ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • นั่นดิพี่..มีอะไรเด็ดๆ บ้าง...
    ไม่ยอมเผยไต่เลย น้า...พี่ๆ พานหิน..
    งานนี้ป๋าเจี๊ยบ ร่วมด้วยมั้ยพี่...คิดถึงป๋าแกจังครับ
    ไปมาหลายที่ เจอตัวยากจริงๆ
  • พี่ๆ พานหินครับ มะวานผมได้โทรคุย กับ เจ้อร แล้ว
    เจ้เค้าน่ารักมากครับ เค้าเข้าใจ เหตุผลของผม และก็ไม่ว่าอะไร...
    ในเมื่อเราไม่พร้อม ก็ต้องใจเย็นๆ ใช่มั้ยครับ พี่ๆ....
    แต่ก็เสียดาย..ลูกพามทามชุดนี้มากๆ ครับ...
    แต่ยังดี เด๋วไปแอบเล่นของพี่บอยก็ได้.........คงหายคิดถึง
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะนายหล้า สงสัยเมื่อคืนนอนแต่หัวค่ำแน่ ๆ
  • ยังไม่ได้นอนเลยครับพี่ เพิ่งกลับจาก ช่วยงานศพญาติ ของป้าครับ
    เลยนั่งเล่นป๊อกเด้งเป็นเพื่อนเค้า...เพิ่งกลับบ้าน..กำลังจะไปนอนละครับ:o035::o038:
  • เต้.........วันที่ 18 นี้น่าจะมีหมาเทพให้ดู 1 ชุด
  • ดีจ้าพี่ชาวตะพานหินทุกท่าน..ตอนนี้จัดงานไปถึงไหนแล้วค่ะ...สงสัยงานนี้ไม่ธรรมดาแน่ๆๆ..ใครที่ไม่ไปต้องเสียดายงานนี้แน่เพราะเป็นงานที่พี่ตะพานหินตั้งใจจัดให้พวกเราได้มาสร้างสรรค์กัน...สรุปแล้วไม่มีใครปฏิเสธงานนี้แน่นอน...
  • ไม่มีอะไรมากหรอก แค่ดื่มพอเมาเท่านั้นแหละ

หล้า.รับรองไม่มีพยาธิ จะมีแต่ไวรัสและพาโว..555
  • อิจฉา...กลุ่มตะพานหินจังเลย..มีงานให้ไปเที่ยวตลอด..!!อิอิอิ
    เดี๋ยวจะทำเมนู.เด็ดๆๆไปฝากพี่ๆๆตะพานหิน...!!!!!!!!!!!!!!!
  • ตัดหูแล้วจ้า พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    3106.jpg 62K
    2136.jpg 65K
    477.jpg 59K
    1161.jpg 75K
  • ยินดี ต้อนรับ ครับตุ้ย
  • ของบอยตัดหู แต่ของเค้าตัดหางแล้วจ้า...
    ไฟล์แนบ
    20100120113117_1179091139-Save-the-Whale-Picture-Gallery2.jpg 20K
  • เป็นปลาวาฬ ที่ขาวมากครับพี่ ..ฮ่าฮ่า..........:o028::o028::o023:
  • เดียวลองปรึกษากันอีกทีคับ เห็นประทานจะเอา เบียร์ไป สองลังคับ ผมเลยจะเอาไก่ทอดไปคับ

:008: ผมขอจองเป็นเจ้าภาพ ปีกไก่ทอด กับน่องไก่ทอดคับ :065:

พี่สักหา เด็ก ใว้ให้ผมหนึ่งคน ได้เปล่าคับ:013:
  • ขอถูก..............คนแล้วครับบูม
  • คึกคัก ดี จัง บ้าน เนี้ย....
  • จะเอาเด็กกี่ขวบจ๊ะ.555

โต้ง.นี่พี่ศักดิ์เอง บายดีนะน้องรัก..

บูม.บ้านพี่เน้นเหล้าว่ะ..555

มาขโมยคอมพี่อ้วนใช้อะ..
  • หวัดดีครับชาวตะพานหินครับ ศรีสะเกษมาทักทายครับ ฝนตกไหมครับทางโน้น คุณเติ้ล คุณบาส สบายดีไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC06351.jpg 41K
  • บ้านนี้ มีงาน..ให้มัน ตลอด............:o051::o052::o061:
  • หวัดดีครับเฮีย............ทีม SPIRIT สบายดีทุกคนนะครับ

พี่ศักดิ์...นี่ประหยัดครับ คอมบ้านตัวเองไม่เล่นไปเล่นบ้านคนอื่น

นายหล้า .......อยากมีงานบ้างมั้ยอ่ะเด๋ววันที่ 18 จัดให้....รับรองงานงอกแน่ 5555
  • พี่บาส อย่าทำผมเลย คร้าบบบบบบบบบบบ...............:o071:
  • บ้านนี้คึกคักน่าดูเลยน่ะ...วันที่18ไม่พลาดแน่..ว่าแต่ที่นั่นมีโรงแรมหรือเปล่ากลัวว่าท่านประธานกลับไม่ไหว...55555
  • อันนี้ผมก้อไม่รู้เหมือนกันครับ..............

เอาไว้รอให้พี่ศักดิ์เค้าตอบดีกว่าว่าที่ไหนดีบ้างอ่ะ
  • เฮ้ย...ทำไมต้องเป็นเค้าด้วยอะ...
  • >>>>ผมว่าพี่ศัก เป็นเจ้าของโรงแรมแน่ๆ เข้าบ่อยเกินเจ้าของเก่าเลยยกให้เป็นผู้บริหารแทนอะ. ฮา555+++++++++
    ไฟล์แนบ
    3108.jpg 79K
  • นอน ยัง คร้าฟฟ....

คิ ถึง จร้า..
  • โรงแรมนะ ไม่ค่อยถนัด ชอบบรรยากาศแบบคันนากะต้นข้าว..555
  • เตรียมพบกับผลงานของเจ้านี่อีกครั้ง COMMING SOON
    ไฟล์แนบ
    GIANT_web2.jpg 34K
    32562.jpg 35K
    hgtftr3.jpg 114K
  • เฮ้ออออ..มะคืนฝันร้ายยยยย..!!!
    :017::017::017::017::017::017::017:
    ไฟล์แนบ
    gcongn92.jpg 26K
  • กลุ่มนี้เค้าไปทิ้งตัวกันที่ไหนครับเนี่ยเงียบเลย

ฝนตกไปไหนไม่ได้เลย........ก้อเลยต้องเป็นคนรักครอบครัวซะเลย..55555
  • คริๆ....:o003::o003:รัก กันจิ๊งงงงงงงงงงง........ครอบครัวเนี่ยยยยยยย...
    เมียเผลอมะไร:o039: เห็นเเว่บ ทู้กกกกกกกกกกก ที.........:o028:
  • >>>>>เห็นด้วยกับนายหล้าอีกแล้ว โดยเฉพาะพี่ชายของกระผม ไครพูดว่าอย่างไรผมก็ไม่เชื่อ จริงไหมพี่ศัก ฮา5555+++++++++++
  • .
    ไฟล์แนบ
    3332.gif 25K
  • นั่น ไม่มีเถียงซ้ากกกก....คำ:m110:
  • พี่ เติ้ล!!.... พี่ ศักดิ์!!.

.นี่ งัย คัฟ..มันนี่!! หมา มั้ย มี ใบ อ่ะ..
    ไฟล์แนบ
    18082010947-small2.jpg 49K
  • ..
    ไฟล์แนบ
    18082010951-small.jpg 61K
  • หมาไม่มีใบ คนน่ะ มีใจก็พอไอ้น้องงงงงงงงงง...........
    18 เดือนหน้า ถ้าพลาด ไม่ต้องมาคุยกัลลลลลล.........:m124:
  • เรื่อง จัย มี มาก มาย คัฟ พี่ หล้า..

18.นี้ มั้ย พลาด แน่ นอน คัฟ พี่...

ซ้อม ทาน เหล้า ทุก วัน เร๊ยๆ.ๆ..55+:o059:
  • พี เติ้ล.. พี่ ศักดิ์..

นี่ งัย คัฟ..หมา แดง ที่ ผม เคย มี อ่ะ คัฟ. พี่..(ที่ เคย เล่า หั้ย ฟัง อ่ะ คัฟ)

รูป นี้ ถ่าย ตอน 4 เดือน คัฟ.
    ไฟล์แนบ
    06022010697-small.jpg 27K
  • ฝาก หั้ย พี่ เติ้ล พี่ ศักดิ์!!.......ล่องลอย..

http://www.youtube.com/watch?v=WLsgMFvSXBc
  • พี่ บาส คัฟ!!

18 นี้ เอา ของ ดี มา หั้ย ผม ดู มั้ง นะ คัฟ พี่.............

พี่ แมท ปัย ไหน อ่ะ............ยู้ ฮูๆๆๆ..........ตอบ ด้วย.
  • 30 31 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 อีกแค่ไม่กี่วันเอง.คงได้เจอกันน่ะ..
  • เฮ้ย.เจ้ เล่นนับวันงี้ เลยหรออออออ.............:o003:
  • แน่นอนงานนี้พลาดไม่ได้..พี่ตะพานหินอย่าลืมเอาหมามาโชว์งานด้วยน่ะคะ...
  • คงไม่พาหมาออกมาหรอก ยุงเอย ฝนเอย สงสารเด็กมันอะ
  • ตกลงจะสงสาร หมา รึ ว่าจะสงสารเด็กกันแน่ เอาดีๆ พี่...พิมพ์ชัดๆ...:o016::o016::o016::o023::o023:
  • บ้านนี้ทำไมเงียบจัง..สงสัยเตรียมงานกันอยู่เปล่าเนี้ย.....น่าสงสารพี่จังเลยน่ะที่ต้องเหนื่อยกับงานจริงๆๆ....สู้ๆๆๆๆน่ะอย่าน้อยหน้าพิดโลกน่ะ5555
  • เอ่อ..คุณดาครับ ถ้าจะเอามาขอเป็นตัวเล็กๆหน่อยนะครับ...(เอากรงหรือบล๊อคมาใส่ด้วย)

คือว่าขอทำความเข้าใจนิดนึงนะครับ:008:อันนี้เป็นการพบปะสังสรรค์กันตามประสาเพื่อน(หาเรื่องกินเหล้า)เท่านั้นครับ:008:

เป็นการพบปะกันในกลุ่มภาคเหนือตอนล่าง และเพื่อนๆบ้านใกล้เรือนเคียง แบบที่เคยเสนอไว้เมื่อครั้งที่แล้วที่บ้านพี่โฟล์คน่ะครับ

ว่าพวกเราภาคเหนือตอนล่างน่าจะมีการนัดเจอกัน(กินเหล้ากับคนรู้ใจ)ซักเดือนหรือสองเดือนครั้ง ผลัดกันไปเรื่อยๆงัยครับ..

ไม่ใช่การมีทติ้งอย่างเป็นทางการอะไร เพราะถ้าจัดงานมีทติ้งช่วงนี้แล้วเจอฝนคงจะลำบาก:058:(ทั้งคนทั้งหมา):053::055::056:

แล้วอีกอย่างสถานที่ภายในร้านอาหารก็ไม่สะดวกในการเอาหมามาด้วยครับ แต่เอาเด็กมาได้ (เผื่อด้วยนะ):021::021:

เอาไว้รองานใหญ่ของตะพานหินต้นปีหน้านะครับคุณดา ถ้างานนั้นใครจะขนหมาในสังกัดมากี่ตัวก็เชิญเลย.....:013::013::013:
  • เอาเด็กมาได้...หมายความว่างัยพี่เติ้ล...มีหลายความหมายนะครับ พูดให้เคลียๆ:o071::o016:
  • หมายถึง..ลูกๆและคนเลี้ยงลูกหรือพี่เลี้ยงเด็กน่ะครับ...
  • :005:สวัสดีครับพี่ๆ ตะพานหิน ทุกท่าน ครับสบายดีกันนะครับผม:005:

:029:18 นี้ได้เจอกันอีกแล้วนะครับ ดีใจจังจะได้ไปเที่ยว ตะพานหิน แบบเต็มรูปแบบซะที:031::031::063:
    ไฟล์แนบ
    3052.jpg 100K