ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมชอบโดนรุม หลายๆคนยิ่งดี :o003:
  • ไม่ใหวครับ มีอยู่4คน2คนน่ากิน 1คนใช้ใด้แต่อีกคนโพนยางคำชัดๆ ถ้า3คนแรกไม่มีถอยแต่คนหลังนี่ขอโดดหนีดีกว่า หรือคุนชอบแบบบึบๆผมจะติดต่อให้555
  • คุณไม่เอานี่ ผมคงไม่ไหวอ่ะ ตกลงรถออกยังคุณ
  • ผมบอกก่อน ถ้ารถไม่หรูผมไม่นั่งนะ แล้วอีกอย่างต้องมารับผมนะ ผมถึงจะไป :o003:
  • ออกมาใด้2อาทิตย์แล้ววัน2วันจะไปโคราช เดี๋ยวไปกินปลาช่อนสายันกันดีกว่า จะไปดูทราน3ด้วยรออย่างใจจดใจจ่อ แล้วต้าเป็นไงมั่ง บายดีใหม
  • รถผมนะรถมือหนึ่งคุนเอ็กซ์
    มือหนึ่งขับ มือหนึ่งจับประตูกันหลุด :o043:
  • 55+ คิดนานมั๊ยว่ะเนี่ยมุขนี้ ขำๆ ขำดีเหมือนกันคุณ

มาๆ มาเร็วๆผมก็อยากไปดูเหมือนกัน คุณเลี้ยงนะ คุณโชคดีมากนะเพราะปกติแล้วผมจะไม่ให้ใครเลี้ยงผมง่ายๆ คราวนี้โชคเป็นของคุณแล้ว :o043:
  • โชคร้ายนะสิ ผมก็อยากดูเร็วๆ แต่หนังมันเข้าสิ้นเดือน
    คราก่อนหมอดูทักว่าจะมีโชคเป็นสัตว์2เท้า ผมไม่เชื่อ แต่ไม่กี่วันผมก็ต้องเชื่อผมใด้จริงๆ
    แต่มันมาทีละเท้า เข้าชายโครงเต็มๆเลย ไปห้ามเด็กตีกันโดนลูกหลง แถมเข่าอีกหลายดอก
    แม่งงงงหมอดันบอกไม่หมด
  • หนังเข้าพุธนี้ ไปเปล่า เลี้ยงด้วย :o003:
  • เพื่อนกันเค้าดูกันตรงนี้แหละคุณ เลี้ยงนิดเลี้ยงหน่อยได้ม่ะ :o003:
  • พุธไม่ว่าง พฤหัสศุกเสาร์ขายปลา อาทิตย์จันทร์โอเลี้ยงok ว่าแต่กลางคืนต้องหาขาไพ่ให้เมียผมด้วยนะ
    เราจะใด้ไปลัลล้ากันโดยไม่มีเมียมาคุม555 :o043:
  • เมียคุณเล่นดัมมี่เปล่า ถ้าเล่นดัมมี่เดี๋ยวผมเล่นด้วย :o003:
  • ผมก็ชอบเล่นไพ่เหมือนกัน เล่นแบบหนุกหนานๆ 5-10-15
  • มันหมายถึงอะไรอะ5-10-15บอกหน่อย
    ผมไม่เล่นการพนัน ไม่เชื่อพนันกันดูก็ใด้
    แปลกนะผมไม่ชอบการพนันจริงๆ แต่ใด้เมียกี่คนกี่คนชอบเล่นทุกคน คนนี้ก็ต้องไปจีบข้าง วงป็อกเด้ง คนก่อนก็เลิกกันเพราะเค้าไปเล่นบ่อนเขมรแล้วเอารถไปขาย สงสัยเป็นกรรมเก่า ว่าแล้วคืนนี้ไปหาแก้กรรม แถวๆผับใหนดีคุนเอ็กซ์บอกที
  • 55+ มาเลย อาบอบนวดดีกว่าเรา ให้น้องนุ่งเค้ามีตังค์ใช้มั่ง
  • 5-10-15 คือ เสียน้อย เสียกลาง เสียมาก

5 เสียน้อย 10 เสียกลาง 15 เสียมาก อยากรู้มากกว่านี้ลองไปถามเมียคุณดู 55+
  • เค้าไม่เป็นดำมี่ เค้าชอบไพ่เก ผมชอบเก็บต๋ง
  • image

เมื่อไหร่ดีคุณ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9664.JPG 196K
  • สวัสดียามเช้าครับ พี่ไก่เป็นไงบ้างเอาน้องเล็กมาโชบ้างนะครับพี่อยากเห็น น่ารักจั้มม่ำแน่ๆ เลย เอ็กกับสามนี้ถ้าไม่ไหวแบ่งพี่มาจักคนเด้อ 5555 แต่คนสุดท้ายนี้ขอบายนะ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37499.JPG 36K
    SNV37494.JPG 30K
    SNV37495.JPG 26K
  • ถ้ามีจริงๆไม่ถึงเราหรอกพี่ชาญ คุณสามเก็บไว้กินคนเดียว
  • ฮ่าๆๆ เดี๋ยวนี้น้องสามกับน้องเอ็กซ์มาแอบจู๋จี๋กันที่นี่เอง งานไทยแลนด์ด๊อกพี่ไม่ได้ไปแล้วนะ เพราะต้องพาหลานมาหาแม่ที่โคราช มีโอกาสจะได้กินกาแฟกันบ้างหรือเปล่าเอ่ย รวมทั้งน้องชาญด้วยนะครับอยากเจอเหลือชาญคนเดียวที่คุยกันแล้วยังไม่เห็นตัวเป็นๆเลย เสาร์นี่ว่างหรือเปล่า
  • ครับสวัสดีครับพี่เห ว้า เสาร์นี้ผมไปงานเมืองทองครับพี่ นัดกับกล่มพี่ๆ ที่อยู่กรุงเทพไว้แล้วครับ น่าเสียดายจังครับ เลยไม่ได้อยู่ต้อนรับพี่เหเลยครับผม ไว้คราวหน้านะครับพี่ ไม่รู้เอ็กกับสามไปงามเมืองทองหรือเปร่าครับ ถ้าไม่ไปก็ส่งงานให้เอ็กพาพี่เหเที่ยวโคราชด้วยนะครับผม ขอโทษจริงๆครับพี่เห :029:
  • ครับพี่เห ผมก็ดูๆวันว่างอยู่ครับพี่ คุณสามเค้าชวนไปงานไทยแลนด์ด๊อก
  • หวัดดีครับชาวโคราชเป็นไงมั้งครับ อากาศที่โน้น....
  • สบายดีครับพี่โต ทางโน้นฝนตกไหมครับพี่ ทางนี้ตกนิดหน่อยครับ ไม่มากพอเย็นๆ สบายครับผม :)
  • ศุกร์เสาร์อยู่ปากช่องรอขายของ วันอาทิตย์ไปโคราชตอนเย็นๆดูทรานฟอเมอร์ งานเมืองทองมันตรงกับเสาร์อาทิตย์คุนเอ็กซ์ติดเรียนไม่ใช่เหรอแล้วจะใด้ไปวันใหนงะ ลองบอกแผนมาหน่อยจะใด้จัดคิวถูก
  • วันอาทิตย์นี้ผมว่างคุณ ไม่มีเรียน หรือคุณว่าไง

ใช้เบอร์อะไรบอกกันด้วยโทรไปไม่ติดซักเบอร์
  • ขอโทษทีครับเมื่อครู่ฟ้าแรงเลยปิดเครื่อง วันอาทิตย์ว่างก้ดีเดะ ไปเช้ากลับเย็นๆ
  • โทรมาคุยกันดีกว่าคุณสาม ขี้เกียจพิมพ์ยาว
  • ตัวนี้ใช่มั้ยพี่ชาญ ที่บอกว่า 502
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy%20(2)%20of%20SDC12051.jpg 108K
  • จัดไปอีกรูปimageแต่ติดต่อเค้าไมได้ แต่มีผลงานแล้ว สวยมาก
    ไฟล์แนบ
    SDC13346.jpg 124K
  • ใช้แล้วตัวนี้เลยของพี่กอฟ ชัยภูมินะครับ ถ้าพี่จำไม่ผิด ;-)
  • แดงๆ อิอิอิอิimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0252.jpg 27K
    ภาพ0256.jpg 25K
    ภาพ0250.jpg 30K
    ภาพ0244.jpg 32K
  • ดำๆ อิอิอิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0246.jpg 30K
    ภาพ0257.jpg 27K
    ภาพ0260.jpg 24K
  • ไม่ได้เข้ามานาน ตามอ่านของคุณสามกับคุณเอ็กซ์ฮาซะท้องแข้งเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    เรื่องเมียชอบเล่นไพ่ ถ้าผมได้ไปโคราชเมื่อไหร่คุณได้รู้จักเมียผมแน่......ตัวจริงเลยค้าบบบบบบ
    ดรัมมี่ แพ็ค เก้าเก ป็อกเด้ง สมสิบ จัดมาไม่มีถอย ฮิ้วววววววว เราก็ปล่อยให้เมียเล่นไพ่ไป
    ส่วนเราก็...ฮิ้วววววววว ไม่อยากคิด เฮ่อต้องคอยนั่งบีมนวดให้มรัน(เพราะมรันไม่ยอมให้ไปไหน ค้าบบบบ) :026:
  • พี่ชาญผมรู้แล้ว ไอ้ turnado เป็นหมาของพี่ยีนส์image
    ไฟล์แนบ
    552.jpg 100K
  • image
    ไฟล์แนบ
    702.jpg 100K
  • image
    ไฟล์แนบ
    855.jpg 100K
  • คุนหูคุ้นตาบ้างมั้ยพี่

• เซ่าแล่วเด้อออออออ พี่ น้องงงงงงงงง..............
  • 55+ ครับพี่หล้า แฟนผม แฟนพี่หล้า แฟนคุณสาม ให้เค้ารวมแก๊งค์เล่นไพ่กัน ส่วนเราไปลั่ลล้า ดีกว่า :o003:
  • ตัวนี้ชื่อ อาเทอร์ ของยีนเข้าครับ เห็นตัวจริงมาแล้ว โครตใหญ่เลย 555555 เดียวจะถามๆ ให้นะครับ ถ้าจะแรง อิอิอิอิ
  • ปากช่อง ตกส้วมไปแล้วมั้ง
  • อาร์เทอร์ ตัวจริงใหญ่มากคอนเฟิร์ม.........
  • โหไปตลาดซันเดย์พึ่งกลับมาถึงเนี่ย
    ส้วมไม่ใด้ตกครับ แค่ลงไปหาอะไรกิน555
    พี่หล้ามาเมื่อไรบอกนะ คุนxจะพาไปลั้ลลา ผมก็ใด้ไปด้วย ถึงตัวจริงผมจะเรียบร้อยไม่รู้ประสีปะสา
  • ฮึ ๆๆ ไม่รู้ประสีประสา ฮิ้วววววววววววว..........พ่อปลาไหล ลื่นปื๊ดดดดดดด.......
  • คุณสามนี่ศิษย์ลิ้นไวรุ่น 2 ผมรุ่น 1 อาจาร์ยคือพี่หล้า 55+

แต่ผมน่าจะไปหาพี่หล้าก่อนนะ ถ้าไม่มีไรผิดพลาดเข้าพรรษานี้ผมน่าจะไปพิษณุโลก คุณสามว่างเปล่า ถ้าว่างไปด้วยกัน
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml./300 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ) ติดต่อ082-541-7812/082-003-2391 โย

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131&l=d48a239190 โทนสั่งได้ที่083-4268535 ราคาขวดเล็กอยูที่250 พร้อมส่ง ขวดใหญ่600 ค่าจัดส่ง70บาท ซื้อเยาะราคาพิเศษ
  • มาเป็นชุดเลยนะครับบบบ น้ำมันปลา ขายดิบขายดีนะครับบบ สวัสดีครับทุกคน imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38029.JPG 43K
    SNV38051.JPG 43K
    SNV37987.JPG 43K
    SNV38046.JPG 37K
    SNV38040.JPG 30K