ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับ ทุกท่าน ลืมรหัสเลยไม่ได้โพสต์ซะนาน

น้องเต๋า ( Pit_pk ) นังแต้ม น้องเจ้าบู้ ไม่ได้ตัดหู เดี๋ยว เจ้าแรมโบ้ จะอัพ ให้ดูอีที่ คงเป็นคอกเดียวกันกับของ pungpung08 น่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC02420.JPG 106K
  • นาน ๆ เข้ามาที่ ลืมแนบไฟต์เลย เซ็ง
    ไฟล์แนบ
    DSC024202.JPG 29K
  • อีกภาพ เต๋า ตัวมันใหญ่กว่าแม่มันอีก
    ไฟล์แนบ
    DSC02424.JPG 32K
  • ขอบคุณพี่กรพิทพระบาท ปาร์คจีซอง ที่อัพเดทหลานหลานมาให้ชมว่างว่างขอชมตัวจริงหน่อย ถึงpeed ลพบุรี นี่รูปtritron ปัจจุบันตอนเช้าเลยและฝากผลงานของมันด้วยครับ
    ผู้3เมีย4 ในรูปตัวผู้ให้ปาร์คจีซองดู ขอโทษ peedด้วยตอบช้าไปหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC00490.JPG 94K
    DSC00488.JPG 95K
    DSC00497.JPG 105K
    DSC00447.JPG 97K
    DSC00443.JPG 93K
  • ...หมาเต๋าหน้าโหดจังเลย..
    ...แต่สวยมากมาย...
    ไฟล์แนบ
    130620104217.jpg 91K
  • หวัดดีน้องเป๋า น้องเต๋า Pit_pk เต๋า สระน้ำบ้านเราเสร็จน่าจะชวนพี่ ๆ น้อง ๆ ชาวพิต มาเที่ยวสักครั้งน่ะ บรรยากาศดี ด้วย มาคุยเล่น ๆ กัน หรือกลุ่มเราน่าจะนัดมาทดสอบสถานที่ก่อนดีไหม จะได้พาเจ้าบู้ 1 ปี กับ 6 เดือนไป กัด ตูด เจ้าไททัน ซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC02345.JPG 58K
  • ทำท่าดุหน่อยซิ
    ไฟล์แนบ
    DSC02432.JPG 40K
  • สระไทยเข็มแข็งนะเหรอ tritron ตายศพแรกเลยลึกสุดเลยแถมกลัวน้ำด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC00442.JPG 93K
  • 555..ซาหวาดดีคับพี่ๆ

เริ่มกลับมาคึกคักกัลอีกแล้ว...

bobby คับ อยู่พระบาทเหมือนกัลคับ...

พี่กรบ้านอยู่ตรงหนัยหลอคับ...

เป๋าตัวเองรู้ป่าว...
    ไฟล์แนบ
    DSC020148.JPG 122K
    070620104053.jpg 113K
  • ....พี่กร อย่าว่าเป๋า งั้น งี้ เลยนะ...
    ...บ้านพี่อยู่ตรงไหนอะ...
    ...เป๋าจะได้พาน้ำหวานไปเล่นน้ำมั่ง...
    ...หาอะไรเย็น ๆ ไปดื่มกัน ตอนเย็น ๆ...
    ไฟล์แนบ
    130620104254.jpg 123K
  • ไอ้ ตั้น หล่อขึ้นเยอะ

ขอบคุณพี่เต๋า
  • เซ็งกับตุ่มตามตัวเหมือนกัน

แก้ยากว่ะพี่
  • มียาทาอย่างที่บอก สงสัยลอง โทรมา คุยได้ 0871153686
    ไฟล์แนบ
    223.JPG 31K
  • น้องเต๋า (Pit_pk) เอามาลองซิ ไม่ลงยันมันลงไปเลย เดี๋ยวให้เจ้าบู้กระโดดไปช่วย

น้องเป๋า , น้อง bobby บ้านผมติดกับ เทศบาลพุกร่าง ใกล้กับ บ้านน้องเต๋า สมิงบ้านไร่ นั้นแหละครับ

วันก่อนผ่านวัดพระบาท มีคนเลี้ยงลูกพิท วิ่งเล่นอยู่สนามหญ้าหน้าวัด รีบไปธุระเลยไม่ได้จอดคุย เป็นลายเสือ อายุซัก 2 เดือนได้ กำลังน่ารัก
  • หวัดดีคับ เพื่อนๆลพบุรีพิทบลู ไม่ทราบว่ามีพิทใครไปตัดหูกับหมอพิชัย ซอยโกษาปานบ้าง อยากเห็นรูปเพื่อเป็นแนวทางตัดสินใจคับ อยู่สระบุรี ขอบคุณครับ
  • ลืมบอกไป น้องพิทเป็นบูลลี่คับตอนนี้อายุได้สองเดือนห้าวัน ยิ่งได้รูปแนวบูลลี่ยิ่งดีคับ
    ขอบคุณครับ
  • นี่ครับผลงานประมาณ 1500 บาท ทั้งสองตัวตัดที่นั่นครับประหยัดเวลาดีใกล้บ้านโทรนัดก่อนนะเผื่อหมอไม่อยู่
    ไฟล์แนบ
    DSC00455.JPG 98K
    572.jpg 85K
  • หวาดดีคับพี่กร...

หน้าวัดพระบาทคงจะเป็นเพื่อนโผมคับ...

มันอยู่กรอกหมอเดชาคับ...

สวยดีคับตัวเน้ ก้อรอรวมๆกัล จะชวนมันไปด้วยอยู่...

ไปจุดประกายมันตอนจัดงานที่ลพบุรีอะคับ...
  • โหดดีชอบคับ...
    ไฟล์แนบ
    4-0012.jpg 33K
    3-001.jpg 60K
  • :m013:ตัวเอง น้ามหวานอะ แผลที่ตัดหูมามันเยิ้มแชะเลยอะ...

ทัมงัยดี เซงเลย สงสานมัน ใส่ยารัยหั้ยแผลมันแห้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆดี...:m013:
  • ก่อน
    ไฟล์แนบ
    25 .1.JPG 67K
    252.JPG 83K
  • อุยลงผิด
  • ลองดู
    ไฟล์แนบ
    หลัง 25.JPG 101K
  • /... o.k....เสียฟอมส์....เลย....
  • คุณ CHICHI เจ้าบู้ ก็หมอพิชัย ครับ 1400 บาท ตอนไปหนักไปหน่อยเลยแพงไปนิดครับ

หวัดดีเหมือนกัน BOBBY ปล่อยมันเลยครับ โรยแป้งอย่างเดียว ไม่สนใจมันเลย ไม่ต้องไปทำความสะอาด ของผมก็เป็นแกล้งลืม ซักพัก ดูอีกที่แผลหายเลย แต่อย่าลืมโรยแป้งที่หมอให้มาน่ะกันแมลงวัน และตัวที่วัดพระบาทซื้อมาจากที่ไหนครับ
  • ผมเป็นเหมือนกัน

พี่บ๊อบบี้ ผมเอายาม่วง ฉีด บ่อยๆๆไม่ให้มันเลียนะพี่

แล้วก็เอาพลาสเตอ แปะให้มันติดกันเข้าไว้

จะได้หายเร็วๆๆ
  • เจ้าของไอ้บู้ ครับ

วันก่อนผมไปหาพี่เต๋า มา

พี่เต๋าเลยพาไปดูไอ้บู้ น่ารักกว่าในรูปเยอะ รับรอง

แต่เห็นแล้วรู้สึกเลย..............

สงสาร รถ พี่มาก

ไปและ หวัดดีครับ

(หมาผมเป็นคลอก มะลิกับซูกัส)
  • Thanks Lopburi to visit my Kennel.
    ไฟล์แนบ
    347.jpg 83K
    251.jpg 115K
    180.jpg 105K
  • See you again next time.
    ไฟล์แนบ
    428.jpg 116K
  • Thank you so much..
    ไฟล์แนบ
    1000.jpg 100K
  • :063::063::063:ซาหวาดดีคับ bobby จากลพบุรีคับโผม...

ต้องขอขอบคุนพี่ๆ buffalo bone อย่างมากมายคับ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ...

แต่น่าเสียดายนะคับที่เวลามีน้อย "เลย อด ดื่มปลาฉลามแกล้มสุราเลย" ยกด้ายแค่สองแก้วเองคับ น่าเสียดาย

ไม่ด้ายเห็นแก่กินนะคับ แต่อยากนั้งกินกับพวกพี่ๆ เค้าเป็นกัลเองดีคับคุยสนุก บวก สาระ เน้นๆ

ถ้ามีโอกาดจะขอไปหมั่ยนะคับ ของฝากคงไม่เอาเป็นไข่เค็มแล้วคับ จะเอาเป็น สุราเมรัยแทน ...555:063::063::063:
  • http://www.prisonbreakpit.com/forums/showthread.php?t=32 เจ้เป๋า เจ้โป๋ย เฮียบ้อบบี้ สนจัยโทรบอกนะ เพราะเดี๋ยวมันจะไปจีนเเล้ว
  • คุณ pungpung08 วันหลังมาบ้าน สมิงบ้านไร่ ก็บอกด้วยจะได้พาไปเที่ยวดู ลูกมะลิ+ซูกัส ของพี่อีกตัวเทียบกัน ว่าใหญ่แค่ไหน ที่ถ่ายในรูปมันไม่เหมือนของจริง

เรื่องรถก็ทำใจคับ รักมันแล้วก็ย่อมปล่อยมัน แต่ถ้าเห็นก็ต้องรีบกำหลาบน่ะ ไม่งั่นหมดคัน เนี้ยแค่รถนะ มีอีกหลายอย่างเก็บทิ้งไปหมดแล้ว เสียดายของแต่ก็รัก ในสิ่งที่เราชอบก็ชดเชยกันไป
  • ครับ พี่ แล้วเจอกัน
  • พี่บิวววว buffalo bone
    ไฟล์แนบ
    180620104462.jpg 54K
    180620104472.jpg 111K
    180620104483.jpg 106K
  • ถึง tichakop ลงรูปด้านบนสุด หมาอะไร อย่าบอกนะว่า พิตบลู คนไม่รู้เข้ามาดูเค้าจะขำเอา เสียหมด
    แหม มีมาคุนด้วยนะว่าใหญ่กว่าแม่มันอี 55555
    หน้าแหลมมมมมมมมมมมเชียว หูไม่ตัด แต่เอาไปดามให้มันตั้งหลอคับ
    หมาหลังอานยังสวยกว่าตัวนี้อีก ขออะภัย นะครับ ที่ต้องพูดเรื่องจริง
  • เอาชื่อจริง ออกมา จะได้เรียกกันถูก แล้วอยู่ที่ไหน ใกล้พระบาทหรือเปล่า นัดมาเลยจะพาไปดูตัวจริง ไม่มีการเสริมแต่งครับ อย่ามาโชว์รู้ครับ ถ้าไม่ได้เห็นของจริง
  • มาดูด้วยกันนะผมก็อยากเห็น เพราะผมบรีดเอง เราพิทพระบาทไม่ใช่นักเลงนะแต่เราพิสูจน์ได้
    ไฟล์แนบ
    33.JPG 122K
  • ปายยยยโผมปายด้วย อย่าหั้ยเสียชื่อ พิตพระบาท ...

ดูเสร็จจะเลี้ยงหั้ยอิ่มหนัมสำรานเลย ...

เลี้ยงอะรัยคงไม่ต้องบอก...555+
    ไฟล์แนบ
    boty_panske_dc_clocker_se_gun_metal_graffiti_z.jpg 101K
  • พี่กรคับ โผมว่ากัมลังจะสั่งลูก มาทัมพ่อพัน ในบ้านเราอะคับ...

น่าจะเป็นลูกจาก พี่บิว คอกของ buffalo bone ...

พี่ว่าเป็นงัย ...

ว่างๆจะเข้าไปหาคับ เพื่อนโผมก้อรู้จักพี่กัลคับ พวกเด็กแถวนั้นอะคับบอกเคยเล่นบอลกับพี่อยู่
    ไฟล์แนบ
    Big%20Business%2012[1].jpg 108K
    qt1%20copy[1].jpg 63K
  • ใจเย็น เอาไปดูอีกทีน่ะ คุณพี่ผี หรือ คุณน้องผี

ดูซะ หูบิน
    ไฟล์แนบ
    แต้ม6.JPG 94K
  • เอาดูอีก รูปแรกตอน 2 เดือนกว่า

เอารูปนี้ 4 เดือนนิด ๆ
    ไฟล์แนบ
    แต้ม 1.JPG 100K
  • เอาล่าสุดไปดู พิตบูล จิงโจ้ อย่ามาพูดมั่ว
    ไฟล์แนบ
    DSC02417.JPG 52K
  • อันนี้ฝากให้ Pit_pk และ pungpung08 ลูกมะลิ + ซูกัส เจ้าแรมโบ้ ของน้องเขย อยู่ จ.สิงห์บุรี อ.พรหมบุรี

ดูปากครับ กว้างขนาดไหน อนาคตคอยดู
    ไฟล์แนบ
    10-06-20-125746.jpg 36K
  • หัวเริ่มมาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    10-06-20-125033.jpg 32K
  • เอาดูหัวอีกที หัวนังแต้มหูบิน สู้ไม่ได้ แต่ตัวเท่ากันน่ะ เต๋า
    ไฟล์แนบ
    10-06-20-125221.jpg 29K
  • bobby ลองดูครับ ถ้ามีเนื้อที่ ก็น่าสน พิตพระบาทจะได้มี พ่อพันธุ์ดี ๆ กับเขาบ้าง แวะมาได้เสมอ มาเมื่อไรแจ้งล่วงหน้าจะได้นัดน้องเต๋า ด้วย
  • พี่เจ้าแรมโบ้โอเคเลยพี่ ของเรามันถ่ายรูปไม่ขึ้นจริงว่ะตัวจริงกับรูปแม่งคนละอย่างเลย ยกตัวอย่างไอ้บู้ตัวจริงกับรูปถ่ายคนละเรื่องเลย พิทพระบาทต้องดูของจริง คุณ bobby นี่คนพระบาทแน่นอนเลยถูกต้อง
    ไฟล์แนบ
    435.jpg 66K
    262.jpg 95K
  • สวัสดีนะค่ะพวกพี่ชาวลพบุรี

น้องดัมมี่กับบิงโก หูหายแล้วน้าส์

จากหูเน่าๆๆดีขึ้นแล้วนะ
    ไฟล์แนบ
    4442.jpg 116K