ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แชมป์....เปื้อนฮัก.....วันเสาร์มีมิตติ้ง...บ้านอ้ายสมพงษ์...มาได้มาเน้อ...
    ถ้าไหลต่อไปวอม...จะโทรหาเเน้อ....งานนี้ต้องให้พี่จอน...จัดให้
  • ต่าย!!! เป็นพ่อครัวที่แน่มาก เห็นแล้วนึกถึงตลาดสดงาว ใกล้สะพานญี่ปุ่นช่วงตอนตีห้าเลย... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08867.JPG 167K
  • วันนี้งด ข้าวเช้า เลย เปิดมาเจอ เมนูเจ้าต่าย วันเสาร์ นี้ต้อง ล่ามอาก้า ไว้ไกลเจ้าต่าย ซะแล้ว กลัวมันเชือด อาก้า 55

image
    image
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 96K
    t2.jpg 98K
  • พี่เต็ก....เลยป้อมยามมาอีก...20...ก้าวถึงบ้านผมเลยนะนั้น...
    มางาวโทรหาผมเลย...บ้านผมอยู่ตรงหน้า..เซเว่น...อ่ะคับ
    พี่ตั้ม....หมาผมไม่ค่อยชอบกินเท่าไหร่คราบบบบบบบ....
    แต่..ถ้าเปน..พี่เอ็ด...นี้ไม่แน่..55555555555
  • รับทราบครับต่าย ถ้าได้ไปอีกยังไงจะแวะไปหา...
  • วันเสาร์นี้เอา...ไอ้ฟ้าดำ...ไปโชว์ลากดีก้า........
    images by free.in.th
  • อ้าว ฟ้าดำนี่ ไม่ตัดหูก่ะต่าย เอิ๊กๆๆๆ
  • เฮ้ย บ้านต่ายมีช้างด้วย อยากไปเล่น มั้ง Max Weight แน่นอนตัวนี้
  • เห็นพี่ จอห์น ถักสายจูงนี่แล้ว ได้ไอเดีย บางอย่าง

image
    ไฟล์แนบ
    h.JPG 85K
  • พี่จอห์น เราสามารถถักเชือก หุ้มผ้ายันต์แบบ ในรูปได้ไหมพี่ ในรูปเป็น ของหลวงพ่อ พิเชษฐ์ วัดโคกหม้อ คือผม มี ผ้ายันต์ใหญ่ เก่า มากที่ได้รับตกทอดมาจาก ปู่ของปู่ แฟน เค้าใช้เป็น ผ้าสะกดผี ในสมัยโบราณ ผมอยากเอามาถักเป็นเชือกคาดเอว แบบ ในรูป พี่พอแนะนำการถักได้ไหมพี่

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    z3.jpg 56K
    z1.jpg 58K
    z2.jpg 52K
  • ชอบของแปลก กินของแปลก ฮ่าๆๆ
  • เล่นของขลัง กันล่ะเว้ย ตั้มถ้าทำเป็นเส็นเล็กถักได้อยู่แล้ว......ต่ายเมนูของต่าย พี่ว่างดดีกว่ามั้ย เดี่ยวมันจะดื่มเบียร์ไม่ค่อย สดวกยังไงไม่รู้
  • กินยังกันว่า ฮับบ่ได้
  • คึกคักๆๆ image
    ไฟล์แนบ
    215867_198120653556822_100000766656336_437454_2621178_n.jpg 44K
  • แต่ก็คงไม่มีใครคึกคักๆๆมากเท่ากับหนึ่งตอนนี้หรอกมั้ง555555555
  • พี่จอนท์น้องทำมาให้แล้วไม่กินน่ะเสียน้ำใจน้องเค้าหมดดิพี่ เลี้ยงพิทต้องใจพิทหน่อยดิ ปอดอ่ะ กร๊ากกกกกกกกกก
  • อ้ายผมหายคร๊าบบบบบบบบบบบบบ
  • พี่สันเมียห้่ามกินเหล้าไม่ใช้เหรอ ไม่ได้ห้ามเข้ามาบ้านซักหน่อยอ่ะหายไปเลย ฮ่าฮ่าฮ่า
  • คนอะไรโบราญจริงๆ กินซูชิยังไม่เป็นเลย...:003:

ถักไม่เป็น ไปหาซื้ออันใหม่ไว้ออกงานปลายปีดีกว่า

image
    ไฟล์แนบ
    pitt-steelers-prem-leash.jpg 58K
  • ไม่ได้หายไปไหนครับเก่ง รอไปเมาวันเสาร์ทีเดียวครับ
  • รับทราบครับพี่สัน555555555
  • ช่วงนี้ไอ่พูม่าหนักแน่ๆ55555555555555555
  • พี่สมว่าลางที่บ้านพี่เค้าไม่ธรรมดาน่ะครับ หนึบบบบบบบบบ ฮ่าฮ่าฮ่า
  • พี่จอนท์แต่ผมชอบแนวนี้อ่ะพี่
    คนเดียวเล่นซ่ะมันเลย555555 เมียมีหน้าที่ขายแผ่นอย่างเดียว 555

• ให้เด็กเอากระดาษทรายขัดแล้วเอา Sonax ฉีด รับรองลื่น...
  • มีหลายเพลงเลยโหลดมาเก็บไว้เพียบ

• ชอบไอ่ตรีนมันจังทำงานเหมือนมือเลย5555555
  • มันมีการบอกด้วยน่ะ

• มันคนล่ะอย่างกันดิทั่นเต็ก เค้าหมายถึงความยากของการออกตัวหลอก ยังมาเอาฮาอีกน่ะ5555555
  • กะว่าจะจ้างแม่สาวคนนี้มาล้างรถ ตรูว่าบ่ได้ล้างรถเปลี่ยนมาล้างอย่างอื่นแน่ๆอ่ะ คริคริคริ

• เอ้ เก่งนี่เอาอะไรมาให้ดูเนี่ย ไปฝึกหมาดีกว่า แต่เดี๋ยวขอ save เก็บไว้ก่อน 555

image
    ไฟล์แนบ
    R2.jpg 162K
  • เอานังดาด้าเดินยางได้4-5รอบฝนดันตกซ่ะงั้นเซ็งเลย
  • ล้อเปล่าบ้านพี่สมพงษ์หมาผมคงลากไม่ไปแน่ๆเลย เวลาก็ใกล้เข้ามาแล้ว ฮือฮือฮือ
  • ซุ่มๆๆฟิตๆๆๆๆๆ555
  • วันเสาร์นี้จะไปแอ่วหาเน้อเจ้า อ้ายสมพงษ์ :032:
  • หลับกันยังเอ่ย พี่น้อง
  • ยังครับบบบบบบบบบบบบบบ
  • AAAAAAAAAAAAA วันนี้ทำไม่มันเหงาๆยังไงไม่รู้่ อ้อ..........ไม่มีคนมาเปิดแผ่น เล่นเพลงให้เราฟังนี้เอง55555555555
  • เอ้า!!! เก่งเอาเพลงนี้ไป ถ้าไม่รู้จักแสดงว่าเกิดไม่ทัน...

• แถมให้อีก...อิๆๆ

• aaaaaaaaน่ากะเมียบะห์อออกบ้าน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอเตือนสมาชิกทุกท่านอย่าพบกันก่อนวันเสาร์เน้อ
    safe kub =กิ๋นก่าเหล้าบะกิ๋นกับ แม่นบ่อ วันเสาร์ว่างมาแอ่วเน้อ
    ไม่ต้องหลับต้องนอนกั๋นละเน้อ t kimage
    ไฟล์แนบ
    oldfamilyred.gif 129K
  • ผมอยากไปแอ่วโตย เสียดายวันพูกไปฝึกสอนที่ฝางละคับ
  • นอนก็นอน พรุ่งนี้ฟิตหมาเบิกแต่เช้า... :015:
  • อ้ายก่ว่าน้องเกินไป55555555
  • ผมเพิ่งอายุ36เองน่ะทั่นเต็ก เกิดไม่ทันหรอก 55555 เล่นซ่ะเก่าเชียวรุ่นนี้มันต้องพี่สมกับพี่สันโน่น กร๊ากกกกกกกก แต่ก็ไม่ได้ฟังนานล่ะ ไอ่ลิงมาแล้วววอะไรน่ะฮ่าฮ่าฮ่า
  • ใครชอบกับแกล้ง เป็นยำสาหร่าย
    วันเสาร์นี้จัดปายครับ 5555
  • หมาลากยังอุ๊กบ่อสุกเตื่อ ไปแต่ตัวกับหัวใจได้ก่อครับ เผื่อเจอสายแข็งจะได้ไปต่อ ได้สักตีสอง
  • เมนูของต่าย น่ากิ๋นแต๊ๆ ๆ มาเจียงใหม่เอามาจิมกำลอ 55 5 5
  • ลุ้นกล้ามหมาคงสู้ เค้าไม่ได้ คงต้องปล่อยหมวดเค้าไป

image
    ไฟล์แนบ
    tank1.jpg 193K
  • แต่ลุ้นกล้ามคน ในที่สุดก็สำเร็จ นี่คือ Branch Wasrren คนทีผมติดตามเชียร์มาตลอด ในทีสุดก็ได้แชมป์กับเค้าเสียที เย้

image
    ไฟล์แนบ
    brach1.jpg 149K