ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • สวัสดีครับท่านบอย แบบเสื้อพิดโลกนี่สดใสร่าเริงเข้ากับกลุ่มดีจริงๆเชียว :m001:
  • >>>>สวัสดีคราบ....
  • พี่ผมตัวนะเบอร์ M นะพี่ ครับ
  • ผมซักตัวดิพี่ บอย

เอาตัวใหญ่ๆๆเน้อ....หุๆๆ
  • >>>> ตื่นกันหรือยังหน้อบ้านเรา.........................
  • ตื่นแย้วคับ พี่ชาย

ว่าไงคับ พี่เต้ งานบ้านตัวเองจะมาแน่นอนเปล่าคับ

รถผมไม่เสร็จแต่เอารถ ที่อู่ ไปคับ แรงๆ
  • >>>>จัดไปน้อง
  • อ้าว...บูม ไมรถไม่เสร็จว่ะ ...:017:

วันเสาร์ เต้ - แนน ไปพิดโลก ฝากของ กลับมาด้วยนะ บูม:018:
  • หล้า....:013::013::013:

หงส์ขี่ดวงชนะ 1-0 เจ้าสัวยิงประตูตัวเอง

เมื่อคืนมีเจิด เกมเลยฝืด ๆ เลย

โพลเซ่น ทับตำแหน่งกับ เจิด

เจิดไม่กล้าไปเล่นหน้า เพราะทับตำแหน่งกับ เมริเลช

Maxi วิ่งมั่วไปหมด แต่เหมือนวิ่งหนีบอล

Shelvy มันอยู่ตำแหน่งไหนแน่? ปีกขวา หรือ กลาง เพราะเห็นวิ่งกลางเยอะกว่าหน้าอีก

สรุปคือ เมื่อคืนนี้ ชนะได้ บุญมากแล้ว เพราะเกมมั่วมาก
    ...:015:
  • จัดไปคับ พี่ตั้ม

:062:
  • แต่ก็ 3 แต้มครับ...ฟุตบอล วัดกันที่ผลแพ้ชนะ ครับ

ยังดีกว่าบางทีม นะ โดนนำก่อน 2 ลูก ฟลุคกลับมาชนะ 3-2 กร้ากกกกกกกกก:o023::o023::o023:
  • กร๊ากกกกกก.....
  • >>>> ก๊อก..ๆ เมืองเลยหนาวจัง..:o071::o071::o071::o071::o071:........................
  • พี่ๆ คัฟ..วันอาทิตย์ นี้..

พา หมา ปัย จูง เล่น กัล มั้ย คัฟ.....(สวนชมน่าน)

ขอ เสียง น่อย.........อิอิ

คิ ถึง..นร้า จ๊ะ ทุก คน...
  • วันนี้เปงไรเปิดรูปไม่ได้
  • เอาจริงหรา โต้งงงงงงง.........
    วันก่อน พี่ก็พาไอ้เบไปเดินมา ที่ริมน้ำ
    เอ........พี่รู้สึกว่าจะไปกับตนหื่นๆ หัวโล้นๆ สักเยอะๆ อ่ะ
    เห็นสาวมั่ยดั้ย :032::032: เดินเข้าหาเลย:021::032: ฮิ้วๆๆๆๆ:013:
  • จัดไปคับ เพื่อนโต้ง มารับ บูม ด้วยละกัน

แต่ต้องให้กลับมาจาก งาน รถ ที่บ้านใหม่สุขเกษม ก่อนนะคับ

พรุ้งนี้ใครไปมั่งยกมือขึ้นคับ

ยกด่วนคับ ต้องการรู้ว่าใครสิมามั่ง
  • วันนี้เงียบจัง บอร์ดใหม่เล่นยาก บอร์ดเก่าเล่นง่ายและสะดวกต่อการค้นหาข้อมูล

• ทำไงดีไปใหนก็ไม่ได้

• จิงด้วยไม่ทำใหม่ป๋าเขาถึงเปลี่ยน เล่นยากยุ่งยากในการลงรูป โดดไปโน้นทีโน้นทีสับสนวะ พี่ว่าที่คนนิยมเวปที่เล่นง่ายๆๆก็มีส่วนนะ

บางที่เด็กที่มันเข้ามาใหม่มันไม่กล้าเล่นขนาดเรายังงงเลย

• ----------Test----------

• _____BULL  DRAGON_____

image

• โย๊ยยยยยย เล่นยากไม่มีคนเล่นเลยนะ

• หล้า  ......หลุย ซัวเรส มาแล้ว  แต่ ตอเรส จะไปอีกแล้ว รอลุ้นกัน ผ่านวันนี้ก่อน จะไปไม่ไป มีลุ้น ใจจริงก็อยากจะเอาใจช่วยให้อยู่เล่นคู่กันอยากดูจะ เด็ดดวงขนาดไหน  เอ้าตามดู

ปล.บอร์ดใหม่ ตาลายยังไม่คุ้นจริงๆ

• โอ้ย.......ป๋ามาร์ค ทำไรเนี่ย งงโคตรๆ

เล่นไม่เป็นเลย ครับพี่ น้องงงงงงงง.......

โอเค ครับพี่ตั้ม ไอ้ตอแหล ไม่อยู่ไม่เป็นไร

ได้ซัวเรส ได้อดัม ได้คาร์โรล ถือ ว่าดีเกิน ความคาดหมาย ครับ

นักเตะ ที่ไม่มีใจให้สโมสร รั้งไว้ก็จะมีแต่ผลเสีย....

ตอนนี้ ค่าตัวกองหน้าคู่ใหม่ ทำลายสถิติ ไอ้ตอ แหลก รานเลยพี่

เด่วดู หงษ์ยุคใหม่ ไฉไลกว่าเดิม คร้าบบบบ

• คิดถึงมันจังimage

• สวัสดีคับ พ่อแม่ พี่น้อง

เดี๋ยวก็ปรับตัวได้คับ พี่เหน่ง พี่บอย

ผมก็มั่วเข้ามาคับ ได้เฉยเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แต่จะเอารูปลงนี้สิ ยากมากมายคร้าบ

• เมื่อทีมไม่สามารถไปได้อย่างที่นักเตะต้องการ มันก็ต้องเข้าใจนักเตะนะคับ พี่คำหล้า

ผมว่าเสียไปหนึ่งแต่ได้กับมาตั้งสองสามคน ผมว่าคุ้มกว่ากันเยอะ เพราะตัวที่ได้มาจัดว่าเจ๋งคับ

และสุดท้ายนี้ ขอให้ หงษ์แดง ตาม แมนยู ให้ทันนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แล้วมัยข้างหลังมันเป็นสีฟ้าคับ

งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • มันก็แค่ สร้างกระเเส ปลอบใจแฟนๆนะครับ

เชียร์แมนยูดีกว่า ไม่ปวดใจดี 55555+

• เอารูปมาเปรียบเทียบให้ดูกันนะครับ ... ชอบ หมาแดงนะ
    แต่ ตอรเรสใส่สีน้ำเงินดูขึ้นว่านะ ผมว่างั้น เหอ เหอ

image

image
  • พี่เปรม ก็มีมุขเหมือนกันนะนี้

แล้วเรื่องเบอร์โทร พี่น้ำ อย่าลืมนะคับ พี่เปรม

อย่าไปซ้ำเติม หงษ์แดง มากเลยนะคับ สงสาร คร้าบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมว่าปีนี้เรามาเชียร์ ฟุตซอล เราดีกว่ามันมากมาย เราได้เป็นเจ้าภาพ ฟุตซอล โลก ด้วยนะคับ
  • บูมครับ ... ได้เบอร์แล้วครับ โทรไปแล้วด้วย คอนเฟิร์มว่าเบอร์นี้เลย
    086-1967233

ฝากดูแลเรื่องหมาแดงให้ด้วยนะครับ ส่วนเรื่องหมูแดงรูนนี่ นัดหน้ายิงแน่ (หากว่าได้ลงนะ เหอ เหอ)

image
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่เปรม

ผมกำลังคุยรายละเอียดอยู่คับ ว่าแต่ พี่เปรม เตรียมเงินใว้ยางคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ช่วงนี้กำลังว่าจะงดเที่ยว ... งดเลี้ยงข้าว งดเลี้ยงเหล้าสาวๆ
    เก็บเงินรออยู่เลย มีข่าวแจ้งมาเลยละกันนะครับบูม เหอ เหอ
  • พิดโลกเงียบจัง แวะมาทักทาย
    imageimage
  • ใช้ได้แล้วครับพิโลกมาแว้ว........
  • ใกล้ถึงวันงานแล้วน่ะค่ะน้องๆเตรียมพร้อมหรือยังค่ะ..ตอนนี้ท่านประธานของน้องๆเตรียมความพร้อมแล้วค่ะจะเอารางวัลมาฝากชาวพิดโลกให้ได้..
  • แวะมาทักทาย
  • ไม่ได้เข้ามานานพี่บูมสบายดีมั้ยครับ
  • Wazzupppp!!!!
    PHITSANULOKE PITBULL TEAM
  • สบายดีคับ อู๋ น้องรัก

สวัสดี พี่น้อง พิทบลู พิทโลก ทุกๆคน นะคับ

และแล้วก็ได้บ้านกับมาคับ ที่ได้บ้านเรากับมาช้า เพราะ ป๋า แก ไปเที่ยว ทะเล มาคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โย๊ยยยยย มาแล้วคับสุดหล่อคนเดิม

images by free.in.th
  • หมาสวยมากๆคับ พี่เหน่ง

• images by free.in.th
    หลังจากพี่บอยแนะนำร้านและทรงเบอร์ตัดหู.....หน้าตาก็หล่ออย่างที่เห็นนี้ล่ะครับ...อิอิอิ