ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • คอกหมาเสร็จยังวะแมท เดี๋ยวจะไปฉลองคอกใหม่ซักหน่อย
  • กรูไปด้วย
  • พี่ แมท ทำคอกแบบไหนคับ ถ่ายรูปให้ดูได้เปล่าคับ

เพื่อจะเอามาทำเป็นแบบอย่างคับผม ตอนนี้ผมก็ใกล้จะทำคอกเหมือนกันคับ

อยากเห็นเป็นแบบอย่างคับ
  • ยังไม่เส็รจโว้ย:o002:
    บูมเส็รจแล้วจะถ่ายให้ดูนะครับ:o001:
    LEO ล่าสุดครับท่านประธาน
    ไฟล์แนบ
    P1020165.JPG 77K
  • C 9 TODAY
    ไฟล์แนบ
    P1020161.JPG 100K
  • ยู้ ฮู!!

ทาม ราย กัล ยู่ คัฟ...
  • ขอบคุนคับ พี่แมท หมาเทพๆเริ่มมา โชว์กันแล้วคับ พี่น้องคับ:o061:
  • แหม มาทั้งหมาเทพ กับ อนาคตหมาเทพ เลยนะคร้าบบบบบพี่............:m001::m006:...........

LEO AND C 9....
  • อย่าเพิ่งไปชมไอ้สองตัวข้างบนนั่นเกินไปครับพี่น้อง:008::008::008:

ยังมีอนาคตเทพยิ่งกว่าไอ้สองตัวข้างบน นอนเล่นอยู่หลังบ้านอีก 1 หนึ่งตัว

และยังมีทีเด็ดสีบลูงามๆแอบซ่อนไว้อีกตัว แต่ตอนนี้ยังไม่ให้ดู:013::013:

ขออุบไว้ก่อน เพราะมันเกิดมาฆ่าลีโอโดยเฉพาะ....:060::060:

ชุดนี้ปั้นเองกับมือ ออกมาได้แบบนี้ภูมิใจสุดๆๆๆๆ:063::063::063:

ตั้งใจจะถ่ายไอ้ตัวข้างๆ แต่มันบอกขอหนูเกิดบ้างซิพ่อ เลยจัดให้......:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    DSC00112.JPG 58K
  • อุ๊บ๊ะ..:o007:.พี่ นี่อกมันออกตั้งแต่เด็กเลย รึ นี่............ แม่จ้าววววววววววววววววว.:o024:..
  • มันจะฆ่าLEOได้งัยละท่านประธาน
    ของผมทั้งนั้น...อิๆๆๆ
  • อย่าเพิ่งตกใจไปหล้า..!!!

นี่ยังไม่ใช่ตัวเฟิร์สของครอกนะ...:013::013::013:
  • กรูหมายถึงไอ้หมีโว้ย ไม่ใช่อีแบน..:016::016::016:

ออกตัวล้อฟรีเลยนะมรึง...:064::064::064:
  • เดี๋ยวเจอไอ้หมีเมื่อไหร่ บรรดาเทพๆทั้งหลายได้หงายท้องกันหมดแน่:063::063::063:
  • จะดูไอ้หมีกี่ทีกี่ทีก็"ฮัมตี้"ชัดๆ...
  • เอามา พิดโลก ด้วยนะพี่..:016::031:.อยากชมเป็นขวัญตา คร้าบบบ พี่ คร้าบบบบบ

อยากเห็นว่าเหมือนหนาดหนายยยยย..........:006:
  • เฮ้อ..เฮ้อ..ขนาดรูปยังไม่เอามาลงให้ดูเลย!!!

ใครอยากเห็นมาดูเองครับ เด็กและสตรีเข้าชมฟรี ผู้ใหญ่ท่านละ 3 ขวด
  • แวะ มา ปลุก ตอน เช้า คัฟ...

วัน นี้ โขทัย อากาศ ดี มากๆๆๆ..

ที่ พานหิน เป็น งัย บ้าง หว่า....
    ไฟล์แนบ
    imagesCAUAF2R4.jpg 3K
  • ไอ้เสี่ยว่างๆมาจับไอ้หมีถ่ายรูปกันดีกว่า วันนี้กรูอยากโชว์แล้ว...

น้าๆเค้าสนใจกันเยอะ เดี๋ยวเจอไอ้หมีมีหงายท้องกันมั่งล่ะมรึง!!!!!:013::013::013:
  • :o024::o024::o024::o071::o071:
  • แค่อยากโชว์ ทำเป็นงง!!
  • จะโชว์ ก็รีบโชวืเลยนะน้าเติ้ล เดี๋ยวชุดนี้ออกจะไม่ได้โชว์ 5555
    ไฟล์แนบ
    louisi%20animal2.jpg 100K
  • ไม่ได้งงป๋า...แค่หงายท้องผึ่ง คร้าบ ฮ่าฮ่า...
    กลัวว่าเห็นแล้วต้องหาเสื้อกันหนาวมาใส่ อิอิอิ......:o071:......

งานนี้มีเฮ ถ้าเอาพิดโลกครับป๋า....:o065:
  • เดี๋ยวเย็นๆลองเข้ามาดูซิครับน้าเหน่ง ช่วงนี้กำลังดังกระทู้นู้นก็กำลังฮ๊อตเลย

ต้องรีบโชว์จริงๆแฮะเดี๋ยวเทพเกิดจะไม่ได้โชว์
  • ฮ่าๆๆๆ กำลังฮอตเลยกระทู้นู้น
  • เอากันเขาไปแหมคึกคักกันน่าดูไครจะเกิดไม่ว่ากันแต่ตอนนี้ขอC9เกิดก่อน ฮิ ฮิ
    ไฟล์แนบ
    P1020148.jpg 64K
  • น้าผีเค้าไปไหนแล้วก็ไม่รู้ซิน้าเหน่ง นานๆจะโดนผีเข้าซักที กำลังมันส์เลย:026::026::026:

ดันมาทำให้เสียวแล้วจากไป ค้างเลยซิงานนี้จะไปลงที่ไหนดีว่ะเนี่ย...:025::025::025:
  • F3 สุดยอด :063::063::063:
  • น้าศักดิ์ แก่ติดใจ F3 จริงๆนะนี่ 55555
  • โห กระทู้ นี้ สุดยอด 20 หน้าแว้ว อย่างนี้ ต้องฉลอง ครับ
  • พี่เหน่ง นัง เบ็นมันคลอดยังพี่
  • F3 เท่านั้นที่ผมชอบอ่ะครับ พี่เหน่ง เพราะไอ้หมี มีเจ้าของแล้ว
  • พึ่งจะเข้ามาคึกคักกันน่าดูนะบ้านนี้ แต่อีกกระทู้นึงนี่ร้อนเป็นไฟเลยนะ
  • เดี๋ยวเจอกันที่เดิมOK.
    ไฟล์แนบ
    P1020163.JPG 120K
    P1020162.JPG 121K
  • หมาเทพ มาแว้ว :o051::o052:
  • ไปไหนกันหมดวะ
    สงสัยไปขายหมากันหมดแว้ว....!!!!!อิๆๆ
  • หมายังอยู่ แต่คนนะเมา แว้วววว
  • ให้มันร้อนๆอย่างนี้แหละชอบครับ ยิ่งร้อนยิ่งดังใครๆก็อยากเห็น...

แต่พวกที่ชอบว่าคนอื่น ทำไมไม่กล้าเข้ามาดูตัวเป็นๆ..???

แต่ถ้ารู้ว่ามันเข้ามาดูแล้วเอาไปว่าเนี่ย จะไม่เถียงซักคำเลยจริงๆ...
  • ตอนนี้กำลังตัดสินใจจะเก็บ F1 ตัวที่ไม่ค่อยมีใครสนใจเลยไว้อีกตัว

แต่ผมเล็งมันไว้ตั้งแต่เริ่มเดินได้แล้ว นิ่งมากๆยืนโพสสวย

ตัวนี้แหละเหมือนแม่ที่สุดทั้งนิสัยและโครงสร้าง

แต่กระดูกหนากว่าตัวแม่ตอนอายุเท่ากันมาก
  • สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น สอบปากเห็น ไม่เท่ามือคำ

ของดีๆ มันจะเลือก เจ้าของมันเองละคับ พี่เติ้ล

เสียคาย ผมมันคอ หมาแดงคับ ไม่งั้น จะ ผ่อน สัก เจ็ด งวดคับผม :o014:
  • เฮอ..เฮอ..อย่าไปคิดมากครับบูม ผมเฉยๆนะเราอยู่ในที่แจ้ง ก็ถือว่าสนุกๆกันไปครับ...
  • ที่ว่าจะเก็บF1นี่คือเก็บไว้เล่นในกลุ่มครับ แล้วมันจะออกงานในนามของตะพานหินครับ...

ก็เหมือนกับเจ้าออร์ตั้นกับเซ็กบอมส์ สองตัวนี้ถ้าคนที่อื่นมาซื้อไม่ขายเด็ดขาด

ไอ้สองตัวนี้เอาไว้ให้ในกลุ่มเล่นกันครับ คอยติดตามชมนะครับ...
  • พี่เติ้ล+++เมื่อวันอาทิตย์ผมกลับมาบ้านผมพวกพี่นั่งกันอยู่หน้าร้านพี่

ผมว่าจะแวะเข้าไปหาพี่แต่เวลามันไม่ค่อยจะมีเลยไม่ได้แวะเข้าไป

ว่างๆโอกาสหน้าเดี๋ยวผมจะเข้าไปหาแล้วกันนะ

น้องลูกวัวหายดีเป็นปรกติดีแล้วแต่อีกตัวยังไม่หายเลยก็ต้องรักษาต่อไปเรื่อยๆ

ถ้าผมกลับมาบ้านอีกผมจะเอาน้องลูกวัวมาให้พี่ช่วยติชมมันหน่อย
  • F1 มีที่เก็บหรือยังพี่ แต่ถ้ายังบอกกรู....
  • สวัสดีครับนาจ ว่างก็แวะเข้ามาได้เลยนะครับ

อีกตัวขอให้แผลหายไวๆนะครับ...
  • F1..ช้าไปแล้วครับมันมีที่เก็บแล้ว
  • เก็บไว้ไหนหว่า...!!!!!:o024::o024:
  • นั่นดิ!!!:o001:555
  • อ๋อ นึกออกและ..