ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เดี๋ยวรอ น้ายุทธ ก่อนแล้วท่านจะรู้ว่าการแอบนอนเนี่ย มันจะเปลี่ยนชะตาท่านได้อย่างไร...

โอเคเหลียง มรึงเอาไปดูให้ชุ่มช่ำเลยนะไอ้พื่อน...
    ไฟล์แนบ
    987.jpg 89K
    11.jpg 68K
    043.jpg 82K
    033.jpg 87K
    pr token.jpg 76K
  • พี่บิวครับรบกวนหน่อย MJ วัคซีนเมื่อไรครับ
  • อีกหน่อย..
    ไฟล์แนบ
    SUPER BULLY FEMALE.jpg 85K
    3362.jpg 98K
    2776684618_1.jpg 58K
  • สวยวะ น่าเสียดาย
  • แล้วดูตอนมันเข้ามาใหม่ๆ ผิดกันเลยส๊าดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    DSC09227.jpg 97K
    18.jpg 105K
  • เฮ้ยก่อนลงรูปใดๆลงมา โปรดคำนึงถึงภาพพจน์ความเป็นมาเฟียของข้าพเจ้าด้วยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :030:
  • สวยงามมากไม่เคยคิดยากเลี้ยงหมาตัวเมีย โทเค่น มาเลย
  • ขาไม่ตึงด้วย เยี่ยม
  • ป๋าวันนี้มีโปรแกรมอะไรว่าง 555
  • บ่ายๆ อาจจะไปดีวัน
  • แม่สาวน้อยดวงตาของเธอช่างมีเสน่ห์ยั่วยวนชวนให้เป็นเจ้าของซ่ะจริงๆ TOKEN(เอามาเลี้ยงไม่ใช่เอามาปี้)
  • Homie x Token in USA

ตัวนี้เป็นตัวเมียปิ๊กแรกแต่ตอนนี้...เธอตายไปซะแล้ว (เสียดายมาก)
    ไฟล์แนบ
    homie x token 1.jpg 23K
  • เหลียง...มึงดูความเปลี่ยนแปลงของลูก Token (คลอกแรกที่อเมริกา)
    ตัวนี้คือหมาตัวผู้ปิ๊กสุดท้าย.....................
    ไฟล์แนบ
    homie x token 3.jpg 31K
    2804948029_1.jpg 56K
    2804948579_1.jpg 63K
  • ตัวนี้พี่น้อง Token (ครอกเดียวกัน)ตอนนี้ขายด้วยสอยมาเลยเพื่อนรัก..ให้ไว
    ไฟล์แนบ
    1575316092[1].jpg 37K
  • เพิ่งตื่นมาอะ 555
    ตื่นมาตีห้าทีนึง ต้องมาตาปรือล้วงหายา พารา ทำไมปวดหัวแบบนี้วะ...

มาเจอลูกHOMIE X TOKEN ตัวแดงสามสี ตัวนี้ หงายเงิบเลยหวะ บอกตรงๆโคตรงามเลย
    ถ้ามันยังไม่ตายนะ ได้บินจากเมกามานอนอยู่ในกรงที่บ้านผมแน่ๆ

เฮียไปกดมาไปตัวแดง พี่น้อง TOKEN อะ แมร่ง PRODUCE ด้วยนะตัวนี้ที่ผมบอกอะ
    เจ้าของเค้าว่าราคามาเท่าไร:066:

ส่วนรูปรอแปปนึง เด๋วจัดให้
  • ไอ่เหลียงเพื่อนรัก...มรึงตัดสินใจให้ด่วนเลย ตัวนี้มาหล่ะมรึงของเล่นเพียบบอกให้..!!

เฮ้ย..ท่านผมว่าคงปวดหัวตอนที่เรื่องชักว่าวนั่นแหละ ส๊าดดดฮาฉิป ไม่เคยปลดปล่อยอย่างนี้มานานและ
    โคตรมันส์.........
  • พี่บิว MJ วัคซีนเมื่อไรรบกวนหน่อยพี่
  • พี่น้องtokenไม่มีหู เรียกแล้วมันจะได้ยินมั้ยพี่..ฮิ้วววววว
  • เอารูปมาฝาก เห็นหน้าน้าแล้วนึกถึงตู่น้ำอ้อยหวะ

วันไหนขอพบตัวเป็นๆหน่อย จะขัดขอหวยซะเลย 5555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg.jpg 88K
  • ส่วนอันนี้ดูแล้ว เหมือนในหนัง ฮ่องกง ตอนคุยตกลงกับ ตงซิง แย่งเขตในจิมซาจุ่ย

อาหนาน ใจเย็น ....
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-2.jpg 90K
  • แล้วมรึงหละ หงส์ซิ่ง เอาไง

จิมซาจุ่ย มันเขตที่อาเหาคุมอยู่นาน จะเอาไงวะ...
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-3.jpg 85K
  • ไม่ได้ ว่าอะไรครับพี่ 555

พี่ใจเย็นๆ....
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-22.jpg 106K
  • จิงๆแล้วเค้าแกล้งหลับ ไม่ๆๆๆๆได้หลับจิง

ภาพนี้คือการสร้างภาพ ของเดอะอ้วน ทำเป็นซี้ดูหน้าคนที่มันขอถ่ายรูปดิ เค้าเต็มใจมะ 5555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-10.jpg 103K
  • นี่ยิ่งแล้วใหญ่ 555

ไปขอเค้าถ่ายทำไม

กะสยบข่าวผีด่า ขอรุ่นใหญ่ถ่ายรูป 555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-9.jpg 90K
  • ขอแนะนำสองดาวรุ่งต่างวัยแต่ใจรักว่าว

เพื่อนท่านใดอยากสนับสนุนเวชภัณท์พวก ดีวีดี โป๊หรือ คลิปโป๊ ติดต่อขอบริจาคได้ที่ผมเลย
    ผมขอเป็นสื่อกลางให้คนไทยว่าวครั้งใด ไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ

ดูที่มือจะรู้ขนาดของทั้งคู่ เฮ้ย...อน้องขวามือ เป็นเด็กทำมใหญ่จังวะ อนาคตไกลนะเนี่ย.......555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-14.jpg 101K
  • ถ่ายไป ถ่ายมารูปเค้าหายไปไหนวะ ไม่มีเล้ยยยยย
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-7.jpg 106K
  • ขอบคุณน้องดรีมมาก ที่ช่วยชงเหล้าซะหยาดเยิ้ม

ตื่นมารุ่งสาง อิ๊บอ๋ายใครเอาไม้มาฟาด ตรูวะเนี่ย ปวดหัว กึ้ก....
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-15.jpg 94K
  • อ้าว....ดีใจจังเลย

เจอแล้วรูปเค้า นึกว่าจะไม่มีรูปผมซะแล้ว

แต่ทำไมมันเหมือนแต่แว่นอะ หน้าไม่ใช่นี่หว่า ....
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-29.jpg 87K
  • โก๋หลังวัง จิ๊กโก๋ แห่งยุค ต้องคนนี้.............
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-20.jpg 74K
  • แฮงค์โคตรๆ ไม่รู้นอนหรือถอนดี

เด๋วพรุ่งนี้ มาต่อ เด้อ......

น้าบิว มาอยู่สกูบ้า ปิ๊ ดีกว่ามา ใส่เสื้อ RIP CURL แล้วดูขึ้นหวะ ...
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-19.jpg 100K
  • โอโห..ขอบคุณมากเลยน้า สำหรับรูปสวยๆ กับ เสื้อ RIP CURL งามๆ.
    แล้วรูปน้าที่ผมถ่ายมันไปไหนหล่ะ..?
    แล้วรูป ม.ฟ หลับอ่ะ มานนนน หายยยยยย ปายยยยย หนายยยยย...????
  • มีด้วยหรือตอนมาเฟียหลับ ไม่มี คอแข็งโป๊ก
    อาจจะกระพริบตานานไปหน่อยเท่านั้นเอง ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณพี่ยุทธสำหรับรูปด้วยคับแต่มีบางรูปที่ลงไม่ครบนะเพ่ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวพี่น้องของtokenที่ว่าขายตอนนี้อยู่ไหนคับพี่บิว
    รูปtokenเล่นคอมน่ารักมั่กๆเออพี่ลูกtokenตัวผู้สามสีตอนนี้อยู่เมกาเหรอพี่
  • เฮียเหลียงได้รูปtokenสมจัยรึป่าวคับเฮีย:013::013::013:
  • เนียนตลอด...ไอ่นี่
    ไฟล์แนบ
    117.jpg 80K
  • อะ วันนี้ลงให้ครบๆมา

หัวค่ำ นั่งอยู่คนเดียว เปลี่ยวเอกา
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-21.jpg 90K
  • ตกดึกเริ่มมีความหมาย555

นิ้วไอ่ว่าว ทำไมมันดูเกี่ยวๆวะ 555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-23.jpg 86K
  • เฮ้ยๆๆๆๆ.......รูปนี้มาไงวะ 555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-17.jpg 108K
  • อ๋อ.....แกล้งหลับๆๆ

ช่วยดูมือไอ่อ้วนหน่อยเป็นไรมากมั้ยเนี่ย

หรือว่ามันจะเล่นเฮีย...
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-24.jpg 98K
  • มันกันหน้าดูเลยเศร้าไม่ได้แดกอีกอยากกลับแล้วโว๊ยยยยยย
  • พี่มาร์คแม่งเมาหลับเลยเหรอวะ เสียชื่อมาเฟียขาใหญ่หมด
    เฮียเหลี่ยงถนนไรนะครับที่บอกว่าแจ่มๆ
  • ข้ามสะพาน กอจ๊านมุ่งหน้าฉลอง ข้ามสะพานประมาณ500เมตรเป็นอาเขตใหญ่ๆ เลอเลซซิเดนซ์ไปป่าวเอาเบอร์ไป
  • มันมาแว้ววววววววววววววววว !!!!! 6 ตัว ผู้ 3 เมีย 3
    ไฟล์แนบ
    poopoo.jpg 109K
  • updated again soon
    ไฟล์แนบ
    popo.jpg 73K
  • เค้าสอบเสร็จแว้วววววว...:031:
    -------------------------------------------
    พี่กอฟ ส่งเมลรูปตัวที่บอกให้ดูหน่อยจิ รอดูอยู่นะๆๆๆๆๆ
  • เฮียเหลียงงานเมื่อวานนี้เนียนน่าดูเลยนะเฮีย
  • พี่ยุทธขอบคุณสำหรับรูปภาพคับ
    และบรรยากาศดีๆจากร้านrelaxเมื่อคืนนี้คับพี่ พี่ลงรูปให้หน่อยนะคับขอบคุณล่วงหน้าคับพี่
  • ตอนนี้พี่บิวกับพี่ฟ้าทำรัยอยู่เนี่ย
    อ้าวน้องจิ๊บสอบเสร็จแล้วก้อสวยเดะค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • รออยู่คร๊าบบบบบ เพ่ พรุ่งนี้หวังว่าจะได้หน่ะ........55555555555+
    ไฟล์แนบ
    P2200061.jpg 55K