ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อ้าวพี่บิวตื่นรึยังเพ่ให้วัยหน่อย
  • พี่แอ๊ด บัฟฟาโร่ โบน
    ไฟล์แนบ
    b12.jpg 63K
    b22.jpg 73K
  • พี่ตกลงโปรแกรมเราว่างัยพี่วันนี้รออยู่555555555555555555555555
  • ไม่ไหวหว่ะ ดรีม เมื่อคืนแมร่งแทบเป็นลม..!!! พอขึ้นเวที พี่แกไม่ให้ลงเลยครับ ส๊าดดดดดดดด..
    ตอนนี้ยังหัวหนักอยู่เลยเนี่ย เดี๋ยวดูอีกที เย็นๆนะน้อง...
  • พี่
    ผมมีรัยจะบอกเพิ่งไปดูมาเมื่อกี้นี้แม่งน้ำตาแทบไหล(ไม่ใช่มันนะเสียดายตังฉิบหาย)
    อยากจะบอกว่าหนังแม่งทำได้ส้นตีนมาก(ขอหยาบหน่อยนะพี่แม่งไม่ไหวจริงๆ)
    ไม่เชื่อพี่ลองเอาเองแล้วกันฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • Oh My God!!!
    ไฟล์แนบ
    503421kk3tjnxpr2.gif 15K
  • ตื่นแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • วันนี้ใครอยากเอาความหรรษาใส่ตัว..เชิญนะครับ ณ. เรือนสุรา ซ.30
    เราจะพาท่านสู่ความบรรเทิงแบบ ฮาเร็ม สไตล์ ท่านที่รู้ตัวว่าโสด ค่ำคืนนี้ ห้ามพลาด..!!!
  • จริงป่าวพี่เดี๋ยวเจอกัน
  • เหอะๆกูโสดแต่ไม่ไปเด็กมึงแต่ล่ะคนแม่งโคตรหลอน สาดๆๆรอบที่แล้วหลอกูให้ไปปี้ อีกระปุกตั๋งฉ่ายเลว
  • อ้าว..แล้วไหนบอกว่าโคตรเด็ด
  • อีกระปุกตั๋งฉ่าย ที่มึงไปปี้น่ะ...เด็กมันเดือดร้อน ก็ร่วมแรงร่วมใจกันปายยยย อย่าไปคิดมากกก คิดว่ากระเจี๊ยวสร้างชาติก็แล้วกัน อนาคตของชาติท้างน้านนนน...

น้ายุทธ...เมื่อคืนเด็ดมากไม่เชื่อถาม..........(ลงนามไม่ได้ งานเข้า)
    ปล.ใบ้ให้..คนที่ไปเดินเซ็นทรัลเมื่อ2-3วันก่อนกับไอ้เลวข้างบน
  • เฮ๊ย....ๆ ๆ ๆ ๆ ใครพาตาผู้หมวดคนนี้ไปงานมิตติ้งของพวกเราทีเด๊ะ... แมร่งโคตรเทพ..กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก...
    http://video.mthai.com/player.php?id=2M1267395280M0
  • มึงดิเลวไอ้เห็บหมาชอบเอาสัปหลาดมาผสมพันธุ์ โรคจิตร
  • อ้าว...เหลียง ฟ้า ไปทำไรให้มรึงว่าว่าเค้าเป็นนั้น นี่..!!!
  • มึงรู้จักคำว่า พาล มั้ยหงุดหงิดว่ะยืมตังค์หน่อยดิ 300000
  • ส๊าดดดดดดดดดดดดด..เอาไปทำห่าไรอีกอ่ะ
    เอาเบอร์บัญชีมา....
  • หวัดดีค๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่บิวลืมไรป่าว
    น้องผู้น่ารักรออยู่นะ:o036::o036:
  • อ้าวพี่บิวถึงบ้านรึยังพี่รอนานแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เดี๋ยวนี้ดรีมแมร่งขยันเข้าเวปจริงเว้ย
    วันไหนไปนั่งดื่มที่บ้านพี่บิวดีว่ะ พรุ่งนี้มั้ยยังไงว่างโทรมานะน้อง หาเพื่อแดกเหล้า แมร่งเบื่อหว่ะช่วงนี้ ไม่อยากอยู่บ้าน
  • เหอ ไรต้น..!! เมื่อคืนเค้ามากันออกเพียบ อาทิเช่น.. เหลียง วังเวง / ยุทธ กรูบ้าปิ / แจ๊คกี้ ชาง.
    มันส์พะยะค่ะ..น้องต้นนนนน.

ว๊ากกกกก..!!! แมททิว เดี๋ยวจัดการให้นะคร๊าบบบ
  • อ้าวววว แล้วทีนี้ไม่โทรตามกรู จำไว้เลย
  • โอว์....ท่าน ผมนั่งกินเหล้าอยู่แถวปากน้ำแล้วอยู่ๆเกิดคิดถึงผมขึ้นมาแมร่งก็โทรหาตอน 5 ทุ่ม บอกว่า"กลับบ้านด่วนกรูรออยู่หน้าบ้าน" แล้วอย่างงี้ท่านมาไหวรึ.??
    เดี๋ยววันอังคารแล้วกันนะครับท่าน สคูบ้า เค้าจะมาอีกรอบ..มาให้ได้แล้วกัน
  • นั้นดิพี่จะมาบอกทำไมเนี่ยไม่เข้าใจ ทีหยั่งงี้ไม่โทรตาม พอจะเข้าบอกเมื่อวานมันส์มาก หืมน่ามั้ยเนี่ย ว่าจะเอา โรตีสายไหมเจ้าอร่อยใน อยุธยา ไปให้กินซะหน่อยไม่ให้และ เปลี่ยนใจเพราะข้อหา ทำให้หายบันเทิงในบัดดล หมดกัน
  • :006:ก็ลุ้นอยู่ว่าป๋า จะมาอ๊ะป่าว

เห็นว่าไป ชิว อยู่ BULLROCK เกือบทุกวัน
    :006:
    อิจฉาคามีความสุข จิง จริ๊งงงงงงงง:006:
  • อ้าว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ นอยกันใหญ่วันศุกร์ก็กันนะครับต้นคับ เดี๋ยวจะมีกลุ่มพิทบลู ลพบุรี เค้าจะเข้ามาเยี่ยม เอาตามนั้นนะน้องร๊ากกกกกกก..
    ไฟล์แนบ
    DSC04024.JPG 90K
  • โอเคว่าไปตามนั้นเลยพี่ชาย 5555555555555
  • เอารูปเก่าๆมาให้ชม..
    นี่ครับ Mujin พี่น้องคอกเดียวกับ Mario
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 100K
    mujin 2 month 001.jpg 45K
    bullrock mujin 2 month.jpg 46K
  • พี่บิวและ mujin อยู่กับใครอะ
  • Mujin ถูกขายไปมาเลเซียครับ แมททิว ไม่รู้ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง ขาดการติดต่อโดยสิ้นเชิง..!!
  • สวยหว่ะพี่
  • พี่ต้นจะวันนี้หรือพรุ่งนี้ก้อได้พี่แล้วติดต่อกันเพ่(แต่วันนี้ก้ออยากกินว่ะพี่)

พี่บิวขอบคุณสำหรับรูป mujin นะพี่นึกว่าลืมไปแล้ว
  • พรุ่งนี้แล้วกันนะน้อง
  • เมื่อวานเพื่อนที่มาเลย์โทรมา บอกเนื้อ mujin อร่อยโคตรๆ มันย่างแดกตั้งแต่อาทิตย์แรกที่ไปถึงแล้ว

สรุปคืนนี้มีโปรแกรมอะไรวะ
  • มารดำ เรียก มารขาว ตู๊ด ๆ....วันนี้มีกลุ่ม พิทบลูลพบุรี มาเยี่ยม สนใจไม๊ท่าน.?? แต่เรื่องเวลาเดี๋ยวขอเช็คอีกทีแล้วจะส่งข่าวนะครับ
  • น่าสนมากๆ
  • บิก บิว ชิว ส่งแผ่นวันเบิร์ทเดย์ท่านไปแล้ว รอรับด้วย

อย่าให้แบบบิ๊กบังนะ ไม่รับส่งกลับมานี้ รอรับด้วย....
  • ได้เลยคร๊าบ สกรู-เป้า-ยุทธ..
    ขอบคุณอย่างรุนแรง..!!!

น่าสน งั้นจะรอช้าอยู่ใย วันนี้เจอกัน พี่ข้า
  • อ้าววันนี้มีนัดนี่หว่า พี่บิวตกลงกี่โมงแจ้งด้วยนะเพ่
    พี่ต้นแล้วเจอกันพี่ ฝากถึงพี่มาร์คมาเฟียแล้วเจอกันนะคับพี่
  • พี่บิวกับพี่ฟ้าทำรัยอยู่คับพี่
  • พี่ต้นตอนนี้สงสัยกำลังหลอกขายปลาลูกค้าอยู่แน่ๆๆๆๆๆๆเลย:013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • พี่บิว ผมขอโทษอีกครั้งพี่ ที่แจ้งวันไม่ชัดเจนจนพี่ต้องเสียงาน ขอโทษคราบ
  • เมื่อคืนกลับบ้านตีสองกว่าๆเอง
  • ยอมรับว่าหมดสภาพ อาศัยลูกเก๋ายืนพิงเชือกสู้ แต่ก็ง่วงอิบอ๋าย ขับรถเกือบไม่ถึงบ้าน
    เหยียบแมร่งมิดเลย ดึกๆถนนโล่ง ขับช้าสงสัยมีหลับวะ

คราวหน้าคอนเฟิร์มกันให้ดีก่อนนะเว๊ย อุตส่าห์ทิ้งงานรีบไป เซ็งจิต :016:
  • เค้าอยากเมามั๊งอ่าครับพี่ๆๆ วันอังคารหวังว่าคงได้เจอกันนะครับ...55555555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_4411-1.jpg 111K
  • โอเคงานนี้ผมคงสื่อสารกันผิดพลาด แหม..แต่บ้านนี้ก็ไม่เคยทำให้ท่านเหงาเดี๋ยวรอดูรูปแล้วกันว่า "มันฮาขนาดไหน"
    แค่เจอไอ่ ชักว่าว ผมแมร่งก็แทบช๊อคและ เสือกมาเจอเรื่องอ้วนดำตกเขียวอีก ส๊าดดดดด..!! แทบเป็นลม

ส่วนกลุ่ม ลพบุรี ถ้าศุกร์หน้าพลาดอีกโดนยำแน่ มาเฟียเป็นประกัน.!! 5555+
  • ไอ้หน้าแมวมึงเอารูป โทเค่น ใหกูหน่อย PLS
  • มีการถ่ายรูปด้วยหรือ ตอนไหน จำไม่ได้วะ