ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • นั้นมีพยานด้วย5555555555555
  • เดี๋ยวว่างจะลองทำดูพี่เอาเส้นแบนทำ ไม่รู้ได้ป่าว เมื่อคืนกลึ่มๆๆจำไม่ได้แน่ๆเลยตรูอิอิอิอิอิ
  • ลืมไปกว่ากินกันตั้งแต่บ่าย 3 ... ข้าวเย็นก็ไม่ได้ทาน
    กลับบ้านนางฟ้า กลายเป็นนางยักษ์ไปเลย เหอ เหอ
  • บอกเมียไปเลย อยากเป็นเมียเราต้องอดทน 55555555555
  • ขี้เมาลืมเวลากลับบ้าน....5555
  • มีนาฬิกาแต่แค่ไม่ดูเฉยๆเอ็ดอิิอิอิอิอิ
  • มุขผมใช้ได้ตลอดครับเก่ง "ใครจะไปรู้ ไปฮอล์แลนด์กลับมายังไม่เคยตั้งนาฬิกาเลย" :019:
  • คนไม่ดีก็ยังงี้แหละครับ5555555555
  • ผมจะเป็นคนดี แต่พรุ่งนี้นะ... :013:
  • "ผมจะเป็นคนดี แต่พรุ่งนี้นะ" 555+ แก้ตัวได้ดีทีเดียว ได้ผลมั๊ยหล่ะพี่มุขนี้ ถ้าดีจะเอาไปใช้มั่ง
  • พอใช้ได้ครับโน๊ต แต่ไม่ถึงกับดีเลยทีเดียว... :001:
  • 555+ งั้นยังไม่เสี่ยงดีก่าพี่เต็ก มันเสียว...วไส้ 555+
  • อย่างพี่เต็กเนี้ย "เอิ่นบ่ติง" แปลว่า เรียก โทรตาม ไม่มีการขยับ อยู่ที่เดิม เห็นมากับตา 555
  • เปลี่ยนเรื่องคุยกันได้แล้ว
  • วันนี้ ไปดูของที่บ้านม้า เลยแวะ เยี่ยมเยียน หมาฝั่งลำพูนของพี่สมพงษ์ หน่อยว่า ฟิตซ้อมกันเป็นไงบ้างและเอารูปสวยๆมาฝากครับ
    - เริ่มจากรุ่นเล็กก่อน Bigc ที่ตอนนี้ยาวได้ยาวดีจัง มุมขาหลังสวยงาม

image
    image
    ไฟล์แนบ
    bigc3_resize.jpg 104K
    bigc2_resize.jpg 114K
  • อ๊ะๆ Che'can เห็นแล้วจะหนาวเน้อ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    bigc1_resize.jpg 104K
    bigc4_resize.jpg 98K
  • น้องเล็ก ของค่าย ลูกไอ้ Stump เทห์มาก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    m1_resize.jpg 96K
    m2_resize.jpg 104K
  • มาดูรุ่นใหญ่ (หัว) เจ้า Scud (หัวทั้งใหญ่และม่วง 555)

image
    ไฟล์แนบ
    bigc6_resize.jpg 185K
  • ลากจน เอ็นปูด (แต่นิ้วกุด)

image
    ไฟล์แนบ
    bigc8_resize.jpg 163K
  • นางแบบสาว LM

image
    ไฟล์แนบ
    big14_resize.jpg 126K
  • ลีลา การเรียกของ เสี่ย ส.

image
    ไฟล์แนบ
    bigc9_resize.jpg 183K
  • 1 2 3 เดินนนน

image
    ไฟล์แนบ
    bigc10_resize.jpg 135K
  • คนลากหมา

image
    ไฟล์แนบ
    big12_resize.jpg 181K
  • อันนี้หมาลากคน 55

image
    ไฟล์แนบ
    bigc11_resize.jpg 151K
  • ทีมงาน Beat Labrador ของเราจะหาโอกาส ไปเยี่ยมเยียน สมาชิก และเก็บภาพสวยๆ มาฝากอีกนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    beat_resize.jpg 186K
  • โอ้ค่ายนี้ย๊อกขนาด มีหมาจ๊าดนักแต่ชุดลากมีชุดเดียว5555555555555
  • เตรียมเชือกไว้นักๆเน้อรอบหน้าไปกะพี่จอนท์จะไปทำชุดลากฮื้อ เอ็นดูหมาบ่ะมีชุดลากเป็นของตัวเอง555 จะเอาแบบของผมกับของพี่จอนท์ก็ว่ามาเลย อิอิอิอิอิ
  • เสื้อสวยดีครับพี่เตก ออกแบบจ๊าบเลยยยยยยยยย
  • สังเกตดู การเรียก หมาจะใช้คำสั่งต่างกัน เท่าที่ผมสังเกตุนะ

1. ผมจะเรียก เอา เอา อาก้า เอา ๆๆๆๆๆๆ
    2. พี่รังสรรค์ มา มา Puma มา ม่า (ไม่รู้พี่สรรค์ เกี่ยวดอง อะไรกับ มาม่าซังหรือเปล่า 555)
    3. ตาเอ็ด จะใช้ อึ้บ อึ้บ ๆๆๆ (ติด rate R เหมือนกันนะ อิ อิ)
    4. ตาเล็ก ใช้ เดิน ๆ jergens เดิน (เดินไปกัดชาวบ้าน ฮิ้ววว)
    5. เก่ง (Luna) อันนี้ หมานอก เรียก work work work Luna
    6. ท่านเจ้าสำนัก เคยเห็น เรียก ไอรอน ใช้ อัพ อัพ ไอรอน อัพ
    ึึ7. วันนี้เห็น พี่สมพงษ์เรียก 1 2 3 เดินนนนน (เดินไป BigC ดอนจั่น 555)
    8. Tek นี่เห็นใน Clip เรียก ได้เทห์มาก เบิก มาาาาาาาาาาาาา นี่ มาาาาาาา นี่
    ++++เดี๋ยวจะสังเกตุคนอื่นๆ อีก หนุกดีีีีี

image
    ไฟล์แนบ
    s_resize.jpg 150K
  • หมานักแต้ๆครับบ้านนี้ :013:
  • เชือกนี้สวยเนาะอ้าย5555555555
  • ใครถักหนออออ??????

image
    ไฟล์แนบ
    h.JPG 85K
  • แบบนี้(ฟิตหมา)ค่อยน่ามันส์หน่อย lamphun อย่าแผ่วซะละ! เชียร์ๆๆๆ
  • เชือกนี้มีเส้นเดียวในโลก อ้ายบ่ะมีผมก็บ่ะได้ล่ะเจือกเส้นนี้น่ะแม่นก่อ้าย คริ คริ คริ 55555555
  • ไอ่เด็กยโสอย่ามัวเอาหมาเดินดินอย่างเดียวน่า สนามที่นี้เค้าเดินบนพรมน่ะจะบอกให้ เดี๋ยวหมาไม่เดินมาโทษนั้นโทษนี้ไม่ได้น่ะไอ่หนู5555555555
  • เอาเจอถมไปแค่นี้หายไปเลยเว้ยเด็กยโส กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก
  • มีมิตติ้ง เวลาเมาก็คุยกันไม่รู้เรื่อง ไม่ได้นัดกันว่าจะออกคําสั่งลากยังไง เล้ยไม่เหมือนกันซักคน ตามมีตามเกิด ทีมเดียวกันแท้ๆ 555

สกัดหัวบาก!!! ขอบคุณครับแชมป์ สนใจสักตัวมั้ย ตอนนี้ยอดอยู่ที่ 9 ตัว... :020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    PICT0032burgh1.jpg 134K
    PICT0060B11.jpg 159K
  • อย่าเอามาให้ดูดิทั่ันเต็ก เดี๋ยวเค้าเห็นยิ่งจะทำใจไม่ได้น่ะ5555555555
  • การสั่งก็อยู่ที่เราดิครับ เพราะเราเป็นคนเลี้ยง การเรียกมันก็เป็นคำที่ใช้เรียกหมามาหาเราดิครับ จะไปเหมือนกันได้ไงละครับ อิอิอิอิอิอิ
  • งั้นสงสัยต้องเปลี่ยนใหม่เป็น "ชาบูชิ ชาบูชิ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต!!!" :013:
  • พี่เก่งต้องเปลี่ยนเป็น ชนแก้ว ชนแก้ว ชนแก้ว 555
    หมามันคุ้น :o037:
  • เฮ้ยนัทผมไม่ใช้ขี้เหล้าสิงห์ชนแก้วเน้อ5555555
  • ตุ๊ มาแอ่วบ้านอ้ายสมลืมประคตไว้ :m32:
    image
    ไฟล์แนบ
    196605.JPG 85K
  • โอ้ว ! เด็ก ๆ ในค่าย LAMPHUN มีเพียบ..ซุ่มซ้อมคนเดียวเลยนะ...สมพงษ์
    ว่าแต่ตั้ม...เอา ๆๆ เอ่า เอ้า เอ๊า เอ๋า เนี่ยจะให้อาก้า...เอาอาราย ? ฮ่า ๆๆๆ
  • แต่ละคน มีทั้งอึ้บๆๆๆ เอาๆๆๆ มามาซังๆๆ!!! 555

image
    ไฟล์แนบ
    196599.jpg 153K
  • ลูกหมาที่รับจากพี่สมพงษ์ไป ... จี๊ดมากครับ
    สองตัวที่อยู่ที่บ้านถึงกับต้องหนีไปนอนในกรงไม่งั้นมันไม่ยอมหยุดเล่น
    ที่สำคัญ ... จ้องจะล่อแต่ขากางเกงเจ้าของ เผลอๆกันน่องอีก เหอ เหอ
  • ตายเลย Tek เจอภาพนี้ช้ำเลย

image
    ไฟล์แนบ
    burgh.jpg 159K
  • นี่คือโฉมหน้า ไอ้ บักช็อต ลาบราดอร์ คู่แค้น อาก้า

image
    ไฟล์แนบ
    lb1.jpg 139K
  • วันนี้มันซ่า หนักข้อ วิ่งเห่าไล่ อาก้า กระชับพื้นที่เข้ามาถึงโกดัง

image
    ไฟล์แนบ
    lb3_resize.jpg 164K
  • เมื่อ มันมาลูบคมกันถึงที่ อย่ากระนั้น เลย ต้องจัดหนักให้มัน ซะ แล้ว เลยสั่งลูกน้อง " ปล่อยของหน่อย "

image
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 140K