ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • พร้อมรึยังครับพี่ๆ
  • กลับมาจาก กทม. กันยัง คร้าบบบบบบบบ

หวัดดีพี่ๆทุกท่าน ไม่ได้เล่นซะนานเลย พี่จะมีงานไรครับ พี่เติ้ล
    บอกมั่งนร้า.....
  • กลับมาแล้ว
  • ตะพานหินทำไมเงียบจัง
    แอบชื่นชมกับรางวัลอยู่อะดิ
  • พี่เติ้ล ลงรายละเอียดงาน ตะพานหิน ให้ด้วยนะครับ จะได้ไปแจกแจงน้องๆในกลุ่มว่ามีอะไรบ้างครับ
    กำหนด วันเวลา รุ่นประกวด กติกา อาหาร การกินมีบ่ หรือจะต้องห่อไปเอง .....5555+

ยินดีกับทุกๆรางวัลที่ได้มาเด้อครับพี่ๆทุกๆคนป๋าเจี๊ยบ
  • มีเซเว่นอยู่ทางเข้างานพอดีเลยครับตั้มไม่ต้องกลัวอด...
  • หวัดดีครับพี่ๆตะพานหิน เข้ามาบ้านนี้ทีไรตาลายทุกที
  • imageพี่เติ้ลท่าทางเอาจริงซ๊ะด้วย
  • ครึกครื้นกันหน่อยจร้า...ใกล้วันงานแล้วนะจ๊ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    picture_311254916562.jpg 33K
  • อยากมีงานใหญ่ๆแบบนี้บางจัง แต่ยังกลัวอยู่อิๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    00000000.jpg 223K
  • กลัวไรครับท่านบอยimageimageเจ็บนิดๆเดี๋ยวก็หาย
    ไฟล์แนบ
    IMG-8650.jpg 89K
    IMG-8645.jpg 54K
  • ลงรายละเอียดไว้ให้ที่หน้าหลักแล้วนะครับตั้ม...

ถ้าพิดโลกจัดเมื่อไหร่ ตะพานหินขอไปนอนค้างก่อนซักคืนนะ ( บ้านไกล )
  • 5555555 ไกลเกิน ต้องรอให้พร้อมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..........................................ก่อนคับอีกนาน......................................................................
    เดียวรอให้เข้าหากรรมการได้ก่อนแล้วคอยจัด 555555555555555555555555555หรือเป็งมันเองเลยดีัปะพี่........................แล้วจะมีคนลงประกวดใหม่เนีย...............................................................

• มีงานอะไรเหรอครับ วันที่เท่าไหร่
  • สวัสดีครับ...พี่ๆๆกลุ่มตะพานหิน
    สบายดีกันป่าวครับ
    ครึกครึ้นกันน่าดูเลยเน๊อะ
    เจอกันวันงานครับพี่ๆๆทุกคน
    :)>- :)>- :)>-
  • วันงานมาแต่เช้าเลยนะตุ้ย ยาวไป...
  • รายละเอียดเรื่องงาน ดูได้ที่กระทู้ปักหมุดในหน้าหลักครับ....
  • จ๊ากกกก ฉึกๆๆ บายใจฝนตกแต่พาหมาไปวิ่งไม่ได้นี้ซิ
  • ทามมายพานหินฝนม่ายตกบ้างวะ...ร้อนๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โย๊ยยยยยยย ทำไรกันอยู่
  • ตับ ตั่บ ตับ ตั่บ ตับ................
  • ตับเด็กรึไงคับ
  • พี่ศักดิ์ เอาใจช่วย แมนยูด้วยนะ
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • >>>> สวัสดีคราบป๋าเจี๊ยบ.. ขอแสดงความเสียใจมากๆคราบ C9. ตัวนี้ผมรักและติดตามมาตลอดเวลา

หลับให้สบายๆนะเจ้า C9.
  • >>>> ถ้าอยู่พิโลกจะขับรถไปหาป๋าเลยคราบ พูดไม่ออกโครดเสียใจจริงๆ เป็นกำลังใจให้นะคราบป๋า..
  • ป๋าเจี๊ยบครับ c9 เป็นไร ครับ

เพิ่งรู้ตอนอ่านความคิดเห็นของพี่เต้นี่เอง ครับ
  • ฮีทสโตรก....
  • เสียใจด้วยคับ ป๋า

หลับให้สบายคับ เจ้า ซีนาย
  • เสียใจ และเสียดายมากครับ c9มันเป็นหมาที่หล่อมาก ตัวนึง ในสายตาผม
    อย่าว่าแต่ หมาเลยครับ พี่ๆ
    ผมก็เกือบเสียเพื่อนไปคนนึง จากภาวะฮิสโตรก นี่ละครับ อากาศบ้านเรามันร้อน จริงๆ

หลับให้สบายนะ c9
  • พี่เติ้ล พี่ศักดิ์ กะ พี่แมท เค้ารู้ยังพี่ ว่าแมนยูแพ้ เชลซี 2-1 อ่ะ

ช่วยบอกเค้ามั่งนะพี่ นะ...รักนะคะ คนดีของฉัน
  • เสียใจด้วยนะครับ ป๋าเจี๊ยบ C9 สวยสุดๆครับ
  • แมนยูอ่อนมากกกกกกกกก
    นำมาก่อนแท้ๆ แพ้เฉยเลย.555
  • จริงด้วยยยยยย พี่ศักดิ์.....
    สู้หงษ์เราก็ไม่ได้ ขนาดโดนนำ ยังตามมาแพ้เฉยเลย กร้ากกกกกกก..ฮือ ฮือ
  • ชิวิตต้องเดินหน้าต่อไปคับ ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น
  • ถูกต้องนะจ๊ะ...
  • ถูกต้องนะคร๊าาาาาา...........
  • วันนี้ 3 มี.ค. 54
    1. แมนยู แข่ง 28 นัดมี 60 แต้ม +ลูกได้เสีย 35 (แต้มห่างจาก อันดับ 6. :O 21 แต้มครับพี่น้อง)
    2. อาเซน่อล แข่ง 27 นัดมี 56 แต้ม + 30
    3.แมนซิตี้ 28................... มี 50 แต้ม
    4.เชลซี 27.....................มี 48 แต้ม
    5.สเปอร์ส 27..................มี 47 แต้ม
    6.ห่านแดง 28 นัด มี39 แต้ม + 1

20.วีแกน 28 นัด มี 27 แต้ม -22 มีแต้มห่างจากอันดับ 6. 12แต้ม :)>-

ตื่นเถิดแฟนๆห่าน ......เหอๆๆๆ พอเป็นกะสัย
  • ศึกยังไม่จบ อย่าพึ่งนับศพทหาร
    (มาซ้ำเติมกันทำไมเนี่ย)
  • พี่ศักดิ์ ดูพี่ตั้มดิ........เอาตารางคะแนนมาให้ดูอีกแระ..........
  • นิสัยม่ายดี....
  • ตารางคะแนนไม่เคยโกหกใคร...
  • ปืนแชมป์ ผมจะขำให้ขี้แตกเรย....หุหุหุหุหุ.........
  • อยากเห็นเป็ดได้แชมป์มากกว่าอ่ะ...
    จะได้อยู่กับปัจจุบันซักที ไม่ต้องเอาผลงานรุ่นเจ้าคุณปู่มาคุยโม้ม้ม้ม้ม้...
  • ป๋าเติ้ล พูดได้คมกริบยิ่งกว่า มีดพร้า อีกคร้าบ

(แต่ถ้าเรารู้ว่า ศึกนี้มันใหญ่หลวงนักก็พัก ซะ ทัพ หงษ์แดง หลับให้ สเบย เลยคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
  • ป๋าเจี้ยบ คับ

ดูแลสุขภาพตัวเองมั่งนะ ป๋า คับ

• อีกไม่นานเราได้รู้กันพี่เติ้ล ซัวเรส มันจะยิง ก็ยิงนัดนี้แหละ