ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ไม่ได้เข้ามา2วันตามอ่านไม่ทันเลยหวะ
  • .....เป้ เบอร์ 2......จะรอติดตามผลงานนะครับ เมื่อวานนึกว่าจะมารอถึง 3 ทุ่ม เบียร์เหลือเลย

...ศักดิ์....ไอ้ไม่มีครอบครัวอ่ะไม่ผิดหรอก แต่ไม่บอกเพื่อนนี่ดิ ผิดเต็ม ๆ

...แมท....อ้าวก้อเมื่อคืนเห็นออกไปพร้อมกันทำไมตามศักดิ์ไม่ทันอ่ะ เอ....หรือว่าจะเป็นเสี่ยแมทหว่า แมทหรือศัก ศักหรือแมท งงงงงงง
  • ผมคนรักครอบครัวครับพี่...555+
  • พี่บาส...ของอย่างนี้ใครเค้าจะชวน...จิงปะ
  • พี่ศักดิ์ครับนั่น พี่ทำอะไรอ่ะ...???

เค้าไม่รู้..เค้าให้การไม่ได้เน้อ...

เค้ายังเด็ก..ชื่อชั้นเค้ายังไม่ถึงพี่ๆหรอก ชิมิ..
    ไฟล์แนบ
    1_display2.jpg 90K
  • พี่ๆๆ พาน หิน สบาย ดี มั้ย คัฟ.............

รักษา สมรรถภาพ ดั้ว นร้า คัฟ........................ห่วงๆ.ๆ.ๆ.
  • พี่ศักดิ์เค้าเป็นผู้ชายหลั่นล้า..อย่างงี้แหละครับโต้ง...

ส่วนผมก็ไม่ได้ดีเด่อะไรหรอกครับ ภาพมันฟ้องครับ....
    ไฟล์แนบ
    รักเด็ก2.jpg 92K
  • :o003::o003::o003:
  • แสรด...แมร่งสร้างภาพ
  • โด่........... รักเด็ก.....:o007:
    โดยเฉพาะ..เด็กสาวๆ อ่ะดิ...:o003::o003:.
    สร้างภาพ ซะ....ทีหลังอย่าโทรมา..บอกให้จองคิวเด็กให้นะ พี่.....:o023:
  • ตื่นแล้วครับ เมื่อคืนไม่หนักเท่าไหร่..
  • เมาไม่หนัก รึว่าว่าน้องเขาตัวม่ายหนักกันแน่ฮ่ะ555555 จัดทุกวันเลยคนนี้น่ะ ขอยื่นยันไม่มีการสร้างภาพแต่อย่างใด ของดีเขามีรอบดึก 5555555
    ไฟล์แนบ
    0222.jpg 40K
  • สายแข็งอยู่แล้ว555
  • :063::063::063::063::063::021:
  • :006:สวัสดีครับ พี่ๆตะพานหินทุกท่านสบายดีกันนะครับ เดือนหน้าไปเดินเล่นสุโขทัยด้วยกันนะครับพี่ๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    325722.gif 14K
  • วันไหนครับ แจ้งด่วนจะได้เตรียมขอวีซ่าครับ.....
  • :008::008:เป็นห่วง..เลยเอามาฝากให้พี่ศักดิ์พิจารณาหน่อยนะครับ...

กลัวพี่เค้าจะสนใจแต่ภูมิศาสตร์:032::021:โดยไม่ได้มองถึงประวัติศาสตร์:025:!!! อิอิ..
    ไฟล์แนบ
    695[1][1].jpg 35K
  • :016::016:แสรดดดดหมั่นไส้มันจริงๆ......
  • พี่สักดิ์ สุดยอด เร๊ย พี่ นับ ถือ ๆ ๆ ๆ

เดี๋ยว คอย ดู ปวีณา ตัว เป็นๆๆ นะ..คัฟ..55+
  • พี่ เติ้ล เป็น ภาพ ที่ น่า ประทับ จัย มาก คัฟ...

เอา ปัย เต็ม 10...
  • :013::013::013::013::013::013::013::013:
  • อิจฉาว่างั้นเหอะ...

อะไรคือปวีณาวะโต้ง..
  • มูลนธิ ปวีณา งัย คัฟ.พี่55+
  • 555555555555555555555....
    ไฟล์แนบ
    8508.gif 25K
  • :o003:พี่ๆๆพานหิน โดยเฉพาะพี่เติ้น ไม่เหงเข้ากระทู้เลย บายดีอยู่ปะพี่ ไม่มีไรทำมากินเบียกับผมก็ได้นะพี่ยินดีต้อนรับ ถึง 5 ทุ่ม:o003:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0026.jpg 48K
    Picture 0044.jpg 34K
    Picture 0036.jpg 37K
  • :o018:ไม่เหงมีใครสักคนไหนบอกว่า สายพี่แข็ง :o018:
  • ดีครับบอย อารมย์ไหนเนี่ย
  • ทำไมปักหมุดเราแปลกๆอะ
  • เมื่อคืน เหงาไงพี่ พึ้ง 3 ทุ่มเองไม่มีใครซักคน เลยกินคนเดียวเลย
  • จิงๆๆแล้มตัวผมเองไม่ข้อยมีเพื่อนสักเท่าไรหลอกพี่ เพราะแต่ระคนเข้ามาหาผมก็หวังผลประโยชด้วยกันทั้งนั้นและ ตะก่อนเพื่อนผมเต็มน้าร้านหมดและไม่มีที่นั้งให้พวกเพื่อนเลย ผมเลี้ยงเหล้า เบีย พวกมันทุกวัน จนผม เอบจะหมดตัวแต่ก็คิดได้ก่อน จากนั้น พวกเพื่อนที่เคยมาหาทุกวันก่อขอยๆๆหายไปทีละคนสองคนจนหมด พอเราไม่มีเงินเลี้ยงพวกมันมันก่อหนีกันไปหมด จนทุกวันนี้ต้องกินอยู่บ้านคนเดียว แต่ก่อดีคับ กินคนเดียวเมาคนเดียวไม่ต้องใช่สแตนอิน อิๆๆๆๆ (มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆๆ) ใช่ใหมคับบบบบ (พอกูจนก็รังเกียจ พอกูรวยก็อิจฉา) แต่พอมาอยู่ตรงนี้ได้เลี้ยงหมาเป็นจิง เป็นจังขึ้นมามันก็มีความสุข ดีอะคับ ไม่ต้องคิดไรมากวันๆๆก็อยู่กับหมา เย็นมาก็พาหมาเดินเล่น เช้ามาก็ล้างกลงหมาอยู่กับหมาทั้งวันก็มีความสุกดีคับ แล้วยังได้มี พี่ๆๆที่ดีอยางพวกพี่ไม่เอาเปรียบให้คำปรึกษา เป็นกันเอง รักน้องๆๆทุกคน โดยเฉพาะ พี่ศัก รักน้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มากเลยนะดูภาพก็รู้แว้ววววว กอดซะแน่นเลย อิๆๆๆๆๆ เดียวสายๆๆผมจะโทรหาพี่ แมท นะคับ มีไรจะปรึกษาด้วยหน่อย (ปล. เมาทุกวัน)
  • :m010:อ่าว พี่เติ้น พานหินพึ้งปักมุด รึพี่:m010:
  • ตื่นนานแล้วครับ..เปลี่ยนหน้าปักหมุดแล้วแปลกตารึป่าว...

แค่อยากลองเปลี่ยนอะไรใหม่ๆดูบ้าง จะได้ไม่จำเจครับ....

แต่จริงๆแล้วมีน้องๆที่ภาษาอังกฤษไม่แข็งแรงเค้าบอกว่าหายาก

ก็เลยเพิ่มภาษาไทยให้อีกหน่อยแค่นั้นแหละครับ อิอิ...
  • เปลี่ยนอย่างอื่นมั่งดิท่านประธาน...
  • หวัดดีครับพี่....................:o010:
  • >>>>>>>เอารูปเด็กๆชุดนักเรียนมาฝากพี่ พานหินทุกคนคราบ............
    ไฟล์แนบ
    2126.jpg 81K
  • โอววววววววววววววววววววววววววววววววว โอวววววววววววววววววววววววววววววววววว

นายหล้า........สิ้นเดือนไปคอนหวันป่าว ถ้าไปโทหาผมก่อนนะ

นายเต้............ต่อให้สวยขนาดไหนผมก้อไม่สน........เอาแบบที่จับต้องได้อ่ะมีป่าว.....
  • :063::063::063::063::063:
  • >>>>>>>พี่บาส....จับต้องได้แต่ลงรูปไม่ได้แฟนผมดูบอร์ดทุกวัน ฮา5555++++ ต้องให้พี่ศัก ลูกพี่ผมมืออาชีพ ฮา5555+++++++++
    ไฟล์แนบ
    0001[1]2.jpg 76K
  • ฝากให้พี่ บาส ดูลูกชายพี่ดิ มันบึกขึ้นเยาะเดอ
    ไฟล์แนบ
    00005.jpg 106K
    ม25.jpg 104K
    ม15.jpg 105K
    l12.jpg 94K
    2128.jpg 105K
  • งั้นเด๋วผมไปจับต้องเองเลยดีกว่านะเต้ ถ้ามีโอกาสไปแน่ เตรียมจัดไว้รอได้เลยนะเต้

กินบูลลี่เวย์ ลากยาง รับรองบึกแน่บอย
  • สิ้นเดือนมีงานอะไร ครับพี่บาส ผมไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลยครับ
    เมียไม่อยู่ งานเยอะมาก...เด๋วต้องออกไปเคลียงานอีกละเนี่ย พี่...คริ คริ:o003:
  • ถ้าเคลียร์ไม่ลงก้อบอกนะหล้าเด๋วผมไปช่วย "คะ - เลีย" เอาป่าว

แบบเรามันพวกกันช่วยกันได้ก้อช่วย
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้..ขอเคลียร์อะไรๆให้เรียบร้อยอีกนิดหน่อยนะครับ...

ถ้าทุกอย่างเรียบร้อยดี กลางเดือนหน้าอาจจะมีข่าวดี มาฝากเพื่อนๆทั้งสี่จตุรมิตรนะครับ...

ส่วนวันนี้ขอนอนก่อนไม่ไหวแล้ว..:027::027::027:
  • สาดดดดด....หนีกลับก่อนอีกและ
  • สาดดดดด....กรูแดรกตั้งแต่เย็น..!!!!

มรึงเพิ่งจะโผล่หัวมา จะให้กรูแดรกไหวได้งัย..???
  • เอ้า...เหรอ
  • เออ..เพิ่งรู้ตัวรึงัย!!!!
  • คนชรา ทะเลาะกัน...ฮิ้วววววววววว:013:
  • 55555...ดีจ้าพี่ทุกๆๆคนคงสบายดีกันน่ะค่ะ...มีข่าวดีมาบอก..ตอนนี้มีสมาชิกใหม่อีกตัวแล้วล่ะ..ตัวนี้ชื่อว่าซาร่า..เอามาจากท่านบิวค่ะ.รับรองตัวนี้มาแรงแน่...กลับมาจะเอารูปมาฝากดูเล่นๆๆน่ะค่ะ
  • อ้าว..ไปสอยแล้วหรอ..

อย่าลืมแวะใช้บริการศาลาคนเศร้าด้วยนะซัก1:027:

ขาไปไม่ค่อยห่วง ห่วงแต่ขากลับนี่อย่า:027:มากนะครับ

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ...:013::013::013: