ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ออกตัว ล้อ ฟรีไล่ไอ้เขมร ที่มาบุก เอ้ย ไล่ไอ้ ลาบราดอร์ ที่ข้ามพรหมแดนเข้ามา

image
    ไฟล์แนบ
    a2.jpg 176K
  • ตามกวดมันไป ให้ถึงรังมัน

image
    ไฟล์แนบ
    a4.jpg 143K
  • หนอยแน่ บังอาจเรียก ไอ้บ็อบบี้ เพื่อนซี้มันมาช่วย

image
    ไฟล์แนบ
    a5.jpg 177K
  • สุดท้าย เพื่อนมันทิ้ง ไอ้ช็อต ไปแล้ว มันเลยต้องเผ่นเข้าบ้าน

image
    ไฟล์แนบ
    a6.jpg 150K
  • ทีมงาน Beat Labrador อย่าเพิ่งชํ้าตั้ม มันเป็นเพื่อนซึ้กัน... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    PICT0058B10.jpg 111K
  • มันส์จริงๆ เช้านี้ 55555

image
    ไฟล์แนบ
    beat1.jpg 200K
  • ส่วน อาก้า ตอนนี้ผมรีดน้ำหนักขยับ ไปเล่น รุ่นเล็ก กับ บีเกิ้ล แล้วครับบบบบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    ak.jpg 139K
  • หาข้อมูลการถักสายจูงบนเวปแบบ 8 เส้นไม่เจอ ... เจอแต่แบบ 4 เส้น เหอ เหอ
    ว่าจะเอาไปลองของซะหน่อย ...
    image
    image
    image

http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2009/09/J8282873/J8282873.html
  • apollo สวยมากครับพี่ตั้ม
  • ลุย 8 เส้นไปเลย รับรองมันแน่
  • ฝากให้คุณเปรมครับ

image

image

image

image

image

ถ้ามีเวลาไปเที่ยวอีกแน่นอนครับคุณเปรม

ปล.ภาพบนดอยมัวแต่ถ่ายให้คนอื่นเลยไม่มีภาพของตนเองครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3321.JPG 272K
    IMG_3276.JPG 264K
    IMG_3389.JPG 233K
    IMG_3370.JPG 206K
    IMG_3371.JPG 217K
  • ลืมไปครับ ขออนุญาติทางเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ถ้าเป็นไอ่เก้น ไม่ได้เสนอหน้ามาถึงเพลานี้หรอก ลาบาดอร์ตัวนี้ไปนอนคุยกับไส้เดือนนานนมแล้ว 555
  • เอ้า ... 8 เส้นไปเลยก็ได้ครับ จะยากอะไร!!!
    หากถักไม่ได้ ... ผมเอาเชือกไปทิ้งไว้ที่บ้านพี่สมพงษ์แล้วกัน เหอ เหอ
  • ไปผาลาดมาแล้วด้วย ... ครั้งต่อไป Mo'c Mo'L แหละกันครับคุณเอ๊กซ์
  • ถ้าผมได้ไปอีกเมื่อไหร่ ตามนั้นเลยครับคุณเปรม
  • พาใจดีไปแอบ.ฟิต..มา...อยากมีกล้ามเหมือนพี่ๆครับ5555image
    ไฟล์แนบ
    227732_156955954369168_100001642944785_364647_2110033_n.jpg 48K
  • กระทู้นิ่งเงียบ ... บรรยากาศแบบนี้ หรือว่ารวมตัวตั้งวงกันแล้วหรือป่าวครับเนี้ย
  • 55ตาเล็กส่งผู้สื่อข่าวมาสำรวจความฟิตโว้ย
    เจ้าลาบาดอ ให้ยืมไอ้กัท ไม่เอารับรอง มันไม่มาให้เห็นในระยะ 50 เมตรแน่นอนครับตั้ม55
    ใครสร้างประเด็นครับเนี้ย ตามนี้เลย 18.30น นะครับ พี่สันจะไปหา น้องไข่เจียวแหมละเน้อ พร้อมๆๆๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    196646.jpg 153K
    33-day-Vodka2.jpg 95K
  • Keng_cm ทำเป็นปากดีไป ระวัง step 1 ซะละ เด๋วหาว่า "ยโสโนฟิคเจอร์" ไม่เตือน โคตรชอบฉายานี้เลยวะพี่เต็ก ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่น่าเปลี่ยนชื่อ "ไอ่วอดก้า" เลย มันเข้ากันๆๆ กับกลุ่มพิทเหนือยังไงไมรู้ 555
  • ยาวๆๆๆๆๆนะซิ แบตหมด แหมบึดโทรหากั๋ใหม่เน้อเล็ก เฮียหล่ำจดให้ เราก็จัดมา555image
    ไฟล์แนบ
    140-day-Vodka3.jpg 65K
  • อยู่รามา3 เบิ้นฮ้องน้องวอดก้า ... มาอยู่หมาแดงล้านนา เฮาฮ้องว่า น้องน้ำขาว เมาเหมือนกัน เหอ เหอ
  • ทำหมาคุณ ให้ดี ลากกระจายหน่อยสิ keng cm โม้อยู่ได้555
    มาดี ไม่จำเป็นต้องหาให้มันเหนื่อย ของดีๆอยู่ในมือ ใส่ใจเลี้ยงให้ดีเดี๋ยวมาเอง
  • 55นั้นดิน้าผี step1 ไม่ขึ้น2 เลยอะ
    งานลากล่าสุด เบสอินโชว์ก็ตัวเท่ากะเปี๊ยก แม็กเวท ตัวเมียเตี้ยล่ำ 555หนูทำได้
    อัวะก็ไม่รู้เมื่อไหร่จะทำได้ เซ็งจิต เดี่ยวไปกิ๋นเบียร์ น้องใข่เจียวพี่สันดีกว่าฮิ้ว
  • ผีตัวนี้ ตามมาจาก ลัดดาแลนด์หรือปล่าวเนี่ย

image
    ไฟล์แนบ
    381116image1.jpg 42K
  • เพิ่งไป ดูที่จริงมาตะกี้

image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 117K
  • เค้าว่า ผีดุจิง ชายคนนี้บอกว่า เค้าอยู่แถวนี้มา แต่เด็ก ยืนยันว่า โดนมาแล้วหลายคน มีศพ 200 กว่าศพ ที่มาทิ้งที่นี่ ล่าสุด เป็นศพ ชาย 1 หญิง 1

image
    ไฟล์แนบ
    vv.JPG 153K
  • เลยเอา อาก้า ไปทดสอบ กับผีซะหน่อย อาก้า ณ ลัดดาแลนด์ บรื๋อออออออ

image
    ไฟล์แนบ
    6_resize.jpg 209K
  • เอาแล้วkeng_cm มีแฟนคลับแล้วเว้ย ดีใจจังเลย มาอีกน่ะมาเยอะๆชอบๆๆๆ ไม่งั้นไม่ดังกับเค้าสักที่555555555 มีผีดันเนี้ยดังเร็วดี อิอิอิอิ
  • โดนผีว่าล่ะ เอาหมา40กว่าวันไปเดินโซ่ดีกว่าว่ะ555555555
  • เอามั้งดีกว่า ... เอาไปลองลากซะหน่อย อยู่บ้านจี๊ดดีนัก จัดหนักเลยดีกว่า เหอ เหอ
  • เต็มที่ครับเปรมเสียหมามาโทษพี่ไม่ได้น่ะครับ5555555
  • เดี่ยวเจอกันเน้อปีน้อง ใข่เจียวรออยู่image
    ไฟล์แนบ
    ZOLO.jpg 88K
  • เอาิbig c รออยู่ มิน่าล่ะพี่สันโทรมาหาผม แต่ขอโทษครับพี่มิได้รับ ขี่มอไซค์ไปซื้อของ ยุ่งๆเลยมิได้โทรหา เอ้าชนแก้วววววววววววว55555555
  • อ้ายอย่ามาเป็นstep 1อย่างผมเลยบ่อยผมเป็นคนเดียวพออิอิอิอิอิ
  • อยู่คนเดียวเหงาจัง ฮ่าฮ่าฮ่า
  • สนครับพี่เต็ก มีไซด์เล็กๆ ไหม ไซด์ S ถ้ามี ผมร่วมด้วย 1 ตัว
  • เอาไปลองแล้วครับพี่เก่ง ... กลับบ้านมากินน้ำเป็นลิตร กินอาหารเข้าไป หลังจากนั้นหลับเป็นตาย
    สงสัยคืนนี้มันจะนอนฝันร้ายแน่ๆ เหอ เหอ
  • คนเฮา มันจ๋ายุ่งอะหยั้งปะล้ำปะเหลือ อ้ายเก่ง
  • เมื่อวานเรามี ประชุมเครียด ณ สำนักงานใหญ่ BigC เพื่อตกลงวัน Meeting ตกลงเราจะมีการ Meeting ในรูปแบบ บาร์บีคิว โคโยตี้ เอ้ยยยย บาร์บีคิว ปาร์ตี้ โดยเรียนเชิญพี่น้อง เชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง มารวมกัน พร้อมทำกิจกรรม มันส์ๆ เช่น ลากน้ำหนัก กัดสปริงโพล ในพิทบูลทุกๆสาย ดีไม๊ครับในวันเสาร์ที่ 7 พค นี้ ที่
    SP Safehouse หรือ บ้านของพี่สมพงษ์นั่นเอง OK ไม๊ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    meeting_resize.jpg 237K
  • เจ้าบ้าน พร้อม ให้นักกีฬา ทุกตัว ลงทดสอบ รางลาก

image
    ไฟล์แนบ
    som.JPG 159K
  • S.P. Safehouse นี่ไม่ค่อยคุ้น แต่แท้ๆ นั่นคือคฤหาสน์ส.ส.นี่เอง... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1826.JPG 142K
  • P' tek มีเรื่องจะคุยด้วย โทรหาหน่อยดิ 0817186247
  • เล็กอย่าลืมสั่ง k9 ที่ เต็กนะครับ
  • พี่เต็กครับผมเอาเสื้อตัวนึงนะครับ ^__^
  • M หรือ S ครับแชมป์?
  • S ครับพี่ ถ้าจะให้โอนเงินบอกนะครับ เบอร์ผม 08 000 234 69 ผมเปลี่ยนเบอร์ใหม่
  • ดีค่ะ พอได้พิทตัวเมียอยากได้ตัวผู้อีกซักตัวราคาถูกๆเอาไปเป็นคู่เจ้านั้นค่ะหน่อยไม่รู้จะหาที่ไหนดีใคมีบอกด้วยเน้อ ขอที่อยุ่เชียงใหม่เน้อเจ้า
  • ถ้าสายกัดเชียงใหม่ต้อง โทรหาพี่ใหญ่ เซียนสายกัดของ เชียงใหม่ครับ 081-7167952 ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    s.JPG 164K