ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ...ยินดีต้อนรับทุก ๆ ท่านค่ะ...
  • พี่ครับขอดูแบบเสื้อของลพบุรีคลับหน่อยครับพี่
  • :013:หวัดดีทุกท่านครับ โผล่มาแล้วเพื่อนผม ยังมีตัวตนอยู่ ตามที่บอกในกระทู้นั้นแหละว่ะเอริท์ กูแค่ลืมบอกไปว่ากูอยู่ด้วยกับมันแค่นั้นเอง บอกแต่ว่าปล่อยมันทำธุระส่วนตัว คุณ ๆ ผีทั้งหลายมากันซะเยอะเลย กระทู้แพ้ไอ้อ๊อฟ กจ หน่อยเดียว ว่ะ 555

มิตติ้งคราวหน้าจะซื้อหมูปิ้งไปฝากน่ะ น้องเป๋า (คอเดียวกัน)
  • ...รูปไม่ค่อยชัดนะค่ะ...
    ...ต้องขอโทษด้วย...
    ไฟล์แนบ
    DSC03574.JPG 108K
    DSC03575.JPG 110K
  • โห้น้องเป๋า ลงรูปแบบนี้ให้ดูบรรยากาศกับวิวหรืองัยครับ
  • ....ให้ดูรูปเสื้อค่ะ...
    ....พอดีไม่ได้ถ่ายแบบเสื้อไว้...
    ไฟล์แนบ
    DSC03577.jpg 92K
  • สวัสดีครับชาว ละโว้
    ผมก็เด็กเมืองลิง เหมือนกัน
    แต่เดี๋ยวนี้มาอยู่กรุงเทพแล้ว
    เดี๋ยววันเสาร์จะกลับไปไหว้ วันตรุษจีน ที่บ้านอยู่
    ถ้ามีโอกาศ อยากเห็นพิทเมืองละโว้บ้างครับผม
    ไฟล์แนบ
    20091002214249_20081022205139_IMG_1963_.jpg 89K
  • ขอบคุณครับ 300 ใช่ปะคับเสื้อ น่าจะมีแบบคอปกบ้างนะครับ
  • ...แล้วคุณพาน้องหมามาหรือป่าว...
    ...แล้วว่างช่วงไหนพอดี พี่ ๆ เค้าอยู่ในตัวเมืองลพบุรี...
    ..ยังไงก็ตอบกลับมานะค่ะ...
  • ผมมาบ้านแถวตลาดท่าโพธ์อะครับ ถนนพระราม
    คงไม่ได้เอาหมาไป เพราะไปกับครอบครัวครับ
    เวลาน้อยด้วย เพราะกลับวันนั้นเลย
    ถ้าอยู่ในเมืองก็ดีเลย เผื่อช่วงว่างๆก็จะได้เดินเที่ยวไปดูหมา:m102:
  • ..ร้านพี่เดชอยู่ในตัวเมืองลพบุรี ก่อนถึงศาลลูกศร เบอร์พี่เดชนะค่ะ นัดพี่เค้าก่อนก็ดีนะค่ะ พี่เดชมี บิ๊กบูลลี่ 2 ตัว...
    ...0819942005...
    ..พอดีเราไม่อยู่พอดีวันนั้น ไปไห้วตรุจจีนที่นครสวรรค์อะ เอาไว้โอกาสหน้าจะเอา เท็ตดี้ ไปให้ดูนะ...
  • ขอบคุณมากครับ
    ถ้าอยู่แถวศาลลูกศรก็ใกล่มากเลยครับ เดี๋ยวเดินเล่นไปดู
    ตลาดล่างนี่เอง:o030:
  • หมาอยู่ร้านหรือเปล่า อิอิ
  • ขอสมัครเป็นเพื่อนด้วยนะ มีพิทบูลอายุ 5 เดือนกว่า น้ำหนัก 30โล ตัวใหญ่ไปมั้ย อยู่พระบาทเอง วันงานก็ไปเดินเล่น แต่ไม่ได้เอาน้องหมาไป ยังซื้อเสื้อมา 1 ตัว เลย เสื้อสวยมาก
  • ...ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ...
    ...ถ้าว่างก็มานะวันที่ 28 กพ. มาคุยกัน...
    ...เอาน้องหมามาก็ได้..
    ...พวกพี่ ๆ เค้าจะได้ดูให้นะ...
    ...ที่ไหน เวลาเท่าไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกนีนะ..
  • ...กำลังรอลูกคู่นี้อยู่อะ...
    ...เมื่อไหร่จะ 2 เดือนซักทีเนาะ..
    ไฟล์แนบ
    0124.365.jpg 23K
    1100.jpg 22K
    1000.2.jpg 24K
    l;p2.jpg 69K
    ;.l2.jpg 22K
  • คุณ keakea อยู่พระบาท แถวไหนครับ วันหลังจะได้นัดมาคุยกันหน่อย ชาวพระบาท ผม กร พระบาทครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03499_resize.JPG 19K
  • หวัดดีครับทุกคน ผมกำลังจะเลี้ยงอยู่เหมือนกัน ผมอยู่ชลบุรี แต่บ้านอยู่ลพบุรี กลับบ้านบ่อยอยู่ ไม่ทราบว่าจะมีการนัดกันบ้างหรือป่าวในช่วงวันที่ 14-18 ก.พ. อ่ะครับ อยากไปดู ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
  • ตรุษจีนนี้ ขอให้รวย รวย รวย นะครับพี่น้องลพรีทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    551267160.gif 104K
  • จะตัดหูหมาที่ลพบุรี

ไปร้านไหนดีครับ

มีที่แนะนำไหมครับ
  • ...ตัดหูที่ลพบุรีก็ต้องตัดกับหมอ พิชัย คลีนิคอยู่ที่ ซอยโกศาอะค่ะ...
  • จะมีงานอีกเมื่อไรจ๊ะ
  • ...จะจัดงานกันอีกก็น่าจะประมาณสิ้นปีนั้นแหละค่ะ....
    ...ตอนนี้ก็หาข้อมูลศึกษาอะไรหลาย ๆ อย่างอยู่แบบว่ามือใหม่...
    ...ยังไงลบกวนพี่ ๆ ชาวตะพานหินใหคำแนะนำด้วยนะค่ะ..
  • หวัดดีค่ะ คุณtichakop อยู่พระบาท พุคำจานค่ะ แต่ตอนเช้าจะพาลูกหมา ไปส่งลูกคนขึ้นรถตู้ที่พระบาททุกเช้าค่ะ ว่าง ว่างมาคุยกันหรือโทรมาคุยกันเนอะ 0876706555
  • ตกลงนัดวันไหนเเน่เนี่ยไม่โทรหาเลย เจ้ตกลงยังไงกัน
  • ...วันนี้พี่ว่าจะไปหาพี่เอ ซักหน่อย...
    ...พี่ ๆ ตาคลี เค้าเอาหมามาทับกับหมาพี่เอ...
    ...ป้อนไปป่าวตอน 5 โมงเย็นอะ...
  • ...เงียบ เงียบ จัง...
    ...เบื่อสุด ๆ ไม่ค่อยว่างไปเจอพี่ ๆ เลย...
    ...งานยุ้งยันสิ้นเดือนเลย...
    ...โกลเด้นที่บ้านก็จะคลอกลูกอีก...
    ...เอาเป็นว่าเราเจอกันอีกทีนึงก็เดือนหน้าเลยเนาะ...
  • วันเสาร์ ที่ 13 เดือนหน้าใครว่างมั่งคับ ผมจะไปเยี่ยมคอกหมาที่ กทม อยากให้ไปกันเยอะๆเพื่อการตัดสินจัย
  • :033::033::033:ใจเย็น ๆ กันน่ะจ๊ะ กลุ่มลพบุรีมีแต่พวกจ้องจับผิด ให้ร้าย เดี๊ยวโดนผีแดกอีก รักกันไว้ครับ
  • จบเเล้วเย่
  • ตกลงวันศุก 12 นคับรถออก 8โมง นะคับ
  • ตกลงวันศุกร์ที่ 12 คอมเฟริมเเล้ว 2ที่นะคับ ขอบคุณ พี่บิว BB กับพี่จ๋อบ Prison ด้วยนะคับ เหลืออีก2 ที่คับ ยังไงจะเเจ้งอีกที
  • หวัดดีครับพี่ๆลพบุรี
    พี่ช่วยผมเลือกหน่อยสิครับว่าสีไหนสวย
    ผมยังลังเลเลือกไม่ถูกเลย
    คือเพื่อนผมให้ผมตัวนึง
    ไฟล์แนบ
    b.jpeg 5K
    4UNARS205785-01[1].jpg 4K
    GKikDN923221-01[1].jpg 3K
  • ครั้งนี้สื่อสารผิดพลาด..
    ครั้งหน้าเจอกันครับ ทีมลพบุรี
  • ...รูปมันเล็กเลยมองไม่ค่อยชัด..
    ..แต่ความคิดพี่ พี่ว่าตัวที่กัดขากางเกงน่ารัดี...
  • หวัดดีน้องเป๋า จำพี่ได้ป่าว tatdy เป็นงัยมั่ง ไม่ได้เข้ามาเล่นในบอร์ดตั้งนาน

วันอาทิตย์ว่าจะเข้าไปหาอมยิ้มซักหน่อยจะเป็นแม่ม๋าแล้ว

แต่สถานการณ์ยังไม่เอื้อเท่าไร ยังไม่มีโอกาสได้ไปลพบุรึเลย ถ้ายังงัยก้อลงรูป tetdy ให้ดูหน่อยสิ :019::019:
    ไฟล์แนบ
    0674.jpg 33K
  • ...สวัสดีจ๊ะ...
    ...ขอโทษนะค่ะ...
    ...ที่มาตอบช้า...
    ...อมยิ้มน่าจะคลอดไม่น่าเกินสิ้นเดือนนี้...
    ...ยังไงฝากไปเยี่ยมด้วย...
    ...รูปเท็ตดีค่ะ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0382.jpg 100K
    ภาพ0272.jpg 47K
    ภาพ036.jpg 53K
    ภาพ026.jpg 50K
  • ลพบุรีเงียบจัง
    ไฟล์แนบ
    DSC09290.JPG 93K
    DSC09424.JPG 103K
  • งานยุ่งกันมั่งคับ
  • พี่เต๋า

ลูกสาวพี่ มัน วิ่งๆๆๆๆเล่นทั่งวันไม่ตันเลยพี่ผอมเพรียว

ลูกชายพี่ สุดๆๆๆ น้อง biz markie เลย เตี้ย ตัน อ้วน วิ่ง ไม่ไหวแล้ว เดินหน่อยเดียวหอบ (แย่ๆๆๆ) 555

วันก่อนพาไปเล่นน้ำเกือบจมน้ำตายแล้วตัวผู้สะเปล่า

ไอ้ตัวเมียมันว่ายงับน้ำ ร่าเริงเลย

บ่อลึกปรัมาณ 20 เมตรอ่ะ

ไม่ได้ถ่ายรูปเลยพี่ ว่างๆๆมาเที่ยวดิพี่ เอาไอ้ตั้นมาด้วย
  • ว่างว่าง update ให้ดูหน่อยนะ ปาร์ค จี ซอง
    ไฟล์แนบ
    DSC09842_resize.JPG 111K
  • ....หมาเต๋าสวยทุกตัวเลยนะ...
    ...ว่าง ๆ ต้องหาเวลาไปเที่ยวซะแล้ว..
  • ที่รักหมาของเต๋าดีกว่านะจ๊ะหมาเต๋ารู้สึกแปลกแปลกอ่ะ5555555555555
    ไฟล์แนบ
    DSC00890_resize.JPG 119K
  • พอดีวันนี้ไปหามันที่บ้านน้า ตัวผู้(ป๊อบอาย)
    ดื้อถ่ายยากพี่
    ไฟล์แนบ
    013.jpg 115K
    012.jpg 124K
    011.jpg 113K
  • ช่วงนี้อากาศร้อนมันแช่น้ำ จนตัวเป็นผื่นหมดแล้วพี่

ตัวเมีย(ผักกาด) อยู่กับผม
    ไฟล์แนบ
    023.jpg 60K
    022.jpg 84K
    021.jpg 86K
  • พี่เต๋ารูปนั้นใช่ พ่อมันรึเปล่าพี่

อยากเห็นเยอะๆๆ

จะเก็บรูปมันไว้ ทั้ง พ่อ แม่ มัน
  • ช่วงนี้กลุ่มลพบุรีเงียบจัง ไม่คึกคักเหมือนช่วงแรกๆเลย
    น้องเป๋าหายไปไหน
  • ...กำลังซุ่มเก็บข้อมูล...
    ...คุยกันกับพี่ ๆ ในกลุ่ม...
    ...จัดงานครั้งค่อไปค่ะ...
    ...ไม่ได้หายไปไหน...
    ...คิดถึงพี่ ๆ ทุกคนเหมือนเดิมค่ะ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ036.jpg 53K
  • ...ลูกคู่นี้คลอดแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    IMG_2662.jpg 70K
    IMG_2656.jpg 67K
    IMG_2650.jpg 71K
    IMG_2646.jpg 60K
    page.jpg 65K
  • ยินดีด้วยครับ