ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :o001:โดนใจจริงๆครับเสี่ย""555555"""....:o036:
    งานบุญเราต้องช่วยกันครับมันจะเงียบ....:o023:
    แวะมาบ่อยๆนะครับเสี่ย....:o068:
  • วันไหนว่างจะแวะขึ้นไปขอน้ำเย็นๆดื่มนะทั่น
  • :o001:เสี่ยครับ...
    ไปเชียงใหม่ผ่านพิโลกแวะพักซักหนึ่งคืน..:o005:
    ผมจะจัดน้ำเย็นๆให้ถึงใจเสี่ยเลยครับ...:o039:
    :o030:
  • พี่บอย มอลล์บอกแล้วบราซ่ามันตัวเล็กลง

555+
  • แต่พี่ชอบวะ.....แม่งใหญ่ได้ใจดี...โค...ตา...ระ....เลยยยย
    ปล.ขอต้อนรับสมาชิกไหม่เดอ.....บราซ่า.....ขาโหดดดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    DSC04187.JPG 112K
    DSC04243.JPG 101K
  • บราซ่า.....มันใหญ่กว่าไอ้แมกร์....1-2...เท่าแนะ
    ไฟล์แนบ
    500.jpg 103K
  • นี่แหละ บราซ่าไม่มีหลอก

55+

เด๋วขอใช้สูตรพี่ก่อนนะคับบบ

จาให้มันใหญ่เหมือนเดิม 555+
  • เจ๋งคับพี่
  • โย๊ยยยยย.......กระผม....จะรองตรวดสอบสำมะโนประชากร...พิทบูล....พิด,โลกดูสิว่าคนรักและเลี้ยงมันมีอยู่กี่ตัว.....แล้วจะถ่ายรูปมาให้ชาว....พิด,โลก...ดูวันหลัง
    ไฟล์แนบ
    400.jpg 107K
  • :013:..รักมันก็ต้องทุ่มเทกัน....นิดนึง....ปล.ไม่ใรช่วงนี้ว่างจัด....ไม่รู้ทำไร:013:
  • อยากไปเหนหมาของพี่บอยจังเลยพี่
  • จาหาซื้อปลอกคอใหญ่แบบของพี่ได้ที่ไหนละคับเนี่ยยย

อยากได้จังพี่

อยากให้ไอ้ซ่ามันโหดกะเค้ามั่งจัง

ละก้อสายจูงด้วยคับพี่บอย
  • ...อันนี้ต้องปึกษาประธานชมรมคนรักครอบครัว...ของ....พี่ระกันคุณ...หล้าซัง....เอาเบอไปไอ้น้ง...0852992864...ปึกษาได้ทุกเรื่อง...(ยกเว้นเรื่องตัง)...
  • ง่วงนอนขอไปนอนก่อนนะ.....(แมก)
    ไฟล์แนบ
    แมก.jpg 99K
  • ขอบคุนคับพี่

ตอนเยนเด๋วโทไปหาคับ

อยากเหนหมาพี่ตัวเปนๆเหมือนกัน
  • นี้เป็นสมาชิคใหม่หรอคับ บ้านอยู่แถวไหนคับ
  • ผมว่าหน้าตาคร้ายๆ อ้าก้าของ พี่บอย หวันโลกนะคับ
  • แต่มันใหญ่กว่ามากกกกกกกกกกกกกก......เลยดิ.....พี่ไปดูมาเมื่อกลางวันแล้ว
  • บ้านน้องเขาอยู่ซอย...รักชาติ...ซอย 10 หลังสีชมผู จากการพูดคุยน้องมันก็ใัช่ก็เป็นคนนิสัยใช่ได้นะ......ต้อนนี้ต้องการสมาชิก...พิทบูล....ให้ได้มากที่สุด....แล้วสำหรับสติ๊กเกอร์...ชมรม....พิทบูลแมน...มาเอาได้ฟรีๆๆๆ...ที่ร้านพี่ได้เลย....ไม่คิดตังสำหรับ....สมาชิกชมรม..พิทบูลแมนของพวกเรา.....สำหรับงาน..................มิตตี้ที่เชียงใหม่คารถพี่ออกให้ไปเช้าเย็นกับ.......อาดจะเอารถไป 2 คัน หมาคัน คนคัน ใครจะไปติดต่อได้ที่..0.0...คำหล้าได้เลย....หรือสะดวกที่ร้านพี่ก็ได้....ปล.รับจำนวนจำกัด...หมดเขต 32-35 พ.ค. 53
  • ผม บูม อยู่ แถวโลตัล มึไรคุยกันได้นะคับ
    หมู่บ้านชาวแพคับ เลี้ยง พิบูลเหมือนกันคับ

เชียงใหม่ ขอไปด้วยคน ออกเดินทาง ตีสี่นะคับ ถ้าใครไม่ทันก็คือไม่ทันนะคับ
    ไม่มีรอนะคับ
  • ..:012:เอางั้นเยยรึ...:012:
  • ม๊ะ...น้องบูมออกตี 4 ละน้องถามบักคำหล้าละยังคร้าบบบบบ:m052:
    ว่ามรันจะออกตอนไหนอ่ะ...ตี 4 เรยรึ...ฮุฮุ....ง่วงตายเลย ไอ้หล้า...:m105:.
  • ยินดีต้อนรับครับ พี่ มาร์ค....:o030:
    ถ้าพี่แวะ พิดโลก นะครับ ผมจะพาพี่ไปพักผ่อนหย่อน กายยยยย..:o039:..สบายตัวเลยครับบบบ:o038:

มีข้อแม้ว่า พี่ต้องเลี้ยงพวกผมนะคร้าบบบบบบ อิอิ...:o037::o003:
  • :m010:เอา ไง เอา กัล คร๊าฟ ตี 10 ผม ยัง ตื่น มา ดู เลย วัน อัง อาร:m019:

กะ อี แค่ วัน เสาร์ ที่ 15 ผม จะ ตื่น ไม่ ทัน เลย หรอ สะ บาย มาก :m042:

:m102:ไม่ แน่ ผม ไม่ เอา ไอ้ ฮัล ไป นะ.....เอ่ เดี๋ยว แล้ว มัน จะ อยู่ กับ ใคร ว่ะ เนี่ย:m040:

(ดู ก่อน คร๊าฟ ว่า หมา ไป เยอะ ป่าว ถ้า เยอะ ผม ไม่ เอา ไป ถ้า ไม่ เยอะ ผม เอา ไป ด้วย)....เปิด ตัว:m113:
  • :o001:หล้า...บักหำน้อย...
    ช่วยอธิบายเรื่อง...ประธานชมรมพิทบูลพิษณุโลกหน่อย...:o008:
    ที่รู้ๆมันว่าง...สรุปตกลงยังไง...:o046:
  • ไปพิดโลกขอสติกเกอร์ pitbull man ซักแผ่นนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7457_resize.JPG 53K
  • ก็ที่คิดๆไว้...ผู้ที่มีอาวุโส:o037: มากที่สุดก็น่าจะเป็นพี่ บอย นะตาเต้...

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น หากรวมเป็นกลุ่มแน่ชัด มีการนัดประชุมสามชิคกลุ่มที่แน่นอน..ถือการเลือกตั้งเป็นที่สุดครับ:o061:

ในเวลานี้ กลุ่มพิทบลูแมน รึว่ากลุ่มพิดโลก คืออันเดวกันแน่นอน..และคนที่เป็นผู้นำตอนนี้ผมคิดว่าพี่ บอยเหมาะแล้ว
    1.มีความทุ่มเท
    2.มุ่งมั่น
    3.มีเวลา
    4.มีความตั้งใจจริง

ถึงแม้ ณ.เวลานี้พี่บอยอาจจะยังไม่ลึกซึ้งพอ..แต่ผมเชื่อว่าอีกไม่นาน..
    ประสบการณ์จะทำให้พี่เขาแกร่งอย่างแน่นอน:o010:

ละคนแบบนี้ถ้าแกร่งแล้วยากที่จะล้มได้:o059:

ผมได้รู้จักกับพี่บอยเพราะพี่เพชรแนะนำให้.และเคยคุยเรื่องจัดตั้งกลุ่มกับพี่เพชรแล้วด้วย.
    หลังจากได้พูดคุย...คบหาดูใจกันสักระยะนึง.
    .จึงตัดสินใจแต่งงาน.:o027::o024:.เฮ้ยไม่ใช่.
    หลังจากได้พูดคุยทำให้รู้จัก นิสัยใจคอ..จึงทำให้ผมรู้ว่าและกล้าตัดสินใจ
    ว่าพี่ชายคนนี้คบได้อย่างสนิทใจ (ถึงแม้ขอยืมตังค์แล้วไม่ให้ยืมก็ตาม... :o003: อิอิ)
    ที่สำคัญคนๆนี้ไม่เคยเอาเปรียบใคร..นี่คือสาระ ที่ผมแค่อยากเสนอพี่เขาเป็นประทานกลุ่ม

ถึงแม้ผมอาจจะไม่ใช่คนที่เลี้ยงพิท รุ่นแรกๆของพิดโลกก็ตาม

แต่ผมกล้าพูดได้เต็มปากว่า..ผมมีส่วนร่วมอย่างมากในหลายๆเรื่องที่ทำให้พิดบลูพิดโลกมาถึงจุดนี้..
    คนที่ผมจะกล่าวนี้คือคนที่ผมคิดว่ามีส่วนร่วมด้วยช่วยกันมีอะไรปรึกษากันเหมือนพี่เหมือนน้องกันคือ..

พี่เพชร.......สุดหล่อ(แต่น้อยกว่าผมนะ คริคริ ):o003::o030:
    :o030:::พี่ออมผู้ที่ให้คำปรึกษาที่ดี่(กุนซือ)ผู้ทำหน้าที่คอยชี้แนะตักเตือนน้องเสมอ:o030:
    และที่ลืมไม่ได้ แฟนคลับไอ้บอมเบ น้องเอก น้องหมวย และน้องตัวเล็กครับ:o030:

ขอบคณพิทบลู ที่นำพาเรามาพบกัน ที่ให้เราพบเจอสิ่งดีๆ...

ที่พล่ามมานี่ สรุป คือ พี่บอย....
    ละท่านพี่บอยก็ไม่ต้องลอยนะ...เพราะสมัยหน้าถ้าไม่ได้ 500 นะจะส่งเมีย ลงสมัครเอง อิอิ..:o023:

น้ำเย็น...น้ำหวาน..น้ำอัดลม..น้ำ+โซดา... กินแป๊บเดียวก็หมด
    แต่น้ำใจเมื่อลองได้กิน หรือให้คนอื่นได้กิน
    ผมรับรองไม่มีวันที่จะหมดอย่างแน่นอนนนน............(คมมั้ยครับ คิดเองนะเนี่ย):o037::o013:
  • พี่ออมครับ..วันนี้ผมเพิ่งไปเอาสติกเกอร์ จากร้านพี่บอยมาเองครับ

แต่พี่บอยบอกว่าใครอยากได้ให้บอก ตัดให้ฟรี ครับ..
    แต่ใครมาเอาที่ผมต้องเซ่น 3 ขวดครับ (นมเมจิ รสจืดนะครับ อิอิ)
  • :m037: พี่ หล้า แน่ ใจ หรอ ว่า (นม) เมจิ ผม ว่า ไม่ ใช่ มั้ง

:m027:เดี๋ยว รู้ ไป ถึง เจียง ใหม่ ใคร จา กิน (นม) เมจิ กัล บ้าง

:m019:โฆษณา เค้า ยัง บอก ว่า (ขาว) (อวบ) (สดๆ) จาก (เต้า)

:m014:แต่ สง สัย ว่า เจ้า ของ บริษัท จาก (เต้า) เค้า คง คิด แพง แต่ รับ ลอง ของ เค้า ดี ทั้ง ขาว ทั้ง เนียน:m117:
  • :o001:นายหล้า...
    ถามนิดเดียวเอาซะยาว...:o019:
    เป็นหน้าม้าหรือปล่าว...:o003:
    เนื้อๆน้ำไม่ต้อง...:o065:.
    สาระก็เป็นอะ...:o022:
    แม้เราไม่เคยคุยกันเอาอย่างไงก็อย่างนั้น...:o044:
    หล้านะ..พิทแมนกับพิทโลกอันเดียวกันตรงไหนสองอันเห็นๆ55555...:o023:
    น้ำใจไม่ใช่น้ำลาย...:o039:
  • :o001:ลืม...
    ขอบคุณครับ..:o060:
  • พี่ หล้า ผี เอย พี่ คน ด้าน บน เค้า อยาก จะ เครีย กับ พี่ อ๊

เค้า ถาม พี่ หน่อย เดียว พี่ ทำ ไม ไป ตอบ ให้ เค้า เข้า ใจ ยาว จัง

พี่ หล้า นะ พี่ หล้า อุ สา นั่ง พิมพ์ แท้ ดัน มา ผิด อีก 55 5 5 5+ (ปัก หมุด นี้ โครต ตลก ได้ กัญ ชา หน่อย นะ )

ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก เลยยยยยยยยยยยยยย
  • :m086: พรุ้ง นี้ ไป แว๊น ไหน ดี น้า.......เที่ยง ๆ บ้าน ตา บอย ดี ก่า มั้ง (กำลังหาที่สิงอยู่)บ้าน มัน ร้อน:m074:

:m001: เยี่ยม ไป เลย พิด โลก ฝน ตก ห่า แรก ของ ฤดู คืน นี้ นอน สบาย แล้ว วุ้ยยยยยย:m016:
  • บราซ่ามอลล์ขออีกอาทิดนึงคงเหมือนเดิม

ช่วงนี้มันผอมไป

ขอเวลาให้มันเหมือนเดิมก่อนนะคับพี่ๆ อิอิ

คืนนี้อยู่กับบราซ่าทั้งคืนเลย 55+

ฟ้าร้องทีหางจุกตุดเลย เหนอึ่งอ่าง กับคางคก วันนี้นึ่ง ไม่สนใจด้วย

55+ ปกติ ถ้าเหนทีละไม่เหลือ ฉีกกะจาย เช้ามาก้อตามกวาดจนเซง

วันนี้มันจาไปกัดแล้ว ผนตกฟ้าร้องวิ่งมาหาผมเลย คงกลัวจัด 555

ขอบคุนที่ฝนตกฟ้าร้อง ผมก้อไม่เหนื่อยดี 555

ฝันหวานคับพี่ๆทุคน
  • :o001:น้องครับ..
    ถ้าบางสิ่งบางอย่าง...ไม่เข้าใจโปรดอย่าเข้าใจมันเลย...
    คิดก่อนคิดดีๆนะ...
  • เออ..จริงแฮะตาเต้..:o013:.
    น้ำใจไม่ใช่น้ำลาย..(ชอบๆๆๆ).น้ำใจน่ะมันจับต้องได้
    แต่น้ำลายนี่เด่ะ...ก็แค่ลมปาก...จับต้องไม่ได้..
    สัมผัสได้เพียงกลิ่นปากที่...อิอิ..(คิดเอาเองนะ)

จงดูคนที่การกระทำ...และจงอย่าจดจำคนเพียงแค่คำพูด...:o030:.
  • น้อง sodamall ครับหมาน้องมีปัญหาอะไร
    มาโพสบอกได้นะครับ..เราจะได้มาแชร์ประสบการณ์กัน
    รึไม่ก็เป็นการแลกเปลี่ยนความคิดกันนะครับ:o060:
  • ยังงัยก็ต้องขอโทษ..ตาเต้อีกครั้งนะครับ:o030:
    เรื่องเจ้าทาซาน...ไว้ถ้าผมมีคนที่ไว้ใจและสามารถ ดูแลมันได้
    ผมจะบอกนะครับพี่...:o051::o052::o015:
  • วันนี้พิดโลก เย็นมาก คับพี่ๆน้องๆ ชาว พิท

ไปเชียงใหม่ผมตีตั่วนั่งหลังไปแล้วนะพี่หล้า ใครแย่งแม่งตาย

ฮาอาอา อย่าลืมชาจแบตกล้องกันให้ดีนะคับ เดียว โค โยก จะไม่มีแบตเอานะคับ

เป็นห่วงคนรักครอบครัวคับ ถ้าของขึ้นเดียวหาที่ลงแถวนั้นได้นะคับผมรู้นะคับ
  • พี่ หล้า ตก ลง นี่ เค้า เรียก ว่า อา ราย . .. . .

เค้า เรียก ว่า หมา ฝา แฝด หรือ ว่า หมา ถอย หน้า ชน กัน อ๊ ผม 5 5 5 5+

(มี อีก อย่าง นะ ถ้า มัน กำ ลัง อึบ ๆ นะ เค้า เรียก ว่า หมา 2 ชั้น ใช่ อ๊ ป่าว)

แม่ง คน ช่าง คิด จริง ๆ เห็น แล้ว อด เก็บ มา ฝาก คน รัก ครอบ ครัว ใน หมุด พิด โลก ไม่ ได้
    ไฟล์แนบ
    CIMG1044[1].jpg 50K
  • งวดน้าเลือกพี่อีกสมัย...เอาไป 3.50 สตาง เพราะงวดที่แล้วซื้อไวเยาะ... อิๆๆๆๆ....จะบ้ารึไง.....ไม่ได้เป็น....ส.ส....เดอ......ที่ทำไปก็อยากให้น้องๆๆมีหลักมีที่ที่จะคุย...และมารวมกลุ่มกันได้....และที่สำคันเป็นคนรักหมาอยู่แล้วด้วย......ที่สำคันว่างจัด....อยู่เชิยๆเดียวฟุ้งซาน.......
    เดียวไม่รู้จะไปทำไรก็จะหาเรื่องไปนวดอีก.....ไอ้เราก็ไม่อยากไป...เรามันคนรักครอบครัวด้วย...อิๆๆๆๆๆๆๆ ปล.พี่ๆน้องๆใครอยากได้สติ๊กเกอร์ก็เขามาเอาได้ที่ร้านนะคับ.....
  • :006:...โลโก้สมคม...พิทบูลพิด,โลก...คับ...:006:
    ไฟล์แนบ
    00000002.jpg 29K
  • รู้มั้ยว่าคู่นี้เป็นพ่อกับแม่ LEO นะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    ___005.jpg 108K
  • อยากได้ก็เข้ามาเอานะคับ...แจกฟรี...แต่ท่าจะปี้ก็ต้องไปเสียตังกันเอาเอง
  • จ๊ากกกกกกกกกกก.............
    ไม่นะ พี่เเมทททททททททททททททททททททททททททททททททททท...:o071::o071::o071:
  • :o001:ไม่เป็นไรหล้า..เรามันคอเดียวกัน..เป็นเราอะสิที่ต้องขอบคุณหล้า..ที่เป็นธุระให้..น้ำใจล้วนๆ..:o030:
  • ใครไปแอ่วเชียงใหม่ ฝากถ่ายรูปสตอมมาเยอะๆนะครับ จะเอามาให้ไอ้ก้าดูพ่อมันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    ak1602532.jpg 85K
  • :o001:หล้าครับ...
    เตือนเด็กๆหน่อยอย่ามากระทบกระแทกกันมันไม่คุ้มวะ...:o059:
    ทุกอย่างอยู่ที่ใจและเงิน..มีแต่ใจไม่มีเงินก็ไม่มีค่า...:o059:
    คิดก่อนคิดดีๆนะ...:o059:
  • แล้วเมื่อไรจะเรียกประชูมละคับท่านปรพทานคับ

ว่ารถกี่คัน ว่าไปกี่คนคับ อยากให้ท่านประทานเร่งซักนิดนะคับ

แต่ที่รู้ๆผมตีตั่วหลังรถพี่หล้าแล้วคับ