ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไม่ต้องห่วงครับ..พิดโลกมีงานเมื่อไหร่ตะพานหินฟลูทีมทุกครั้งแน่นอนครับ(อยากจะแย่แล้ว)

บ้านใกล้เรือนเคียง ให้เต็มที่เสมอครับพี่น้อง จัดเลยเล็กๆเฉพาะพวกเรากันเองเอาแต่ใกล้ๆก็ได้

อยากเจอพิดโลกทุกๆคน ตอนนี้มีเรื่องสำคัญจะปรึกษา(ด่วน) แต่ต้องให้ทุกๆคนช่วยกันตัดสินใจ

ทุกๆคนอยากให้กลุ่มพิดโลกโตไวๆมั้ย เดี๋ยวเจอเรื่องที่ผมจะปรึกษา รับรองงานนี้มีเซอร์ไพร์ซ

ถ้าอยากรู้ว่าเป็นอะไร เดือนนี้จัดเลยครับ ทุกๆคนจะได้พูดคุยกันพร้อมหน้าพร้อมตาO.K.

ไม่ต้องรอเริ่มที่ใครครับ พวกท่านทุกๆคนนั่นแหละช่วยๆกันคนละนิดคนละหน่อย คงไม่หนักหนาอะไร

ผมว่า "พิทบูล พิดโลก" ไม่ได้เป็นของใคร แต่เป็นของพวกท่านทุกๆคนครับ เมืองใหญ่ๆอย่างนี้ทำให้ดีมันก็ดัง

ผมกำลังดันพวกท่านเต็มกำลัง ตอนนี้พวกเรามีโปรเจ็คใหญ่รอความพร้อมจากพวกท่านอยู่ (เรารอพวกท่านจริงๆนะ)

โปรเจ็คนี้ รับรองว่าทุกท่านต้องปฏิเสธไม่ได้แน่นอน ขอให้ทุกๆท่านร่วมใจกันให้พิดโลกเข็มแข็งเร็วๆนะครับ
  • พี่ผีอย่าเพิ่งด่านะครับ ผมไม่ได้ยุ่งเรื่องของน้องๆเค้า

แต่เราคนบ้านใกล้เรือนเคียงกัน เห็นน้องๆหลายๆคนเค้าตั้งใจ

ทางกลุ่มผมอยู่ใกล้ๆ เลยอยากสนับสนุนให้น้องๆมีกิจกรรมดีๆให้พวกเราชาวพิทบูลครับ
  • ขอเบอร์บอย,หล้า,เพชร,บูม,และ......ด้วยครับ

โทรศัพท์ผมเจออุบัตติเหตุ เบอร์ทุกคนเลยหายหมดเลย

เบอร์ดงเบอร์เด็กก็หายหมด เช็ดเป็ด...!!!!
  • จัดก่อนใคร ครับพี่ 085-2992864...หล้าคนดีของครอบครัว:m024:คร้าบบบบบบบบบบบบบ
  • ละพี่เติ้ล ขอใช้เบอร์เดิมรึป่าวครับพี่ จะได้โทรไป:m011: ครับ
  • บ้านนี้คึกคักจัง
  • ตื่น เช้า จัง นะ คัฟ ป๋า !!!

หรือ ยัง มั้ย ดั้ย นอน เนี้ย ...อิอิ

แซว เล่นๆๆ คัฟ
  • เรื่อง งาน ผม ว่า ปลาย เดือน นี้ ทัน มั้ย คัฟ...

มี รัย ไห้ ช่วย บอก นะ คัฟ......

พิดโลก......ทีม................
  • ตื่นหกโมงเช้าทุกวันครับ
  • ถ้าเรามีงานจริงๆ เรื่องให้ช่วย มันต้องมีแน่...
    ขอให้เราตั้งใจจริง................ครั้งที่แล้วคือประสบการณ์ ที่มีคุณค่า:o001:

ที่น่าประทับใจ.............:o010::o061:..จจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ
  • อรุณสวัสดิ์ครับ พี่มาร์ค..........

ช่วงนี้ มิทติ้งบ่อยนะครับ ............
    สงสัยจะเหนื่อยแย่ :o037: (แต่สนุก ชิมิ ป๋า):o003:
  • พวกเราต้องช่วยกันครับ สังคมพิตบูลของเรา มีความเหนียวแน่น หลายท่านจากชมรมอื่นเขาจับตามองอยู่
    เขาอยากเป็นแบบเรานะครับ สังคมอื่นๆ ไม่มีวัฒนธรรมแบบเรา เขาไม่มีการรวมตัว มีทติ้งสังสรรค์

ก็อยากให้พวกเรารักษาวัฒนธรรมอันดีแบบนี้เอาไว้ หากพี่ไม่ติดอะไร ไม่ไกลจนเกินไปก็อยากไปร่วมทุกงานละครับ
  • :m047:ดีทุกคนคับ ผมก่ออย่าจัดนะคับ แต่ผมมีหมา 2 ตัวเอง กัวจัดแว้วววว ไม่มีใครมาอายเขาตายเยยยยยยยยไอ้เรามันเป็นคนผึ้งมาเลี้ยงที่หลังเขาก็เลยไม่ขอยมีพักมีพวกกับเขา ให้เด็กรุ่นใหม่ไฟแรงเขาทำดีกว่า แว้ววววเราขอยเขาไปช่วยที่หลัง น้าจะเวิร์คกว่าไอ้ผมมันแก่แว้ววววววววววว:m047:
  • :m104::m104::m104::m104::m104::m104::m104::m104::m104::m104:
  • และแล้วก็จวนจะได้เวลาที่จะต้องย้ายไอ้ตัวแสบไปอยู่เมืองแพร่ เผื่อว่าแก๊งพิดโลกจะไปเที่ยวหามั่ง ตอนนี้ให้ดูบ้านหลังใหม่ไปก่อนอาณาบริเวณกว้างขวางรั้วรอบขอบชิด เดี๋ยวมีอุปกรณ์ไว้ให้ได้ออกกำลังกันแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    IMG_7841_resize.JPG 113K
  • งานมีทติ้ง มีคนมาสักสิบคนก็เอาแล้ว เน้นคุณภาพครับ อย่าเน้นปริมาณ
    วันนี้คนน้อย แต่วันข้างหน้ามันจะเยอะเอง ค่อยๆก้าวไปที่ละขั้น

คนเยอะ หากมีแต่พวกงี่เง่า ปวดหัวนะครับ แทนที่จะได้มิตรภาพ ได้ความเครียดกลับมาบ้านแทน
    ผมอ่านความเห็นคนบางคน ไม่เหมาะที่จะเลี้ยงพิตบูล คิดเล็กคิดน้อย นิสัยยิ่งกว่าผู้หญิง

การทำงานเพื่อส่วนรวม ใจต้องกว้าง อดทน เสียสละ กล้ารับคำวิจารณ์
    พวกใจแคบ ขี้ใจน้อย ไม่อดทน คนพวกนี้ ทำงานอะไรก็ไม่ได้ครับ แถมมักสร้างปัญหาอีกต่างหาก

พวกทำเอาหน้า ก็อย่าดึงเข้ามา คนพวกนี้หากไม่ได้รับความสำคัญก็มักจะตีรวน
    พยายามเลือกคนทำงานแบบปิดทองหลังพระมาทำ เพราะคนกลุ่มนี้ มาด้วยใจไม่ได้หวังผลประโยชน์

ผมอยากเห็นสังคมพิตบูล พิดโลก เต็มไปด้วยคนจริง ไม่ใช่ตุ๊ดแต๋ว หรืออันตพาล
    ก็คงแนะนำได้แค่นี้ครับ :005:
  • คอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกก คับ จะสู้ เพื่อ พิทบลูพิดโลก เวลาท้อขอแค่มีคนให้กำลังใจก็เดินต่อไปได้อีกไกล ปล.ขอบคุณเฮียมาร์ค
    คับ
  • :o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061::o061:
  • เบอร์มีคับ 085-5934744 , 055-252475 บอย ittle Bull
  • ขอบคุนมากคับ ป๋า มารืค ที่ให้กำลังใจกลุ่ม พิดโลกคับ :o030::o030:

และขอขอบคุนทุกกำลังใจที่ มีให้พี่น้อง พิดโลก ทุกคนคับ และที่ขาดไม่ได้เลยคือ พี่ๆน้าๆ ตะพานหินคับ:o030:

เอาเป็นว่า งานน่าจะมีไม่เกินสิ้นเดือนนี้แน่คับ ผมเอาหัวผมเป็นประกัน ขอให้พี่น้องเรามากันให้จิงจังและจิงใจ

แค่นี้ก็ดีใจแล้วคับ เสียเท่าไรผมไม่ว่าแต่ครั้งนี้ คือการรวมตัวกันครั้ง สำคัญและ สำคัญมากคับ:o051::o052:

ผมได้เข้าไปคุยกับพี่บอยแล้วคับ พี่บอยบอกว่า ถ้าจะให้จัดขอให้บอกมาเลย เดียว พี่บอยเขาจะคุยกับ เทศกิจให้คับ

ขอขอบคุนทุกแรงใจนะคับ ที่มีให้ พี่น้อง พิดโลกคับ:o030:
  • เดียวคงอีกไม่นานก็จะรูว่า จะจัดงานวันไหนคับ รอคุยกันหลายๆคนก่อนคับ ว่าพร้อมกัน วันไหนคับ

ให้พี่น้องเรา พร้อมใจกันมาให้ได้นะคับ เพราะ พี่ๆน้าๆ ตะพานหิน จะมา เราต้องมาต้อนรับ เทพแห่ง ภาคกลางตอนบนให้ได้นะคับ

และ พี่เติ้ล ก็จะมีไรคุยด้วย กับพวกเรา ผมว่าสำคัญนะ และสำคัญมาก ขอให้พี่น้องเรา กระจาย สาร อันนี้ให้ พี่น้องเราทุกคนได้รู้นะคับ

พี่หล้าดูแล้ว งานนี้เสียเบียร์เยอะแน่คับ ผมเป็นเจ้าภาพ อาหารนะคับ :o034:
  • รองทำเล่นๆนะ เพื่อชอบกัน
    ไฟล์แนบ
    โลโก้ไหม่.jpg 96K
  • ไอ้คำว่าสมามาคมนะท่าเอาออกมันจะสั่น แล้วไม่ปะร้านกับข้างบน เดียวคอยคิดอีกที่ว่าจะเอาคำไรมาแทนที่
  • ก่อนสิ้นเดือนเลยรึ ไว้
    ไปปล่าว
  • ผมชอบ คัฟ พี่ บอย...

จัดมา 1 ตัว
  • โวตกันมาแล้วกัน เดียวผมจะแก้ไขให้ จะเอาอย่างไงก็บอก
    ไฟล์แนบ
    โลโก้สมาคม00.jpg 125K
  • ขอบคุณน้อง บูม มาคคคคคค ที่นำอาหารมาเลี้ยงเมียพี่ เอยไม่ใช่ เอากับข้าวมาให้ขอให้เจริญๆๆๆๆๆ นะคับบบบบบบบบ ปล.ขอให้น้อง บูม ประสบความสำเร็จกับการทำหมาขายนะคับ เพื่อพี่จะไปขอผึ้งใบบุญด้วย (ทับฟรี) อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งานยุ่งโว้ยยยยยยยยยยยยยยย:o002::o002::o002::o002::o002:
  • มีเมื่อไหร่บอกล่วงหน้านะครับ
  • คึกคักกันน่าดู จะจัดงานมีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยนะ
    ตะพานหินช่วยเต็มที่
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-50.jpg 49K
  • :o028::o028::o028::o028::o030:
  • เห็นเขาว่าน้อง บูม ของเราไปเอาหมาเทพจาก ตะพานหิน มาเราเลยไปถ่ายรูปมาให้พี่น้องชาว พิด,โลก ได้ดูกัน
    ไฟล์แนบ
    0298.jpg 95K
    0296.jpg 106K
    0288.jpg 96K
    0292.jpg 108K
  • :o003:หัวมันโตเท่าเจ้าของมันเลยวะ อิๆๆๆๆๆ:o003:
    ไฟล์แนบ
    0294.jpg 107K
  • :o013:เก๋น้าหล่อซะด้วย:o013:
  • สงสัยหมาผมมันถ่ายรูปไม่ขึ้นคับ ไม่หล่อเลย ทั้งเจ้าของและหมา หรือกล้องไม่ดีคับ:o028:

กะฟิตให้ทันวันงานเลยนะคับนี้:o049:
  • หมาไม่ได้มาจาก พานหินนะคับ แต่มาจาก สุรินท์ คับ :m012:

ตัวอยู่ พานหิน เดียว ป๋า เจี้ยบจะลงรูปให้ดูนะคับ:o001:
  • กล่องไม่คอยดีวะ...เดียวต้อยเย็นไปอีกลอบ
  • เอ้..เอ้า..เดี๋ยววันนี้จัดให้ ซักรูปสองรูป
  • อุ๊วะ งานนี้มีมันส์ วุ้ยยยยยยยยยยย สวยวะน้องบูม:o020::o048:
  • เพื่อน โต้ง เห็น ดีเซลยังคับ สวยเปล่าคับ:o001:

ขอบคุนคับ พี่หล้า:o030:
  • แมะๆๆๆๆๆๆ เอากันใหญ่ เดอ
  • :o010:อย่าให้สุปเปอแมค ออกโรงเดอ:o010:
  • :m025:แว้ววววว จะหาว่าแมคไม่เตือน:m025:
  • แหร่ม เร๊ย!!!

เจ้า ดีเซล หล่อ นะ เนี้ย!!!

เดว ว่างๆๆ ปัย ดู ดี กว่า เรา..55+
  • มันนี่ จอง ล่ะ กัล นะ บูม!!

เจ้า บูล ของ บูม อ่ะ
    ไฟล์แนบ
    yOfwZf810824-02.jpg 38K
  • เอามาฝากให้ เต้ กับ ทอมดูกันครับ ตัวเมียเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    fffm2.JPG 53K
  • เอามาฝากมั่ง ตัวเมียเหมือนกัน

TRUCK X BLUEMA

ใครชอบตัวไหน มาจิ้มไปได้เลยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC00077.JPG 91K
    DSC00070.JPG 81K
    DSC00068.JPG 103K
  • TRUCK X BLUEMA
    ไฟล์แนบ
    TRUCK4.jpg 34K
    039.JPG 63K