ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แหม..........ป๋าเอาขนาดนั้นเลยเหรอป๋า55555
  • เปรมยานั้นไปซื้อที่ร้านขายเหล้าดิ ทำเป็นไม่รู้ไปได้555555555
  • ว่าไปอ้ายเก่ง ... ไปหาซื้อบ่เจอ ไปรอบได้ ก็ได้ลีโอกลับมากู้รอบ เหอ เหอ
    เอาตัวนี้แทนไปก่อนได้ก่อนะ หันว่ามีโปรตีน กะ กรดอะมิโน 18 ชนิด
    100 เม็ด 350 บาท ทุนน้อยใจ้แต่นไปก่อน เหอ เหอ

image
  • รวมยอด Buff K-9 กันได้ถึงโหลหรือยังครับ หรือว่าจะเอาไว้ก่อน...? :020:
  • อะมิโนหนึ่งหมื่น ร้านบูท หรือร้านอาหารเสริม GNC น่าจะมีจำหน่ายนะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าเหมาะกับสุนัขหรือไม่ เพราะสุนัขกับคนต้องการอะมิโนแตกต่างกันครับ คนต้องการ 18 ตัว หมาต้องการ 24 ครับ (ถ้าจำไม่ผิดนะ)
  • เห็นด้วยกับพี่ Mark ครับ เลือกสินค้าที่ออกแบบเพื่อสุนัขโดยเฉพาะดีกว่า ปลอดภัยสบายใจ เอารูปสินค้าเสริมกล้ามเนื้อขายดีที่อเมริกามาให้ดู ติดชารต์กับเค้าด้วย... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1869.JPG 147K
  • พี่เต็กคับ.....Buff K-9...ตกลงมันกระปุกเท่าไหร่คับพี่
  • กระปุกใหญ่ (120 serving 3 เดือน) 2,950
    กระปุกเล็ก (30 serving 1 เดือน) ราวๆ 1,700 ครับต่าย...

image
    ไฟล์แนบ
    196011.jpg 11K
  • สมมุติว่ามีคนซื้อ K-9 15กระปุก เราไปขอคนล่ะ1ช้อนโต๊ะ15คน เฮ้ยได้เยอะเหมือนกันนี้หว่า อิอิอิอิอิอิ
  • อ้ายวันเสาร์ผมเป็นยำตีน.......................ไก่กะลูกชิ้นปลาเน้ออ้าย กร๊ากกกกกกกก
  • เดียวเมียนึ่งข้าวไปฮื้อ3ลิตรเน้ออ้าย บ่ก่บ่ะฮู้ต่ะ
  • ล่ะก่บ่ะต้องไปยุ่งหูหมาเปิ้นล่ะเน้อ เดียวโดนน้าผีเล่นงานแหม555555555
  • เข้าท่าครับเก่ง ประหยัดดี แต่ใช้ช้อนกลางตักนะ... :013:
  • ไอ่หันๆตี้อ้ายจะเอาน่ะเดียวผมเป็นเครื่องฮื้อก่ได้เลาะ อ้ายเอาแบบสดๆมาน่ะ แล้วอ้ายจะบอกว่า สวดยอดเลยอ่ะเก่ง5555555
  • เห็นไหมมีคนเห็นด้วยกับเราล่ะ5555555555
  • บูลลี่แมกซ์ ตอนนี้มาแรงจริงๆ
  • บูลลี่เวย์ + บูลลี่แมกซ์ + อมิโน 10000 + Buff K-9 ใส่หมดทุกอย่าง..........บอกมอกกำเลาะ....
  • Mafia 10:40AM Permalink
    บูลลี่แมกซ์ ตอนนี้มาแรงจริงๆ
    อันนี้ต้องยอมรับของเค้าดีจริงๆอ่ะ
  • ต่ายเอาหมดนั้นระวังเป็นจะอี้เน้อ55555

• ลง กระทู้ กลาง เรื่อง Meeting กับ เริ่มโปรโมท เรื่องงานลาก ไปพอเป็นน้ำจิ้มแล้วนะครับลองเข้าไปดู
  • โฉมหน้า ผู้มาใหม่ ตัวจริงแม่ง..... ไม่พูดดีกว่า เดี๋ยวเด็ก ยโส จะร้องงง อิ อิ
    ตาเล็กพี่ถ่าย มาได้แค่นี่จริงๆ คือเมื่อวาน กล้องไม่ค่อยดี 555

image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 69K
  • บอกได้คำเดียว ตัวนี้ดังยาวแน่ๆๆๆ
  • ตอนนี้ไม่สามารถติดต่อผมได้นะครับโทรศัพย์หาย หมาไม่สบาย(ขี้แตก)ช่วงนี้ซวยจริงๆ.......55555
  • Mohawka 11:57AM Permalink บอกได้คำเดียว ตัวนี้ดังยาวแน่ๆๆๆ

จะดังยาว ได้ไงถ้ามันไม่ได้อยู่กะผม .......เอาเว้ย
  • จัดการเลยเซียนจอห์น... :020:
  • หมาเขา มีเจ้าของไปแล้ว ไปเอาของเขามาเดี่ยวเขาตามมาฆ่าทำไงล่ะ
  • พี่เต็ก body builder มันบำรุงขนด้วยหรือปล่าวพี่ แล้วขายไงครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0038.jpg 169K
  • แม็ควันเสาร์มาก่ จะได้ฮื้อพี่จอนท์เอาเสื้อมาฮื้อตวยครับ
  • อ้าว!! หมามีเจ้าของแล้ว เค้าไม่ให้ ...ก็ยึดดิวะ จ้าวสำนัก เชียร์ขาดใจ 555
  • บอดี้ถูกใจ นานๆๆ มาที ยึดๆๆๆๆ เลย จ้าวสำนัก เชียร์ๆๆๆ
  • พี่จอนท์บอกว่าเราไม่บังคับแต่คุณต้องให้ ไม่งั้นตื้บบบบบบบบบบบบบบบบบ5555555555555
  • ต๋ายห่าล่ะ......อ้ายสมพงษ์...ย่ะไดดีหา..........มีดปาดคอคั่วแฮ้ม
    กิ๋นตวยกั๋นงานมิตติ้ง...เฮี๋ยดีก่า....555555555
  • co-owner ไงครับจอห์น ใครไม่มีหมาลากเดือนธันวา มีงอนแน่...555

เสริมครับแมค มันช่วยทั้งกล้ามเนื้อ ขนและสุขภาพโดยรวม ถ้าใช้แล้วต้องคุมอาหาร เพราะมันจะทําให้หิวบ่อยกินเยอะขึ้น ออกกําลังกายให้เพียงพอ ไม่งั้นดูดซึมเข้าไป จะทําให้อ้วนครับ
    ขวดใหญ่ 32 oz หกเดือน 2,500
    ขวดกลาง 8 oz สองเดือน 1,200
    ขวดเล็ก หนึ่งเดือน 700 บาท เชียงใหม่ลําพูนลําปางลดพิเศษให้ครับ...
  • แม็คเริ่มสนใจเดี๋ยวสั่งเราได้อีก1ช้อนแล้วครับเต็ก555555555555
  • อยากให้หมามีอนาคต ก็ให้มันอยู่เชียงใหม่นี่แหละ ถ้าจะไปงาวเดี่ยวหมาเสียสุขภาพ เพราะโค้งมันเยอะเกินเดี่ยวหมามันแย่ซะก่อน
  • 55555555555......ท่านเจ้าสำนักต้องการ....เช่นนั้น....ข้าน้อยก้อว่าไงว่ากันคราบบบบบบบ
  • ต่าย มาเจียงใหม่มะใด ไปลืมบอกเน้อ มากิ๋นเหล้ากั๋นๆ ๆ
  • พี่น้องจัดให้ก่เอาไปให้เรียบimageimage
    ไฟล์แนบ
    140-day-Vodka5.jpg 79K
    30042011002.jpg 55K
  • ดิวส์์๐๐๐๐ ในที่สุด ก็ตกลงกันได้ Vodka กำลัง จะไป Green Valley แล้วครับ
  • VODKA ตำนานบทใหม่กำลังเริ่มต้น

image
    ไฟล์แนบ
    vodka_resize.jpg 90K
  • ตกลงมัน Vodka ยี่ห้ออะไร Smirnoff, Absolute หรือ Grey goose เอาให้ชัวร์ๆ... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    GreyGooseVodka.jpg 48K
  • สินน้ำใจเล็กๆๆน้อยจากพี่ จ ให้น้องต่ายคนเดียวจัดไป ตัวในรูปนี้เลยครับ 5555555image
    ไฟล์แนบ
    191774.jpg 31K
  • ดูวีดีโอตั้มบางครั้งก็คึก บางครั้งก็น้อยใจ หมาลากคนอื่นเค้าสีแดงเข้ม สีส้มจี้ดจ้าดมั่ง แต่ของเราดั้นออกสีคลํ้าๆ อยู่ตัวเดียว ยังกะแกะดํา...:003:

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=kP8QRi4XiXo
    http://youtu.be/kP8QRi4XiXo
  • แกะดำ ทีไหน TEK เจ้าเบิกมัน หมีดำชัดๆ

image
    ไฟล์แนบ
    B3_resize.JPG 133K
  • จริงๆก็ คิดเหมือนกัน อีนัง โมฮ็อกก้า ถ้ามันลากได้เหมือนเวลามันดึงสายจูง ก็คงดี เรี่ยวแรง แม่งยังกับแรด กล้ามเนื้อ ปูดโปน แต่ดัน ลิงดื้อซะ ระบบการเชื่อฟังคำสั่ง ล้มเหลว

image
    ไฟล์แนบ
    MO1_resize.jpg 241K
  • ต่ายถ้าน้องจัดมาแบบนี้ พี่ก็คงต้องล้างกรงที่บ้านรอซะล่ะ.....พี่ ส. จัดให้น้อยต่าย ตัวในรูปเลยเหรอคร้าบ กลัวมันจะไปไม่ถึงงาวอ่ะสิ ถูกไล่ลงระหว่างทางแน่ๆ ผมว่านะ ฮ่าๆๆๆ

เต็ก เขาเลี้ยงหมาแดงกัน ดันเลี้ยง แกะดำเองนี่น่า ช่วยม่ะได้จิงๆ5555
  • ส่วนเจ้า Apollo หมาแดงตัวเดียวที่มี ระบบการเชื่อฟัง คะแนนเต็ม แรงขับจิ๊ดจ๊าด ดุดัน เล่นกิจกรรมได้ทุกอย่าง แต่โครงสร้าง กระดูกเล็ก ร่างกาย ไม่สมบูรณ์ และเป็นหมาเฝ้ายามกลางคืน กลางวันนอน ถ้ามีงานลากแข่งสัก ตีสองอาจจะเอามันแข่งดู อิ อิ

image
    ไฟล์แนบ
    R1.jpg 198K
  • แต่ถ้าจัดแบบนี้มาคงม่ะค่อยใหวแนเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    197953.jpg 55K
  • เลยไม่พ้น ต้องใช้บริการ คุณลุงแก่ อาก้า มาสู้ศึก หมาลากแทน

image
    ไฟล์แนบ
    A1_resize.jpg 164K