ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • Tek 9:16AM Permalink
    วันนี้เก่งตื่นมาพร้อมความรักและความสดชื่นต่อทุกคน อารมณ์ดีแต่เช้า
    "สงสัยเมื่อคืนนี้ได้ปลดปล่อยจนสบายตัว เสียตัวจริงๆๆๆๆ "

5555555
  • พี่เก่งมารั่วกระทู้ครั้งละ 10 ... แล้วหายไปอีก 1 วันแล้วกลับมาใหม่ เหอ เหอ
  • มันอยู่ที่งานครับ ถ้างานไม่หนักรั่วได้เยอะหน่อย แต่ถ้างานหนักหัวก็รั่วไม่ออกเมียนกันครับเปรม 55555555
    ชีวิตนี้เกิดมาสบายเหมือนทั่นเจ้าสำนัก ตรูก็พอใจแล้วววววววววววว จริงป่าวทั่น คริคริคริ ฮ่าฮ่าฮ่า
  • จ.ส.จ สบายตรงไหนพี่เก่ง วันๆๆ ต้องตระเวณหาเหล้ากิน ถ้าวันไหนหาเหล้ากินไม่ได้ Error ทั้งวัน คุยไม่รู้เรื่อง!! 555
  • 55อารายกัน ไอ้เสือมันใหญ่แต้ๆๆวะ ใหญ่กว่า big c อีกครับ โค ต ร กระดูกimage
    ไฟล์แนบ
    50-day-ALL.jpg 91K
  • อ้ายสมพงษ์ เก็บชุดนี้ไว้หน่อยบ่ดีก้า ... หันว่าเป็นชุดสุดท้ายของแจ๊คพอตแหละหนา!!!
    image
  • อิดอยู่อ้ายเห้ย ใข้เลี้ยงกะจะขอมาหื้อ55
  • จ๊าดผ่องเวลาประชุมหาย แล้วบะฮู้เรื่องเนี้ยหันก่อ เมาไปตี่อื่นเหีย ตับๆๆๆๆๆ
  • พี่ ส. เอามาแล้วเหรอ ถึงรู้ว่ามันใหญ่กว่า บิ๊กซี แบบนี้น่าไปแอบดูดูเหมือนกันนะเนี้ย
  • เดี่ยว 6 โมงแลง จะแถลงที่ big c ที่เดิมเน้อ
  • เก็บภาพบรรยากาศสำนักงานใหญ่มาฝากต๊วยเนอะ ... มิตติ้งวันใดจะหิ้วเบียร์ไปสักถาด เหอ เหอ
  • หมู่นี้บ่ะดีเฮ้ย จวนกันไปกิ๋นก่าเหล้าต่ะ วันหลังจวนกั๋นไปวัดไปวาก้๋นผ่องกา 6โมงเจอกั๋นครับ55555555
  • อ้ายขายาวแต่ก๋า เอามาม่ะผมผ่อนได้ก่ครับ555555555
  • พี่เก่งจักรยานลดได้นิดหน่อยหมดไปเยอะส่วนลดเอาแลกนำเมานะพี่
  • อ้ายเก่งเสร็จ ต่าย @งาว
    แล้วครับอ้าย 555
    ไอ้ขายาวหนา บ่ไจ่รถถีบ
  • มือถืออ้ายสมพงษ์ถ้าตะลั่น ... โทรมาหาเบอร์ผม กดฮับสายก้อบ่มีคนอู้
    ได้ยินเสียงเหมือนกำลังอู้กันเรื่องสานสายจูง 8 เส้นอยู่่ เหอ เหอ
  • ตอนนี้อยู่เซฟเฮ้าส์กันอยู่ใช่มั้ยค๊าบ 555
  • คิดว่าจะอยู่กันที่นั้นหมดนะครับ ... ได้ยินเสียงพี่สมพงษ์ พี่เก่ง พี่จอร์น ...
    ว่าแต่เค้ามิตติ้ง เชียงใหม่-ลำพูน-ลำปางกันวันไหนแน่ครับ
  • สงสัยคืนนี้มีต่อแน่เลย... :013:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 154K
    2.JPG 140K
    3.JPG 182K
  • รองานลากเจียงใหม่อยู่เน้อ
  • เฮ้ย !! เจ้าเบิก แซง อาก้า ซะแล้ว 53 kg ที่ไม่ใช่บนราง นี่หนักมากนะ อาก้าไม่น่าจะไหว

image
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 138K
    1.jpg 136K
  • Tek วันเสาร์นี้ เราเอา บูลลี่ ไปสยบหมาแดง ที่ SP Safehouse กัน หน่อยดีกว่า เย้้้ๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    bigc8_resize.jpg 163K
  • หมาไม่ลากเอาตะขอสับหัวช้างไปลงหัวหมาเลยหรือ ฮ่าๆๆ

เห็นแผลมันเลยแซวเล่นขำๆนะท่าน
  • นักกีฬาเชียงใหม่ลําพูนลําปางตอนนี้มีเป็นสิบกว่าตัวแล้ว ธันวาน่าจะเพิ่ม
    เป็นยี่สิบ ต่อไปล้านนาต้องเป็นเมืองตัวเต็งลากนํ้าหนักแน่ๆ ครับพี่ Mark...:015:

อาก้าเป็นบูลลี่ที่ลากรถ Civic ได้ก็สุดยอดแล้วตั้ม!!!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00290.JPG 138K
  • อยากไปนั่งชมบรรยากาศริมน้ำปิงหน้าหนาวปีนี้อีกสักครั้ง อย่าให้ผิดหวังนะพี่น้อง แต่หลบงานด๊อกแค้มป์ให้ด้วยเด้อ จะได้ไปทั้งสองงาน
  • เอางั้นเลยหรือตั้ม พาบูลลี่ไปขยี้หมาแดงคารัง... :013:
  • บลูลี่ ขยี้หมาแดง เอิกๆๆ กลัวไอกัทหลุดจังอะ 555
  • ขอบคุณครับป๋าแวะมาให้กำลังใจ งานพัทยา เดี่ยวคงปรึกษาอีกที
  • เสาร์นี้ น้องรอดูเพียบเน้ออ้ายๆๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    196207.jpg 190K
    196205.jpg 159K
  • ขายาวเอาแต่เงินดาว ไม่ต้องผ่อนอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    140-day-Vodka5.jpg 79K
    140-day-Vodka1.jpg 97K
    140-day-Vodka0.jpg 88K
  • ไอกัทมันดูโหดขึ้นเยอะ เส้นเลือดปูดแถมหัวแตกอีก สมาคมหมาหัวแตก...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00291.JPG 209K
  • tek เอายามาลองสิครับimage
    ไฟล์แนบ
    195438.jpg 55K
  • เอากี่ปุกครับส.ส.?
  • Vodka กระดูกมันโตจริงๆ สูงยาวอย่างนี้นี่ ต้องแวบเข้าไปดูซะแล้ว ขา สองข้าง ของอาก้า สงสัยจะยาวเท่า ขาเดียวของ Vodka แน่ๆ 555

image
    ไฟล์แนบ
    k_resize.jpg 216K
  • วอดก้ามาถึงลำพูนแล้วกะนั้น ... แอบเข้าไปผ่อสักกำดีกว่า
  • ไม่รู้คุณตี๋เบตงได้รูปหมาแดงตัวนี้มาจากไหน แต่ขอบอกว่ากล้ามเนื้อสุดยอดครับ... :006:

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    197477.jpg 79K
    197476.jpg 31K
    197478.jpg 37K
    197481.jpg 32K
  • อีกไม่นานเดินเกลื่อนเมืองไทย
  • พึ่งออกจากบ้านพี่สมมายาววววววววววววววววววจริงๆไอ่วอดก้าน่ะ ตอนนี้ถ้าเข้าไปคงเจอทั่นเจ้าสำนักนั่งจิบเบียร์ดูวอดก้าอยู่ที่นั้นแหละครับ55555555
  • จริงเหรอครับป๋า ปลายปีคงได้มีโอกาศขอคำชี้แนะจากป๋าน่ะครับ
  • อยู่นานไม่ได้เดี๋ยวมาวววววววววกลับบ้านอีกแน่ๆ555555555
  • ก็มาช่วยกันทำให้มันเกลื่อนหน่อยดิ ฮ่าๆๆ
  • หมากล้ามอาจมีไม่มากแต่หมาลากล่ะมีเต็มทีมครับป๋าอิอิอิอิอิิ
  • เออ จะคอยดู ทำไม่ได้ จะถากถางยันลูกบวชแน่ๆ
  • 5555โดนป๋าสวดแน่
  • พี่สมพงษ์ ... ยาอันนี้มีขายที่ไหนครับ หาบ่เจอ
    image
  • คุณเปรมนอนดึกเหมือนกันแฮะ
  • ดูหนัง ฟังเพลง ... เข้าเวปเล่นเรื่อยๆครับ เหอ เหอ
  • พอๆกันครับ ผมก็เหมือนคุณเปรม หาดูนังเพลิน ตามประสาคนนอนดึกตื่นเช้า 55+
  • หาข้อมูลเรื่องอาหารเสริมของหมาแมวที่บ้านก่อนครับ ... เร่งเพิ่มขนาดตัวก่อน จะได้เอาไปตัดหูแล้ว
  • ตัดแล้วเอารูปมาให้ดูบ้างนะครับ