จะชน ทีสนามชนไก่สะพานสูงครั้งที่...2 17/2/56 ใครชอบความมัน ..สาดิดส์...กับก๋อยง่อน ตามฉานไปกะสนามชนไก่สะพานสูง...เด้อimage
    ไฟล์แนบ
    เจ้างูดินชนะ 11000 Iณ สนามชนไก่สะพานสูงในนามซุ้มอริยะ(นครชัยฟาร์ม) (3).jpg 58K
    เจ้างูดินชนะ 11000 Iณ สนามชนไก่สะพานสูงในนามซุ้มอริยะ(นครชัยฟาร์ม) (3).jpg 58K
  • มิตติ้งเมื่อไร ขอไปด้วยคนครับ
  • รูสุดท้ายพอดีเลยเกือบใส่ไม่ได้ โหดพอใหม๋ :O image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1110.JPG 98K
  • พี่หริน เอาเงินเข้าซุ้มตลอดเลยนะเนี้ย จัดไปครับโชคดีๆๆๆๆๆๆ นะครับพี่
    ครับผมพี่บี ไปได้เลยครับผม ขอเพียงมีใจรักในสิ่งเดียวกันเป็นพอครับผม
    พี่หมู มันจะออกมาเป็นแนวไหนหว่า อิอิอิ :032: :032: ปอกคอแดงด้วย เดียววันงานที่ 3มีนานี้ผมเอาเด็กที่บ้านใส่ปอกคอแดงๆไปบ้างดีกว่า :013: :013:
  • วันนี้วันแห่งความรักคึ๊กๆ คั๊กๆ กันหน่อยพี่น้อง :032: :032: :013:
  • ผมเสียลูกรักไปตัว1เมื่อเช้านี้ บ่อเกิดแห่งรัก เพื่อนตาย เพื่อนแท้ ได้จากไป วาระสุดท้ายผมก็ไม่ได้เห็น เพราะไรก้าอยู่บ้านผมที่นนทบุรี :034: :022:
  • เสียใจด้วยครับพี่บี :022:
  • เอาทายาทเจ้าเป๋มาชมหน่อยจิพี่ชาญ =D> image
    ไฟล์แนบ
    45[1].jpg 63K
  • เสียใจด้วยนะครับพี่บี
    ขอบคุณครับผมพี่เอ
    รอก่อนๆๆๆๆๆ น้องโอให้ลืมตาสักหน่อยได้เห็นแน่นอน แทบไม่ได้นอนเลย (:| (:|
  • คุณชาญ ติดต่อนางแบบ4คนนี้ด่วน จะให้มาจุงหมา เวลามีMeeting
  • ได้กี่ตัวครับชาญ
  • 55555555 เอางั้นเลยอะพี่บี งั้นก่อนวันมิสติ้งผมขอพาน้องๆ เขาไปเที่ยวเมืองโคราชยามราตรีก่อน 1 วันนะครับพี่บี 55555555555
    ออกมา 7 ตัวครับพี่อุ้ย น่าจะได้แดงจมูกแดง 1 นะครับ อีกตัวไม่แน่ใจถ้าจมูกแดงก็ 2 ตัวครับผม มีสีแบบเป๋ หน้าตาคล้ายๆ เป๋มาอีก 2 ครับ
    PLATTINUM (เป๋ฮ่าว ) พ่อของเด็กๆ ครับ สัก 2 รูป imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9338.JPG 122K
    IMG_9357.JPG 109K
  • เป๋ฮ่าว จ่ายลูกได้เจ็บมาก มันส์ตั้งแต่เด็กเลย....แล้วเจอกันคับท่าน ขุนแผน.... :063:
  • อยากนอนสบายก็ส่งมาพี่555อิอิอิ :013:
  • เบ้ยนะพี่หรั่ง ชาญจ้า บ่แม่นขุนแผนแหมๆๆๆๆๆๆ :O :O (:|
    มาช่วยเลี้ยงด้วยกันดีกว่าน้องโอ :-)) :-)) :-)) (:| (:|
  • ว่างสิเห็นเที่ยวจัง ระวังของตัวเองเหอะ 15 ตัว :013: image
    เล่นสายหัว มั่นใจได้ ;-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_1231.JPG 75K
  • ผมก็ว่างั้นแหละพี่หมู ออกมา 15 ตัวจริงๆละ อิอิอิอิอิอิอิ สนุกแน่งานนี้ สายนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ เตรียมพบกับ PLATTINUM SON ที่นี้เร็วๆนี้ 55555555555555 ขี้โม้สักหน่อย :063: :063:
  • 555เก็บตกงาน BURAPA BIKE WEEK กับสาวๆขี้เหร่สุดเเระคนเนี่ย สวยๆเก็บไว้ดูคนเดียวอิอิอิ B-) imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7824.JPG 70K
    IMG_7825.JPG 75K
  • ดูรถมั่งดีกว่า :021: imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7809.JPG 69K
    IMG_7827.JPG 75K
    IMG_7822.JPG 83K
    IMG_7892.JPG 69K
  • อีกรูปครับงานใหญ่มากเดินไม่ทั่วเลย :O image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7812.JPG 64K
  • เดียวรอดำๆของผมเทรินมั่งของพี่มีหมองอะพี่หมู55555 :016:
  • โห เดียวพี่ไปหาที่บ้านเด้อจะไปดูรูปสวยๆด้วยคน อิอิอิอิอิ
    งานนี้มีมีหงำกันด้วยนะเนี้ย งั้นผมนั้งรอชมละกันครับบบบบ :-)) :-)) :-)) (:|
  • ครูซ_ถ้างานนี้มีรางวัลติดไม้ติดมือ เอ ใครยังอยากจะได้ใหมหน้อ :>
    งานอย่างนี้โอไม่ไปคนเดียวได้ไงเนี๊ย :-D
  • สวัสดีครับ สบายดีกันทุกคนนะครับ
    เห็นด้วยกับน้องโอเลย เรามันคนใจบุญอยากช่วยแบ่งเบาภาระให้กับชาญเขาเนอะ
    เค้าจาเอาตัวเมียหน้าแบบพี่เป๋อ่ะ
  • โห พี่หมูงานนี้มีเฮแน่นอนเลย อิอิอิอิอิอิ :-)) :-)) :-))
    อะไรกันพี่อุ้ย มีแบ่งเบาด้วยนะเนี้ย เดียวจัดให้เลยละกันครับผม เล็กๆ หักๆ สั้นๆ กันไปเลยเด้อ :-)) :-))
  • ตอนรับสมาชิคใหม่ น้อง RANGER สังกัดพิสบลูโคราชครับผม
    ขอบคุณพี่ชายที่แสนดีที่มีให้กันตลอดมา ขอบคุณแฟนที่อยู่เคียงข้างกัน ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ช่วยเหลือและเป็นกำลังใจให้กันเสมอมาครับผม
    ขอบคุณน้องหมาทั้งเกาและไหม่ทุกตัวด้วยจ้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0130.JPG 116K
    IMG_0128.JPG 104K
  • ยินดีด้วยครับชาญ ว่าแต่เลขทะเบียนอะไรหนอ งวดนี้จะได้จัดหนัก เพื่อจะได้ BY SP KENNEL กะเค้าบ้าง :o039:
  • ขอบคุณครับพี่เหน่ง เลขป้ายแดงนะครับพี่ 1448 ครับผม ป้ายจริงๆน่าจะอีกสักพักครับผม :013: :013: :029: :029:
  • เอกสานใครไม่รู้ มาเอาเลย มี ของฝากด้วยนะ >:/ ดีแล้วคับคุณชาญ ไม่ลืมบุญคุณ คนหรือแม้กะทั้ง เจ้าสี่ขาด้วย ไม่มีเดือดร้อน
    คับ :*
  • ยินดีด้วยครับ
  • จัดไปครับ 448 ตังละ1,000 กับสามหาง...
    ยินดีด้วยครับ ชาญ ;-)
  • รับทราบครับพี่หมู เดียวจัดเต็มกันไปเลย ฝากเอกสารไว้ก่อนน่าเดียวน้องจะแวะไปเอาจ้า พร้อมๆ กับของฝากชุดไหนดีหว่า .......... บอกมาเลยพี่ใหญ่
    ขอบคุณครับพี่อุ้ย
    จัดไปครับพี่เอ ขอให้โดนๆ เน้นๆ เลยนะครับพี่เอ ขอบคุณครับผม :029: :029: :029: :">
  • น้อง RANGER พาท่านขุนแผนเราไปไหนเนี่ย5555 ไม่ยอมเข้าบ้านเลย :o046:
  • 55555555 ไม่ได้ไปไหนเลยครับพี่เหน่ง (:| (:| ช่วนนี้อดนอนสนุกไปเลยครับพี่ :030: ดูแลเด็กๆ ที่บ้านครับผม ส่วนมากน้องจะมาเล่นวันทำงานครับผม ที่บ้านบ่ได้ติดเน็ตรครับผมหยุดเสาร์อาทิตย์ครับบบบบบบ :029: :029: ขอบคุณพี่ๆ ที่คิดถึงนะครับผม
  • ตามมาด้วย อาโออิ ครับผม :029: (:| image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0233.JPG 113K
  • สวัดดีครับผม พี่หมู พี่เหน่ง พี่เอ พี่อุ้ย พี่ชาญ555 ใหญ่ไปอะป่าวววอาโออิเนี่ย :017: นี่เลยน้อง Premo เกือบหกเดือนเเล้วได้ครึ่งนึงของเเป็บซี่ลิตรอยู่เลย5555เป็นไงโม้เก่งป่าวววอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_7780.JPG 59K
  • โหขี้โม้จริงๆ เมื่อวานเพิ่งไปดูมา มันไม่ใหญ่ถึงขนาดนั้นนี้น่าคุณน้องโอ :013: :013: :013: :032:
  • PLATTINUM son ลูกชายเป๋ฮ่าว image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0280.JPG 78K
  • ...............................B-) image
    ไฟล์แนบ
    ikjh.jpg 59K
  • คนประเภทที่ 1 ควรจดจำ และต้องทดแทนบุญคุณ
    คนประเภทที่ 2 ควรจดจำ และให้เตือนตนเองไว้ว่า "ตนแลเป็นที่พึ่งแห่งตน"
    คนประเภทที่ 3 ควรจดจำ เพราะเขาสอนให้เราเข้มแข็งรู้จักใช้..สติปัญญา" ในการแก้ไขสถานการณ์ที่ลำบาก
  • อะไรพี่จะบวชเหรอ5555 :-))
  • พระมหาสมสมปองมีคู่แข่งแล้ว โอ.... ^:)^
  • น้องชาญเอารูปมาลงด้วยนะครับ
  • เกือบมีตังค์เพราะน้อง RANGER แล้ว ซื้อแต่เลขคู่ท้าย ไม่ได้ซื้อเลขคู่หน้า ไม่งั้นถูก 41 แล้ว 55555
  • 55555555 น้องโอนีสนึงๆๆๆๆๆๆ
    เบ้ยนะพี่หรั่งก็ว่าไปผมยังงูๆปลาๆ เลยครับผม
    ครับผมพี่บี วันนี้ได้เห็นแน่นอนครับพี่เดียวย่อรูปก่อนครับผมบ่ายๆ น่าจะได้ลงครับผมจัดไปครับ
    โหพี่เหน่งเหมือนผมเลยพี่ เสียดายอยู่เนี้ยครับผม :012: :002: :002: