ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• งานชมรมคนรักพิทบูลเมื่อวันที่15ม.ค.ที่ผ่านมาจัดเกือบจะดี การต้อนรับถือว่าใช้ได้ แต่ไม่มีใครให้ข้อมูลเกี่ยวกับปัญหาเรื่องหมาได้เลยน่าจะมีคนที่รู้เร่องปัญหาของหมาบ้าง เพราะเพิ่งเคยเลี้ยงเหมือนกัน วันนั้นไปถามใครก็ตอบไม่เต็มปากมากนัก
  • ค่อยๆศึกษา ใจเย็นๆครับ
  • ไม่เห็นมีใครมาถามกลุ่มพานหินเลย :002::002:
  • ...ต้องขอโทษด้วยนะค่ะที่ไม่ได้ให้ความรู้เลย...
    ...ยุ้ง ๆ กันหมดทุกคน เอาไว้ครั้งหน้าเป๋าจะเป็นคนพูดเองให้ความรู้เอง...
    ...รับลองสนุกแน่นอนคะ...
  • ไปอยู่ไหนมาเนี้ย..เงียบไปนาน!!!
  • ครั้งหน้าจัดเมื่อไหร่ดีครับคุณเป๋า:013::013::013:

จะได้เครียร์คิวถูกเดี๋ยวจับใส่ปฏิทินของตะพานหินเลยอิ..อิ..:039::039::039:
  • เราว่าเราแอบมาคนเดี่ยวแล้วนะเนี้ย!!!
  • กำลังจะแอบมาถอนเสา ถอดหมุดอยู่พอดี นึกว่ายุบกลุ่มไปแล้ว ฮ่าๆๆ
  • ...พอดีเป๋าไม่ค่อยว่าง...
    ...งานที่ร้านยุ้ง ๆ ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ...
    ...ก็น่าจะอีกไม่นาน ตอนนี้ก็ต้องเก็บข้อมูล...
    ...เพื่อเอามาปรับปรุงให้ดีกว่าครั้งที่แล้ว....
    ...เป๋าก็จะทำให้เต็มที่ ไม่ยอมแพ้พวกพี่ ๆ หลอกคะ...
    ...เป็นกำลังใจให้ชาวลพบุรีด้วยนะค่ะ...
  • สำหรับน้องเป๋า พี่ก็แอบเทใจ ให้ตลอดไม่เห็นหรือ ฮา....................... :030:
  • ระดับป๋าทำไมต้องแอบด้วยอ่ะครับ..?:013::013:
  • กะแล้ว ต้องโดน ฮ่าๆๆๆ
  • ป๋างานหน้าก้อย่าพลาดดิคับ
  • 5555 อีโกลเด้นขอเข้าสังกัดลพบุรีด้วยยยยยยยยยย

กลับบ้านหมี่ทุกอาทิตย์ ไปไหนไปด้วยกัน ทั้งครอบครัว อิอิ

ตอนนี้อยู่บ้านหมี่จ้า อยากได้ความช่วยเหลือจากเด็กเมืองอ่ะ

ใครพอรู้จักโรงงานรับทำตะแกรงร่อนปุ๋ยมั่งงงงงงงง ช่วยป้าพรด้วย เห็นมีคนบอกว่าอยู่ซอยหลังขนส่งจ้า

เบอร์โทรป้าพร นะ เอไอเอส 081 255 4791 ดีแทค 089 668 2044

www.lumpotorn.com

lumpotorn@hotmai.com

รอฟังข่าวนะจ๊า
    ไฟล์แนบ
    ถุงปุ๋ยล่าสุด11.JPG 59K
  • เจ้พรครับถุงละกี่บาทครับ
    ถ้าสั่งให้ พ่อที่สระแก้วส่งมั้ยครับ
  • ราคาขายหน้าโรงปุ๋ย 50 กก. ถุงละ 380 บาท

ค่าขนส่งต่างหากจ้า
  • ..ok ได้เลยค่ะ ป้าพร...
    ...เราชาวลพบุรี ยินดีต้อนรับทุกคนอยู่แล้ว...
    ...เรื่องโรงงานรับทำตะแกรงพี่เอ จัดการให้ป้าพรหรือยังค่ะ...
    ...เดียวเป๋าจะประสานงานให้...
    ...ยินดีช่วยเหลืออยู่แล้ว...
  • รวดเร็ว ฉับไว ป้าพรคุยกะทั่นเอ แล้วจ้า ตอนโทรไปกะลังสนุกกะไก่ชนมั้ง 555555

วันนี้แหละจะเอาเบอร์โทร.โรงงานทำตะแกรงให้ป้าพรอ่ะ

เห็นมะ มีพิท มีเพื่อน มันดียังงี้นี่เอง เย้

ขอบคุณมิตรภาพจากคนเมืองลิงด้วยเด้อ ข่อยสะใภ้เมืองลิง อิอิอิ
  • ....ถ้ามีอะไรที่พวกเราจะช่วยเหลือได้...
    ....พวกเราชาวลพบุรียินดีช่วยเสมอ..
  • Yoo hoo เจ้าบ้านไปไหนกันหมด เหงาจัง อิอิ
  • ...สวัสดีจ๊ะ พี่ ๆ ทุกท่าน...
    ...พวกเราชาวลพบุรี ประชุมกันว่างานมิตตี้งครั้งต่อไปจะจัดให้มีการประกวดสุนักด้วยดีหรือไม่...
    ..ขอความคิดเห็นจากพี่ ๆ ว่าใครต้องการให้มีการประกวดเพราะอะไร ไม่ต้องการให้มีการประกวดเพราะอะไร...
    ...ช่วยออกความคิดเห็นกันหน่อยนะคะ...
    ...ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ...
  • ถ้าจะมีประกวดก็ดี เพราะน้องหมาจะมากันมากกว่าครั้งที่แล้ว:062:
  • :066::066:ดีครับขอยกมือสนับสนุน จะได้มีกิจกรรมเพิ่มขึ้นในงานมีทติ้ง
  • มีประกวด คงต้องสละสิทธิ์ หน้าเจ้าบู้หมดหล่อแล้ว
  • ...หน้าเป็นแผลเยอะเลยหรอพี่...
    ...ตอนที่เอารูปมาให้ดู ก็เห็นว่าไม่เยอะไม่ใช่หรอค่ะ...
    ...น่าสงสารบู้ จังเลย...
  • พี่ เป๋ามี msn ไหม อ่ะจะคุยด้วยหน่อยโทรเปลืองตัง
  • เฮ้ยจะจีบพี่เขาก็ลงทุนหน่อยดิ ฮา...........

ตายแล้วโทรหาเจ้ บอกเปลืองตัง เต๋าพิจารณาตัวเองด่วน ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ป๋าก็พูดไป
  • ไม่เยอะ 2 3 เขี้ยวเอง แต่รองรอย ยังฝังอยู่ เดี๋ยวจะลงรูปให้ดู เลยหล่อสู้เจ้า Tatdy ไม่ได้เสียแล้ว
  • ...มีป้อน แต่พี่ไม่ค่อยได้ ออนนะ...
    ...kapao_mandy@hotmail.com...
    ...ไม่ค่อยว่าง ถ้าออนเจอกันก็มาทักแล้วกันเนาะ...
  • แวะมาทักทายพี่น้องชาวลพบุรี...สวัสดีทุก ๆ ท่านครับ :039:
    ไฟล์แนบ
    EPK-32.jpg 47K
  • หวัดดีครับ พี่ๆชาวลพบุรี:059:
    ไฟล์แนบ
    zz96.jpg 112K
  • หวัดดีครับพี่ชาวลพบุรีครับ ผมอยู่สิงห์บุรีครับตอนนี้เพิ่งเลี้ยงพิทบลูครับสองเดือนกว่าๆครับ เป็นเรดโนสเพศเมียสายเก่าครับ อยากเป็นสมาชิกกับพิทบลูลพบุรีคลับ...ครับผม
    พี่ๆมีสติกเกอร์คลับไหมครับและก็เสื้อคลับด้วย ต้องซื้อที่ไหนครับหรือทำไงครับแนะนำหน่อยครับพี่ๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เอแอบไปตั้งเเต่เมื่อไหร่วะไม่ชวน เดี๋ยวซุ้มโปร่งมั่ง ส่วนเสื้อกับสติ๋กเกอร์ ไปร้านพี่เดชในตัวเมืองลพบุรีอะคับก่อนถึงศาลลูกศร
  • ...เบอร์พี่เดชนะค่ะ...
    ...0819942005...
    ...เสื้อยังมีอยู่ ตัวละ 300..
    ...แต่สติกเกอร์ หมดแล้ว แต่กำลังทำอยู่ค่ะ...
    ...วันเสาร์นี้ได้คะ ความสูง 10 นิ้ว ราคา 45 บาท.
    ...ยินดีต้อนรับทุก ๆ ท่านเสมอค่ะ...
    ...เดียวสิ้นเดือนกลุ่มลพบุรีจะมีประชุมกันอีก...
    ...ถ้าตกลงกันได้ว่าวันไหนแล้วจะแจ้งให้ทราบนะค่ะ....
    ไฟล์แนบ
    LPC.jpg 77K
  • :024:ถ้ามีการประกวดก็อดเลย ของเราผสม แต่อยากไปร่วมงานด้วยนะค่ะ ไม่ค่อยว่าสักที บ้านป้าอยู่แถววัดกวิศ ทางไปวัดสำราญค่ะแต่ว่า พอมีงานมิตติ้งทีไร เราไม่ว่างซักที:024:
  • ::o040::ว่างเมือไหร่ก็มาแล้วกันนะค่ะ...:o001:
  • น้องเป๋า ทานหมูปิ้ง มาก ๆ ระวังจะอ้วนเหมือนพี่น่ะ ดูเอาน่ะรอยแผลเจ้าบู้ ตอนโดนกัด กับปัจจุบัน โชว์มากเดี๊ยวโดกแดกอีก แล้วจะรู้ว่าแผลเยอะไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC01935.JPG 76K
  • อีกมุม
    ไฟล์แนบ
    DSC01938.JPG 69K
  • รอยปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    DSC01949.JPG 87K
  • สุดท้าย ต้องรีบไปรักษาหน้าก่อน จะได้หล่อเหมือนเดิม อย่าลืมน่ะหมูปิ้งน่ะอ้วน (แต่พี่ก็ชอบ) หวัดดีทุกคนในกระทู้ครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC01942.JPG 64K
  • :017:เจ็บมั๊ย ทำไมโดนกัดหละ:024:
  • ...แล้วก็ไม่ทักซะด้วยนะ...
    ...เดียวก้หล่อเหมือนเดิม...
    ...แต่หมูปิ้งร้านนี้เค้าอร่อยจริง ๆๆๆ..
    >>
  • คงเจ็บน่ะครับ เพราะไม่เคยสู้มันเลย โดนมันรังแกตลอด ครั้งนี้มันสู้จนคู่ต่อสู้วิ่งหนี ( เหตุผลที่กระทู้นี้เลยครับ 12501) อ่านเล่น ๆ อย่าว่ากันน่ะครับ

คนสวยเห็นหลังก็จำได้แล้ว มาเที่ยว 2 คนหรือครับน้องเป๋า มาไกลน่ะเนี้ย วันหลังมาโทรบอก น้องเต๋า (สมิงบ้านไร่) ได้เลยเจ้าของพื้นที่จะได้เหมาหมูปิ้งให้เลย จะทักอยู่แล้วทันที่ไหน จุดประสงค์เหมือนกัน คนอ้วนน่ะก็ไปซื้อเหมือนกัน เฮียเขาขับออกผมก็จอดตาม แล้วจะขับตามไปทักคงทัน หรอก ฮอนด้าเทน่า กับ จรวดทางเรียบอย่างนั้น 5555
  • โดนไรว่ะกร
  • กร...กรูไปอ่านกระทู้มาแล้ว เจ๋งดีว่ะ(ที่ขุดผีมาได้แยะ) สำหรับโยมผีทั้งหลาย ไอ้บู้กับเพื่อนผมไม่ใช่อย่างที่โยมๆคิดหรอกนะครับ ผมกับมันรู้จักและเลี้ยง Pitbull มานาน
    รักและรับผิดชอบครับ
    กร...คราวหน้า meeting ลพบุรี ถ้าว่างกรูจะพยายามไป แต่คงไม่เอานังจิวไปด้วยว่ะ ขี้เกียจจับ
  • อันนี้...หมาผม นังจิว(ยี่)
    ไฟล์แนบ
    จิว.JPG 43K
  • และใบเตย (แม่นังจิว หลับสบายไปแล้ว)
    ไฟล์แนบ
    เตย.JPG 61K
  • Porche @hardmouthkennel พี่น้องร่วมท้องกับนังจิว ที่รอดตายมาตอนเกิด (จากคลอดมาทั้งหมด 9 ตัว)
    ไฟล์แนบ
    porche1.gif 106K