ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ได้มาเย็นนี้นี่เอง WOW งามจริงๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    ABC Ped.jpg 244K
  • ใบเพ็ดเกือบสมบูรณ์เต็มร้อยเลย ... เสียดายติด NO RECORD อยู่อันเดียว :018:
    แต่อย่างที่บอกแหละนัท ในที่สุดหมาแดงเราก็มีทะเบียนบ้านกับเค้าแล้ว เหอ เหอ
    :030: :030: :030: :030: :030:
  • อันสุดท้ายคือแม่ 454
    PR Telfor's Ula Ahi
    แต่เป็นเพราะเอบีซี ยึดเพ็ดออนไลน์ที่ลงมาก่อนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    454'S Mom ULA AHI.jpg 177K
  • :063: :063: :063:
    นัทนี้แม่นเรื่องสายจริงๆ ... สรุปว่ามีครบทั้ง 3 Gens สุดยอด เหอ เหอ
  • ว้าาาาาาาาาเสียดายไม่ได้ไปดูไอ่ม่าลากซักกำ แต่ก็ดีใจที่ได้ลูกชายมาอีกคนแล้วครับ เฮ้วววววววววววววว ไปเฝ้าเมียก่อนเน้อคร้าบบบบ
  • ยินดีด้วยเน๋อ เก่ง ได้ตัวปู้มาโครงสร้างดีก่ 5555.......ถ้าจะมะได่แอ๋วแหมเมิน
  • ยินดีด้วยเก่ง...ขอให้ลูกชาย สุขภาพแข็งแรง ๆๆ อย่าเผลอไปฝึกลากล่ะ ฮ่า ๆๆ
  • ยินดีด้วยพี่เก่ง ได้ขายาวสมใจ แต่ทำไมมีขาผุดตั้ง 5 ขา คร๊าบบบ ฮาาาาๆๆ
  • ได้มาแล้วอย่าลืม! พาไปฉีดวัคซีนและเริ่ม step 1 เลยนะพี่ ปล. อัดลอร่าเบอรินด้วยจะได้จี๊ด อุบะ 555+
  • ยินดีด้วยครับพี่เก่ง :015:
    ครบปีจับลากเลยเด้ออ้าย :030:
  • มีสมาชิกใหม่ Pitbull North แล้ว ขอ อำนาจครูบาศรีวิชัยคุ้มครองเจ้าตัวเล็กครับเก่ง :)

image
    ไฟล์แนบ
    1-11.jpg 76K
  • ยินดีด้วยครับเก่ง...
  • ระเบิดไวจริง ยินดีตวยเน้อ
  • เปรมทำใบพร้อมหนิงเลย ฝากนัทเป็นธุระหื้อกะทำพร้อมกันจะได้ง่าย
  • ยินดีด้วยนะครับอ้ายเก่ง ... แข็งแรง โตวันโตคืนนะครับ ...
  • กำลังว่าจะปรึกษานัทอยู่เลยครับอ้ายสมพงษ์ ...
    หากมีคอกเดียวกันทำ ก็จะได้ง่ายในการทำประวัติน้องหมา เหอ เหอ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ แหมเชียร์กันใหญ่ เฮ้ยเล็กยาววววววววเมียนพ่อมันนั้นแหละ5555555
  • เหรอ! นึกว่าหนอนน้อย ต้องคอยระวังตอนเยี่ยวกลัวนกจิกแทน 555
  • ยินดีตวยเน่อเก่งตี้ได้สมาชิกใหม่
  • ยินดีตวยครับอ้ายเก่ง ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิคุ้มครองครับimage
    ไฟล์แนบ
    CIMG2219.jpg 189K
    cimg2210.jpg 199K
  • สู้กะอา หนึ่งหน่อย55imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03159.jpg 156K
    DSC03157.jpg 147K
    DSC03160.jpg 122K
  • ตูดอ้ายตางลุ่ม กลิ่นเป็นไดผ่องตัวน้อย 555
  • Jergens มิถุนายน 21 Permalink
    เหรอ! นึกว่าหนอนน้อย ต้องคอยระวังตอนเยี่ยวกลัวนกจิกแทน 555

ลูกชายเก่งยังแค่หนอนผีเสื้อ เด็กแพลงกิ้งทับกันบน R3 อย่างมากก็งูเขียว
    แต่ส.ส. ตัวพ่อนี่สิ รุ่นอนาคอนด้าโตเต็มที่ เอาไว้ฉกนักศึกษาสาวงาม...55555
  • หนอนผีเสื้อ >> งูเขียว >> อนาคอนด้า :018:
    พูดซะเห็นภาพเลยนะพี่เต๊ก เหอ เหอ
  • อนาคอนด้า+โตเต็มที่ นั้นนะ ยโส เลยแหละimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03153.jpg 117K
  • ขอบคุณครับอาจารย์
    ขอบคุณครับแม็ค
    มีสมาชิคมาจ้วยกวาดขี้หมาอีกคนแล้วละครับ5555555 แล้วทั่นจ้าวววววววววสำนักหายไปตางไดนี้หา ประกาศหาตัวหน่อยเร็ว อิอิอิอิอิ
  • ดาวรุ่งกำลังมาแล้ว นู๋ พริตตี้ ปลายปีนี้ก็ใกล้จะขวบพอดีimage
    ไฟล์แนบ
    22062011(007)_resize.jpg 36K
  • เอามันลากให้กระจายเลยนะบอย
    เจ้าสำนักพักอยู่บ้านฝึกเจ้ายักษ์แล้วกะฟักอ่อมใข่อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    tomm.gif 63K
  • ยินดีด้วยนะครับพี่เก่ง
  • สวัสดีครับชมรมล้านนาหมาแดงครับ สบายดีกันมั้ยครับ อ้ายสมพงษ์เป็นไดพ่องสบายดีก่อครับ
  • 55ตาบอลง้อเมียได้ยัง555imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03135.jpg 108K
    DSC03140.jpg 80K
  • ได้เวลารายงานความคืบหน้าต่อเจ้าสำนักรึยังครับ อาก้า พูม่าimage
    ไฟล์แนบ
    db-pic_php.jpg 10K
  • อ้ายนี้มาเป็นชุดเลยต้ะ5555
  • แปลว่าอี่มูกดำปิ๊กไปอยู่ซุ้มเดิมล่ะก่าอ้าย วันนั้นเห็นน้องมันต่างใส่รถไปนึกว่าไปไหน ตี้แต้ปิ๊กละปูนบ้านเฮาอิ5555
  • เปิ้นมีก้าอ่อมไก่ เนื้อ หมู อันนี้อ่อมไข่ลำก่จ้าววววสำนัก5555555
  • อาก้า หลังจากที่ซัด Buff k9 ที่แบ่งจากพี่สันต์มา ดีขึ้นมากๆเลย

image
    ไฟล์แนบ
    b_resize.jpg 158K
  • ตั้มมันยังไม่แกร่งเลยน่ะดูจากไข่ยังห้อยอยู่เลยนะตั้ม ไข่มันต้องตึงๆนะตั้มไม่เชื่อถามทั่นจ้าวสำนักดูน่ะ
  • ไข่หมาห้อยแต่เจ้าของปึ่งปั่ง นะจะบอกให้55
  • ไข่หมาแก่ๆ ห้อยนิดๆ แกว่งหน่อยๆ Sexy จะตาย 55555

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 153K
    zx_resize.jpg 194K
  • พี่ตั้มงานที่เมืองทองลงมาป่าวพี่ เตยอยากกินไส้อั่วกะแคบหมูอ่ะ ติดไม้ติดมือมาฝากน้องมั้งน๊า งั่มๆๆๆ
  • เดี๋ยวพี่จัดให้จ้าน้องสาว :)

image
    ไฟล์แนบ
    66QfKuGBrb.jpg 126K
  • หวัดดีครับพี่ตั้มถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเสาร์นี้ผมจะไปเทียวหาครับ...
  • อ้ายเก่งครับอี่มูกดำยังอยู่ตี้ผมครับวันนั้นเอาไปแอ่วมะดายครับ อ้ายสมพงษ์ครับไอ่บอลไห้ไปง้อเมียกลับมาแล้วครับ 55555
  • เดี๋ยวต่อไปต้องมีทีมโด๊ป Buff K-9 เจอทีม Body Builder... :013:
  • จะโด๊ปทั้ง 2 อย่าง ชอบทุกอย่างที่อยู่ตรงกลาง หิ้วๆๆๆๆ
  • ชอบอาไรว่ะเล็กที่อยู่ตรงกลางน่ะ5555
  • ที่ต้องระวังเรื่องไข่ห้อยเพราะเดี๋ยวมันจะไปตีโดนขาแล้วขาจะเจ็บครับตั้ม5555กร๊ากกกก
  • อนาคอนด้อม เอ้ย!!!
    อนาคอนด้า ยโส ตัวจริงมาแล้ววว...
  • เลื้อย ฉก ผงก หัว สยิวกิว หิ้วๆๆๆๆ หรือพี่เก่งไม่ช๊อบบบ ไม่ชอบไปบวชดิ กร๊ากกกกกก
  • Same Same ละหวา P'Tek ฮิ้วๆๆๆๆ