ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • หวัดดีคับพี่ๆๆพานหิน ผมอยู่อุดดิตคับแต่เกิดพิจิตรคับ(ไผ่ท่าโพเหนืออะคร๊าบบบบ)ขอคุยด้วยคนนะคับ :o036: image
    ไฟล์แนบ
    194557.jpg 56K
  • ยินดีต้อนรับครับ ถ้ากลับมาเที่ยวบ้านก็แวะเข้ามาพูดคุยกันได้นะครับ...
  • บอกไม่ถูกเลยกับบูลลี่สายนี้.555
  • พี่เติ้ลไปถอย....มารึยัง
  • จัดไปเรียบร้อยท่าน ตัวท๊อปเกียร์ออโต้..
    ของแต่งครบ แทบไม่ต้องเพิ่มอะไรเลย..
  • ฮือๆ เค้าเอาไอ้ก้อนไปแล้ว..
  • โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆ นิ่งซะ คิดถึงเค้าแล้วเราค่อยไปหานะ นิ่งซะ โอ๋.............
  • พี่เติ้ล.ของใหม่สีรัยอ่ะ.ม่ายเห็นเอามาโชว์มั่ง...

อย่าบอกว่าเป็นสีบูลนะ.555

ไอ้ก้อนไปอยู่กับนายดีๆก็ดีใจด้วย.อย่าร้องไห้เลย :o040:
  • ขาวๆอวบๆซิงๆเลยครับ..
  • สวัสดี พี่ๆน้าๆ ตอนเช้าๆคับ

:030:
  • imageimageimageimageimageimage
    ไม่รู้จะสู้หมาแดงได้รึปล่าวนะคับ 5555555555555555555555555555555
  • สู้ๆครับท่านบอยแต่ดูแลผิวหนังหน่อยก็ดี....อิๆ
  • มันเป็นทีข้อศอกคับพี่ไม่หายเป็นทีแพ้เพื่อปูนคับ
  • วันนี้ผ่านไปหน้าบ้านท่านประธานเติ้ลมา
    เห็นวัตถุลึกลับจอดอยู่หน้าบ้านสีขาวๆป้ายแดงซ๊ะด้วย
    รถครายยยยยยยยยยยยกันหว่า
  • เมียน้อยซื้อให้มั้ง......
  • สวัสดีครับพี่ๆ ผมอยู่เพชรบูรครับ ว่างๆขอเรียนเญมาเที่ยวหากันบ้างครับ ผมเองก็เด็ก ไผ่ท่าโพเหนือเหมือนคุณนิ่มครับ image
    ไฟล์แนบ
    ตะพานหิน3.jpg 59K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับว่างๆแวะมาเที่ยวบ้างนะครับคุณimpala
    เป็นทางผ่านบ้านผมพอดี
  • >>> สวัสดีคราบพี่ๆ คิดฮอดหลายๆคราบ..
  • เงียบมากถึงมากๆ
  • จริงด้วยเพ่.............
  • เงียบสุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • เงียบจัดเพราะมัวไปเฝ้า ป้ายแดงรึป่าวน้อ .....
  • พิด"โลก ฝนตกหนักมาก

ตะพานหิน เป็นไงมั่งคับผมฝนตกเปล่าคับ

• มาทั้งลมทั้งฝน เลยบูม
    แต่เช้ามาร้อนโคตร
  • พิดโลก ก็เหมือนกัน ครับพี่แมท
  • ไปกินเหล้ากันเหอะ
  • เมา ไม่ขับกันนะพี่ เป็นห่วง
  • เดินไป.ร้านเหล้าอยู่ข้างๆบ้านม่ายต้องเป็นห่วง
    (ไปไกลไม่ได้...ดุ)
  • อุดดิตกำลังโดนฝนเล่นเลยอ่ะโคตะระเซงเลยคับเพ่ :m11:
  • ไปดื่มไกลบ้านไม่ได้ล่ะสิ ...แน่จริงมา เลย จะตั้งวงรอเลย :-)) ดูจากลักษณะหน้าตา อย่างพี่ ไม่น่าจะกลัวอะไรง่ายๆเลยนะ (แซวเล่นเด้อ) :-))
  • สวัสดี ตอนเช้าด้วยอากาศอันสดชื่นคับ

พี่ๆน้าๆทุกๆท่านคับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6742.jpg 97K
  • เถียงนาน้อยยยยยยยยยยยยย
  • H.B.D.ย้อนหลัง1วันขอให้ประธานร่ำรวยยิ่งขึ้นๆ
    แข็งๆแรงดีๆ
    คอมเสียเลยมาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะ
  • ขอบคุณครับท่าน...
  • อ้าว...H.B.D. ย้อนหลังเช่นกันงั้น พี่เติ้ล มีความสุขมากๆ ร่ำๆรวยๆเด้อ
  • ขอบคุณครับท่านตั้ม..

แหมะ..เดี๋ยวนี้คำอวยพร เห็นผลแบบทันตาจริงๆ..

image

งวดนี้..จัดหนักเลยครับทั้งบนดินใต้ดิน..
    ไฟล์แนบ
    DSC00959.jpg 196K
  • รวยเป็นร้อยล้านเลย สาธุ
  • จัดเบนมา1ลิตร จะรอนะ
  • สุขสันต์ วันเกิด ย้อนหลัง ครับพี่............... :-D [-O<
  • สุขสันต์ วันเกิดย้อนหลังคับ พี่เติ้ล

ขอให้รวยยิ่งๆขึ้นไปคับ
  • ป๊าด......รวยเละเลยพี่เติ้ล ไว้ไปเลี้ยงทีเดียวที่พัทยาเด้อครับ ..เหอๆ :-D
  • ขอบคุณครับป๋า..
  • ขอบคุณครับบูม หล้า..

คงจะเหลือไม่ถึงงานมั้งครับตั้ม...
  • พร้อมกันรึยัง...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00958.jpg 154K
  • รถดี มาถูกชะโรกกับคนเฮง มีแต่รวยและก้อรวย รวย รวยรวยยยยยยยยอย่างเดียวคับพี่ (กลับไปโผเหนือเมื่อไรจะแวะเข้าไปหานะคับพี่)image
    ไฟล์แนบ
    189516.jpg 69K
  • เชิญครับเชิญ...
  • UP..UP.."BULLMA"

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00951.jpg 141K