ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมาที่บ้านเป็นไงบ้างนัท ว่างๆจะเข้าไปชมหน่อย

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2773.JPG 186K

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2780.JPG 287K
  • พี่ๆน้องๆPitbull Koratครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ
  • โตวันโตคืนครับพี่เอ๊ก สูงโปร่งเลย 555+ นึกว่าเป็นโดโก

เข้ามาเลยครับพี่ รอต้อนรับนานแระ

ขอบคุณพี่เคนที่มาบอกกล่าวครับ คงเป็นหน้าที่ของผู้ใหญ่แล้วแหละเรื่องแบบนี้ อิอิ

มาเลยเด้อพี่เอ๊กซ์ เด๋วเลี้ยงข้าวเย็น อิอิ
  • โตเร็วมากครับคุณเอ็กซ์ เด็กๆในสังกัดน่ะ...
    เริ่มฝึกการกัดสปริงโพลหรือกระโดดสูงๆ มั่งยังครับ :)
  • คุณเอ็กซ์+พี่ชาญและพี่น้องโคราชทุกท่าน
    ผมมีเรื่องจะขอความช่วยเหลือครับ
    คือว่าน้องสาวของผมต้องการบลูลี่ สีบลู...อายุไม่เกิน3-4 เดือน..
    ไม่สูงมาก ราคาไม่เกิน 8000 บาท
    หากท่านใดมีลูกสุนัขติดต่อได้ที่ผมเลยครับ085-2992864 หล้าครับ
    พร้อมลงรูปให้ดูในนี้ก็จะดีมากๆครับ
  • ครับพี่หล้า

• ครับนัท มีเวลาไปแนนอนครับ สัญญา
  • วันนี้พึ่งกลับถึงบ้านเย็นๆครับนัท อดไปกินข้าวเย็นฟรีเลย :o003:
  • ที่วังทองฝนตกอีกแระ....เฮ่อ.....ไม่ได้ออกไปทำงานอีกแล้วครับท่าน.....
    โคราชอากาศ ฟ้า ฝนเป้นงัยมั่งครับ
  • เอ็กซ์รู้เรื่องสามหรือเปล่า โทรไปให้กำลังใจกันบ้างนะ
  • ตามพีเหมาติด ๆ ครับ
    เป็นกำลังใจให้เช่นกันครับ...
  • งั้นผม ตามพี่เห พี่โต มาติดๆ ด้วยคนครับผม สู้ๆ ครับ
  • เมื่อวานตอนบ่ายผมก็โทรหาพี่สาม
    ว่าจะคุยสอบถามเรื่องปลาหมอสี
    แกก็ตัดสายไป นึกว่าแกยุ่ง แกเป็นไรหรอครับ

ยังไงเป็นกำลังใจให้ครับพี่สาม

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ไว้ว่างๆ ค่อยมาเยี่ยมก็ได้ครับพี่เอ๊กซ์ ^^
  • น้องสามพี่เขยประสบอุบัติเหตุไม้ไผ่แทงทะลุมือ ส่วนพี่ชายน้องรินประสพอุบัติเหตุรถคว่ำเสียชีวิตเมื่อวันเสาร์ครับ
  • ขอให้คุณสาม ผ่านเหตุการณ์นี้ไปได้ ด้วยดีนะครับ [-O<
  • วันอาทิตไปเที่ยวมาครับผมเอาชาลีกับโคแนน ไปกระทบไหล่ ดาราดังๆ ต่างประเทศทั้งนั้น อิอิอิอิอิอิอิอิ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    220840.jpg 123K
    220837.jpg 124K
    220821.jpg 105K
  • มีแต่หมาสวยๆทั้งนั้นเลย
  • นานๆ จะเห็นหลายๆ ตัวพร้อมกัน อิอิอิอิอิอิ ขอบอกว่าสุดๆ เลยครับเอ็ก เห็นแล้วกิเลสขึ้น :021:
  • อืมเกิดกิเลสอย่างเดียวเหรอชาญ...ตันหาราคะราคี มีไหม....555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • มีครบเลยพี่โต อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ สงสัยต้องจัดอีกแล้วเนี้ย รอพี่ๆ เข้าสงเคราะอยู่ อิอิอิอิอิอิ
  • พี่โต หมาใครเอ่ยสวยๆ
  • หวัดดี Mr.X ตัวนี้เป็น Kingpin ค้าบบบบบบบ...
  • สวยอ่ะพี่โต

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9098.JPG 126K
  • ได้รูปไหม่มาแล้ว ต้องขอโชสักหน่อยนะครับพี่น้อง อิอิอิอิอิอิ โคแนนครับ ขวบ นิดๆ ครับ หลาน ROMEO กับ ป๊อบอาย ครับผม imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 174K
    125.jpg 170K
    126.jpg 182K
  • ตามมาด้วย ชาลีครับ 16 เดือน ลูกโบย่า กับ มาม่าซัง หลานบันจี ครับขอบคูณน้องยีนกับพี่ราง แห่ง PG CAMP ด้วยนะครับสำหรับรูปสวยๆ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 148K
    133.jpg 164K
    136.jpg 184K
  • ไอ่ชาลีนี่มันแจ่มจริงๆ
  • พอออกงานเล็กๆ ได้อยู่ครับเอ็ก ขอบคูณครับปม เอาตอนยังไม่ขวบไปดูบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    76.jpg 100K
  • ชาลี อย่างหล่อเลย ครับ :063:

• image
    ไฟล์แนบ
    265048_212236968819670_100001001059804_630791_1666713_n.jpg 52K
  • ชาลีๆๆๆๆๆ 5 5 5 :o022: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    179.jpg 168K
    130.jpg 177K
    180.jpg 175K
  • วันนี้พี่ชาญมาทำงานสายแฮะ
  • ตามมาชมน้องชาญสวยมากครับ
  • สวัสดีครับ พี่เห น้องเอ็ก มาตั้งแต่ 7 โมงแล้วครับน้องเอ็ก พอดีคุยกับสาวๆ อยู่ 55555555555555 ครับพี่เห ขอบคูณครับผม กล้องมันถ่ายออกมาดูดีครับพี่ อิอิอิอิอิ
  • สวยมากครับชาญว่างๆๆต้องขอชมกันบ้างแล้ว วันงานนครปฐมทีแรกว่าจะไปแต่ติดภาระกิจด่วนๆๆเลยให้ตาปูเค้าฉายเดี่ยวไปครับไม่งั้นจะพาไปกินข้าวแถวตลาดนครปฐมอร่อยมากๆๆ
  • หวัดดีครับพี่เห เอ็กซ์ ชาญ คุณกล้า

โคราชเป็นไงมั้งครับฝนตกหนักไหมครับ
  • แดดออกแล้วพี่โต 55555 ครับพี่กล้า มองหาพี่อยู่วันนั้น เห็นแต่พี่ปูแต่ก็ไม่กล้าเข้าไปทักครับ เทพๆ ทั้งนั้นเลย ดีใจมากเลยพี่ได้ไปกระทบไหล่หมาเทพๆ ทั้งนั้นด้วย อิอิอิอิอิอิอิ แค่ได้เอาของเราไปถ่ายคู่ด้วยก็ภูมิใจแล้วพี่ image
    ไฟล์แนบ
    220837.jpg 124K
  • ไม่ค่อยตกครับพี่โต
  • ร้อนเนอะ.
  • ร้อนลุ้มหรือเปร่าครับพี่หล้า อิอิอิอิอิอิอิอิ :013: image
    ไฟล์แนบ
    371812_9521309_0.jpg 181K
  • กลับมาแล้วครับพี่น้อง ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วย ครับ เนื่องจากช่วงนี้ทั้งงานและธุระส่วนตัวยุ่งมากเลย ครับ
  • หวาดดี คร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ไก่มาแย้ววววววว พิทบูลโคราชตั้งหน้าตั้งตารอมิตติ้งเลยครับพี่ไก่ :-D

• image

แดงๆของใครน้อ :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1531.JPG 271K
  • คิดถึงเพื่อนๆชาวโคราชหลายๆ ตอนนี้อยู่เพชรบูรณ์เหงา่จัง ใว้กลับโคราชคุนxพาไปเลี้ยงข้าวหน่อยนะ :o043:
  • เอาตังค์มาให้ผม เดี๋ยวผมเลี้ยงเองครับ :o003:
  • โธ่คุนก็ คนกำลังใจคอไม่ดี พาผมไปกินkfcก็ใด้ผมไม่ถือ555