ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY MONSTER VER 2.jpg 206K
  • ตับ ตั่บ ตับ ตั่บ ตับ............
  • เหมือนกบอ่ะ...
  • อันนั้นมอนสเตอร์ อันนี้เอเลี่ยน
    อุตสาห์ไปจับมาขังไว้หลังบ้านอิอิ...image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0580.jpg 131K
  • เอเลี่ยน นอนหมดสภาพเลยคับ พี่เติ้ล

่ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มันเมาค้างป่าวเพ่...........
  • 555ตอนนั่งก็พอดูได้อยู่ แต่พอนอนปุ๊บหมดสภาพทันที เซ็งเป็ด...image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAP2060L.jpg 6K
  • image
    ไฟล์แนบ
    sig-2.jpg 41K
  • เอาใหญ่เลยนะเพ่..............
  • ใช่ได้ปล่าวคับ
    imageimage
    มีไรให้รับใช้บอกได้นะคับ
  • มันเอียงไปเปล่าท่านบอย...
  • Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    เอามาฝากแฟนๆห่านแดง นี่คือโฉมหน้าสมาชิกผู้ที่จะรับถ้วย ลีกปีนี้แน่นอนครับ :-))
  • กรูเกลียดดดดดดดด......รูขรี้..............รูนี่................
  • มาเปิดบ้านให้คับ

สวัสดี ตอนเช้าๆคับ
  • พี่คร้าบบบบบบบบ ไม่คิดจะเข้าบอร์ดกันมั่งหรอออออออออ
  • Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์

เอามาฝากพี่ แมท-พี่ศักดิ์ ครับ
  • ช่วงนี้ไม่ค่อยวางเลย ท่านหล้า
    ขอให้ผีเป็น3แชมป์ดีมั้ย ท่านตั้ม
    บูมมาเปิดให้ทุกๆวันเลยนะ
  • จัดไปพี่แมท 3 แชมป์ไปเลย
  • โด่ ดดดดดดดดดดดดดดดดด แมนยูได้ 3 แชมป์ คริๆ
    อย่างแมนยู ต้องมาเจอ ชมรมกีฬา อบต.ชัยนาม ที่ผมทำงานอยู่นะพี่ ไม่ต่ำกว่า 4-0 ครับ ฮิ้วววววววว :o055: :o028:
  • มาเปิดบ้านให้คับ

สวัสดี ตอนเช้าๆนะคับ พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่านคับ
  • บ้านนี้ท่าจะไม่มีคนอยู่ ไปเที่ยวสงการต์ที่ไหนกันครับ พี่ๆป๋า
    มาขอนแก่นบ่

image
    ไฟล์แนบ
    kh.jpg 92K
  • ไม่มีใครอยู่เดี๋ยวขโมยหมาแมร่งเลย...
  • แน่จริงก็เข้ามา ล้อเล่นนะน้าผี :-))
  • เงียบอีกแระ...
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

:)>-
  • ครับบูม..
  • ไปไหนกันเนี่ย...
  • สุภาพชนหน่อยนะไอ้ผีขี้กลาก
  • หวัดดีคับพี่bad191 ผมอยู่อุดดิดคับผมไปพิดโลกบ่อยมากๆๆคับพี่ พี่อยู่แถวไหนคับ ผมจะได้เข้าไปชมหมาพี่บ้างสวยดีคับ
  • ข้างโรงพักเลยติดกับศารปู่ดำร้านป้ายอะ
  • ท่านบอยติด.. อะไรอะ ฮิๆ
  • เเวะมาทักทายครับ..พี่ๆๆกลุ่มพานหิน
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างกันเลยครับ
    คิดถึงทุกคนครับ :016: :016: :016:
  • มารายงานตัวครับ...

ฟิตน่าดูเลยนะท่านบอย...

คิดถึงน้อยๆ แต่ขอให้คิดถึงนานๆ นะท่านตุ้ย...
  • เอาไงดี..วันนี้เอาดราก้อนออกมานั่งดู

ดูไปดูมา ทำไมมันสวยวันสวยคืนวะ

ชักไม่อยากจะปล่อยไป เสียดายว่ะ..!!!

ไอ้โอเว่น ก็กำลังไปอยู่เมืองแพร่แล้วนะ...
  • สวัสดีว่าง ๆ แวะมาที่กระทู้ลำปางบ้างก็ได้นะคร้าบ....
  • พี่เติ้ลได้ข่าวว่าจะปล่อยดราก้อนหรอ
    ไม่เสียดายไอ้ก้อนมันหรา//////
  • ขอดูโฉมหน้า พ่อรูปหล่อ ดราก้อน มั่งสิ ครับพี่เติ้ลลลลลลลลลลลลลลล.............
  • @ ก็เสียดายอ่ะนะนาจ แต่มันก็ไม่ไปไหนไกล ยังอยู่พานหินนี่แหละ...

@ รอก่อนนะหล้า ของดีเค้าต้องซุ่มกันหน่อยครับ..

@ จะแวะเข้าไปบ่อยๆนะครับคุณoui
  • ไปด้วยคนดิพี่เติ้ล อยากไปลำปาง
  • ลูกสาวเสียตัวซะแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3689.JPG 129K
  • พี่เติ้ล--อันนี้เบอร์ผม 085-506-9873
    มีข่าวอะไรโทรมาบอกมั่งนะพี่
    เออพี่เมื่อไหร่พวกเราจะมานั่งเล่นริมเขื่อนบ้านเรากันมั่งอ่ะพี่
    อยากนั่งเล่นอ่ะพี่ นั่งคนเดียวมันไม่สนุกอ่ะพี่
  • โอววววว....ว้าวเจ๋งพี่แมท พ่อ ไอ้ต๊าฟ+แฟท นะหรอ น่าสนใจนะพี่รอชมเรื่อยๆนะครับ
  • กล้ามนังบอมส์นี่สุดๆมันตัวผู้ตัวเมียว่ะเนี่ย..
  • ริมเขื่อนคงเอาไว้ก่อนครับนาจ..

ช่วงนี้อากาศร้อนมากๆ กลัวเจ้าของแดรกเบียร์แล้วจะฮีทสโตรกขึ้นกันครับ...
  • ได้เลยพี่ศักดิ์ เดี๋ยวเอาCALIBER ตัวใหม่ไปแอ่วเหนือกันอิอิ..
  • เก็บตังค์รอได้เลยตั้มพ่อไอ้ต๊าฟ+ไอ้แฟท
    เจอกะหลาน ที.ไอ+โซลจา..
  • เดี๋ยวทำโคตะระบิ๊กบูลลี่ซักครอก

เอาไวขี่บลูลี่พยศ แบบโรดิโอดีกว่า...image
    ไฟล์แนบ
    221661_151044474961654_100001683067452_332721_8247079_n.jpg 74K
  • พี่ค้าบบบบบบบบบบ แล้วไอ้บิ๊กบลูลี่ตัวนี้ มันกร่าง รึ โก่ง ค้าบบบบบบบบ ฮ่าๆๆๆๆ ฮิ้วววววววววววว