ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ขออนุญาติลงเบอร์ บิ๊กบังครับ 0864027526

จัดหนักๆเลยบูม ยังไม่ถึงจุดหมายอย่าเพิ่งหยุดเว้ยเฮ้ย!!!

แต่อย่าให้เกินร้อยตัวนะ...
  • คับ พี่เติ้ล ผมจะขอแค่ ตัวสวยๆตัวเดียวเลยคับพี่ เติ้ล

จะเหลือใว้แค่ ไม่กี่ตัวคับ พอตัดแล้วคับ

อยากจะมี บูลี่ จูง กับพี่น้องพ้องเราคับผม
  • บูมผมว่าคุณยังหาจุดยืนของตัวเองไม่ได้เลย เดี๋ยวหมาแดง เดี๋ยวบูลลี่ ผมว่าบูมไปนั่งหาคำตอบของตัวเองดีกว่าคับ
    ว่าชอบหมาแนวไหน ไม่ใช่เก็บมั่วแบบนี้ ระวังมันจะไม่เป็นดังหวังนะบูม หมาที่มีอยู่ก้มีดีอยู่แล้ว เหลือแค่จะส่งมันถึงหรือป่าว
    หมาดีอยู่คนดี=ดี หมาไม่ดีอยู่คนดี=ดี หมาเทพอยู่กับคนไม่ดี=กระจง หมาก็คือหมาคับอย่าเห็นหมาสำคัญกว่าครอบครัว
    เจ็บป่วยมาหมามันหายาให้กินได้หรอคับบูม หมามันดูแลคุณจนแก่ได้หรอ เห็นบูมกว้านซื้อหมาแล้วเหนื่อยแทนครอบครัวคับ

จากผีหวังดีเด้อ (คนรักหมาเหมือนกัน)
  • เมื่อคืนกินน้อยไปหน่อย..
    วันนี้จัดหนักเลยนะพี่อ้วน..
  • ผี ที่ไหนมาหวังดีกับผมคับนี้ เออแต่ก็ขอบคุนละกัน

ผมมีแนวของผมอยู่แล้ว ผมจะซื้อหมาตัวไหนมันอยู่ในใจผมคับ
    และเวลาจะซื้อผมก็ถาม พี่ๆ ผมเสมอ คับ

แต่ ผี ทามมัยรู้ว่าผมมีของดีอยู่แล้วละคับ ขอบคุนอีกครั้งที่ชมว่ามีของดีอยู่แล้ว
    แต่มันยังไม่พอสำหรับผมคับ :o061:
  • พี่เติ้ล เดียวมี เซอร์ไพ้ คับ

แต่ขออุบใว้ก่อนนะพี่ ผมเชื่อว่าพี่ เติ้ล คงเห็นดีด้วยคับ

ผมขอตัวเดียวเอาแบบโดนๆเลยคับ :o061:
  • นี้คือแนวผมคับ
    ไฟล์แนบ
    pit-bull.jpg 21K
  • เอ้า..จัดไป.....:062::062:....:012::012:..........
  • จิ้งจกทักยังต้องหยุดฟัง แต่นี่ผีทักฟังๆไว้บ้างก็ดีนะครับ....

อิอิ...เค้ารู้นะว่าใครเป็นผี:013::013:แค่อ่านบรรทัดแรกเท่านั้นเค้าก็รู้แล้ว...

ดีครับดี..ช่วยๆกันเตือนสติน้องมันหน่อย...:063::063:

ผมปรับอารมณ์ตามมันไม่ทันแล้ว...!!!!!!

555555555555555555555555555555555555555555555555

เดี๋ยวเจอตัวแล้วจะถามห้ามโกหกกันนะท่าน:065:เที่ยวนี้ถ้าทายผีถูกอีกนะเก่งโคตรเลยกรู...:015::015::015:

จะไปตั้งบริษัทจับผีในบอร์ดเลยดีมั้ยเนี่ย คิดค่าบริการจับซักตัวละเมาไม่อวกไม่เลิก.....

ใครสนใจจะใช้บริการมั่งมั้ย...???:028::027::028::027::028::027::028: :013::013::013:
  • ผมคับ อยากรู้มากว่าเป็นใคร
    จับให้ทีได้ปะคับ จะขอบคุนสักที ที่ช่วยเตือนผมคับ

และหลังจากนั้นก็ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นคับ:o028:
  • งดรับงานนี้ครับ....

เนื่องจากน้าผีเค้าพูดได้ตรงใจดีครับ ชอบๆ.....

:013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • ทามมัยผมจะซื้อ บูลี่ ตัวเดียวเอง ทามมัย ผี ถึงมาทักนะ

ตอนนี้ผมก็เริ่ม ปรับปรุง หมาที่บ้านแล้วคับ จะเหลือแค่ สี่ตัวคับ

ก็ไม่ซื้อเพิ่มแล้วคับ แค่ผมมองหา บูลี่ สวยๆใว้มาเลี้ยง มันไม่น่าจะเป็นปัญหาเลยนะ (ผี)
    การเลี้ยงหมา มันต้องมองด้วยหรือคับ ว่าเราชอบแบบไหน และมันต้องมีจุดยืน เราเลี้ยงเพราะเรารักที่จะเลี้ยง
    เห็นมานักต่อนักแล้ว ซื้อมาแต่หมาไม่ได้ฟอม ก็ขายทิ้งกัน ผมมมีหมาไม่สวยแต่ผมก็เลี้ยงของผม
    ผมรู้ตัวผมคับว่าผมจะทำอะไร ไม่ต้องให้ ผี มาบอกหรอกคับและผมก็รับฟังคนที่ผมเคารพทุกคนคับ
    แล้ว ผี เอาข่าวที่ไหนมาว่าผมกว้านซื้อหมา ผมไม่รวยขนาดนั้นหรอก แค่เราโทไปถามเขา ถ้ากว้านซื้อจิงคงเต็มบ้านแล้วละ
    ตอนนี้ก็มีแค่ ห้าตัวเอง และผมจะทำไรผมปรึกษาแฟนผมตลอด ผี ไม่ต้องมาเป็นห่วงหรอกคับ
    ผม จะเดินต่อไป ในวิถีของผม อย่างภาคภูมิใจคับ:o061:
  • อ้าวประธานกรูเปลี่ยนอาช๊พมาจับผีแล้วเหรอเนี่ย...อิๆๆ
  • แต่กระผมไม่เปลี่ยน
    ไฟล์แนบ
    IMG_30752.jpg 119K
  • หล้า มีหมาตั้งหลายตัวทำไมเอารูปมาลงแค่ตัวเดียวอะ
    รักลำเอียง..ป่าว...หุๆๆๆๆ
  • พี่ ศักดิ์!!!

ทาม ราย ยู่ พี่++

คิฮอด ด ด ด ด !!!!.....................................วัน นั้น มั้ย ดั้ย คุย สาระ กัล เลย!!

เดียว ว่างๆๆ จะ แอบ ปัย เท่ว หา คัฟ พี่..................แบบ ว่า..เซอร์ไพร์ อ่ะ..55+
  • เยี่ยมครับ:063:ฝันให้ไกลไปให้ถึง...

ใจเย็นๆครับบูม ที่ผมไม่รับงานจับผีให้..(ถึงรู้ก็ไม่บอก):015::015:

เพราะดูเหมือนน้าผีเค้ามาดีนะครับ ถ้าอ่านดูดีๆเค้าไม่ได้คิดจะว่าบูมนะ

ผมว่าออกแนวแนะนำ..แต่เป็นแบบตรงไปตรงมาไปนิดนึงมากกว่า....

เอามาฝากน้องบูมครับ "รักจะใหญ่ใจต้องนิ่ง" (ขอยืมเฮียเหลียงมาใช้หน่อยครับ):029::029::029:

ถ้าเรารู้ว่ากำลังทำอะไรอยู่ ก็อย่าไปเต้นตามน้าผี อ่านแล้วก็ถือว่าเป็นคำแนะนำที่ดีก็แล้วกัน....

จะเป็นกำลังใจให้น้องนะครับ..ไม่ต้องขอบคุณแต่ถ้าได้เรดโนสเตี้ยๆกระดูกโตๆหน้าหักๆขอพี่เป็นคนแรกก็พอ.......
  • พี่เป้โต้รุ่งครับ..ถ้าปีหน้ามีลูกไอ้หำตี๋ออกมาเด็ดๆเจ็บๆจี๊ดๆ

กระผมใคร่ขอแบ่งมาเก็บบ้างนะครับ...ชอบเลี้ยงลูกหมาอ่ะ...

โปรแกรมนี้มันส์แน่ๆกรูงานนี้......
  • เชื่อผู้ใหญ่ผีไม่กัด..
    โต้งตอนนี้พี่กำลังจะหาที่เมาอยู่ครับ
    พี่เติ้ลไปกันหรือยัง.
  • รับทราบคับ พี่เติ้ล

แต่พอจะรู้ว่าเป็นใครนี้สิ มันทำให้เดือดคับพี่ ผมทำแน่คับ เตี้ยๆตันๆ แต่ ก็อย่างที่คุยใว้ละคับ ว่าต้องไปทำกับ หมาของ ป๋ามาร์คก่อนคับ

แต่ก็ต้องคอยให้ พี่ๆบอกและแนะนำเสมอละคับ ขอบคุนพี่ๆทุกคนคับ ที่คอยบอกสอนผมคับ ถ้าไม่มีพี่ๆ ผมคงไม่มีวันนี้คับ

พี่เป้ อย่าลืมที่คุยกันใว้นะคับ ( :o027: )
  • พี่ศักดิ์กินอย่างเดียวเลยนะ ดูแลสุขภาพกันด้วย
  • ขณะที่โพสอยู่นี้ เด็กที่บ้านกะลังกัดกันอยู่เลย ระหว่าง M2 Vs M1โคตรมันส์...!!!
    M2 โหดมากสงสัยต้องจับต๊าฟฟฟซะแล้ว 55555+
  • ใจเย็นครับพี่ รอให้ m2 โตกว่านี้หน่อยค่อยต๊าฟฟฟ....5555+
  • พิด บูล kk ราย งาน ตัว

คับ พี่ สัก ฝัน ดี นะ คับ

พี่ พาน หิน ทุก คน อะ
  • พี่แมท คร้าบ ผมรักทู้กตัว....คร้าบบบ...................
    แต่ว่ารูปที่อัฟเดท มันมีแค่ บอมเบครับ พี่..แฮ่ๆ....
    เด๋วครั้งหน้า จัดหนัก ทุก ตัวเลย ครับ:m032:
  • ประธานบ้านนี้ไปไหนวะ
    สราด...แมร่งป็อด
  • นั่นดิ...ป๊อด มั่กมาก เลย เนอะพี่ศักด์...คริ คริ...:o003: ฮิ้วววววว
  • M2 ต๊าฟมันให้หนักเลยครับ....:060::060::060:
  • ไอ้พี่น้องอุลตร้า มันหายไปไหนว้าาา..???

รึกลับดาว M79 ไปแล้ววะ555555....
    ไฟล์แนบ
    haha2.jpg 45K
  • พี่ศักดิ์ อุลตร้า7-ELEVEN ไปดูไอ้ชิห์สุตัวนั้นมาหรือป่าว..มันหมดฮีทหรือยังครับ

ท่านลองแหวกดูซิว่ามีน้ำเป็นเมือกๆ หรือยังเป็นเลือดอยู่ครับ:031::031::031:

ได้เรื่องยังงัย:019:พรุ่งนี้พี่เอามาผสมที่บ้านผมก็ได้นะเดี๋ยวจัดหนักให้:065:ขอลูก 1 ตัว.....
  • เฮ้ย..ฝนตกหน่อยเดียวหายกันหมดเลยนะ...

พรุ่งนี้ไม่ดื่มลีโอล่ะ ตรูจะลองเปลี่ยนยี่ห้อดูบ้าง

เห็นโฆษณาแล้วน่าอุดหนุนมากกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    Asahi-Super-Dry-022.JPG 33K
    asahi0015.jpg 39K
    asahi0022.jpg 49K
    asahi003.jpg 37K
  • :005:สวัสดีครับผม พี่ เติ้น พี่ สักดิ์ พี่ แมท พี่ บาส และ น้า เจี๊ยบ ด้วยนะครับ:029:
    :037:พี่เติ้นครับผมเก็บ เมล์ พี่ไปแล้วนะครับ รอดู เรื่องจริงพ่านจออยู่ครับมาแล้วไปหละครับบบบบ:013:
  • โห พี่เติ้ล ชอบเบียร์ อาซาฮี เหมือนกันเลยพี่...
    ขอบอกว่า สาวเชียร์เบียร์ อาซาฮี ที่พิดโลก สวย มาก ขอบอกกกกกกกกก.........:o037::o048:
  • อย่าบอกนะว่าร้านแจ่วฮ้อน แถวทางไปสนามบิน....

ร้านนั้นเค้าสุดยอดมานานแล้ว....
  • มีอีกที่ พี่... บิ๊กซี ก็สุดยอสสสสสสสสสส.....คร้าบบบบบบบบบบ:021::021:
  • แต่เดี๋ยวนี้ไม่สนใจแล้วครับ เลิกแล้วไม่ดื้อแล้ว ทำตัวดีรักเด็กครับ....

ช็อตนี้ไม่ใช้สลิง ไม่มีสแตนอิน ไม่ได้สร้างภาพนะเว้ยเฮ้ย......
    ไฟล์แนบ
    รักเด็ก.jpg 92K
  • จิง อ่ะ!!

มั้ย หลับ มั้ย นอน กัล จิงๆๆ นะ เนี้ย..555++

ฝัล หวานๆๆ คัฟ...........pitbull พานหิน..
  • ชื่อเบียร์ เอาสามที เหรอ
  • สร้างภาพ...สร้างภาพ...ไม่จริงๆ ไม่เชื่อๆ...:o002:
  • อาซาฮี...โห ไรนี่พี่ อ่านดีๆ นะคร้าบบบบบบบบบบ..........:o028:...อ้าซ่าฮี...........:o003:
  • ใครจะไปเชื่อมัน หลอกลวงสร้างภาพ.....หุๆๆๆ
  • อืม.ๆ ๆๆ ..

พี่ แมท พูด มี เหตุ ผล!!!..........55+
  • ยืนยันว่าเป็นภาพตัดต่อครับ คอนเฟิร์ม
  • :o003::o003::o003::o003:
  • เสี่ยแมท มีบูลลี่เวย์ เหลือบ้างปะ เอาแบ่งให้ป๋องดิ เอามาตอนเย็นก้อได้ ที่บ้านหมดเลยคนเลี้ยงแม่รงไม่บอก
  • หมดแล้วพี่แต่ยังไม่ได้โทรสั่งกะว่าจะไปเองครับ
  • พี่เติ้ลชิสุอะ ยังเป็นฮีทอยู่
    แต่วันนี้เลือดคงหมด
    อาจจะได้ทำวันนี้

ถ้าได้หรือไม่ได้จะรายงานให้ทราบเป็นระยะ..
  • ได้ไม่ได้ยังงัย..ก็เอามาให้ผมจับผสมให้ที่บ้านก็ได้มั้งครับพี่...

พ่อพันธุ์ที่บ้านแต่ละตัวนี่กำลังคึกเลย ขอบอก....

ยิ่งไอ้แซนต้านี่นะ..ซ้อมซอยดรากโกลเด้นทุกวันหลังอาหารและก่อนนอนเลยนะ....
    ไฟล์แนบ
    DSC02454.JPG 124K
  • :008::008:วันนี้วันศุกร์แห่งชาติ..สมาชิกอย่าลืมมาประชุมกันนะครับ...

ขอแจ้งกำหนดการทัวร์ที่จองไว้ล่วงหน้า 3 งานนะ ขอทุกคนเคลียร์คิวด้วยครับ
    1. วันที่ 17 ตุลาคม นครปฐม...
    2. วันที่ - พฤศจิกายน พัทยา...
    3. วันที่ 10 ธันวาคม ลพบุรี...

ตอนนี้ก็ขอวีซ่ารอไว้ได้เลย พวกเราจะไปร่วมสนุกด้วยทุกงานแน่นอน5555

ช่วงพฤศจิกา-ธันวา อาจจะมีเพิ่มอีก 2-3 งาน

ฤดูกาลล่าถ้วยรางวัลจะเริ่มแล้ว ฟิตหมาไว้ให้ดีเน้อ....

ที่สำคัญ..ต้องรีบเตรียมตัวเตรียมตังค์ไว้ให้พร้อมนะครับ...

ปีนี้สบายตรูล่ะ หมาก็ไม่มีไปประชันกับเค้าแล้ว ตรูเมาอย่างเดียว อิอิ...
  • 3เดือนก็ต้องมี3หมื่นชิมิ...

ตรูก็สบายไปเมาอย่างเดียว...

จะรีบฟิตตับไว้ไปงานใหญ่...

กะว่าจะไปเล่นตัวเมียซัก3ตัว...