ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :o001:ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษครับ..แต่ถ้าใช่เราไม่ขอโทษวะ....:o059:
  • ใจเยนสิคับพี่บอย

อย่าไปใส่ใจคับ

คัยทำไรโกหกตัวเองไม่ได้หรอกคับ

ทำไรก้อรู้อยู่แก่ใจ
  • เด๋วไปหานะพี่
  • :o001:พูดถูก....

คัยทำไรโกหกตัวเองไม่ได้หรอกคับ

ทำไรก้อรู้อยู่แก่ใจ

แต่ที่คนไม่ได้ทำจะรู้สึกอย่างไง....:o004:
  • 555+

อยากให้ไปวมกันที่ร้านนมกันจังเลยพี่

อยากรู้จักกับพี่ๆทุกคนจังเลยคับ

ผมน้องใหม่

อยากรู้พูดคุยขอปะสบกาน และคำปรึกษาคับ

รบกวนด้วยคับพี่ๆ
  • วันนี้ พี่ เต้ ว่างหรือคับ มาเข้า กระทู้บ่อยนะนี้
  • ตาเต้ เห็น รูป ไอ้ เตี้ย ที่ ผม ลง ยัง เตี้ยได้ อีก 555+ :m117:

โต๊ง รีบ เก็บ ตัง เลย ได้ ไป มัน 2 งาน เลย อิอิ จะ ประกวด หรือ จะ ลาก ได้ หมด ใช่ ปะ :m032:

บูม ไป ยัง ก็ บอกกัน มัง นะ น้อง อย่ารู้ อะไร ต้อง ลอง ไป:m006: ดูที่งาน เอง จะได้ รู้ว่า หมา มัน มี หลายแบบ หลายแนว สุดๆ แล้วแต่ ชอบ :m028: อิอิ

.............................................................................................................................................................................
  • เยนนี้ไปนั่งร้านนมกันป่าวคับ อิอิ
  • พี่ๆคับ ขออีเมลล์ของแต่ละคนหน่อยคับ

อยากรู้จักกันไว้คับ

รบกวนด้วยนะคับ

ขอบคุนคับ
  • ใจเย็น อีกนิด ใช้สติ แล้วมิตรจะเกิด:o045:
  • ....รวมกลุ่มก็เหนื่อย...
    จัดงานก็เหนื่อย....
    ทะเลาะกันซะงั้น
    ไม่ต้องมีแม่งหรอกกกกกกกกกก
    กลุ่มเกิ่มไรนี่อ่ะ.................เมื่อก่อนไม่มีไม่เห็นเป็นไรเลย
  • กูไหวก็จะบอกว่าไหว...
    ไม่ไหวก็จะบอกตรงๆ
  • คนที่มันกล้าทำ
    ละมันยอมรับผลที่มันทำ...นี่แหละที่ตัวกูเรียกว่าผู้นำ
    ละไอ้คนที่มันกล้าแบบนี้แหละ....เพื่อนกู..เพื่อนแท้
  • สำหรับกูความรู้กูไม่สน กูต้องการคนจริงใจ
  • โทรมาเลย ทั้ง ตาเพชร ตาเต้ ตาบอย โต้ง บูม อัฐ ใครอยากรู้ผมเป็นคนงัยโทรมา....
    แล้วผมอยากรู้ว่าตาเพชร แสดงความคิดเห็นอย่างนี้เพื่ออะไร
    ผมถามหน่อยถ้าให้ทำแบบที่พี่บอยทำกล้ามั้ย
    โอเค ตาบอยแม่งไม่รู้เหี้ยเลย ..
    แต่เป็นคนตั้งใจจริง..ผมว่าน่าจะโอเคนะ ละงานที่ผ่านมามันมีใคร
    ตาบอย ผม บูม อัฐ
    โจ๊ะ น้องชายโจ๊ะ...ก็ไม่มีปัญหา
  • พิทบลู พานหิน มีกัน 4 คน ยังอยู่ได้...ละทำไม่เรามีกันแค่นี้ถึงจะอยู่กันไม่ได้วะ
  • ผมเคยชวนตาเพชรจัดมิทติ้ง
    คำตอบคือ ..กลัวไม่มีคนมา..กลัวไม่มีหมามา เสียเวลา เสียค่าใช้จ่าย
    ผมชวน ตาบอย..แม่งเสือกตอบ เอาก็เอาซีวะ....................................................
    ........................................................................................................
    ไอ้คนอย่างนี้แหละที่ควรเป็นผู้นำ....ผลเป็นงัย5555++++ ฮ่าฮ่า...
    พอจัดงานเจ็บทั้งคู่ดิ อิอิ.............
    เอาเลยใครคิดงัยก็คิดเอา....ใครข้องใจโทรมา..จะรอ
    ปัญหามันต้องจบ...เรื่องแค่นี้เปิดอกคุย อย่างงัยก็เคลีย
    จบแล้วต้องจบไป ยังงัยก็รักในสิ่งเดียวกัน
  • จงอย่าจดจำคนเพียงแค่คำพูด...
    แต่จงจำคน คนนั้นจากการกระทำ
    เวลาเท่านั้นคือเครื่องพิสูจน์ +++++55555555
  • เด๋ว ดึกๆ จะมาใหม่...ตอนนี้ไปรอโทร สับ ก่อน
  • ผมในฐานะ น้องพวกพี่ๆคนหนึ่ง ขอร้องนะคับ ให้ตอบกันเบาๆนิดนะคับ

เราคนบ้านเดียวกันคับพี่ วันงานจะมาแล้วคนมาอ่านกันเยอะนะ แค่ตอนนี้ทุกอย่างมันก็แย่อยู่แล้วอย่าให้มันแย่ไปกว่านี้เลยคับ

ผมไม่อยากเห็นพี่ทะเลาะกัน คนแช่งเราก็มี รักเราก็มี เห็น ป๋า มาร์คเปล่าละ ยังมาชวนเราไปทุกวันเลย เราอย่าทัมให้ ป๋าที่เรารักผิดหวังนะคร้าบ

สำหรับคนที่จะมาตอบกระทู้ให้ตอบใจเย็นนะคับ ถือว่า บูม ขอร้องนะคับ เรามาให้กำลังใจกันดีกว่า

ป ล รักพี่น้องเราทุกคน
  • อ้าว ไอ้เหี้ยนี่ ก่างมาแต่ไกลเลย มึงให้คนอื่นเขาโทหามึง มึงไม่โทหาเค้าเองว่ะ
    บอร์ดพวกมึงนี่โครตมันเลย ก อ่านแล้วตลกดี แต่เรื่องมันจบแล้วไม่ใช่หรึว่ะไอ้ ค
    มาก่างแล้วแบบนี้เรื่องยาววววววว
    เออมึงเจ่งดีว่ะ บอกวันเดือนปีเกิดบอกเบอร์ ทำไมมึงไม่บอกที่อยู่ของมึงด้วยล่ะ เผื่อเค้าไม่มีตังโทหามึงจะได้ไปหามึงถึงบ้านงัย
    กูแก่กว่ามึงงั้นมึงต้องเรียกกูว่าพ่อ ไอ้เด็กเห่อหมอย
  • อ้ายเด็กหน้าแตด กูอยากเห็นมึง หน้ามึงคงจะเหมือนแตดหมานะ ก่างจังอ้ายเด็กหน้าแตดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มืงคงเปนกะโปกอ้ายบอย อ้ายหัวกะโปก
  • ผม โทร หา หล้า แล้ว คุยกันรู้เรื่อง แล้ว

ส่วนพี่ บอยโทร ไป เจอ เมียรับ สาย บอกอีก 10 นาทีโทรมา ใหม่ พออีก 10 นาที โทร ไป อีก ติดด่อไม่ได้ แล้ว พี่ ยังไง ลองโทร ไปคุย กับ หล้า ดู แล้ว พี่ จะ รู้ ว่า ผม คิดยังไง

ปล ถ้า พี่ สบายใจ แล้ว โทรกลับ มา นะ พี่ ผม รอ คุย กับ พี่ อยู่ ครับ

เรื่องแค่ นี้ เอง เราต้อง ผ่านไป ได้ สิ :o010:
  • โทรมาเลย ทั้ง ตาเพชร ตาเต้ ตาบอย โต้ง บูม อัฐ ใครอยากรู้ผมเป็นคนงัยโทรมา....

:o001:โทษทีเราไม่สามารถโทได้....
    นายใช้คำพูดไม่ถูกวะ....:o016:
    นายก็จะรู้ว่าเราเป็นคนอย่างไง....:o016:
    นายโทหาเราดีกว่ามันจะได้จบ...:o016:
    เรามันง่ายๆได้ใจความ...:o016:
  • ใจเย็นๆพี่น้อง รักกันไว้ดีกว่า
  • น้า ผี พูด ถูกคับ ขอบคุนที่เข้ามาให้กำลังใจคับ เรื่องคงจะจบอีกไม่นานคับ

ป ล เจียงใหม่เจ้า เร็งเครื่องกันหน่อยนะคับ เราไม่รักกันใครเขาจะมารักเรา
  • ถ้าจะให้ผมโทไปหาพี่ เต้ ก็มีแต่เรื่อง รถละคับพี่ เพราะเรื่องของพี่ เต็ คุนโต้งบอกแล้วคับ

เพราะผมก็พยายามเครีย ปัญหานี้อยู่ ก็ไปหาพี่ บอยแล้ว เขาไม่อยู่

ใจเย็นนะคับ พี่น้องเรา เราต้องผ่านมันไปนะคับ และเราจะผ่านไปด้วยกัน

ทุกอย่างมันมีอุปสัคหมดละ เราจะเดินไปพร้อมกันจับมือกันใว้พี่น้องเรา

อะไรนิด ก็ให้เข้าใจนะว่า อารม คนเรานะพี่ อย่าให้เรื่องบานปลายเลย คับ ผมก็มีแต่ให้กำลังใจละคับ
  • บูม เพื่อน เลิฟ พูด ถูก ที่ สุด คัฟ...

รัก กัล ไว้ นะ คัฟ.....สู้ๆๆๆๆ..

แต่ ถ้า คัย มั้ย รัก!!!

ผม ก้อ มั้ย สน..55+
  • ผม ว่า ถ้า จะ หั้ย ดี!!
    นัด คุย กัล ดี กว่า คัฟ...ว่า จะ ตกลง ยัง งัย!!

นั่ง คุย กัล.. จะ เข้า จัย ง่าย กว่า พิมพ์ คุย กัล นะ คัฟ..:o013:

มี พี่ บอย. พี่ เพรช.. พี่ เต้ ..พี่ หล้า.. บูม ..โต้ง.. ตี๋...:o010:

รับ รอง เรื่อง สรุป ได้ แน่ นอน....!!:o036

ถ้า งัย ก้อ นัด วัน. กัน นะ คัฟ................อยาก หั้ย มัน จบ ไวๆๆ อ่ะ นะ..............จะ ดั้ย เข้า จัย กัน ซักที!!:o040:...........
  • เออ...เเป็นว่าพี่ขอโทษน้องๆด้วยแล้วกัน....ที่กืดไปหน่อย...ที่หลังจะพยามคุมเลดตี้ตัวเอให้ได้และกัน...เพราะพี่เป็นคนโพงพางไปหน่อย...แต่พี่ก็ไม่มีไรนะ...โมโหง่ายหายเร็ว...แต่ทุกคนต้องมีสำมาคาราวะ ไม่จะกับใคร...แม้กระทั้งตั้วพี่เองก็ไม่เคยปีนเกลียวใคร....สำหลับไอ้คำว่าสำมาคาระวะ....อาจจะใด้กับผู้ใหญ่ที่ทำตัวให้หน้าเคารบ-นับถือเท่านั้น....แต่ตัวพี่เองก็ผึ้งคบพวรน้อง....แล้วเท่าที่จำได้ก็ไม่เคยทำตัวไม่หน้าเคารบนิ....แล้วพี่พูดอะไรกับพวกเราพี่ก็ยังทำได้อยู่ท่าพี่พูดแล้วทำไม่ได้แล้วคอยไม่เคารบกันพี่ก็ไม่ว่าไร....แต่พี่ไม่ชอบใครมาเรียกพี่ต่อหน้า...รับหลังเรียกไอ้...พี่อาจจะเป็นคนคุยเสียดัง..แล้วเหมือนจะขี้คุยไปหน่อย....แต่ก็รองดูกันได้นะว่าท่าพี่รู้ว่าใครมี พฤติกรรม แบบนี้กับพี่พี่จะทำอย่างไง....บางที่พี่อาจจะ....พิม.....ผิดบ้างก็อย่าถือษากัน...เพราะพี่จบ...แค่...ป6...เอง ตอนเรียนเป็นคนคอนข้างเกเลเลยที่เดียว.....แต่สิ่งคำคันไม่ได้อยู่ตรงที่พี่....พิมถูกหรือพิมผิด....อยู่ที่พี่เอาเปรียบพวกเราหรือเปล่า...พูดได้แล้วทำได้หรือเปล่า...ไอ้ที่โมโหนะพี่เป็นคนชอบอะไรก็อยากจะทำให้ดีที่สุด...อาจจะอินไปหน่อยบ้าง...แต่ก็ขอให้น้องๆพี่ๆรู้ไว้ว่าทำไปเพราะอยากให้พวกน้อง.....มีกลุ้มเป็นจิงเป็นจังกับเขาสักที่....ไอ้ตัวพี่อาดจะไม่มีเวลาไปช่วยงานหรือมิดติ้ต่างจังหวัดบ่อยๆ...เพราะพี่ก็มีหน้าที่การานที่ต้องรับผิดชอบ....ช่วงแลกๆพี่ก็อยากให้พวกเรา....มีกลุ่มที่แข็งแรง...และสมัครีกันมีคนที่รักและชอบหมาเหมือนพวกเราเยาะๆๆ....ที่หลังพี่ไปต่างจังหวัด...ใครเขาคุยกันเรืองหมา...พี่จะได้บอกได้ว่าที่บ้านเราก็ไม่แพ้ใคร....ปล.พี่ยังเหมือนเดิมนะคับสำหรับน้องทุกคน....พี่อายุ 35 คงแทนตัวเองว่าพี่ได้มังเพราะเท่าที่ดูมายังไม่เห็นมีใครแก่กว่าพี่เลย.....
  • ไอ้น้อง...คำหล้า....ไม่เหงโทรหาเลย....โซ่ที่สั่งนะได้ไม่...ยาว 22 นิ้วนะ....
  • บูม-นัฎ ต้อนเย็นวันนี้ว่างไม่ พี่จะรบกวนให้ไปช่วยยก...กลงและจับไอ้เกอ หน่อยที่บ้านเพื่อนพี่นะ ต้อน 5 โมงเย็น
  • ว่าไม่ว่าอย่างไงโทรบอกพี่ด้วย
  • เออน่าพี่เด๋วซื้อให้...
    บ่นไมว้า...................................อิอิ
    ใครฝากซื้อไร บอกนะ...เสาร์นี้ไปสวน
  • เออวะ...ลืมไป...ไปเจอก กลอนมาแม่งโดนจัยวะ ศักศรีมันกินไม่ได้....แต่ความผูมใจสิอยู่ได้นาน
  • อย่ากได้เด็ก...อะมีปะ
  • ตาเต้รอผมเติมเงินโท สับ ก่อนเด๋วโทไป
    ผมชอบคนตรงๆ
    เมื่อวานนี้ตาเพชรโทมาละ..โอเคเคลียรู้เรื่อง
    ตาบอยก็คุยกันละ จบบบบบบบบบบบบบ
    ถ้าได้คุยกับพี่....ผมว่าน่าจะโอเค
    เพราะตอนนี้ถ้าจะนับแกนนำจริงๆมีไม่กี่คนหรอก
  • รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย................
  • ว่ามาเลยครับพี่เต้เรื่องใช้คำพูดไม่ถูก...
    จัดมา..ผมคิดว่าผมมีคำตอบทุกคำถาม
    ผมบอกตามตรงผมชอบมากที่เราแสดงความคิดเห็นกันแบบนี้
    ตรงไปตรงมา...และมันก็แฝงความจริงใจไว้ด้วย
  • :006:พิดโลกสู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้นะครับพี่น้อง พูดกันตรงๆดีที่สุดแล้วครับ
  • และแว้วก็มาจนได้นะ ท่านประทาน นึกว่าไปไหนแล้ว

พี่ บอย โต้ง พูดถูกนะพี่ ว่าให้เรามาประชุมเลยดีกว่าเนอะ

มีไรก็คุยกันในสภาเลย ตัดสินที่นั้นเลย พี่ว่าดีเปล่า

ทุกอย่างจะได้เครียกัน ผมไม่อยากเห็นพี่ๆผมแคงใจกัน ผมในฐานะ น้องพี่คนหนึ่งก็ไม่อยากให้มันเกิดขึ้นนะคับ

ถ้าเป็นไปได้นัดประชุมกันเลย ถ้าไม่ทัมแบบนี้ไม่จบแน่ นะเรามารวมใจกันก่อนไป เชียงใหม่นะคับ พี่ บอย จะเอาแบบผมว่าเปล่า

มันจะมีทางออกที่ดีและดี กับเรานะพี่ มีไรคุยกันเลย นี้ละเขาเรียกว่า สกา เร็กเก้ นะพี่ ผมขอเปิดประชุมนะคับ พี่น้องผมเห็นไงก็พิมบอกกันเลยนะคับ

ไม่มีอะไรที่มันไม่จบแต่อยู่ที่ว่าเราจะจบมันหรือเปล่า ขอเปิดประชุมด่วน
  • ฮ่าฮ่า....ตาบอยหวันโลก................
    ไม่ไปจริงหรอเชียงใหม่

เรื่องแค่นี้พิดโลกต้องผ่านไปให้ได้ครับบบบบบบบบบบ....พี่น้อง
  • az ไอ้น้อง sodamall นะเป็นสมาชิกไหม่น้องมันไม่เจตนาหลอก เดียวก็ได้รู้จักกัน
  • เปิดประชุมด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    เอาด้วยคน..................
    มีไรโทรบอกกันมั่งนะ
  • นัฎ ว่าไงว่างเปล่า
  • ไอ้เจ้า บูน ด้วย ขอแรงหน่อย แก่แว้วสองคนยกไม่ไหว
  • พี่ บอย สามห้า แล้วหรอ ถึงว่า เดินใกล้ๆ พี่บอยแล้วมันร้อนไงไม่รู้ (ขุกขิก)

หนักนิดเบาหน่อยก็อภัยกันนะคับ นี้แหละถึงเรียกว่า ทีมที่แท้จิง ถ้าไม่ทะเลาะกันก่อนไม่รู้หรอกว่าอะไรต้องปรับปรุง

แต่พอทะเลาะกันแล้วมีจุดไหนที่ต้องแก้ไข ทุกคนก็คงเห็น แล้วเราก็มาช่วยกันอุดรอยนั้นซะ เนอะ

ทุกคำ ที่พิมกันมา อย่ากับไปดูมันเลย เก็บใว้เป็นประสบการนะคับ

แต่ที่แน่ๆ ใครเห็นสมควร ที่จะเปิดการประชุมครั้งนี้ก็ ลงความเห็นเลยนะคับ ( น้า ผี ก็มาช่วยลงได้นะ ขอขอบคุนน้า ผี ที่มาให้กำลังใจคับ ) อย่าลืมลงความเห็นด้วยว่าจะเปิดประชุมเปล่า
  • bombe บอกให้เขาเปิดประชุมนะ ตัวเองกับเมื่อไร
  • นัฎ ว่าไงว่างเปล่า ไอ้เจ้า บูน ด้วย ขอแรงหน่อย แก่แว้วสองคนยกไม่ไหว