ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • พี่เต็ก...ไอ้เบิกสวยขึ้นเยอะเลยคับพี่่......
    พี่จอน...กะว่า อ้ายสม..กะได้คับ...ผมฉีด ซีีเลวิด...ฮือ..ไอ้แตมป์ตอนวันจันทร์
    อาการดีีขึ้นมากคับ.....แล้วจะฉีดอีก...เมื่่อไหร่ดีคับ...
    อ่อ..เกือบลืม....ฉีีด ไป 4 ซีซี...
  • ยาขยายหลอดเลือดจ้าว........
  • เพิ่งสังเกตว่าอ้ายสมพงษ์ติดรูปประจำตัวเป็น PTT ต้วย ... ย้ายไปทำงาน ปตท. กันหมดแหละก้านิ เหอ เหอ
  • โช๊คให้ไอ่แตมป์เลยต่าย 555+
  • รูปประจําตัวไม่เข้ากับส.ส. เล้ย เปลี่ยนโลโก้เป็นอันนี้ด่วน
    ถนนอันแสนแคบ แต่อ้ายสมพงษ์ของเรา ก็ขับไปถึงสถานที่นี้ได้ :013:

PTT กําลังมาแรง โยกย้ายสังกัดดีมั้ยน้อ...

image
    ไฟล์แนบ
    ten caraokei001.png 142K
  • พาเจ้าเบิกแพ็คกระเป๋า ย้ายไปอยู่เมืองสาวน้อยลำปาง หุ่นบางผิวขาว รออายุถึงซาว ก่อนหนอปี้จัน...อิๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    กระแต-อาร์สยามรักนะฉึกฉึก.jpg 67K
  • แต่ตอนนี้สงสัย อยู่สำนักงานใหญ๋กันนะสิ เพิ่งเห็น message จากพี่สม ว่าอยู่ BigC แต่คืนนี้คงไม่ได้ออกแล้ว
  • อ้าว ตั้มนี่แหละ แฟนคลับน้องกระแตเลย
  • งั้นขอสักเพลงสิครับพี่ตั้ม 555
  • เอาไปเลย :X ฮักนะฉึกๆๆๆๆๆ

• แถมให้ เพลงฮิตยุคบุกเบิกและเพลงโปรด...

เห้ย!!! พวกเราหน้าตาไม่ให้ที่จะฟังเพลงกระแตเลยนา...555

• อย่าเพิ่งปิดกั้นตัวเองพี่เต็ก ถ้าเมาเคลิ้ม พี่อาจไปเต้นหน้าเวทีก็ได้ 555555 :o023:
  • ก่อนเป็นนักร้องเดียว ... เค้าเคยอยู่วงโฟร์ทีนมาก่อน
    พอแยกวงมา ไหง่จมูกโด่งมาซะงั้น เหอ เหอ :031:

• อยู่เหนือมันหนาวครับเปรม จมูกเลยหด :o037:
  • พี่จะเต้นก็ต่อเมื่อเห็นผลประโยชน์ครับนัท จะโยกก็ต่อเมื่อถ้าพี่ต้องการจะชนะใจสาวเหนือ...55555
  • ชอบกระแตตรงที่นิสัยดีครับเปรม ไม่เหมือนนักร้องสาวคนอื่น หน้าจอทําเป็นหญิงสาวที่น่าสงสารร้องเพลงอกหัก แต่นิสัยตัวจริงๆ ใช้ไม่ได้ สร้างภาพไปวันๆ ... :003:
  • อย่างที่รู้ๆครับพี่เต็ก ... สาวเหนือน่ารัก นิสัยดี มีจิตเมตตา >>> ที่กล่าวมายกเว้นแฟนผม 1 คน :022:
  • อ้าว!!! เป็นงั้นไป

เปรมเจ้าชู้หลายใจมั้ง แฟนก็เลยใจร้าย... :030:
  • นั่นแน่ มาจีบพี่เต็กด้วยใช่ป่าวเปรม :m32:
  • บร้าาาาา!!! ... เค้าไม่ได้คิดแบบนั้นซะหน่อยนะตัวเอง เหอ เหอ :032: :032: :032:
  • กำลังหาโหลดพวก Midi KaraOke ใหม่ๆ ... พรุ่งนี้ที่บ้านมีงาน คนแก่เค้าจะมาร้องเพลงลูกทุ่งที่บ้าน
    เอาใจผู้สูงอายุซะหน่อย เหอ เหอ
  • พี่เต็กสนใจกล้องมือสองมั้ยครับพี่
    Nikon D5000
    สภาพ 85 เปอร์เซ็นต์
    15,000 Baht
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D5000 F.jpg 8K
    D5000 B.jpg 5K
  • อยากได้ DSLR มานานแล้วครับนัท ราคาน่าสน แต่อยากได้เป็น
    Canon 5D Mark III เพราะจะเอามาไว้ใช้ถ่ายวีดีโอด้วยครับ...
  • เห็นเจ้า Goldmine มาอยู่เมืองไทยแล้ว ไม่อยากคิดถึงค่าตัวของมันเลย เล่นเอาใจสั่นหวั่นไหว แม่งเอ๊ยย มันงามจริงๆ ขอเห็นตัวจริงสักกำเต๊อะ เป็น Gotti line รุ่นใหม่ๆที่ ชอบมากกกกกกก

image
    ไฟล์แนบ
    212778_resize.JPG 131K
  • โหดเกิ๊น
  • สุด..ยอดดด
  • ค่ายไหนเอาเข้ามาครับพี่ตั้ม
  • นิวไลน์ เปิดไปเจอพอดี :015:
  • ต่าย รักษาวันเว้นวัน 3 เข็ม ถ้าหยั่ง ตั๋นสึ่ง 6ccเข็มเดียวเหลือเบ้อ5555
    หยุ่งละ วันนี้จะไปเซาะกิ๋นเหล้าตังไดหนะimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4736.gif 154K
  • ต้องกินอยู่บ้านซะแล้วพี่ช่วงนี้ ก่อนไปซ่าส์ กันที่เมืองกรุง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    P1020958a_resize.jpg 96K
  • ไม่ติดฮีท พา นังนี้ไปโชว์ซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03150.jpg 112K
  • LM เป้นสาวแหละ เหอ เหอ
  • สวัสดีคับ ผมอยู่เวียงป่าเป้าเลี้ยงพิตบูลอยู่คับช่วยแนะนำอาหารดีๆให้น่อยคับ
  • สวัสดีครับ ลองอาหารของ R3 ดูครับ ดีจริงๆ

image
    ไฟล์แนบ
    209280.jpg 254K
  • f1f1f1เจียงใหม่เซาะได๋ง่าย มีหลายร้านครับ หนุ่มดอยหมอก555(บ้านเดียวกั๋นอิอิ)
    ไฟล์แนบ
    page1.jpg 50K
  • อ้าวพี่สมพงษ์ เก่งโทรหาอยู่ ผมเพิ่งกลับมาจากบ้านเก่ง ไปเยี่ยมเจ้าตัวเล็กของเก่งกับพี่จอห์น
  • เซเว่น 【ตุ๊กกี้Xสกัท】 อัพเดทล่าสุด วันนี้เลย
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0246.jpg 137K
    IMG_0248.jpg 144K
    IMG_0254.jpg 140K
    IMG_0262.jpg 134K
  • คนเฮาเปิ้นจวนก่บ่ะมา เฮามันบ่ะสำคัญ บ่ะเป็นหยังอ่ะ
  • แปลให้ เพื่อความเข้าใจครับ
    Buff K-9 ทำให้ระบบในร่างกายสุนัขทำงานยังไง?

BuffK-9 supplement contains our proprietary blend of key nutrients to help your prized animal get the edge not only in performance, but also to boost overall health and vitality. BuffK-9’s Amino Pump Blend often provides the perfect environment for muscle growth and nutrient uptake. By creating a “pump,” your dog’s muscles are circulating more blood and oxygen throughout the body. This enhanced blood circulation carries and delivers the nutrients for optimized intake into the muscle cells, rather than being wasted like other formulas. Ultimately, this can translate into massive gains of lean muscle mass, definition, and power without excess water retention.

อาหารเสริมบัฟเคไนนของเราประกอบไปด้วย เคล็ดลับส่วนผสมสำคัญของธาตุอาหาร ที่ช่วยให้สัตว์เลี้ยงตัวโปรดของคุณได้เปรียบทางด้านการใช้งาน มันยังช่วยส่งเสริมสุขภาพดี มีพละกำลังมากขึ้น บัฟเคไนนมีกรดอนิโมผสมกับวิธีการปั้ม ที่บ่อยครั้งจะจัดหาสภาพแวดล้อมภายในร่างกายที่สมบูรณ์แบบ สำหรับให้สร้างกล้ามเนื้อและการดูดซึมเพื่อนำเข้าไปยังเนื้อเยื่อ โดยการสร้างระบบแรงปั้ม กล้ามเนื้อสุนัขของคุณจะมีเลือดหมุ่นเวียนไปมาได้อย่างอิสระ และมีอ๊อคซิเจนอยู่ในร่างกายตลอดเวลา การที่มีเลือดหมุ่นเวียนเพิ่มขึ้นนั้น เป็นผลดีมาก เพราะเป็นตัวช่วยนำพาส่งสารอาหารสำหรับการบริโภคที่เหมาะสม แล้วนำตรงไปสู่เซลล์กล้ามเนื้อได้ทันที โดยที่ไม่ศูนย์เสียไปเหมือนกับอาหารเสริมสูตรชนิดต่างๆ ท้ายที่สุด มันสามารถดัดแปลงมาเป็นประโยชน์ ให้กล้ามเนื้อที่คมชัด ใหญ่โต แข็งแกร่ง แบ่งแยกออกเป็นก้อนๆ และสร้างพลังงานโดยที่ไม่ต้องการเก็บกักตุน ปริมาณของน้ำในร่างกาย ไว้จำนวนที่มากเกินไป

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_large-300x2252.jpg 11K
  • ลูกบ่าวผม จะเป็นหมากล้ามฮื้อได้
    image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 145K
  • ได้ครับ แต่ต้องทุ่มเททั้งเวลาและอื่นๆ อีกหลายอย่าง... :015:
  • ขอสมัครเป็นพี่น้องชาวล้านนาด้วยคนนะครับบบบ...ภาพเจ้า zumo อายุ 50 วันครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00503.JPG 41K
    DSC00508.JPG 40K
  • ยินดีต้อนรับครับ marwin!!!

Pitbull North ล้านนาหมาแดงเราโตวันโตคืน อย่างนี้เดือนหน้าต้องมีฉลองหมูกระทะ... :005:
  • ไม่กินหมูเอาทะเลกระทะได้ป่าวเต็ก555
  • เจ้าซูโม่ Kมาวินหน้าตาเอาเรื่องเลยแฮ๊ะ แต่งามแต้ๆครับ ลูกใครเหล่าเต้าครับ
  • หมายถึงหอยใช่ป่าวเพ่เก่ง(นิยมกินสดๆๆ มิใช่เหรอ) 555+
  • หมายถึงหอยใช่ป่าวเพ่เก่ง(นิยมกินสดๆๆ มิใช่เหรอ) 555+
  • อีตาบ้า พูดซะเสียหมดดิ อิอิอิอิ
  • นั่นๆ สงสัยตาเล็กอยากกินหอยตอนดึก :p ไปๆ เตรียมตัวไปกรีดยางได้แล้ว วิ้ววววว