ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • โอ้ โห!! เรียก ท่าน เลย รึ นี่...อิอิ

เรียกน้อง โต้ง ดี กว่า คัฟ พี่ เติ้ล!!

แบบว่า......เกรง จัย..อ่ะ คัฟ.......เขิล ด้วย.อิอิ
  • ตื่นกันแต่เช้าเลยนะคับ ทานไรกันยังคับผม
  • ตอบหน่อยรออยู่
  • อืม..มี เรื่อง ถาม พี่ เติ้ล น่อย อ่ะ คัฟ..

พอ ดี ผม ปัย ดู กระท็ เก่าๆๆ ของ พิด โลก!!

แล้ว ปัย เจอ killer machin kennel ของ บางระกำ!!

เห็นcomment พี่ เติ้ล...เลย อยาก รู้ ว่า ค่าย เนี้ย ยู่ ส่วน ไหน ของ บางระกำ คัฟ..

หมาย ถึง ตำบล อ่ะ คัฟ....พี่ เติ้ล พอ รู้ มั้ย คัฟ............รบกวน ด้วย!!
  • เหมือนว่าจะหิวเหล้าแล้วว่ะ พี่เติ้ล
  • ว่างแล้วครับเลยแวะมาท้กทายพี่นัองสบายดีก้นนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_26132.jpg 95K
  • ฝัล ดี นะ คัฟ พี่ น้อง..พานหิน ทุก ท่าน!!

.......ฅนโขทัย.......มา ส่ง เข้า นอน คัฟ..
  • แทงยูครับโต้ง
  • แมร่ง หนีตรูไปไหนกันหมดวะ:020:
  • โอ้ โห!!

พี่ แมท ผม มา เยี่ยม แปป เดียว จะ แทง กัล เลย หรอ คัฟ.....

แทงยู แปลว่า แทงคุณ...อิอิ

หรือ เรา เข้า จัย ผิด เนี้ย55+:o018:
  • แมร่งบอกพาเด็กไป วัคซีน รอจนเบียร์ หมดไป7ขวด แว้ว
  • อากาศ ตอน เช้า ดี จิงๆๆๆ...

แต่ หนุ่มๆๆ พานหิน คง มั้ย รู้ มั้ง (เพราะ ยัง มั้ย ส่าง แน่ๆ).....55+:o028:

อรุณสวัส คัฟ.....:o010:
    ไฟล์แนบ
    imagesCAP7TXAN.jpg 4K
  • หวัดดียามเช้าครับโต้ง
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCATPQW3P.jpg 29K
  • ป๋า เจี้ยบ เปง พวก เสื้อ แดง แน่ๆๆ เลย....

เอ๊ะ!!! มั้ย ใช่ ซื.....ต้อง พูด ว่า ชุด แดง...........55+

.............@__@'....
  • ดีนะที่ผมธรรมะธรรโม...อามุดตะพึด
  • พี่ เติ้ลคับ พอจะว่างมาดู สถานที่เปล่าคับ จะได้ ชัวร์ คับ

เพราะเราต้องทำให้ดี และให้คนใกล้เคียงว่าเราไม่ได้ หรือคนที่เราไปจัดงานใกล้ๆว่าเราไม่ได้คับ

ถ้า พี่เติ้ล คิดว่าไงก็ ผมก็ถามดูคับ หนึ่งเลย คือ เราต้องการที่จะให้คนเขาเห็นว่าหมาเราไม่ดุ สอง คือ ต้องให้คนล้อบข้างว่าเราไม่ได้คับ

สาม คือ ทีมงาน ต้องการให้มันออกมาดีที่สุดคับ และทำให้ พี่น้องเราที่มางาน ประทับใจที่สุดคับ

ฝากสาร อันนี้ไปให้ พี่เติ้ลทีคับ:o030:
  • รับทราบครับบูม เอานี่ไปดูเล่นก่อน

ตัวไหนของใครเลือกกันเอาเองเน้อ....
    ไฟล์แนบ
    DSCF1046.jpg 41K
    DSCF1043.jpg 41K
    DSCF10302.jpg 36K
  • อันนี้ถึงไม่อยากดูก็จะแถมให้ชมอีกสองสาว นี่F1
    ไฟล์แนบ
    DSCF1079.jpg 39K
    DSCF1078.jpg 34K
    DSCF1075.jpg 40K
  • ส่วนนี่ก็ F2
    ไฟล์แนบ
    DSCF1060.jpg 44K
    DSCF1059.jpg 45K
    DSCF1055.jpg 43K
  • f3 ไปอยู่ไหนหว่า
  • นั่นดิ F3 ไปไหน

ก็เค้ามีแต่ F1 กับ F2 ดันจะเอา F3
  • สุดๆคับ ป๋า สวยทุกตัวคับ ขอบคุนมากคับ ป๋า ที่เอาลูกสาวลงให้ดูคับ

บอกได้คำเดียวว่า สุโค้ย :063::063::063:
  • คงจะถูกใจเสี่ยบูมแน่ๆเลย

พี่ศักดิ์ครับ...นี่มรึงยังจะตามมาหาF3 ถึงหลังบ้านเลยหรอครับ

ถ้าท่านอยากเห็นมาก มรึงมา3วิตัวๆ กันซักคนละ 3 ป๋องก่อนมั้ย ถ้าไม่อวกจะให้ดู...

ถ้าอยากดูมากพรุ่งนี้มรึงหิ้วมาเลย คนละ3 ก็6ป๋องพอดี สรุป..คนละ3ป๋อง ไม่เกิน10วินะโว้ย!!!
  • ตอบคุณ " อำนาจ " ครับ

คือว่าผมไม่เห็นแผลที่ฉีก ว่ามากน้อยแค่ไหน เกิดจากอะไร หมาเกา หรือสะบัดมากไป

ตัดที่ไหน แผลสะอาดมั้ย กินยา ใส่ยา ตามที่หมอแนะนำหรือไม่

ข้อมูลน้อยเกินไปจะให้ฟันธงลงไปก็ลำบาก แล้วเราก็อยู่ไกลกันมาก

ผมขอแนะนำ " ให้คุณพาเค้าไปหาสัตว์แพทย์ที่ใกล้ที่สุด ด่วนครับ "

ถ้าขอบหูมีรอยแผลเป็นใหญ่ๆ มันก็จะติดตัวเค้าแบบนั้นตลอดไปครับ

ด้วยความปราถนาดี จากพิทบูลตะพานหิน ขอบคุณครับ....
  • สวัสดี ตอน 7.30 คัฟ......

ตื่น ได้ แล้ว.................
  • :008::008::008:แมทโว้ย.. เสี่ยบูมเค้าชวนไปเที่ยวพิดโลกว่ะ

มรึงว่างไปมั้ย...แต่ไม่ต้องมาถามความเห็นกรูนะ เพราะ......

ฮึ..:032:ฮึ..:032:ฮึ..:032: (:033::033:คงรู้นะว่ากรูคิดอะไรอยู่:033::033:)
  • สวัสดีตอนเที่ยงครับโต้ง..

ความจริงผมนอนเที่ยงคืน ตื่นตีห้าทุกวันแหละ

แต่ตื่นมาฉี่ แล้วกลับไปนอนต่อนะ..???
  • ไปเลยป่าว ตอนนี้ยิ่งเครียดๆอยู่ โทรหากรูด้วย
  • ไปด้วยคนนะครับ
  • ไอ้นี่ยังงัยเนี่ย โทรไปไม่ยอมรับสาย.??

วันนี้กรูว่างตั้งแต่บ่ายแล้วเนี่ย

ไม่ไหวแล้วนะ กรูอยากจนหน้าดำหน้าแดงแล้วโว้ย
  • พี่ๆ เราไป3วิที่พิตโลกกันมั้ย
  • อย่าเฉไฉมรึงจัดมาเลย 6 ป๋อง
  • 6ป๋อง ผมขอติดไว้ก่อน นะพี่เติ้ล
  • เดี๋ยวจะไปชำระ ที่พิตโลก
  • รบกวนขอชมรูป C 9 ล่าสุดด้วยค่ะ ชอบมากค่ะ
  • รอซักครู่นะครับ..แต่ถ้าชอบกันจริงๆมาสู่ขอเลยซิครับ

ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนครับ..ถ้าอยู่ใกล้ๆจะเอาตัวจริงไปให้ชม...
  • บ้านนี้ คึกคัก จังคร้าบ ฝนตกเปล่าคับที่ พานหิน
  • กรูไปด้วย
  • :o001:หวัดดีครับพี่ๆพานหินทุกท่าน แวะมาทักทายครับ.....
  • หวัดดีครับทุกๆท่าน '-' '-' '-'

สาดเอ้ย!!กรูยังไม่รู้เลยว่าน้องเค้าอยู่ไหน

มรึงจะขอไปด้วยอีกแล้ว..??
  • ได้เลยครับเอาประธานจัดไปอย่างใว
  • หวัดีครับพี่ๆทุกท่าน

อยากกกกเจอ เจงๆ ไอ้ 3 วิเนี่ย.....จัดม่ะ....
  • พี่เติ้ลครับ เสื้อไซด์ใหญ่ที่บอก ผมหาดูเต็มที่ก็ XL ครับ หายากมากพี่ XXL

พี่ เติ้ล พี่เจี๊ยบอย่าลืมพาเด็กๆมาให้ชมมั่งนะครับพี่ (ลูกหมานะ มิใช่สาวๆ)อิอิ...........
  • พี่แมท พี่ บาส สบายดีนะครับพี่...

อย่าลืมมาสูดอากาศขาวๆ ที่พิดโลกนะพี่:m024::m091:
  • เออ..ท่านหล้าเองก็เหมือนกันครับท่าน

อย่าลืมพาเด็กใหม่ๆมาให้ดูบ้างล่ะ (สาวๆนะไม่ใช่ลูกหมา)

ส่วนสามวิใครสงสัย..? ขอดวลทีเดียวหลายๆคนเลยได้มั้ย

ขืนดวลหลายรอบ ขากลับกลัวเมาแล้วจะจำหน้าเมียผิดคน..???
  • น่านนนนนนนนนน....เล่นผมอิกและ.....
    งานจะงอกมั้ยนะ วันงานเนี่ยยยยยยยยย

บรื๋อออออออออออ:o071:
  • ป่านนี้แล้วยังไม่นอน พอกลับเข้าบ้านแล้วนี่ ไม่คิดจะทำการบ้านมั้งเลยรึงัย..??
  • พี่ เติ้ล!!

การ บ้าน คือ อ่ะ รัย อ่ะ พี่!!

......ตับๆ ๆ ๆ ๆๆ .........

ฝัล หวานๆๆ นร้า คัฟ...ทุกคน!!
  • บะ บะ โอ๊...บะ บะ...= การบ้าน ชิมิ ป๋าาาา......:o039:
  • สบายดีครับหล้า
    ตอนนี้กำลังซุ่มทำอะไรนิดๆหน่อยๆอยู่อะ