ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ไอ้น้องแชมป์ หมายความว่าไงน้ง
  • 104 แล้ว เว้ย ฮ่าๆๆๆ
  • นานๆ เห็นแชมป์โผล่มาที
    ต่ายสงสัย เมาหลับไปแล้วค๊าบ :o037:
  • โอเคไปวอมก่อนนะคร้าบ น้องทั้งหลาย
  • พี่จอร์นไปแล้ว :o026:
  • เพิ่งจะไปวอร์มเหรอพี่ผมวอร์มตั้งแต่ตอนเย็นแล้วพี่เหงือเต็มตัวแล้วพี่55555
  • วอร์มอะไรเหรอครับพี่ 555
  • หลับดีกว่า ง่วงล่ะเก็บแรงไว้พาไอ่ตัวเล็กเดินโซ่ดีกว่า55555
  • และแล้วกระทู้เชียงใหม่ก็เริ่มนิ่ง เย้เย้ ...
  • เมาหลับแปะเดียวหายไปใหนกั๋นหมดหึ 55ดีละแบตหมด บะอั้นเปลื่องน้ำมันไปวอร์มอิอิ
  • ป๊าด!!! อ้ายสมพงษ์ยังบ่นอนเตอะก๊านิ ... รอผ่อบอลอยู่กะนั้น หรือว่าเมาแล้วกำลังฟื้น
  • เอ้อมีกู่ละ พูกปะกั๋น น้อ จี๊ดจ๊าด ปาดเทอะ ไม่ได้โม้555
  • แหล่มเลย ... เข้าไปสักเตี้ยงวันแหละกันครับ
    เผื่อวันนี้ผ่อบอลจบก้อบ่ตี3กว่าแหละ เผื่อจะได้เซาะเบียร์ไปกินต้วย เหอ เหอ
  • กลุ่มนี้คึกคักสุดๆ :-D
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0539_.jpg 69K
    IMG_0548_.jpg 101K
  • โอ้วว..เปิดมาดูแต่ละทีกระทู้ไหลไปสามสี่หน้าเลย...เต็ก ผมเอาด้วย K-9 หนึ่งป๋องครับ...ขอลองหน่อย เผื่อไอ้พูม่า..มันจะเดินดีขึ้น ฮ่า ๆๆๆ
  • นี้ไงคราบบบบบบ..ที่มา....ชื่อ...สต๊อป.....
  • เก่ง...ไอ้แบงค์ไฮโซ ผั่บ ๆๆๆ มันอยู่ไหนว้า ?
  • MV เสร็จแล้วครับบบบ ขอประชุมลูกน้องแป๊ปนึงเดี๋ยวมา ลงรูปสวยๆ กับ MV ให้ครับบ

image
    ไฟล์แนบ
    title1_resize.jpg 154K
  • โคตะระมันส์เลยวุ้ย! ฮ่าๆๆ มาๆๆ ต่อ!!
  • โคตะระมันส์เลยวุ้ย! ฮ่าๆๆ มาๆๆ ต่อ!!
  • คอแข็ง คออ่อน คอตั้งได้แล้ว!! ฮ่าๆๆๆ
  • รอดูมาหลายวันแล้ว...นึกว่าโดนไวรัสอีก ( คราวที่แล้วแบตหมด ) 555
  • เล็ก..ไม่ลอง K-9 กับเขาบ้างหรือ BIG_C กดไป 2 กระป่อง นะ
  • มาๆพวก ว่างงาน อู้งาน มาเอากันต่อวุ้ย พี่สัน ป๋องเดียวไม่พอกรอกปาก พูม่า
    หวัดดีk kong-96 69 55~(ล้อเล่น)
  • มาแล้วครับ ใน Mv นี้เป็น Episode 2 ต่อจากครั้งที่แล้ว แบ่งเป็น Part A B
    -PartA เป็นเรื่องราวของ Tractor (Whopper Line) กับ 2 ลูกชายของมัน คือ Ironhide กับ Hector

image
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 177K
  • รูปร่างอันใหญ่ ช่างตรงข้ามกับ Speed ที่เร็วกว่านรกของมัน

image
    ไฟล์แนบ
    speed2_resize.jpg 160K
  • ลูกชาย Ironhide ตัวเล็กกว่าพ่อมันมากแต่ความเร็วไม่หนีพ่อมัน ดูได้ใน MV

image
    ไฟล์แนบ
    i1.JPG 231K
  • มัดกล้ามรัดตัว แต่ยังมีปัญหาเรื่องขน กับผิวของมัน (มันจะสู้ หมากล้ามตัวอื่นไม่ได้ก็ตรงเนี่ย)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    i2.jpg 200K
    i3.jpg 166K
  • Hector ลูกชายคนละแม่ อีกตัวของ Tractor ที่อยู่ในทีมลากของ Pitbull North
    (ขออภัยเอ็ด ที่เขียนชื่อเป็น Hecter ใน MV ก่อน)

image
    ไฟล์แนบ
    ironh_resize.jpg 159K
  • พิเศษสุดๆใน MVกับ การโชว์ การปราบพยศ Hector(ซึ่ง alertมากๆ) ของ Big John กับลีลาการเรียก หมาที่ไม่เหมือนใครของท่านจ้าวสำนัก
  • ใน Part B เป็นการเปิด ตัวการลาก ของ PUMA "The Golden Boy" ของวงการลาก

image
    ไฟล์แนบ
    P1.jpg 190K
  • ท่านจะได้เห็น หมา 10 เดือน ลาก น้ำหนัก 1 ตัน (บน slope up) ซึ่งผมนั่งถ่ายอยู่บนรถลาก กับ การเรียกหมาแบบ ตบหน้าแข้ง ปั๊บๆๆๆๆ ของพี่รังสรรค์

image
    ไฟล์แนบ
    P2.jpg 154K
  • สุดท้าย อย่าเพิ่งรีบปิด MV ของท่าน เพราะตอนท้ายมี Bonus Track แถม ขอบอกว่า ฮามากๆๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    last_resize.jpg 145K
  • ชม MV ของ Beat Labrador ต้อง เปิดลำโพงดังๆนะครับบบบ ลุยเลยยย

• 55มีคนอยากลอง พลังกะ puma แบบว่าโชว์พาว์ อึอึ
  • ทำ MV ออกมาได้เยี่ยมมากครับ เลือกเพลงประกอบได้เหมาะสมจริงๆ ชอบเลย
  • อะอะ มีคนทำตัวว่างแต่เช้าเตรียมรับ สุดแสบ5555
  • lamphun ปั่นกระทู้แต่เช้าเลยวุ้ย ท่าจะยังไม่ได้นอนละซิ ฮ่าๆๆๆ
  • ฮ่าฮ่า ... มันจะแสบขนาดนั้นเลยก๋าอ้ายสมพงษ์
  • สุดยอดครับimage
    ไฟล์แนบ
    215460_1826997727678_1622341884_1786950_3368492_n.jpg 33K
  • เชียงใหม่ครึกครื้นแต๊ๆ ๆ ๆ
  • ไขหัน ตัวเป็นๆ ไอร่อน สักกำละอ้ายสม :013:
  • ขะใจ๋แป๋งกรงกะ จะย์มไปฝากลำปางซัก3เดือน55 หน้าโหด นิสัยดี 555
  • แหมะเอามาฮาได้อีกเน้าะ ฝากแค้นนี้ที่เจ้าสำนักก่อนแล้วกัน เล่นซะแขนเราติดชุดลากเลยน่า55555
  • ไขหัน ตัวเป็นๆ ไอร่อน สักกำละอ้ายสม
    ไอร่อนน้อยก่า ไปพัทยาได้หันแน่ๆอิอิอิอิ
  • วันติทใครไปจ๊าปะได้หันช๊อตเด็ดความฮาเลยหันก่ ติทนี้ไปโวยโวยหน้อยเน้อเดียวพลาดแฮมนา5555555
  • เรียกอย่างนั้นก็เอาฮาอย่างเดียวดิตั้ม กร๊ากกกกกก
  • KinG_Kong 10:45AM Permalink
    เชียงใหม่ครึกครื้นแต๊ๆ ๆ ๆ
    นี้ละครับที่เขาเรียกว่าเป็นทีมครับ